asas

asas

sintah

sintah

HAPPY BIRTHDAY DIAMOND PLATNUMZ


Happy Birthday Chibu Dangoteeee, haaaa mwenye jina lake anakuja sasa maana anafungua kiwanda, so tutakuwa na dangote wawili Dar, anyway nakutakia kheri na mafanikioooo mengi katika maisha yako ili Tiffa ayaoneee eti eeeeeh, roho ya bi Zarina Hassan wacha weeee mondi bin laden, baba T.....

32 comments:

  1. KICHWAPANZI KIBOKO YANGUOctober 1, 2015 at 9:59 PM

    happy birthday baba yake na Tiffah….

    hayaaaaaa kampeni inaendelea nawahamasisha wadau woote kasoro wale wenye mijumba yenye reception… muende instagram kwa mtu inaitwa "kichwapanzi" kule mtapata maumbeya ya mujini na duniani he he heeee kuna nyangumi mmoja kavuliwa basi kila mtu anakata pande lake kwa jinsi alivyokomaa nyangumi anauchuna ati haumii kumbe anataka kubust….

    nani kanunaaaa???? jibu misukule isojielewa aka vilamba mavi.
    halafu kama kuna mtu anaumwa sana aende posta mpya akatembee naked kuondoa machungu ya boss fakeroo mashauzi yanataka nini vilee? ebu nendeni kwanza mkaone lile bungaloo lenye reception kisha mcheke kimya kimya ha ha haaaa.

    angekuwa ni yule dada murembo kulee atlanta ameuza kibanda chake angetangazwa dunia nzimaa amefilisika hadi kuuza nyumba tunewekewa madetails yote hadi mumuzi ila kwa vile ni kina grandpaa bla bla kibaoo si useme tuu ukata umepiga hodi kwenye royal of zamunda?
    haya new wadau mkishajiunga msisahau kutag watu milioni mwenye machungu na mungu wake kuanikwa hadi amekauka kama ukuni achambie pilipili mbuzi mfyuuuu..kichwa panzi twende kazi….

    ReplyDelete
    Replies
    1. namuomba mungu mungu hedhi yangu ikifika kikomo nisiwe obsess na mtu kama huyu mama apa juu daah 2 much aiseee ("_")

      Delete
    2. kichwapumbu..una sura ka mvungu wa korodani za mmeo..get life bitch!

      Delete
    3. Mage kumbambi atakoma mzee yule

      Delete
    4. KICHWAPANZI KIBOKO YANGUOctober 2, 2015 at 2:39 PM

      bitch i got the life…. mungu mavi chaliiii kinawaumajee? hamuamini vile ni yeye anapewa za uso eeh?? halafu wee mmakuzi ulosema niko obsess unachekesha mimi na mungu kimavi nani yuko obsess? tuanzie hapo kwanza … kila dakika yeye kakalia baba wa watu kooni. wee kuma mbuzi ingekuwa ni babako anatukanwa deile na vimbwa mbwa flani hivi kwenye mitandao ungekuwa na hali gani?
      mungu mavi wenu kaguswa basi hedhi zimewapanda kichwani mamayee zenu wote mnaosapoti ujinga wa yule mmakuzi asojitambuwa wala kujielewa kuutwa kugombana na dunia utawezaa??

      mwisho wake na wewe unavuliwa nguo na kuchwambwa halafu nishasema niko kwenye kampeni ukome kunikoti malaya chongo wewe na group yako mkae hukoo muugulie maumivu ya boss wenu kuanikwa na mjumba wenye reception ati mashauzi yanataka franga he he heeee ziko wapi jamanii?? utauza hadi chupi za kaniki na bado hamtatoka maana una laana hadi na kimdudu kidoogo sisismizi unanuka wivu uongo na roho mbaya aka fekeroooo…..

      haya wadau muende instagram kwa mtu anaitwa "kichwapanzi" kuna umbea wa mujini hataree mkishajinga tag watu milioni.. alonuna achemshe jiwe la mtoni ameze donge lote litashuka.

      Delete
    5. Mbona kafuta post zote huyo kichwa panzi wako kulikoni, chezea Mange wewe.

