asas

asas

sintah

sintah

TUESDAY SPECIAL

Uwiiii jana mambo yalikuwa mambo baada ya dunia kuonyeshwa picha za mtoto Tiffah, muacheni malaika wa watu jamani maana hiki mara kile msipoonyeshwa mnasema mkionyeshwa mnasema kweli binnadam ni zigo la mavi huwa halijui kuridhika, okay hebu tuendelee na yetu na tumalize na ya Tanzania 'princess, vipi huko kitaa kuna jipya? kuna habari gani unataka kuwajuza wana dunia kupitia website hii, kuna mtu anahitaji tumrekebishe tabia?kuna jambo ambalo limefanyika na linaumuhimu tulizungumzie? kuna mtu kaiba/kaibiwa bwana? ama kuna jipya ambalo unalo unataka kutujuza? plzzzzzzz tuambie na tujadili sote uwanja upo huru kwaaajili ya watu na watu ndio sie...

39 comments:

  1. LOWASA LOWASA LOWASA

    LOWASA


    LOWASA


    LOWASA 2015

    NDO HABARI YA MUJINI

    Ndo nshasema
    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
  2. Wapendwa nashkur mdau mmoja alinijibu...NISAIDIENI MWENZENU NAHITAJI MTOTO.NIMEPIMA KIPIMO CHA HSG INAONYESHA MIRIJA IMEZIBA.NISAIDIENIII NAHISI KUFAKUFA KWA MAWAZO..ANAEJUA SOLUTION YA HILI TATIZO ANISAIDIE WAPI NIENDE..natanguliza shukran zangu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. tatizo lako muona Doctor J. Mwaka Ilala Bungoni mamii atatatua tatizo lako. mimi kuna watu nimewashuhudia wamepata watoto bila matatizo yeyote.

      Delete
    2. dont waste ur money to go kwa dk mwaka eishiiy nothing will happen waongooo wale ask me!!

      Delete
    3. Pole Mungu atakujaalia

      Ila USHAURI ANGAZA AU MWANE GYNO

      Delete
  3. NImeze dawa gan nibebe mimba jms ndo ntakuwa siku ya hatari ya kuconsive msaada please bandugu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usimeze dawa yeyote mpe mumeo mambo hayo bila stress yeyote utapata tu mimba. na wote muwe na furaha sio mwengine kanuna mwengine anafuraha huwezi kushika mimba mama.

      Delete
    2. Usimeze dawa yeyote mpe mumeo mambo hayo bila stress yeyote utapata tu mimba. na wote muwe na furaha sio mwengine kanuna mwengine anafuraha huwezi kushika mimba mama.

      Delete
    3. Ukiingia kwenye siku hesabu ile siku ya kwanza Ilianza damu
      Ikifika 11,12,13 14 ufanye mapenzi jitahid ya 11 au ya 13 Kwani ndani ya mwezi ni siku moja tu Yai liko tayari Kuwa Mimba ni siku 14 tu

      Delete
    4. Siku zile za hatari yaani ck mayai yanapevuka fanya mapenzi kwa hisia zote. Baada ya mume kumwaga mbegu zake usikimbilie kujisafi. Ikibidi egesha miguu yako ukutani ili kufanya mbegu zitembee kuingia ndani. Chukua hata robo saa kuning'iniza miguu ukutani. Mi nilifanikiwa kwa njia hiyo

      Delete
  4. HAHAAA KINA DIAMOND WALIENDA SHINYANGA KWENYE KAMPENI ZA MAGUFULI AKAANZA KUIMBA YOU MY NO ONE...MWISHO WA SIKU AKAMALIZIA TUNAIHAJI MABADILIKO WATU HOIIIIIIIIIIIIII M4C.

    ReplyDelete
  5. Alafu sintah baaana wee peke unajikanyagaa, hiyo habari ya tiffa inahusiana nini na hiyo ya chini unajichanganya mwenyewee maana ukweli unaujua umefurahia kuona mtoto bado mdogo hajafunguka sura vizuri subiri abadili sura uone atakavyo fanana na Katunzi yule mtoto ni katunzi toka nitoke namfaham katunzi vizuri haki ukimuoma katunzi live na yule mtoto wa zari hakuna tofauti kila siku uonge ujitenga tuko hapa leo mnafurahiya ila kunasiku mtakosa lakusema, zari alikua kama huddah aliletwa tanzania na katunzi akampeleka hotel then dai akamuona akamfata hapo hotel na wakafika wanaondoka wote baada ya katunzi kurudi hotel kumtafuta bibie akakuta kisha toka kuuliza akaambia katoka na dai na hapo tayari zari alikua kisha shika mimba nyie wadanganyeni wanainchi sie mkono kwenye shavu tunachek hiyi filam yenu ila sinta kunasikuu utakosaa lakusema ww umejifanya mtetezi wa ibilisi kunasiku utajuta. Katunzi anaokopa familia yake that why hataki kuburuzana kwa huo mtoto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. well said mdau hapo juu, jamani tuseme ukweli na tumsaidie kaka yetu daimond waungwana yule mtt ni KATUNZI MTUPUUUUU!!!!!!! yan yule baba ana damu kali wajameni dai acha ujinga bwege ww siku moja mchukue mtt jifanye unampeleka shopping kampime kimya kimya utaujua ukweli na siri itabak kuwa yako acha ujinga dai mtt hamfanai hata kdg, katunzi, katunzi tupuuu leo nimeona ile picha mmepiga selfie na mwanao loooh kma mafuta na maji

