asas

asas

sintah

sintah

YAMEMFIKA HAPAAAAA DADA LULU....



Ila wasanii wa music wa Tanzania wanawake/wanaume wanajielewa jamani khaaaa, kwani wao nao si wapo katika campaign? mbona hawarushiani vijembe wanabishana kwa hoja, kuna mtu kawaroga wasanii wa bongo movie na aliyewaroga kafa , sijui tatizo  liko wapi wajameni? ngachoka yaani ni full comedy as if wameijua leo siasa, aibu tupu, hivi Nigeria  majuzi walikuwa wana general election hawawaigii wasanii wenzao kama wakina Omotola waangalie tu post zao walivyokuwa wana behave? why hawa jamaniiiii, its sad!

30 comments:

  1. LOWASA LOWASA LOWASA

    LOWASA


    LOWASA


    LOWASA


    25.10.2015 TUMCHAGUE LOWASA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani simchuguiiiii, hata nichapwe hadharani, simchagui huyo babu, mana naona hata uvivu kuandika jina lake nisimpe mileage za bure hapa.

      Delete
  2. Kwa hiyo unataka wawaige wasanii wa Nigeria kwa vile wao hawana maamuzi Yao wenyewe au? Kwanini kila kitu wa-copy na ku paste? Waache wale chao huu ndo wakati wa kula

    ReplyDelete
  3. SINTAH BWANA !!
    BONGO ACCOUNT FEKI NYINGI WAWEZA KUTA SI LULU
    2. WA BEHAVE VIPI WEWE MWENYEWE NDO NAMBA MOJA KUWASHUSHA THAMANI
    KWA SASA HUNA LA KUANDIKA KWAKUWA WAKO BUSY
    KTK KAMPENI
    WEWE SI NDO UNATAG PICHA ZAO HATA KAA MTU ALIM BUSU RAFIKI UNAWEKA NA KUANDIKA UKINGOJA WATU WAWACHAMBE ,
    UWAFANANISHE NA WASANII WA NIGERIA ???KWANZA INGIA GOOGLE UONE WASANII WA KINIGERIA MAISHA YAO MAFANIKIO YAO NDO UANGALIE WATU WANAVYOISHI BEHAVE
    NIGERIA WALIPATA MAENDELEO HATA MIE MKUBWA MWENZAKO SIJAZALIWA
    WASOMI
    VYUO VIKUU VILILALA WAPI KAA SI NCHI ZA WENZETU
    SASA ANGALIA KWETU ASILIMIA KUBWA WASANII
    ELIMU FORM 4 WENGI WAO LASABA NA VYETI BANDIA
    ANGALIA
    MKENYA MGANDA MNIGERIA HATA MASIKINI OMBAOMBA LUGHA ANAYO
    UJE KWETU KILA MTAA MAMA AKISIMAMA KUCHAMBA WATOTO MTAA MZIMA WANASHANGILIA
    UNAFIKIRI UKUBWANI WATA BEHAVE VIPI??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha kulia sasa, sera ya UKAWA elimu bure mpaka chuo kikuuuu. chagua UKAWA kwa maendeleo yako.

      Delete
  4. Achana na huyu MUHAYA alokosa haya .

    ReplyDelete
  5. Ni vigumu sana kuwa na msimamo kama huna reliable source of income! Soo wataendelea kuwa hivyo hivyo mpaka watakapoamua kugrow up na kujua kuwa hakuna maisha rahisi rahisi kama wanavyodhani! Rahisi ni gharama sana/Cheap is expensive... very very expensive

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupendaje yote YA maana
      Wanataka vya ghali wakati hawana uwezo
      Wataaibika mpk mwishooo au mpk waamue kubadilika

      Delete
    2. maneno kuntu mdau, cheap is expensive. Swadaktaaa kabisa, na watz wengi wanaogopa kuikomboa nchi yao kisa wanataka rahisi bila jasho. lazima tuseme sasa hapana kwa ccm kwa kuipigia UKAWA kura kwa wingi sana, bila hivyo wataendelea kutuona sisi mazoba.

