asas

asas

sintah

sintah

TUESDAY SPECIAL.....

Hello Wadauuzi

Leo naomba tuongelee swala la wasanii kujiingiza katika siasa na haswa kuhama hama kambi hii inawavunjia heshima ama inawaongezea umaarufu kutajwa tajwa katika vyombo vya habari? maana mnaona mara msanii leo yupo huku baada ya siku mbili anahama sasa mashabiki wanabakia na sintofahamu na mara nyingi limeongelewa kwamba wanafuata mpunga maana wanasema hiki ni kipindi cha mavuno kwao, wewe unalizungumziaje hili kama mdau wa siasa na tasnia ya sanaa Tanzania? wanaharibu ama wanajenga ama ndio democrasia.....

34 comments:

  1. Jaman wapenzi naomba mnisaidie kujua.. Kuna vitu vinauzwa online km Nguo na viatu .. Nikitaka kuagiza mwenyewe vinifikie hapa Dar binafsi ni kampuni gani nitumie.. Kiukweli nimechoka kuagiza kwa kupitia hawa wanatz wanaoshi Uk mana wanauza kwa gharama kubwa mnoo jamani. Afu ukicheck online Price sio kubwa kihivyo .. Pls naomben msaaada ni kampuni gani naweza kutumiwa mzigo Wangu online bila shida? .uchumi unabana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niambie unatumia online web gani nikusaidie??
      Mm huwa natumia posta ila inabidi uwe na akili ya ziada maana pale ushuru wanakaba sana.
      easiest pia ni EMS usilogwe kutumia Fedex utalia its expensive lakini mzigo unafika fast reliable na very safe.

      Delete
    2. ASOS mpenzi hiyo site wana nguo na viatu vizuri sana.. Nataka niwe nanunua mwenyewe online kuliko kuagiza walio nje . Mana wanauza kwa gharama kbsa.nashukuru mpenzi

      Delete
  2. 1.SIDHANI KAMA WANAVUNJA HESHIMA KUHAMA . WENGI WAO HAWAKUWAHI KUJIINGIZA KTK SIASA ,UCHAGUZI ULIPOOANZA NAHAKIKA WAHUSIKA WAVYAMA WAKAWABA WAWAFANYIE KAMPENI SASA UNAKUTA MTU ANAINGIA UKAWA ANAJIKUTA HANA MASLAH ANAHADITHIWA NA WASAANII WENZAKE CCM KUNAPOSHO INABIDI AFATE HILO,
    SINTAH HATA WEWE USINGEKUBALI KUWA BENDERA UONDOZWE NA UPEPO BILA FAIDA . UNAHITAJI KULA KUVAA NA UMEPUMZIKA KAZI YAKO ILI UPIGE DEBE INANIDI ULIPWE.
    KAHAMA LOWASA ALOKIBRBA CHAMA KILIMSOMESHEA FAMILIA ,MPATIA UTAJIRI .NA MAISHA YA LEO SEMBUSE
    CHUCHU NA WENGINE

    VYOMBO VYA HABARI
    SIDHANI KAA WANAJIVUNJIA HESHIMA !
    KWANI WEWE MWENYEWE HUTUMIA BLOG YAKO KUWAANDIKA WATU KWA MABAYA JE HUJUI AU HUTAFAKARI KABLA ??
    TANZANIA HAINA SHERIA NDO MAANA MAGAZETI AI BLOG UNAMWANDIKA MTU HUNA UHAKIKA MUHIMU WAKAE KIMYA MWANDIKE MKIKOSA STORY MNAKUJA NA ....SPECIAL

    ReplyDelete
  3. Mada pambe sana .Kwanza tujadili nini maana ya msanii na kazi zake na umuhimimu wake katika Jamii.Na kisah tuende moja kwa moja anatumiwaje na jamii.Kwa hapa kwetu wasanii wamekuwa wakitumiwa kunufaisha jamii pasipo kujinufaisha wao.Angalia wanavyo andikwa kwenye magazeti na hata kazi zao zinavyo tumiwa na jamii jamii inanufaika pasipo wao kunufaika na kubakliwakiwakiwa kichwa cha mwenda wazimu kila kukicha katika kazi zao hata jinsi ya kuendesha maisha yao.Nadhani wafike mahali hawa BASATA waandae semina nyingi sana za kuwajenga uwezo ili wajitambue na wajue wapo kwenye nafasi gani ktk jamii.Fani yao imekuwa ikionyesha wazi hailipi na ndio mana utasikia msanii akipata maisha basi kapata bwana mara sijui hawa kaka zetu nao sijui kaolewa na jimama.Sasa kwa jinsi hiyo FANI YAO SI UKOMBOZI TOSHA KWAO.Hata msimamo wa kisiasa hauwezi kuwa makini ili waishi lazima waangalie masilai hata kama nafsi zao zipo upande wa pili.CD za move sijui Music zauzwa 500tsh.Sean moja mtu anacheza kwa 50000/=.Ni maoni tu TAFAKARI