      Delete
    2. Zari acha kumbabatiza mtt wa watu jamani unamuonea diamond huyo mtt sio wake hata kidogo looh aibu ikushike mwanamke mzima hovyoo

      Delete
    3. Kidoshobai mwana chakubimbiSeptember 22, 2015 at 2:03 AM

      wewe inakuhusu nini mambo ya watu??? wewe hata asipokua wake inakuuma nini???? mbona wakinadada wa tanzania hampendi kufanya kazi mnakalia umbea tu na kufwatilia maisha ya watu??? halafu basi bora mngekua mnawafwatilia kwa mazuei ..but mda woooooteee mnawaombea watu mabaya! mda wootee mnaombea watu kushindwa! mda wote mnaombea watu kuaibika why ! Why ! whyyyyy!!

      af mwenzako akishaabika nafsi yake ikinyong'onyea akaumia akawa mtu wa vilio wewe ndo unaonaje labda?? ndo unafurahi au?? au MUNGU ndo atakuongezea siku zako za kuishi kwa kumuombea mwenzio mabaya.

      si ajabu matatizo yanayotokea kwenye maisha yetu na maadhi ya mikosi inatokea sababu ya kumcheka au kumnyong'onyeza mtu fulani uko nyuma.

      wadada wa kitanzania tujifunze upendo. tujifunze kuthamini wengine! tujifunze kutqmka mema kwenye vinywa vyetu ! tujifunze kumkaribisha MUNGU kwenye maisha yetu ndivyo mema yatakavyo tujilia.

      yani mnavyomuandama uyo kiumbe mdogo wa siku arobani TU! adi naskia kulia ... khaaaAAA INATOSHA SASA!!!

      Delete
    4. Kidoshobai mwana chakubimbiSeptember 22, 2015 at 2:07 AM

      narudia tena IMETOSHA!!!! wake ama si wake YATOSHAAAAA!! khaaa! yani mi ndo ningekua zari na maneno yenu ningekua nimeshajidhuru nahisi. nahisi ingetosha kufurahi na roho zenu jamani .khaaa!!! roho gani izi jamani???

      Delete
  6. Mbasha kaachiwa huru kama hakutenda kosa basi mungu kamsimamia, hongera sana mbasha anza maisha yako mengine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kidoshobai mwana chakubimbiSeptember 22, 2015 at 2:05 AM

      mimi pia nimefurahia kuachiwa kwake. maana alikua anafunga kwa maombi kushinda kanisanina kumcha MUNGU kama mwehu. kwakweli MUNGU ni muaminifu na tunapijitoa kwake hututendea mema.

      Delete
  7. Mdau hapo juu ambaye unatatizo la kuziba mirija tumia asali na madalasin inasaidia sanaa kuzibua mirija mi nilitumia km mwez then nikaconsive nanilikaa miaka na miaka siconsive fanye huo mchanganyiko ni sehem yako ya chai badala ya kutumia chai asubui km kifungua kinywa tumia huo mchanganyko wa asali na mdalasin before hujala kitu.....try afuu bada ya mda njoo utoe ushaid.......chukua mdalasin isage kwa blenda kwenye kile kikopo cha kusagia vitu vikavu iwe very soft then uwe na asali mbich wa nyuki wadogo, asubui ukiamka chemsha maji yachhemke km ya chai mimina kwenye mag yako weka robo tatu hayo maji kisha weka mdalasin vijiko viwil vya chai then funika mag na kisosi ili mdalasini unyweee vizur kwenye maji hayo ya moto maji yakishapoa yawe vugu vugu sio moto wala barid weka asali vijiko viwil then kunywa usiwek asali maji yakiwa ya moto sanaa yanaua nutrient ya asali weka yakiwa ya vugu vugu

    ReplyDelete
  8. bado unanyege Sintah

    ReplyDelete
  9. kweli mdau, wanajipa hope tifaa wa Domo nadhani hata dai analijua hilo Tifaa hafanani na Dai, ooh mdomo mkubwa! ndo wamengangania. mbona dna hawataki kupima??

