asas

asas

sintah

sintah

CHAGUO LA WENGI JOHN POMBE MAGUFULI



Tuna imani na wewe baba please tunyooesheee kama pasi mafisadi papa waliotufanya sie  tuteseke na haya maisha, kwa kujilimbikizia mapesa, baba tulinde na tunakupenda,,,,,,

21 comments:

  1. Atumtaki ccm na magufili pia atu mtaki, chadema lowasa ndio rais wetu .

    ReplyDelete
    Replies
    1. kali ndim hapa kazitu mlitulisha ndim na mafuriko yenu mpaka tukachoka sasa hivi kuleni ndim msiondoke kwenye tv ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

      Delete
    2. kanywe ndimuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeee tumejipanga

      Delete
  2. umeonaeee ccm hawatuweziiiiiiii

    ReplyDelete
  3. Tukipata matokea tuanze maisha mapya!
    Sintah uje na mada za kuhusu imani za kishirikina ambazo watanzania na waafrika tunaziendeleza bila sababu.
    Zamani ilikuwa ni baadhi ya waislam wasojua dini inasemaje na waganga wengi walikuwa waislam
    Kwa sasa WAtumishi WA MUNGU KAMA wachungaji,Mapasta, NK.
    Nimeingia HYPERMAN HK BLOG unaona mnyama na ni kiumbe aloumbwa na mungu eti mchungaji anaamini ni JINI wanamuua


    Watanzania tutamalizana kwa imani zilizopitwa na wakati
    Tunatembeza watoto na hirizi utadhani mabeg YA nguo
    Loo Mungu usiniiingize KATIKA imani potofu zinazochelewesha MAISHA na kutia umasikini
    Mtu anamaliza hela,anaweka poni dhahabu amamaliza kanga kisa mganga
    Mganga angekuwa NA dawa siangekuwa TAJIRI DUNIANI .

    ReplyDelete
  4. Ukigombana na mtu jiangalie sura yako kwanza,Mimi ni mgeni na mambo ya mitandao,Jana nimeOnyeshwa sura ya mange nilikuwa sijawahi kumuona,Daaah ni Kama nyani,vimacho vidogoo,sura imekomaaa,Yaaani Sintah ni Beyonce Kwa Mange nyani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kamata kichaa huyo..we chizi umetoroka mirembe break ya kwanza humu na dawa hujanywa. Tokaa! we ungekuwa mzuri ungekuwa unafanya ya maana muda huu badala ya kucomment ushuzi hata nguo hujavaa. Tokaa mwehu wahed Jin kashkash Majnun mwenda uchi! mfyuuu..blalful!! kinywa chako kimejaa laana na ikupate wewe hiyo laana huyo uliemkufuru ajazwe barka tele. tembea uko kajistiri you are as naked as hell!Stinky!

      Delete
    2. Who is Beyonce by the way!!idiot limbukeni low selfesteem biaach!go suck ya poonernee, you fool!Shika adabu yako na adabu ikushike. Nyani ni wewe apo mwenye ti.go ka ardhi ilokumbwa na tetemeko. pasuko hiloo! acha dharau usidharaulike. umegeuka muumbaji sasa weye eeh? mxiuuu!pua ka korodani za mwandani wako.

      Delete
    3. akili kumkichwa kanywe ndimu hasira za kushindwa hizo kwani hapo kuna picha ya mange huna akili wewe mada tofauti unachokiongelea hakiendani weka sura yako tuone kama wewe hatakuangaliwa watu wanaweza kukuangalia au watakuwa wanafumba macho

      Delete
    4. Mwombe mungu usizae wewe! Yaani mungu atakuonesha hapahapa, we mwenyewe unawezapata ajali hata ya moto tena usoni.

      Delete
    5. mimi pia nina imani nae

      Delete
    6. Mwombe mungu asikupe kizazi au watoto wako pia wasipate kuzaa....

      Delete
  5. LOWASA NDO RAIS WETU! HATA KAMA MASANDUKU FEKI YAINGIZWE KWA UBABE LAKINI SISI TUNAMTAMBUA LOWASA NDO RAIS

    ReplyDelete
  6. MaISHA NI MAGUMU SANA JAMANI WENGINE TULIOKUWA NA NYUMBA ZILIVUNJWA NA CCM ETI TUMEJENGA MABONDENI NA SASA ATUJI TIANZIE WAPI MAISHA YAMEZIDI KUWa MAGUMU KODI YA NYUMBA MI GALI WATOTO ADA ZA SHULE NI PESA NYINGI FAMILY YANGU NIKUBWA ATA NIKIFANYA KAZI YA KUFANGIA OFFICE ZA WATU BADO CWEZI KUSIMESHA WATOTO , NDUNGU NAO VIJIJINI ATA UMEME AWANA ATUTAKI TENA CCM Babadliko PEOPLEEEESSSSSSSS?LOWASA TUNAKUOMBA TUOKOE

    ReplyDelete
    Replies
    1. umechelewa rais ni makufuri hutaki hama nchi

      Delete
  7. Sintah nakukumbuka siku tunavyojiandikisha vitambulisho vya kura ulivyonitetetea kama unanijua.Nilikupenda bure.Natamani tukutane tusherekee ushindi.Ni mimi dada wa kitambulisho-Masaki

    ReplyDelete
  8. Lakini huo ndio ukweli,huyo Mange ana sura mbaya ila mashauzi kibao.Ukiwa hujawahi muona utafikiri anafanana na malaika.

    ReplyDelete
    Replies
    1. KAUMBWA KWA SURA NA MFANO WA MUNGU, KAMA UNAUWEZO WA KUUMBA HATA UNYWELE THEN UNAWEZA KUKOSOA OTHER WISE UNAMTUKANA MUNGU

      Delete
  9. Huyo raisi wa fisiem na mafisadi huko,sie wengine lowassa tu,Hata mulazimishe mpaka ahera.

    ReplyDelete
  10. rais ni magufuli rais msafi asie na kashfa wala doa mtetezi wa wanyonge

    ReplyDelete