      Delete
  6. Siasa za TZ ziko based na vijembe, kuanzia wagombea mpaka wapiga debe, hao washinda IG maneno ya kanga kwao ndo wanabreak news, na hata hizo kamati za kampeni zilizoundwa ziliangalia hili, zikajua ili kuipata jamii flan ya watu aina flan ya maneno itumike.. hivi ni nani mwenye akili zake timamu anaesubiri apewe sera na Wema, Diamond,aunt au wolper?? So hayo maneno ya shombo yamelenga kuwapata wapenda maneno ya shombo wenzao kaangalia comment za kwa Nick wa Pili anaeandika sense na comment za kwa aunt anaempaka wolper ndo utajua IG compaign ni specific kwa watu flani.... back to Lulu sintah plz that young widow nimmnafki kama ww.. she just wanted attention basi

    ReplyDelete
  7. Asilimia kubwa ya Bongo move ni mambululaaaazzz hawajielewi naweza kusema no kisomooo , baadhi yao shule ndogooo, na hata ukiwaambia waige wasanii wa Nigeria hawato weza course ya ubwege wao, Bongo move wanaojielewa ni wachache sanaa.

    ReplyDelete
  8. OOT: Wapenzi naombeni msaada wenu natafuta fremu nifanye biashara ila sijui hata nifanye biashara gani nipeni mawazo jamani. Maisha ya kutegemea mshahara tu yamenishinda. Sijawahi kufanya biashara yoyote na sina ujuzi na biashara nisaidieni mawazo. Asanteni.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujui ufanye biashara gani? Fanya biashara ya siasa, INALIPA

      Delete
    2. Kama ulikuwepo kwenye akili yangu mimi mwenyewe msaada tutani jamani tunahitaji mawazo yenu

      Delete
    3. Kweli ujuzi wa biashara huna. Hivi unaanzaje kutafuta frame kabla ya kujua ni biashara gani unataka kufanya? Unatakaiwa ujue kwanza unataka ufanye biashara gani na mtaji wako ndio uta determine hilo. Si kila bishara inahitaji frame zingine unaweza fanya bila kuwa na frame.

      Delete
    4. Inategemea frame iko eneo gan angalia upungufu uliopo eneo hilo ndo ufungue biashara

      Delete
  9. Kusema kweli hata me wananikatisha tamaa kwa jinsi wanavyotukanana na kuchukuliana kama maadui. Ila sema siwalaumu sana, tatizo wengi wao elimu ndogo kwa hiyo haangalii madhara ya anachokifanya Leo.

    ReplyDelete
  10. SHOST WE KAA ABUNUASI !UKALIE TAWI LA MTI HUKU UNAKATA SHINA LAKE SIUTAKUFAAA!!
    NILIVYOKUSOMA LAA MFANYABIASHARA WA MAFUTA UA TRANSFORMA ANAYETEGEMEA MAFUTA ACHUKUE KWENYE NGUZO ZA UMEME
    UNATAFUTA FREM UFUNGUE BIASHARA
    HUJUI BIASHARA GANI
    KWANZA ANGALIA BIASHARA GANI INALIPA UKIJUA .
    ANGALIA KIASI GANI UWE NACHO KTK MTAJI NA UWE NA AKIBA .
    BIASHARA KUNA KUPATA MWANZO AU KUKOSA KWA HIYO UWE NA PESA ZA AKIBA

    ReplyDelete
  11. Nimewapendasana aisee wanawake wenzangu,there's no shortcut in this life achawachakazwe nakupoteza mda,wakat haurudi nyuma wanafikiri hapo ndiowamemaliza Maisha kwahivyo visenti vya maji walivyopewa kwa utawalagani wamaana utaowajali hao ccm,watatumika tu nawasionazawadi ya ushindi watapokea waacheni walefungulao walilolichagua,tunaojielewa hatununuliki na votes ni kwa ukawa cauz hatuwez pata mabadiliko ccm mfumo wao nishida.huyo pombe yeye kawekwa tu Ila wao ndiowenye remote ya kum control msidanganywe hakuna cha vita sisi wananchi hatuwezipigana ilawao ndiohawatataka kuachia madaraka kirahisi kwakupenda waendelee kula ccm haifai Hata kwavizazi vyetu mfumowao niwa unyonyaji.tuamke

