asas

asas

sintah

sintah

SIKU CHACHE ZIMEBAKI

Princess Tiffa katika swagga zake



Zimebaki siku chache tuu, tumuone malkia wa dangote , ni watu wengi sana wana hamu ya kumuona princess huyu , ni watu wengi sana wanahamu ya kumuona binti huyu, hebu tusubiri 20th September katika arobaini ya Tiffa Dangote.....

30 comments:

  1. Halafu tukimwona itatuongezea nini kwa mfano!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama kweli dai unaingia mkataba na makapuni ulipwe hela kwa picha ya mtt ...........eti ustar mwache tiffa malaika wa mungu.

      Delete
  2. Tu Hirizi twake me hoi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sema wewe mdau, Mimi hiyo hirizi tu hoiiii! Yaani hiyo kitu siipendi jamani......we acha tu! Ila ndo hivyo tena hayanihusu. Hii inanikumbusha msemo wa wahenga kuwa 'JASIRI HAACHI ASILI'.....

      Delete
  3. WATAFUTA ATENTION !!
    KWANZA MUNGU AMPE AFYA ANMKUZE KWA AMANI KAMA WATOTO WENGINE
    TUPATE HAMU KWANI KAZALIWA NA KIPI CHA AJABU JAMANI ???
    HIZI ATENTETIO WANAZOZIPATA INSTAGRAN ZITAWATEMBEZA UCHIII
    WATU WANAFANYA MTOTO KAA WAMEMUUMBA WAO NA WANAUWEZO NAE KULIKO MUUMBA ALOWABARIKI
    MTOTO WANAMNADI UTADHANI WALIOTESWA NDOTI ATAKUWA NABIII LOOH !AMA KWELI KUNA UZAZI WA KILIMBUKENI DUNIANI
    TUSUBIR KWANI KAZALIWA NA KIPI CHA AJABU !!
    WATU WANAAMKA UNAOMBA AFYA NA MEMA KWA WATU WAKO BASI WAO TIFFFAH PRI...que... MTOTO WA STAR
    WAKOWAPI MASTAR TULOWASIKIA DUNIAN WALIVUMA KWA MEMA
    WAKOWAPI MANABII WALOTANGULIA
    MUNGU MBARIKI AKUWE NA WABARIKI WATOTO WOTE DUNIAN WAPE AFYA NA FURAHA

    ReplyDelete
  4. watu wengi?????? pssss ain' none of them

    ReplyDelete
  5. Arobaini ndiyo nini? Watu wengi huwa wanachanganya mazoea na taratibu za dini! Kama lengo lao ni kufanya hakiki inatakiwa kufanywa either after 7, 14, 21 days etc baada ya mtoto kuzaliwa but the earlier the better! Wanafanya sadaka na inasomwa dua tu basii hakuna zaidi... CEO if possible wafikishie ujumbe wanaweza kumtafuta credible Sheikh akawapa muongozo sahihi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli kabisa, arobaini ni ya mama na sio mtoto watu wengi hawajui...ila imekuwa normal practice kwa watu wengi kusheherekea baada ya 40 days za uzazi so poa tu na tuone huo full uso japo tulishauona kwa Mbutananga

      Delete
  6. uto tuhiriziii ngachokaa hahahahah

    ReplyDelete
  7. hee hirizi???mtoto anavalishwa hirizi??

    ReplyDelete
  8. Imani za kichawi, mtoto anatakiwa akabidhiwe kwa Mungu na Si kwa mapepo hirizi kubwaaaa Duuuuuuu Baddddddddddddddddddddddddddddyyyyy

    ReplyDelete
  9. ananony 11:24 me naona hii haihusiani na dini huoni mtoto keshaanza kuvaa hirizi, hirizi hutolewa na waganga na wapiga ramli sio mashehe, so waache hata wakifanya siku ya 60.....

    ReplyDelete
  10. sk had sk watu mnakimbia humu au siasa

    ReplyDelete
  11. Mtoto mwenyewe sio wa Dai sasa chajabu niniapo? Labda aibu tu kwa baba bandia

    ReplyDelete
  12. Thanks anonymous sent a msg at 11:24 am baelezee baelezee wengi hawaelewi ni limbukeni tu wa dini nawashauri kabla ya kufanya jambo uliza masheikh, mapadrii, wachungaji au maaskofu ili upate ukweli wa jambo unalokusudia kulifanya na ujue maana yake siyo kufuata mkumbo bajameni.

    ReplyDelete
  13. Hiyo irizi tu kama manyaunyau....

    ReplyDelete
  14. du nilitegemea toto la dangote liibuke na mablacelet ya ukweli, du kumbe anaibuka na mahirizi..... hv humo wanafungaga nini

    ReplyDelete
  15. Haya yetumacho malaika wawatu kavalishwa mzigo mweusi mkononi,mnambebesha mtoto vitu tu basi sihata mngeificha kiunoni

    ReplyDelete
  16. jamani kwa wale ambao huwa wanaona Mungu hasikii maombi, mara nyingi wanafunga watoto wao hiyo kamba ili mtoto asipate dege dege na roho chafu zisimpate... nyie mnaoandika humu wengi mlikonkonmekwa na kitu kama hicho mlipokuwa wadogo. Vinginevyo ungekuwa makengeza au taahira!! So muacheni Tiffa na kamba yake jamani!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Akuuu sikuvaa, Na sina kengeza wala nini! Imani yako tu kwa Mungu.

      Delete
  17. Hivi na Aunty ezekiel anasubiri kampuni ya kampiga picha kablack kake? Mbona sura ainyooshi ya mtoto wake. The all world waiting to see Tiffahs face. Can't wait myself

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani Black siyo mtoto, acheni kujidharau nyie! Team Black

      Delete
  18. Rheheheeeeer semen nyie mahiliz ka katoto ka kichawi mweza ni mungu

    ReplyDelete
  19. Mchawi wewe na mama ako mzazi unaewaloga wenzio kazini uliujuaje uchawi kama wewe sio mchawi nyooooo

    ReplyDelete
  20. Mtoto amekuwa biashara balaa! Ona wanaojitambua kama Davido hana huo ujinga

    ReplyDelete
  21. JAMANI MSIMLAUMU SANA DAI, C MNAJUA KATOKEA USWAZI SO LAZIMA AWE LIMBUKENI WA KILA KITU, ALAFU WANAFANYAJE 40 AKATI HAWAJAOANA??!! 40 INAFANYWA KWA WENYE NDOA..

    ReplyDelete
  22. uuwiii cute baby, adeee deee deeee taaataaataaaataaa

    ReplyDelete
  23. wadau kumfunga makengere mtoto ni imani haba mungu ndiye mlinzi wa ukweli atakalo linakuwa waweza mfunga mahirizi na mungu hajataka niwalo lawa... mimi sijawahi funga mahirizi watoto wangu namtanguliza mungu yeye ndio aliyenipa hao watoto sijajua kama nitakuwa nao na ndie mlinzi wangu wa kila jambo namtanguliza yeye mungu wangu.

    ReplyDelete
  24. Nyie hamjuagi hii couple inawataman kanye na kim na wanajifananaisha nao.Na atakayetoa hela aone hyo sura ana hela za kuchezea.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we kama huna hela piga kimya acha wenye hela zao wafanye matumizi

      Delete