asas

asas

sintah

sintah

KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, SIKU 9 ZIMEBAKIA.....


Watu wameeleza kwamba inaonekana magazeti mengi ya Tanzania yanamfagilia Lowassa ili aweze kushinda kiti cha Uraisi kuliko mgombea yoyote wa kiti hicho cha Uraisi, mambo ni mpwito mpwito zikiwa zimesalia siku chache sana kabla yakufanyika uchaguzi mkuu? 

HIVI NI KWELI MAGAZETI YANAMPENDELEA LOWASSA ZAIDI YA WAGOMBEA WENGINE? katika masikio ya wa Tanzania sasa hivi mambo yote ni siasa tuu hakuna lengine, umbea, unafiki, kuibiana mabwana hizo habari tutaziongelea baada ya October.... toa maoni yako juu ya kwamba dad yake Jacky Wolper anapata kikii kuliko mtu mgombea mwingine yeyote...

19 comments:

  1. RAYUUUU
    SKYNER
    WAPUMBAVU HAWA WADADA
    WALIONA WAPI WAZUNGU MWANAMKE AMLISHE MWANAMKE MWENZIE KWA MDOMO BASI HAP NI (LESBI..)
    AU MWANAUME KUMLISHA MWANAUME HATA KUKUMBATIA A HAKUNA
    WATANZANIA WANAFANYA VITU KISHA WANASEMA MAMBO YA KIZUNGU
    WAKATI HATA NDEGA YA KUELEKEA MWANZA HAWAJAPANDA YA ULAYA WANAYONEO KTK TV BASI WALE NI MALESBIA AU WASENGE SIO WATU WA KAWAIDA
    MSIIGE MNAIGA VISIVYOIGWA
    SMATAA wa filamu Bongo Alice Bagenzi ‘Rayuu’ pamoja na Skyner Ally ‘Skaina’ wanadaiwa kufanya uchafu baada ya picha za wawili hao wakionesha mahaba hadharani kusambaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Malimbukeni wale sijui waliona wapi wazungu wanalishana keki kwa mdomo
      Nahisi waliwaona wasagaji wakaiga kwa kujua ndo sayansi na tecnologia
      Wazungu wanaume hawakumbatiani wala kushikana mikono
      Wamechemsha hawa bongo movie wanahitaji mabadiliko vichwani mwao
      Nimewasoma global...
      Sintah huna comment nyingi watu washakuchokaa unakamkosi bi mkubwa
      Tafuta ajira mpya my dear

      Delete
    2. Tupishe Sie na habari zako za kuunga unga.viva lowasaaaaa

      Delete
  2. Hata Tyranni Banks akiwa na finalists wawili anamsifiaga sana mmoja wao. Sasa akitoa matokeo unashangaa yule aliesifiwa sana ndo anakuwa msindikizaji na yule ambae hakusifiwa sana anaibuka mshindi. Habari ndo hiyo!

    ReplyDelete
  3. Sasa na ww unatokwaa povu kisa hawa bongo movie cjui mastaa uchafu,!!mfyuuuuu,unapoteza muda

    ReplyDelete
  4. Sasa na ww unatokwaa povu kisa hawa bongo movie cjui mastaa uchafu,!!mfyuuuuu,unapoteza muda

    ReplyDelete
  5. Hata wapinzani wake wanamtaja lowasa every time every where hata wenyewe wanampa kick, yule mzee ni hatari aisee watu hawali hawalali wanamuwaza lowasa kwanini asipate kick? Kama ni kapi mbona anawakosesha usingizi sasa? Kick wanazopewa wao hawazioni? sema ishu hapa ni moja tu lowasa anakubalika sana

    ReplyDelete
  6. Acha apendelewe maana tv nyingi zinampendelea magufuli,Lowassa ndio raisi hutaki kufwaaa

    ReplyDelete
  7. NA WEWE TUTOLEE NYENGE MSHONDO ZAKO! WATU WANAONGELEA POINT WEWE UNATUPELEKA KWENYE UJINGA WAKO.

    MWAEGO SINTAH MIDUDU KAMA HII UWE UNAVIBANIA COMMENT ZAO. SAWA MDONGO WANGU SINTAH!!1

    ReplyDelete
  8. miaka yoootee wakati mnafanya mambo ya ujinga vyombo vya habari vinawabeba mbona mlikua hamsemi??? kizuri kinajiuza ..kibaya kinajitembeza!!

    mlisema anawalipa..mara ooh anapendelea !! uyo lowassa ana pesa gani ya kuwalipa watanzania wote ao??
    na this time mkishinda labda kwa wizi wa kura lakini si kwa mapenzi ya watanzania wala mapenzi ya watu.

    na mmekuja kushtuka shuka kumekucha...yani mmebaki peye yenu hakuna wa kuwatetea labda hao mapolisi njaa.

    watu hamuna! media zimewakataa! jeshi limewatilia ngumu! vijijini watu wanaqadhihaki. NA BADO! !!!
    Hata mpige judo jukwaani ndo tushasema HATUWATAKIIIIIIIIII.

    ReplyDelete
  9. Na ole wako uibanie iyo comment yangu apo juu.
    yani mmebaki kama watoto wakiwa vile.

    viburi ,jeuri , madharau, ufedhuli na wizi na uongo wote mliokua mnawafanyia watanzania vinawarudi.

    si mlifikiri sisi ni wajinga?? si mlifikiri sisi mbumbumbu? si mlifikiri sisi hatuwezi??

    naandaa kikatio changu tukutane tarehe 25.

    ReplyDelete
  10. comment yangu ya tatu na ya mwisho!!!!
    nina sentensi moja tu ya kukwambia wewe sinta na CCM yako.
    THE STORM IS OVER!!!

    ReplyDelete
  11. lowasssaaaaaa juuuuuuuu

    ReplyDelete
  12. sio anapendelewa ana nyota ya kupendwa na watu wala haitaji ukarumanzira yule baba wa watu. pamoja na juhudi za kumchafua lakini wapi

    ReplyDelete
  13. Magazeti wanafanya biashara wakiandika makufuli hayanunuliki wakiandika lowasa saa4 asubuhi magazeti yote kwishiney

    ReplyDelete
    Replies
    1. jibu sahihi sana hili. ili jibu limeenda shule na lina hekima ndani yake. ni kwsmba magufuli hauziki!!!!!!!

      Delete
    2. Magufuli mwisho caunta kikiiiii ,bongo movie wote mmezidiwa kutoa kiki kwa magufuli

      Delete
  14. Nyie jipeni moyo tu, zimebaki siku chache, mtashika kichwa kama mlivyoshika dodoma, tupo hapa.

    ReplyDelete
  15. tuliaminishwa haya haya kwa JK, matokeo yake? Kila mtu saa hii hataki kumsikia, wote hawa wana mtandao, so msijifinye sijui JK nini na nini, wakati hawa lao moja, sema tu wamekosana baada ya JK kujifanya anamzidi akili mwenzie. Bora nimchague mshamba asiye na makundi, asie julikana na watoto wa mjini, kuliko huyu anaejidai kila mtu anamtaka matoke yake tunakuja juta hapa. Na gap ya maskini na matajiri ndo itaongezeka kuliko, na mtasikia mfululizo ya kina mtikila yatakavyoongezeka.,

    ReplyDelete