asas

asas

sintah

sintah

SHAMSA FORD ASEMA YEYE HANUNULIKI...



Muigizaji machachari Shamsa Ford amesema yeye hanunuliki kwa gharama zozote kwani wakati wa sasa ni wa mabadiliko na si kingine , Shamsa anaunga mkono UKAWA na hiyo yote ni kuwepo kwa tetesei kwamba wasanii wanashikishwa mikwanja mirefu katika kipindi hiki cha campaign...

6 comments:

  1. dada anamsimamo nimempenda sana big up shamsa!!! achana na akina vigeugeu wananunulika wanasahau watapata mlolongo wa matatizo kwa miaka mingine5! kwani nini mtu akununue kama ana nia njema badala ya kukushawishi tu? pipooooooooooooz wameshatusoma mwaka huu tutawachinja october 25

    ReplyDelete
  2. shamsha wewe ndo mwanamke haudanganyiki achana na kina anti ezekieli anakigeugeu tu hapendi mabadiliko lakini simshangai kwa vile namwanae anakujakuwa muigizaji kama yeye ndo maana mama yake haoni faida ya mabadiliko limbukeni mkubwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sawa kwani uigizaji dhambi? Matajiri wangapi ni waigizaji? Ovyooo

      Delete
  3. SAFI SANA WALE HATA MAISHA YAO HAWAJIELEWI MARA SUNDAY MARA DANCER WA DOMO

    ReplyDelete
  4. LOWASA ALINUNULIWA?AU KIGEUGEU?
    25/10/2015 MTANYAZAA NA MAJIGAMBO YENU.

    ReplyDelete
  5. Usije ukawa kamawale wenzio cheap labour

    ReplyDelete