      Delete
    6. ana ni nini kwani? angekaa jumba lenye reception na kujifanya anaishi kweny bunaloo hata kama kafuta tumejua ukweli halafu wee ndo kimavi mwenyewe, babu kauza nyumba wanao wataenda wapivacation kuogelea, mbona hili hukusema hadi kichwanzige alivyokuumbua? n
      umekomeshwa ndo uone raha ya kuanika wenzio na kwa taarifa yako kichwa panzi alisema kuataacha kumuanika kimavi mwisho wa mwezi sep usijifanye hujui. kimavi hana mbele wala nyuma life ya US inataka displine hasa na sio mashauzi ushuzi wakati unashindia burger!
      mashauzi dubai marekani kuishney!

      Delete
  2. KWANZA HAPPY BIRTHDAY
    SALAMA JABIRI
    NASIBU OR DIAMOND
    ILA DANGODE HUWEZI KUWEVWEWE NASIBU BADOOO KAKA
    DANGODE ULILICHUKUA KEA KUWA UNAPENDA UTUNDIKWE KUU KAA BENDERA
    ILA KWA KUWA UNAJUHUDI NA KAZI MIAKA 30 IJAYO UKIWA NA MIRADI ZAID UTAKUWA DANGODE
    MUNGU AWAZIDIDISHIEUMRI

    ReplyDelete
  3. MAPENZI MATAMU JAMANI ZARI KALEWA NA MJELEBI WA MKIGOMA HAJITAMBUI HUKO INST
    UTADHANI MWANAMKE ALOKUWA HAJAWAHI KUPIGWA KATERERA
    SIKU ALIPIGWA ANAKWAMBIA NILIKWENDA KUKOJOA MARA 5 WAKATI MWAINGINE KENDA MARA MOJA
    CHEZEA PENZI JIPYA KWA MDADA ALOJAALIWA UZURI ALAKOSA BAHAT YA MABWANA WA KUDUMU NAO
    1 ( m kris miaka2
    2(m Domon Thomas .. Miaka 2
    3( m Kenya West tusubiri
    Bad news

    ReplyDelete
  4. Hppy bday chibbu roho ya zarina baba tiffah ufanikiwe zaidi nazaidi katika kila ulitakalo na familia yako.....bichwa panzi heheeeee mambo ikokule NJITI na familia yake yamikorogo sugu imeanikwa na Mr sembe wao eti wanalala kwenye deka wamejazana kwenye nyumba ya urithi mange unaona ukome kusemawatu umeanikiwa nduguzako nabado utakomeshwa namarindayako yaliyo toboka huko

    ReplyDelete
  5. MANGE ALISEMAGA MASHAUZI YANATAKA PESA
    ESMA ALIKUJA AKAMWOMBA RACHEL AWEPAMBIE
    TUKAELEKEZWA NA BOSI RACHAEL
    WAKATAKA WANAVYOTAKA GARAMA XIKAWA JUUU
    SASA SIKUIPENDA ITOKEE GAZETINI
    ILA HUYO DANGODE NA BOSY LADY WANAJIFABYA WANAHELA NA 1005000- INAWASHINDA SIKUTAFUTANA SHAR MJINI
    MIE SIKUPENDA WALOOTOA GAZETINI ILA
    KUNA WATU MJINI WALIJENGA KWA HELA ZA SEMBE WAKAJIFANYA WAMAKAA DOKONI NA KUUZA MAHARAGE
    SISI WATZ MASHAUZI MENGI UTAKUTA HATA HELA HUNA ILA UNATAKA UMRIDHISHE MWANAMKE NA BINADAMU SASA NDO KIMENUKA
    ZARI BOSY ULIONA NYUMBA YA DIAMOND MTANDAONI UKAJUA DANGODE NI YULE MNIGERIA
    UNGEMSOMA WOLPER JACQUE ALIVYOHONGWA NA MUUZA SEMBE MTT AKASAHAU KUNUNUA KIWANJA AJENGE AKANUNUA MAGARI YA MAMILIONI
    NA PESA ALIKUWA NAYO
    ALIPOSTUKA KAA WANA UKAWA AKAHAMIA NYUMBA YA KUPANGA NA KODI IKANWISHIA
    AKAMALIZIA AAA MAMA ANATAKA NIKALAE NAE KIBAHA ILI NISIANDIKWE SANA MAGAZETINI
    NDO NAHANIA KIBAHA
    AKAHAMIA KWAO AKACHANGISHAAA AKARUDI URAIAN
    MSIWAPENDE WANAUME KWA MAJINA
    ZARI UMEJITOA KWA BILIONEA UKAINGIA KWA MOLIONEA JINA EEE
    UMEINGIA MKENGE SHOGA HATA PICHA UMEPUNGUZAVUMEANZA KUWEKA ZA ZAMANI KAA KAMERA IMEUNGUA
    KILA LA KHERI WANAWAKE WENZANGU ILA
    DOMO LIPA DENI USIENDELEE KUANDIKWA KWA VIHELA VYA KUNUNULIA LACE

