asas

asas

sintah

sintah

KUTOKA MAGAZETINI


Makubwa madogo yana nafuu, ukipenda boga shurti upende na ua lake ....... moyo ukipendaaaa

24 comments:

  1. mbona huku post gazeti lile la jana linalo sema kantunzi adai DNA ya mtoto wa bibikizee Zari Sinta wewee hapana aisee yo a hater with a professional.......King and his Bae Joh like never before shine KK shineee Ali Jojo shine miaka buku mbili

    ReplyDelete
    Replies
    1. bibi kizee kwani alikuzalia mamako mbwa koo wahed zari ana uzee gani kuzidi alokuzaa mamayee wee kunya kwa foleni kuoga kwa foleni zari haumfikii kwa lolote kenge mfu blood bastard ati bibizee nyoo … usipokufa na ngoma basi na wewe uzee utauona tuu huo haukwepeki si unamuona maza wako naye alikuwaga duu kama wewe je ushawahi kumuita bibi kizee?

      watu mna dhiki hadi matakoni zari wa watu anaishi kwenye mjumba huo full umeme full maji no mbu wewe sasa taa ya chemli mishumaa ndoo za maji vibatari jiko la mchina chini ya uvungu chumba hakina mpangilio kama kwa jambazi uko hapa kutukana zari mfyuuu maisha yenu ya dhiki hasira mnamalizia kwa zari, nyoko zenu ujumbe huu ni kwa wale wanajidai wanamponda zari huku hawajui kesho watakula nini huku uamke asubuhi ukabanane kwenye daladala ukifika job unaanza na zari kweli mtabaki na dhiki zenu hadi muote mvi za mku…… ndu!

      Delete
    2. bibi kizee kwani alikuzalia mamako mbwa koo wahed zari ana uzee gani kuzidi alokuzaa mamayee wee kunya kwa foleni kuoga kwa foleni zari haumfikii kwa lolote kenge mfu blood bastard ati bibizee nyoo … usipokufa na ngoma basi na wewe uzee utauona tuu huo haukwepeki si unamuona maza wako naye alikuwaga duu kama wewe je ushawahi kumuita bibi kizee?

      watu mna dhiki hadi matakoni zari wa watu anaishi kwenye mjumba huo full umeme full maji no mbu wewe sasa taa ya chemli mishumaa ndoo za maji vibatari jiko la mchina chini ya uvungu chumba hakina mpangilio kama kwa jambazi uko hapa kutukana zari mfyuuu maisha yenu ya dhiki hasira mnamalizia kwa zari, nyoko zenu ujumbe huu ni kwa wale wanajidai wanamponda zari huku hawajui kesho watakula nini huku uamke asubuhi ukabanane kwenye daladala ukifika job unaanza na zari kweli mtabaki na dhiki zenu hadi muote mvi za mku…… ndu!

      Delete
    3. Who is katunzi wewe hanachake mnajuaga kupaishawatu,alimpitia wema muulize alimpanini chamno?mumkome zari kima wewe

      Delete
    4. ANAWEZA KUMFIKIA HAKUNA KINACHOSHOBDIKANNA
      LABDA KUCHEZA FILM ZA X ,NA QANAUME WENGI MADJ WAKIGANDA NA SOUTH AFRIKA ALOMALIZA
      USIFANNISHE MAISHA NAMTU YUKO ANONY
      WANGAPI TANZANUA WADADA WENYE MAUSHA TENA SIO YA KUHOGWA WALA YA KUPEWA URITHI
      SASA KUOGA KWA FOLENI ZARI AKIWA KWA KINA DIAMOND INAKUWAJE??
      WANAMISHA KIN MRS MENGIN,BAKHRESA. J4 NENDA KWA RUCK WA AMY NDO UTAJUA KUNA MAISHA DUNIANI SIO HAYO UBAYOYAONA KWENYE INSTG MTU KAPIGA PICHA KASIMAMA CHUMBANI AU JIKONI
      JIPANGE
      USIPOJIPANGANTAKUPANGA !!!