    ReplyDelete
  4. Sheria za nchi hazikatazi mtu kuhamahama chama so they are doing the right thing. They make personal choices that affect their lives. Sasa shabiki utakuwa mjinga kama utashabikia chama fulani kisa msanii unayempenda anashabikia cham fulani. You need to choose based on your own choice baada ya kusikiliza sera na kuwafuatilia wagombea na sio wasanii cause at the end of the day huyo mwanasiasa atakuaffect wewe kwa utendaji wake na muda huo huyo msanii anakula tu mpunga wake. So kwa wasanii ni sawa tu.. they have all the freedom when it comes to such matters

    ReplyDelete
  5. Aunty Ezekiel inamhusu hii.
    Mama Cookie kachemka njaa zimemsumbua angeamua moja huko UKAWA hamna hela yy alijua toka mwanzoni angeenda CCm na chuchu hans ili kujua kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. IMENENA UKAWA KUKAVUUU KWANI
      TUNAPOPIGA DEBE ASILIMOA 97 TUPO KIKAZI ZAIDI
      MAMA COOKIE ATABAKI NA MAGWANDA KISA KINA WOLPER WAKATI WENZAKE WANAVITEGAUCHI VINGI NA YY KWA SASA FULL STOP ANALEA

      Delete
  6. Kila mtu ana maamuzi yake,Watanzania tumezidi midomo mweeh tunapenda kujaji sn maisha ya mtu,Wasanii muwaache na wao pia wanamioyo na siyo kuwatukana,na km kuna masuala ya maslahi wanapewa ktk hizo kampeni ukweli wanaujua wao,MUNGU IBARIKI TANZANIA----MUNGU UBARIKI UCHAGUZI UWE WA AMANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. SIO WATANZANIA KWA MTAZAMO WANGU WATU KAA KINA SINTAH NDO KUTWA KUTAKA KUJAJI WENGINEE

      Delete
    2. UTANYOOKA SINTAH TUUUUU
      HUNA STORY ZA UWACHUKIAO KWA SASA MWENDO WA MAJUU SIASA UKIKOSA KABISA NDO WIFI MAMA TIFFFA UMFUMBIE
      MUNGU AKUBARIKI UJE NA MADA HIZI HIZI
      NSHACHOKA KUANDIKWA NA WEWE

      Delete
  7. Out of topic,body cream gan n nzuri ya kistaarabu inayong'arisha na sabuni ya kutoa rashes,msaada wapendwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nunua Dela Cream ya dj ni nzuri sana na sabuni utatumia hio gentle magic anaiuza mimi nilitumia na nikaona matokeo.

      Delete
  8. Km mnavyomponda mama tiffah the same here to others ndiowabongo unaowasemea eeh anhaaa,mimi kama mimi ntamchagua lowassa na kwaukawa sisi hatuhitaji wasanii,sababu hatuekti movie wala hatukati viuno stejini so hawaitajiki sisi ni sera namchakato,so Waende tu kirohosafi,Ila at the end who is going to be a looser,cauz siwezikununua kazizao,cauz they cant think properly kama unaweza kununuliwa kwamaslahi yako nasiyajamii yako why mininunue kazizako wakat hukunijali,the same kwennye voting system I cant vote 4anybody kirohombaya zaidi mpende akupendae asiekupenda achana nae.ndiokilichobakia ukawa lets vote 4 ukawa,n stop voting kwasanii kwa tuzo Yoyote ile unless awe wa ukawa ndio mumvotie lkn hio chama pombe wavotiwe na pombe wenzao na kaz zao zinunuliwe na wanaowatumikia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msagasumu,kala jeremia,Roma,Soggy Doggy ni panya?maana umesema UKAWA hakuna wasanii,na Wolper ni mama lishe?msyuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  9. kila mtu na maamuzi yake msipende kupangia watu maisha,ila ifike kipindi watanzania tujitambue yaani upeo wetu wakufikiri ni mdogo sana unakuta mtu hata haelewi ni nini kinaongelewa ila atakavokurupuka namitusi sasa, sio mbaya kuexpress your views ila ongea kwa facts basi yaani, unaeza soma comments za watu especially instagram ukapata hasira jinsi ignorance level ilivyo at the highest stage

