asas

asas

sintah

sintah

TUMEFIKIA HUKU??

Uwiiii sasa wale watoto wetu wapenda soccer inakuwaje hapa? mnatukatisha tamaa wazazi mambo yenyewe ndio haya mpirani? huyu mchezaji nasikia sio mara yake ya kwaza whyyyyy? nahisi  huyu mchezaji ana matatizo aisee na hawezi kujizuia  kabisa midadi ikipanda, huyu mchezaji akiwa uwanjani ana vipaji viwili  cha mpira na ,,,,,,, malizia hapo mwenyewe, mie nahisi apewe adhabu kali

18 comments:

  1. Hivi Wanaume wamekuaje mie mpenzi wangu yani anapenda nimnyonye mku *** alafu nimtie na vidole huko nyuma na sio shoga nishampeleleza sanaa yan anapenda mno

    ReplyDelete
    Replies
    1. uwiiiiiiiiiiiiiiiii sifanyi huo uchafu bora tuachane tu.

      Delete
    2. we dada usijidanganye wala kujifariji huyo kaka ni shoga kabisaaa bila swali ndo mana unaambiwa ACTION SPEAK LOUDER, hivi mwanaume Lijali kweli atake kunyonywa huko nyuma na kutiwa madole khaaaa, ila kinachokufanya uone kwamba sio Gay ni vile labda hajaamua kuanza kufanyanywa na wanaume wenzie mana wewe kidogo unamtimizia haja zake kwa kumchomeka vidole, Pole sana

      Delete
    3. Usijisemeee huyo mpenzio Ana dalili za ushoga kabisaa,,,na kama hajaliwa ataliwa soon

      Delete
    4. shosti yani nawewe huwa unamnyonya kikweli? mamaaa..huyo ni choko asilimia mia moja. mwenzio nilikuwaga na boyfriend yeye kutwa kuvaa chupi zangu. tena alikuwa anashusha suruali makusudi ili chupi ionekane popote pale alipo. kero ilizidi pale alipoanza kunisumbua akitaka nimpe mtandao wa tigo. nikawa namkatalia mara anasema basi agusishe tu..namruhusu akitaka kushindilia nakurupuka ka paka mapepe..mwisho nikaanza kumchukia maamae zake nikamtoa baru. baadae nakuja kupata story eti yeye ni basha. yani linatia wanaume wenzie..ka nalo linatiwa sijui mie. ila habari ndo hiyo. Dalili ya mvua ni mawingu. huyo si mpenzio ni shogaako huyo..

      Delete
    5. pole shosti huyoo bwabwaa pole sana endelea kumtia madole

      Delete
  2. SIJUI TEARM GANI JAMANI
    SASA HUYU KAKA SIANGEJITIA KIDOLE MWENYEWE KAA NDO MADADIB
    NA HUYU ALOTIWA KIDOLE SIELEWI HAJAKIHISI MAANA KAGEUKA BILA MSHANGAO WA KIUME
    ALITAKIWA AMPIGE KABALI ADHABU IWE KWA WOTE LOOOH
    WANATUKATISHA TAMAA NA HII MITANDAO HARAMU TIGO .COM
    EE MUNGU UNAONA KULIKO SIE TULINDIE WATOTO WAONGOZE KYK MWONGOZO MZURI NA UELEWA

    ReplyDelete
  3. i think ..he is a gay.

    ReplyDelete
  4. SIO BURE HUYO MUMEO MSENGE

    ReplyDelete
  5. mmmh mwanaume anapenda kunyonywa mkundu iyo kali ya mwaka

    ReplyDelete
  6. namwaza mkewe huko ndani duh nimemchukia balaa

    ReplyDelete
  7. Hii picha kila nikiangalia nasikia hasira na kichefuchefu...amemdhalilisha John Bocco sana

    ReplyDelete
  8. Adhabu aliyopewa ni ndogo sana maana kishazoea, angefungiwa maisha kabisa ili arudi akaibe kuku ilemi ili wamchome moto.. Mbeya city imewatoa kwenye uvibaka wa kuku ilemi na isanga sasa wanataka kurudi kulekule, shenzi type

    ReplyDelete
  9. SAID NYOSA ANATAKIWA AKAPIMWE AKILI HUWENDA VITU HIVYO ALIANZA KUFANYA TOKA AKIWA MTOTO VYA KUDOBOANA MIKUN...KWANI KAPOTISHA KIDOLE KWA UZOEFI ALOZOEA KUFANYIWA
    ANAUDHALILOSHA MPIRA NA NA TIMU YAKE PIA HAO NDO WANAOTAKIWA KULAZWA PSYKIAT
    MEANAUME MZIMA HUWEZI KUWA HUNA HAYA UNAMTIA KIDOLE MWENZIO NDO KUONESHA INAFANYOWAGWA WEWE
    HAO NDO WALE WASOKOJOAMPAKA WATIEE BISIBIDI YA TIGO
    LOOOH KANIHARIBIA SIKU
    NYOSA NYOSA NYOKO WEEEE
    MUNGU WAONGOZE WANETU KTK NEMA

    ReplyDelete
  10. mange unaroho mbaya sana,, kumuombea hudda mabaya ndio nini.. ndio maana unapata tabu utadhani hujaolewa na mzungu,,,, unahangaika na jua utadhani sio mwanamke.. dohh... bora ungeolewa tu na mbongo tujue moja,, maana wenzio tunaraha kuliko wewe,,, na litoto lako eti modo nyooooo.. modo na ile sura nzito utadhani gimbi.. hahahahaaaa angekuwa kazaliwa na wengine sasa,,, tungekoma mpaka cnn

    ReplyDelete
    Replies
    1. khe..wewe jamani jamani jamani..mi naona vibaya kweli kuwasema watoto. Malaika wa Mungu ambao ufalme wa mbinguni ni wao. na ninamaanisha watoto wote. Zamani watoto waliletwa kwa Yesu..wanafunzi wakataka kuwafukuza. kabla hawajaondoka Yesu akawaita haraka..watoto wadogo njooni kwangu kwani ufalme wa mbinguni ni wenu..sasa iweje leo mtu atukane hawa viumbe. ee baba utusamehe kwani hatujui tuyatendayo..ombea usipatwe na kitu hiyo sura yako nyepesi ikawa mzigo kwako. never ever curse children like that never..what a shame!.my heart is bleeding right now! ukijiskia nitusi but think twice b4 you do it!

      Delete
  11. jamani tuangaliege picha za kuwekwa hata kama huyu mbaba kadhalilishwa sinta hukupaswa kuendelea kusambaza picha hii ungesema maneno ingetosha imagine angekuwa mpenzi wako ungejisikiaje mi sijapenda kama unakemea kemea kwa maneno kuweka picha hii ni kuendelea kumdhalilisha

    ReplyDelete