      Delete
    5. na wewe kacheze si maku unayoo au yako hailipi? utajinye bibi. mama wanne utadhani hana watoto na nyie msojua mibolo mnaonekana kama wake za wachoma mkaa mfyuuuu….. jaribuni na nyie kuanika vyumba vyenu insta watu wasipotapika si unakumbuka yule demu alianika nyeti za ezden mtandaoni chumba chake kinavyofanana? basi asilia 90 nyie mademu wa kibongo mnaishi kistaili ile jiko sufuria friji vidumu vya maji kisado cha kukojolea usiku mende kunguni same room.. zari yuleee kwake kunang'aa kama ikulu, tukaneni tuu ila zari ana maisha yake safii compare na nyie au hamuoni? hadi wengine wakapiga picha wakabana reception na kujidai anaishi kwenye mjumba kumbe full kubanana shost na wewe uchi unao kama unalipa ruksaaa he heeee mtakunya nyuki mwaka huu!! mtavimbaje matako?

      Delete
  2. OOT: Nilisikia kuna sehemu wanauza magari na kama una pesa nusu wanakuuzia then kadi ya gari wanabaki nayo hadi utakapo maliza malipo. Nahitaji kujua kama hiki kitu kipo kweli na ni wapi na huduma zao zipoje yani kama ni malipo unatakiwa ulipe ndani ya muda gani?? Nahitaji gari ila nimepungukiwa kidogo. Asanteni sana

    ReplyDelete
  3. Anaye fahamu gharama za kupima kipimo cha HSG Mnazi mmoja aniambie, Nahitaji kujua gharama zake kabla sijaenda.

    ReplyDelete
  4. YANAUKUBWA GANI SINTAH
    HUKUONA MAKUBWA ZARI OLD WOMAN KUMZALIA DIAMOND ALOMALIZA WASICHANA MAARUFU JIJINI UMSHANGAE SHOGA ANGU ANAYETOKA NA KIJANA MWENZIE KHAAA NAWE MWEHUUU WAKATI MWINGINEEE !!!!


    NA HUYO KAKAAKO WA BANDIA MGOGO MWENZANGU MALECELA KUWEKA PICHA
    ETI ZARI BADO YUKO FIT KWA MADAMU
    YY ANASHUNDWA KUFANYA MAZOEZI APUNGUE JAPO KILO 5 ANAHANGAIKA NA STORY ZA KINA DADA
    HUYO ZARI HANA TIME NA WEMA NA WALA. WEMA HANA TIME NA ZARI
    MIE NACHUKIAGA WANAUME WENYE KUSIMAMIMIA MAMBO YA KIKE
    MSHAUR AFANYE MAZOEZI NA YY MUDA SI MREFUUUU ATATUMIA KITO CHA KUSUKUMWA

    J

    ReplyDelete
  5. YANAUKUBWA GANI SINTAH
    HUKUONA MAKUBWA ZARI OLD WOMAN KUMZALIA DIAMOND ALOMALIZA WASICHANA MAARUFU JIJINI UMSHANGAE SHOGA ANGU ANAYETOKA NA KIJANA MWENZIE KHAAA NAWE MWEHUUU WAKATI MWINGINEEE !!!!


    NA HUYO KAKAAKO WA BANDIA MGOGO MWENZANGU MALECELA KUWEKA PICHA
    ETI ZARI BADO YUKO FIT KWA MADAMU
    YY ANASHUNDWA KUFANYA MAZOEZI APUNGUE JAPO KILO 5 ANAHANGAIKA NA STORY ZA KINA DADA
    HUYO ZARI HANA TIME NA WEMA NA WALA. WEMA HANA TIME NA ZARI
    MIE NACHUKIAGA WANAUME WENYE KUSIMAMIMIA MAMBO YA KIKE
    MSHAUR AFANYE MAZOEZI NA YY MUDA SI MREFUUUU ATATUMIA KITO CHA KUSUKUMWA

    J

    ReplyDelete
  6. kiba again endlea kuwatagisha baba

    ReplyDelete
  7. DIAMAND AND ROSÉ NDAUKA HABARI MJINI
    MWENYE ASILI HAACHI ASILI
    HAYA ZARI ALOTAKA BWANA WA KUMFARIJI BAADA YA IVAN KUTOKA
    NDO TUJIFUNZE UKIUZIWA NA MWANAUME TAFUTA SILOTIONNNN
    MOVIE INAANZA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muuza Ubuyu wa ZNZOctober 12, 2015 at 8:40 AM

      UBUYU MTAAMU WA ROSE NDAUKA NA CHIBU SHUTI BI DADA KUPELEKEWA KEKE YA B./D UWIIII MJINI SIHAMI NG'O WE ZARI MLEE TIFFAH KWANZA WACHA WATU WATANUE STATE HOUSE KWA RAHA ZAO. UMBEA WATAKA NAFASI BABU WEEEEEE.