    ReplyDelete
  12. wamesema lowassa fisadi wamechoka, sasa lowassa mgonjwa wanakaribia kuchoka, kinachoendelea sasa ni kuvibana vyombo vya habari visitupe habari kwa uwazi na kuwatumia watumishi wa Mungu kutuimbia wimbo wa amani mara vita mradi watz tuchoke au tukate tamaa!! ila nasema huo si uungwana jamani, na kwamba sisi tunaopiga kura ni watu wazima tunajielewa na wala hatutaki vita bali tunataka kulikomboa taifa letu ambalo lipo kwa makupe wachache. KWA HIYO ACHENI VITISHO HAVIJENGI BALI VINABOMOA!!!

    ReplyDelete
  13. kwani sintah kwanini unapenda kumuweka lulu sana hii blog .... japokuwa ni wa kawaida mimi binafsi huyu dada simpendi sababu moja nakuibia mme wako mapemaa ila jamani watu wengine Lulu wewe ni mdogo sana sijui umalaya umeanza lini mdogo wangu....maana huwa simuelewi mara kujifanya upo expensive mara nina nyumba mara majanga nyumba haieleweki te he te he te he jamani full of wonders mara ushindane na Husna utamueza sasa...na kugombania wanaume bado mwenzio anatoka na mtu wa migodini wewe je kazi kuuliza jina la huyo kaka wa mogodini ili umnyakue tena mhhh acha hizo lulu unaogopa kupauka eeeeh basi endelea kuuza papuchi kama inalipa ikiwezekana karibu Kenya Mombasa uiuze kwa bei kama utaweza...mtaji wa masikini nguvu zake mwenyewe asalaleeeee
    its me
    MRS ZEE LA MICHEPUKO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Husan bhana haya tumekuelewa.

      Delete
  14. Asilimia 90 ya wasanii was Nigeria ni wasomi, wengi ni graduates tena degree za maana eg Tonto Dike ni petrol chemical Engineer, Uche Jombo ni mathematician, Oge okoye ni IT specialist au Lawyer kama sikosei to name the few kuna wengine ni graduate wa theater art etc, polytechnic etc.sasa huku kwetu bongo movie wooote ni mburulaz form 4!hakuna msomi hata mmoja .Akitokea msomi anaona upuuzi anacha, halafu wajuaji hao yaani ni zile Tabia za watu wajinga wasiokuwa na elimu. tumeshuhudia kazi zao zimedharaulika na kushuka bei mnoo na bado watu hawanunui badala ya kukazania kurekebisha hyo hali wamekazania ujinga.idiots

    ReplyDelete
  15. wewe sintah achia COMMENT

    ReplyDelete
  16. CCM oyeeeeee,mbele kwa mbele hata mseme nin tumeipenda wenyewe.binadamu bhana CCM ndo wanaoonga wasanii tu ukawa n perfect sana eeeh,,kwa kwel cku zote ukikosa elimu ya utambuzi ni shida inaonekana wengne hamwelewi hata maana ya siasa na c ajabu...kwa hyo yu bliv thruogh chadema mtapata maendeleo mnanchekesha.na jinsi gan mlivyohamuelew zaid mnasema chagua ukawa wakat hamna chama kilichosajiliwa na kuitwa ukawa semen tu chagua lowasa.vyama vngne vya muungano wa ukawa usio wa kisheria vitakufa baada ya uchaguzi kwa kuiacha chadema iwatawale

    ReplyDelete
  17. Any 9:26 hata wewe hujui siasa mkumbo tu. Kila mtu anafanya anlolipenda usiseme mtu hajui we unaejua si ungechukua form na wewe ugombee urais! Acha dharau kila mtu mwasiasa bwana we vipi

    ReplyDelete
  18. You have said it all Madam...Much luv to Ney wa mitego and The Plutnumz..Wish thy could come up with a song wabishanee kama mapenzi mapesa. Otherwise Bongomovie yoote Lulu amewazidi akili pamoja na udogo wake dah!!!

    ReplyDelete
  19. Ukiona umeambiwa ukweli unabana comment. ihahusu

    ReplyDelete