    ReplyDelete
    Replies
    1. eeehh jamani ubinadamu kazi sasa ukute wee sawa na mimi sote mond bin laden tunamjulia kwenye mitandao ila povu linakutoka ata huweleki cjui zari nini cjui mondi vile eish let them B,wakilipa ,wakikopa ,wakidaiwa shauri yao umekuwa kama BEDUI kwenye maisha ya MANGE break pleeeeeeeaaaass!

      Delete
    2. umkome linda nani yuko kwenye maisha ya mwenzie kama sio kau kau wenuuu? kagombana na ulimwengu watu wakimchokonoa huko mnamrukia linda mumkomeee. na linda sio bedui ila bedui ni huyo kimavi wenu alogombana na dunia nzima hilo jina ndo inmfaa.linda hajagombana na ulimwengu na hana wivu na mtu ebu tuanikie wagovi wa linda na mkomao halafu tupne jina la bedi litamfit nani mfyuuu takataka wahed!

      Delete
  6. Happy birthday Diamond,Bin Awards,Tanzania's finest.

    ReplyDelete
  7. Aliimba Ladyjaydee Gazeti la ijumaa lisojua
    Mema ya mtu
    Looh Shigongo huwezi kuwasituri watu hata kwa kujuana
    Diamond nakutakia MAISHA marefu ila lipa madeni acha mashauzi

    ReplyDelete
  8. huyu nae angekuwa hata ana control lidomo lake basi ndio analiachia mwaaaaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Domo ndio linalowasumbua wanawake anaokuwa nao fyuuuuuuuuuuuuuuu.

      Delete
  9. Poleni sana na jua kali la Bongo

    ReplyDelete
  10. Huko kwenye Queen of Zamunda kadataje sasa? Anaishia kutolea machungu kwa Mzee wa watu maskini ya Mungu. Halafu Mzee, Mwenyenzi Mungu amjaalie afya njema na uhai mrefu, ni mstaarabu wacha. Hamjibu nyayo wa ukucha. Anajidai kuwaita watu ooh njooni instagram tupige kampeni ya nguvu. Kampeni gani haina sera wala Ilani?

    Nilisahau HBD Dear Chibu. Mwenyenzi Mungu azidi kukumulikia, akupe uhai mrefu na afya. Amen.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kapaniki anajidai hahaumii wee asikwambie mtu hata uwe na roho ya plastic ukishaanikwa tu kwenye mtandao mapigo ya moyo yanahamia mdomoni.. si unakumbuka yule mdada alomuanika kwa blog yake alivyofake death? wee acha kabisa na kuanikwa especially wabaya wako wanaona unavyovuliwa nguo mbona utalia kwa uchungu kimya kimya?

      anavumilia sana sema hasemi tuu ila atakuja kusema baadaye kama kipindi kilee alisema michambo ilikuwa inamuumiza ila safari hii ndo kaumizwa haswaa kuanikiwa familia nzima hadi housegirl ni aibu isiyobebeka ndo akome kuanika wenzake nao wana mioyo ya nyama

