asas

asas

sintah

sintah

JANETH JACKSON NA BILLIONAIRE HUBBY


Janeth Jackson na hubby wake ambaye ni billionaireee wamepiga picture ya pamoja ambayo inasemekana ni rare sana kupiga picture ya wawili hao ikatundikwa mitandaoni, lakini hapa kwetu bongo Dar es salaam, uwiiii mtu apate hubby tu wa kumnunulia simu ya Iphone, na kumpeleka dinner, mbona mwanawani tutakomaaa? tutalingisihiwa mpaka tukome, kuna watu wengine kama wakina Getu Katunzi, Nancy Mosha wakisema waanze kuonyesha simtahama nyie khaaa? kweli masikini akipata makalio hulia mbwataaaa,  mwanamke jifunze kuwa na staha sio kila jambo lako lazima ulitundike mitandaoni, sio kwamba nina wivu ila nakupa nasaha wewe mshamba uliyeibukia mambo juzijuzi mmejenga kajumba hata mil 50 haifiki loooh kelelee nyingi na yule dada ambaye chumbani kwake anaenda kwa elevator inakuwaje mbona haonyeshi sasa? sio shule inasaidia bali ulimbukeni ni adui wa maendeleo get exposureeee sista sista.... kwaheriiii ni mawazo tuuu wakina dada msikechiii

23 comments:

  1. sinta unaroho ya kifukara chakubimbi wewe,msonyooooo.....jisemee wewe uliyekosa bahati ya kushikwa mkono na bwana mbele za watu,huna haya kazi kusema watu na wapenzi wao...pole sana aisee hata mimi ningezalishwa zalishwa hovyo kama wewe na ufukara juu lazma ningekua na roho mbaya, mscheewx

    ReplyDelete
  2. sinta, kujibaraguza kote kule kwa zari nilijua labda utakuwa God mother wa princess tiffah,wapi bwana!!!!! zari embu muonee huruma mwanamke mwenzio jmni mbona hulipi fadhila zote za kukurusha kila saa kwenye blogu yake???kujipendekeza kote kule bado tuu acha hizo zari,mlipie shosti wako hata kodi ya chumba basi


    ReplyDelete
  3. NA RAFIKI YAKO ZARI INAMUHUSU.

    ReplyDelete
  4. SINTAH NIMEKUKUBALI WATU WANAISHI NA MABILIONEA HAPO DAR NA WAMWTULIA
    NI MALIMBUKENI TENA NADHANI NAUSTAARABU HAWAKUUPATA KATIKA FAMILIA ZAO KUNA WATU HAWANA ELIMU LAKINI MALEZI NA MAADILI YA FAMILIA NDO INAWAFANYA WANAKUWA WASTARABU .
    WATU WANAONESHA NAISHA YAO MPAKA YA VYUMBANI SIELEWI INASAIDIA NINI ??
    ALAFU UKIFATILIA HAWADUMU KTK MAPENZI YAO
    WANATAKA USTAR HAO MASTAR WANABADILI WANAUME KILA MWAKA MFANO KIM KARDASHI

    UNAMKUTA MTU MZIMA NA WATOTO JUU ANAWEKA PICHA MPK YUKO KITANDANI SIELEWI MAADILI YA KIAFRIKA TUNAYAPELEKA WAPI ???
    ANGALIA NCHI ZA EUROPÉ KILA MTU ANAMAISHA ANAUHAKIKA WA KILA KITU NA UKIINGIA FACEBOOK AU INST HUKUTI PICHA ZA KUJIONESHA YUKO NA NANI KWA SABABU ANAYACHUKULIANMAPENI NI KITU NATURAL
    SAAA UJE KWA WEUSI WENZANGU WANAJISHAUA UTADHANI BWANA NI MTT ALOMZAA USEME ANAGARANT NAYE
    HII IWAFIKIE
    WOLPER MWENYE KUVISHWA PETE KILA MWAKA
    RIYAMA KAJIUNGA
    WASTARA NAE NA BONGI TIGOS
    ZARI MTU MZIMA NA WATOTO WAKUBWA ALOINGIA CHOO CHA KIUME SAAA MASHUZI HAKUNA IVAN KACHUKUA VILIVYOMFANYA AWEKE PICHA INST
    NA KWA DAI NDO ISEAHILIN MATOLA UTAJORI WA NYUMBA TU