      Delete
  8. yani mama angu na zari zari bado bibikizee zari hana jipya King Kiba Jojo mbele kwa mbele mtoto mriiitoooooo JO Kate mtamu zari bibikizeee uchi ushatepeta hahaaa miguu inaingia na chenga unapiga hadi mbizi unapiga hahaaaa ndio maana vibaraka vya domo na domo haishi kumuonea wivu King Kiba na Jojo nabadoooooooo haters go hang yourselves

    ReplyDelete
    Replies
    1. jipe moyo ukoo wenu wote hakuna anayemfikia na zari hawezi kukuzaa wewe mkaanga sumu still mamako ni bi kizee humsimamishi na zari mwenye 35 upoo?

      Delete
  9. Kbaaaaaaaaaa atawanyoatuuuu raund hiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa kipi kwaniii?? bababa tifaha kachukua hadi ya msanii bora wa africa kibakuli tupa kuleee asubiri kusafia nyota ya mwennzie kwa style ya mabifu mavi.

      Delete
  10. jamani Ali kiba ft Christian bella ni shidaaaaaaaaaaaaaaaaaa homa ya matumbo mtaa wa pili viva Ali kiba viva I Loveeeeeeeeee the songiiiiiiiiiiiii already ashiiiiiiiii King will always be a KING vibaka lazima wa Salute Asanteh Ali Kiba endelea kutuburuza kimya kimyaaa mbona tutajuta kukufahamu hahaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. promo inatosha naona unajifaragua kutuma komenti tofauti kujifanya ni watu wengi wanatuma meseji kumbe ni wewe tu unajitekenya na kucheka mwenyewe.

      Delete
  11. jamani kiba ngoma yake na bella ni homa ya dengue hahaa uwiii lazima matumbo ya muharoo yawashike mtaa wapili hali ni mbayaaaaaaaaaaa King Kiba live longer baba we need good music tuna wewe tuu msanii wa ukweli ulio baki baba endelea kutuchapaa maana hiki kiboko unacho taka kukiachia ni shidaaaaaaaaaa hakizuiliki
    endelea kututandika kaka..good music from King waukweli from sindelela to wajua nakupenda ya queen darling mpaka chekecha chekecha yani hands up hands down kwako
    huna makuu King wetu endelea kutuumiza hivyo hivyo na dada zao wee ndo uliwatoa lakini eti leo wanajifanya wamesahau fadhila awww ubinadam kweli kazi live longer King bae wa Jokate mwayaaa mashauzi mwachie mbuzi Ali Kiba ni TEMBO

    ReplyDelete
  12. sintah mimi naomba siku uweke picha za mademu socialites wa bongo kuna akina trishbebe95, forever_husliv, agness masogange, tuerny, husna, Apple, boss chicks wote tuwekee hapa wa tanzania tuwachambe maana wamezidi kutuchukulia waume zetu mimi ni mke mkereketwa stori ninazo na ukitaka evidence nikutumie za hawa watu wanaoiba mabwana tena ungeifanya jumatatu ingekuwa babkubwa socialites wa bongo wanapata wapi hela wenye si wanajifanya wajanja mimi sitaki kwenda popote sintah nataka ufichue maovu tumechoka akina mama kuteseka na hawa watu

    ReplyDelete
  13. Eti lengo ni kumkomoa Diamond, really? Magazeti bwana....

    ReplyDelete
  14. Hivi nyinyi mnaodai kamzidi umri Diamond lipi linawakela?? Kunasiku mlisikia amezama ndani ya nani ya zari wakaomba msaada wa kumvuta!! Mtabaki nhuma kama matako sasa nataka nikwambie akuna kitu kitamu kamamwanzio amekuzidi umri yani kuna utamu wake babu , nenda kajaribu uone nautambue zari anapata raha gani kwa Dai

    ReplyDelete