    ReplyDelete
  10. Ikiandikwa imeandikwa hata iweje hawawezi kuzuia, kila mtu afanye atakalo majibu yote tutayapata october 25

    ReplyDelete
  11. Mungu wa ajabu mengi yanafanyika juu ya ukawa, lakini bado kimesimama vilevile km bado hakuja tokea kitu, naamini kuna kitu mungu anakitaka kiwe, mungu ibariki Tanzania

    ReplyDelete
  12. Hakuta pigo kubwa liloikumba ukawa km kuondoka kwa Slaa na Lipumba, kila mtu alisema yake juu ya hatima ya muunganiko huo lakini cha kustaajabu mungu anazidi kuonyesha maajabu yake, waende tu wanaotaka kwenda na watoke tu wanaotaka kutoka, Hapa ni mabadiliko mpaka kieleweke

    ReplyDelete
  13. Ukawa ninge support kama hawange muweka EL kama mgombea. EL akishinda wafanyakazi wa serikali mtakuja kulia hapa mishahara imechelewa hamlipwi... na hii ni kutokana na kwamba fisadi mmempa jungu ajipakulie yanakuja haya subirini tu mie si nabii wala mganga..CCM hao ni zimwi likujualo.. haya thubutuni...hii sasa watu wanacheza ni kamari ila kama ningekuwa mpiga kura EL BIG noooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wacha uongo wako, kwani wewe ndiyo secretary wa hazina au vipi!! kwani hao wafanyakazi wa serikali ni lini walicheka, wakati mishahara yao ni midogo wala haiwatoshelezi!! ebu fanya yako na siyo kutishiwa watu!! oh mkiichagua UKAWA kutakuwa kama Libya sijui nini na nini lo!! acheni hizo bwana.

      Delete
  14. Iko pouwa unahama kutokana na maslahi, either yako binafsi au ya nchi yako.
    Kuna mbunge Tabora alikatwa kwenye kura za maoni CCM akahamia upinzani, akapewa jimbo la kugombea wenyeji wakamaindi wakambwaga, baada ya siku 2 akarudi tena CCM kutulia..........so haina shobo wala nini, 'wahame tu' in Pinda's voice..

    ReplyDelete
  15. Hawa wasanii wanao hama hama ni mamluki tu, na hawana msimamo ni nini wanataka katika maisha yao lo!!! mtu mwenye msimamo huwezi kupelekeshwa na kujitia aibu kiasi hicho mbele ya jamii.

    ReplyDelete
  16. halafu huyu wa huko kwa obama asifikiri kuwablock watu kwenye blog lake ndio tutashindwa kumjibu pumba zake anazoandika kuhusu Lowassa, hata kama ni mgonjwa sisi ndio tumempenda na hayo magazeti anayoyasema ni ya hao hao wapinga mabadiliko kwa hiyo asitudanganye hapa!! na kwa taarifa yake hata vyombo vya habari visipomtangaza Lowassa na UKAWA sisi wenyewe tutamtangaza, Na tunampenda si mapenzi tena bali ni mahaba niueeee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hehehehe kumbe katublock jamani? Me nikajua tu ni network inasumbua. Sasa kwani si kuna uhuru wa maoni? She is nuts.

      Delete
    2. heee kumbe nimeblokiwa. maana nlikua sielewi ekewi. hahahaa asante shoga.

      Delete
    3. mamaaa kumbe ile ni block. mi nlidhani kisimu changu cha kichina kina tatizo .hahahaaaaaaa katukomesha!

      Delete
  17. Mlitaka wakale polisi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio hapo sasa na shule hawana. Hapa ndio wanapopatia kula

      Delete
  18. nyie nao na hiyo ukawa kama mmelogwa,uzuri wanaojtambua wameanza kuhama

    ReplyDelete
  19. ccm ndiyo imeturoga kwa kufanya mambo ndivyo sivyo.

    ReplyDelete