    SHAMSA MWENYE KUSIN NEY SIJUI YAMEISHIA MANZESE
    WANAWAKE TUAMKE TUSIWE MAHAYAWANI KAMA WANYAMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mnamsema zariii....sawaa je kuna mtu alikua anashowoff kama the so called madam?akipiga rangi tunaonyeshwaa...kila kona yamaisha yake yapo wazi ka mlango wabar....nahumu tz am very sure huu ujinga watu walimfatiza huyo madam..bwana kaanikwa mtandaoni..sijui kaletewa perfum teyarii....kaliwa denda keshaweka...akifanya shoping hata yakarot tu na hoho tunaonyeshwa

      Delete
  5. OOT hivi kwanini wahaya wana matatizo kuna wengine mna experience nao jamani?Tunao watatu ofcn kwetu ni shidaaa kila kitu wanajua wao majungu wao kila kinachoamulia na maboss wao wanapinga yani full majanga nilikuaa sijuagi aiseee wana shida

    ReplyDelete
  6. sintah hapo ungeandika tu jina kwmb ni zari lkn co kwa kumsemea kwa mafumbo km hvy shogaako hahhahahaaaaa....

    ReplyDelete
  7. buhahahahahahahahahaha

    ReplyDelete
  8. Haaaaa Message sent to ZARI na wenzake
    MALECHELA BLOG
    Umeandika mambo 5 ya mtoto wa diamond
    Utajiri wa mil 50 nk
    Hivi waTz bado mnashobokea kujisifia kwa ,
    Diamond alitangaza ananyumba anajenga mwananyamala/kijitomyama, kinondoni, zaidi ya 5
    Anajenga msikiti
    .
    HIVI ANGEENDA KUBANAN NYUMBA MOJA NA MAMA DADA WATOTO WA DADA HAWARA NA MTOTO WASICHANA WA KAZI ,
    WATANZANIA TUNACHELEWA KWA MASHAUZI NENDENI MOSHI ARUSHA MUONE VIJANA WADAGO WANAMAJUMBA KAA FUFURU NA ANAISH SIMPLE .MENGI,BAKHRESA NA MATAJIRI DODOMA MWANZA WAKO KIMYA
    MIE SIELEWI BASDHI YA WEUSI TUNAZALIWA NA MAPUNGUFU KICHWANI AU NDO HIZI HOSPITAL HAZINA VIPIMO ??
    WENYE PESA SIO MALIMBUKENI JAMANI
    NASHANI AFRIKA INGEKUWA HAINA WIZI WATU WANGEDECORAT NYUMBA NA PESA KAA YULE TAJIRI WA MBUGUNI ALOANDA JUU YA GOROFA NA KUTUPIA HELA WANANCHI
    AMINI ANAYEJISIFIA LIFE YAKE HAJAFIKA ANAPITAKA NA HAJARIDHIKA

    WAONE WENYE MAISHA WANAISHI MAJUMBA HAPO DAR TEA HAWACHANGII CHOO NA FAMILIA
    TUPISHENI HAMJATEMBEA DAR MKAONA WENYE MAISHA DODOMA NKUHUNGU,IPAGALA ,AREA A KWANI DODOMA KULIKUWA SIO MJI EMBU NENDENI MKAONE WAONENI WANIGERIA WANAONGOZA KWA MAJUMBA SIMWINGIE GOOLE MUONE
    AMA KWELI SITAH KASEMA ULIMBUKENI WA MASIKINI HUU

    ReplyDelete
  9. Unaemsema poleyake,Ila kukuwekasawa nihivi matajiri waukweli niunawajua napesa zao zakueleweka Sio zakupiga magumashi kulala kufukuzana na mapolice,tolea mfano matajiri wa ukweli wanaofanyakazi zakueleweka na wanalipakodi Tanzania nawamamakampuni wameajiri watu ambao sichini ya1000 nawanawalipa mshahara wakueleweka,kina bakhressa nawengine mengi usituletee ushambawako wakipare kutuletea wapijgaji kuwapaisha kama wewe unawaona wamaana hao kina katunzi niwewe.zungumzia matajiri na stahazao namakampuniyao yakushiba siovihelavyenu vya magumashi mkaseme matajiri nawenyehela zakweli wanajulikana makampuniyao yanawatangaza walahawajipaishi so achakuongea ujinga ndiomaana wanakutukana kipofu kaona mwezi,inaelekea tajiriwako unawajua wewe akilini nihao tu tembea uone nauachekukurupuka bania ukweli nimekupa

    ReplyDelete
  10. sio kapiga picha tuu na hubby, Janeth kabadili dini kawa muislam. au hujui Nyampua?