      Delete
    2. Huyo mama mzungu anaumia sana wala asizuge. Alivo na mdomo mchafu unadhan angenyamaza hivi, kichwapanzi yuko well informed. Halafu kichwapanzi kasomwa na watu kibao ingawa comments zilikuwa chache. Juzi kimbaumbau anasema familia ya mmewe wamemfungulia mashtaka kichwapanzi. Mara gafla mama 3 nae kafuta posts na picha zote insta. Kulikon? Ila ukimsoma vzr kichwapanzi unagundua mama 3 anashida sana na ni muongo kufuru na wivu umemjaa. Awage anatuwekea na maisha ya familia yao kwa blog maana anatupenda wasomaji wake kama ambavo huwa anasema.

      Delete
  11. UKISOMA MPK MWISHO UTAJUA JAA DIAMOND ANAUZAZI AU HAJIAMINII AU HATAKI MTOTO wa pili hahaaaa CHEZEA kujibambikiza
    ??zarithebossladyEverything i could say has been said and you've prolly heard it over and over but; this year you celebrate your birthday as a father a blessing and a gift that's bigger than life its self. Your birthday gift came earlier this year there isnt anything else i can give you. So allow me to wish you a happy birthday as BABA TEE. May the almighty God continue showering you with blessings over your career and MOST IMPORTANTLY to grant you many more years to see @princess_tiffah start her grade one, see her to university, date boys (i know you don't wana hear this but its going to happen 😂), hand her out in marriage and lastly to be able to see our grand kids (Tiffah's babies) that said, Allow me to wish you a happy birthday my kipenzi 😍 @diamondplatnumz

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ajuza kachemsha yani uyo Zarimzee anamajanga yake atumtaki wifi kama uyo

      Delete
    2. Mfuta viatu vya ZariOctober 8, 2015 at 11:54 PM

      Ajuza mama yako Zari na michirizi wakikaa pamoja nani ataonekana ajuza ndio hivyo Chibu kafa kaoza kwa mama mtoto wake. Watu na vizazi vyao msyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. Mfuta viatu vya ZariOctober 9, 2015 at 12:07 AM

      Hivi ukifikia miaka 34 unaitwa ajuzaa eee na pia ajuza anauwezo wa kuzaa eee. Huyo msichana mwenye miaka 25 kila mwaka mbona hazai au mayai kayalia chips. Na bado Zari anawatia kiwewe manina zenu. We are waiting for BABY BOY mdogo wake Tiffah very soon. ha ha ha haaaa ajuza mama yako aliyekuzaa wewe ajuza mwenzie shwain.

      Delete
  12. Lol wanajibambika ndio

    ReplyDelete
  13. OOT: polen na majukumu,nilikuwa naomba ushauri ikifika weekend kuanzia ijumaa-jumapili mume wngu lazima arudi asubuh nikimuuliza anasema alikuwa na kazi yaani nimemchoka tabia zinanikera ila nashindwa kuondoka nina mimba na ninakaribia kujifungua,naombeni ushauri nifanye nin?kila kitu napata tatizo ikifika weekend mwenzangu simuoni

    ReplyDelete
    Replies
    1. anachepuka huyo hana lolote ... huwa watu wakikaribia kujifungua wanatamani tu mtoto aje hawatamani kingine kama ni mtoto wako wa kwanza mwambie ukajifungulie kwenu ili ajivinjari zaidi mana ukiona kwa macho unaweza pata shida kipindi hiki cha mwishoni lakini awe anakuja kukuona kwenu ukishajifungua siku 40 rudi kwako kamshikilie vizuri coz unakua mwepesi kufanya lolote ...mie ilinisaidia hii usipuuze

      Delete
  14. Kupitia social networks (mf fb, twitter, blogs , google plus unaweza kujipatia kipato kidogo cha kuweza kujikimu. Chakufanya ni kufungua link hii http://jobrize.com/index.php?ref=440420

    ReplyDelete
  15. http://jobrize.com/index.php?ref=455522

    ReplyDelete
  16. mange kafanyaje jamani nijuzeni, ninavyolichukia lile li dada Mungu anisamehe bure.

    ReplyDelete