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe kama nani unaesema hivyo usilazimishe kwa chuki zako wewe ,utakufa kinywa wazi pumbav

      Delete
  10. jamani hebu nielekezeni njia gani nitumie mwanaume aweze kunihonga pesa huwa naishia kuhongwa sh 20000 tu sijui jinsi ya kuomba msinichambe nielekezeni ni msichana nina miaka 28

    ReplyDelete
    Replies
    1. Miaka 28 unataka kuhongwa? chaaaaaah, tafuta kazi ufanye acha kuwaza ujinga wewe! we ng'ang'ania kuhongwa kuhongwa utakuja kuhongwa ukimwi shauri yako

      Delete
  11. Tulokuwa kwenye Tiffas 40 ingieni Zari muone kawaweka kwake au ?
    sio mnajishauwa mmejaza mapicha ya zari na zawadi tulotoa utadhani anatujua.

    kuna watoto wanaumwa wanaomba msaada hata wa panadol basi wengne waliingia kwa tashtiti kutunza hela khaaaa yaani mashauzi dada yafanye kwa atayekutunza siku ya sherehe yako.
    wewe unasimama unamiminia sukari baharini unadhani itakolea
    ingia Mange uone picha
    Ray c nimekuamini

    ReplyDelete
  12. OOO yangu leo mnipe pole mwanamke mwenzenu,maana kidogo nilipuliwe kibao,katikati ya usingizi naweweseka MAGUFULI ATASHINDA KWA KISHINDO,hahahahahaha nilivyoashwa,wee huyu Magufuli mpaka unamuota MKE WANGU KULIKONI?na mimi ni mapenzi ya U-CCM tu mume wangu,na NISAMEHE kubwaaaaaaaaaaaaa.Penda sana TINGATINGA.

    ReplyDelete
  13. DIda zawadi nimeziona Ila kwenye picha za Zari insta haupoooo
    Zama pesa ulimwaga ila hata picha moja hakuwekwa
    Mliingia choo cha kiume
    Watumzeni wanaowatunzaga

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahah wanafosi ushoga

      Delete
  14. walojipendekeza wakadhani bi kizee atawapapatikia, kumbe ni kunyari tuu, si anajua mtoto si wa Dai? anawangonga vichwaa na pesa kachukua, halooooo ya Katunzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. halooow bibi!! katunzi oyeeeee!!!..

      Delete
    2. halooo ya baba yako mzazi

      Delete
    3. Hahahahahahahahahaha

      Delete
  15. Wadau hamjambo

    Mimi nakosa imani kabisa katika maisha, nina kazi nzuri nina watoto 2, nina miaka 40 nimefiwa na mume sasa ni miaka 5 ila nina shida mwenzenu sipati mume au bwana permanent tokea miaka hiyo 5. kwa hiyo nina mawazo sana nami bado nina matamanio ya mwili. Huwa natoka out hata mziki ili huwa naona aibu sana kwani saa ingine naonaekana kama malaya lakini mwenyewe nafanya hivyo kama kupoteza mawazo na kujifurahisha. Nifanyeje jamani.

    ReplyDelete
  16. Wadau hamjambo

    Mimi nakosa imani kabisa katika maisha, nina kazi nzuri nina watoto 2, nina miaka 40 nimefiwa na mume sasa ni miaka 5 ila nina shida mwenzenu sipati mume au bwana permanent tokea miaka hiyo 5. kwa hiyo nina mawazo sana nami bado nina matamanio ya mwili. Huwa natoka out hata mziki ili huwa naona aibu sana kwani saa ingine naonaekana kama malaya lakini mwenyewe nafanya hivyo kama kupoteza mawazo na kujifurahisha. Nifanyeje jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole mwaya. Mi nashauri uwe unajiweka vizuri kimuonekano, e.g. mavazi, nywele. Kisha jaribu ku interact na watu mbali mbali mfano unapohudhuria sherehe au mikutano mbaliambali usikae pekee yako peke yako, jaribu kuongea na watu ili ufahamiane na watu mbali mbali. Pia kama waweza nenda sehemu zilizo classy labda utaweza mpata mtu mstaarabu anayetafuta relationship ya kudumu. Pia sioni kwanini uone aibu kwenda mziki, as long as hauvai kimalaya sioni shida na hilo. Jiweke young, jiunge na gym maeneo mazuri wanakoenda watu wenye hadhi zao ili ukiwa huko gym waweza kutana na mtu mazoezini mkapendana. Pia kanisani kwenu au msikitini jiunge vikundi kama waweza, labda utapata mtu huko. Pia mwombe Mungu kwa imani yako akupe mtu wako. Usikate tamaa dada.

      Delete
  17. mdau hapo juu shuuru mungu kwa kila jambo wanaume permanent siku hizi hakuna na ukiona mwanaume anakuganda ujue unapesa anataka kutumie kaa chini lea watoto wako kwanini wanawake hamtaki kuukubali ukweli kuwa bila mwanaume inawezekana? mradi ushapata watoto wako unahangaika nini utapata ukimwi uache wattoto yatima bure.

    ReplyDelete
  18. Sali dada yangu utapata mume

    ReplyDelete
  19. ahsanteni wadau wote walionijibu point yangu namewaelewa na nitayafanyia kazi huo ushauri wenu

    ReplyDelete
  20. mwenye tatizo la mirija iliyoziba muone dokta charles mbezi kwa msuguri anakuwepo pale kuanzia saa tisa anazibua mirija ila ujiandae kifedha unazibuliwa na dawa unapewa wengi wamefanikiwa hajitangazi ni proffesional hana longolongo pale kituoni ukisema tu nipeleke kwa dokta charles kwa wenye bajaji wanakupeleka utawaona na wengine waliofanikiwa na matumbo yao wanaenda for medical consultation its reallly

    ReplyDelete