    ReplyDelete
  11. kashamuoa na kabadili dini kawa muislam.

    ReplyDelete
  12. 10:32 PM OCT. 5. 2015 NA 12:13 AM, OCT. 6. 2015 nimependa maoni yenu. tumechoka na ulimbukeni wa wasanii wa filamu na bongo tandale wanavyomfanya zari kama kitu gani wakati kwao hata soko hana wanampaisha huku tanzania tu

    ReplyDelete
  13. hilo dongo la bibikizee Zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. zari kakuzidi uzuri kila idara na alokuambia miaka 35 uzee ni nani na mamako tumuiteje? achehini kudandia maneno ili mradi na nyie muonekane mwayajua ya mjini sanaa kumbe dhiki zinawasumbua hadi matakoni. zari kuzaa na diamond imekuwa nongwa kila mtu anajifanya anamjua zari vilivyo kuliko hata yeye mwenyewe.
      kwanza dizain we mwenyewe dhiki ulizonazo zimekufanya uonekane mzee zaidi ya huyo unayemuita ati kizee. nyokooo!!
      si unamuona mwenzenu wa kulee pande za juu aivyokongorokaa? sasa huo ndo uzee wa dhiki.

      Delete
  14. wabongo tuna mambooo

    ReplyDelete
  15. Hanalolote huyo sintah hapo anawapaisha watuwake akaege kimya tu wanawezawakawa kwake yeye wamaana anawaona ilakiukweli kunawatu wamebarikiwa nawanaishi maishayao hawaitaji shobo zakupaishwa na sintah wala zakuimbwa na mabendi iliwajulikane,naukiwajua utawajua kwa makampuni yao yanawatangaza.Sio wao wajitangaze yani makampuni yao ndioyanafanya wajulikane umesikia wewe shotii hao uliowataja wakokwenye kichwa chako matajiri kwako wewe unavyowaona walewenyewe bado hujakutana nao hatakunywanao maji tu ungewehuka naunavyojuaga kujipendekeza njaa mbaya.

    ReplyDelete
  16. MWAMBIE KICHWA PANZI NA ZARI MANAKE AWONDIO MAPIMBI WANAO TAKA KUGEZA WANA UME BILIONEA WAWAPATE WAO SIWANGE RINGA SANA MUNGU ALIJUA AKAWAPA WANAUME WANAOO ENDANA NAO MAZEZETA

    ReplyDelete
  17. he he heee ujumbe huu uwafiie walee wenye majumba mauuubwa yana hadi reception ha ha aa chezea umaarufu wewe lazima ujidatishe ati kiru!

    ReplyDelete
  18. Ile Reception ya mgahawa wa chai za ugaibuni anazania tuna danganyika sisi kiruuu mshamba wa maisha ya kisuper star atazame kwanza wakina Janeti ndio alete miguu yake iliyo pinda kama chelewa

    ReplyDelete
  19. tatiumezo la madada wa kibongo ni marimbukeni ndio mana unakuta mtu akinunulia parfume anaweka kwenye mitandao akinunua kijuma cha kawaida tu katupia jamani ata kiatu mtu anaweka eti na caption kabisa asnte baby,yani leo umeongea kitu sana sinta na kuna watu wanamaisha lakini wapo tuliiiiii

    ReplyDelete
  20. I lov Janett so much 👄 💗

    ReplyDelete
  21. zari kapunguza umri,ashura mdogo wake ni wa 1980 tumesoma chuo,daah sintah ulivyokuwa unampaisha zari miak ileeeeee duuuu,ujuwe watanzania wengi wamemjua zari kupitia sintah.zari aendani na diamond ana,lia tu hela zake

    ReplyDelete