asas

asas

sintah

sintah

LEMUTUZ TALK SHOW.....


Makubwa, mbona tutajuta kuzaliwaaaa, haaaaaa lemutuz anakuja kivingine, mbona tutamtambuaaaaaaa

16 comments:

  1. OOT- ushauri wangu kwa penny. slow down a little with the skin bleaching! imekuharibu now you have to cover your face with tones of make up kama alivyokuwaga wema zamani. naamini kuna kitu waweza kufanya about it.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumbe na wewe mdau umeliona hilo jamani, bora uyo wema alikuwa na hela ya kwend achina mwenzangu na mie sijui ataenda wapi, yani mtoto wa mwaka 91 utafikiri mzee, acheni mikorogo jamani tumieni vitu vya kuweka ngozi tu vizuri

      Delete
    2. Nimesoma na Penny Cornelius na St Marrys. tangu yuko form 1 ...Penny ni mweupee tena ni mweupe hasaaaa infact sasa hivi kafifia nadhani mizunguko ya kazi. Penny ninayemjua alikuwa mweupe hata kuliko Wema tulikuwa tunamwita cheupe dawa. Labda useme slow down na mamakeup al though kila mtu ana paka ma make up kwanini usimseme Lulu? mwacheni msichana wa watu ....lkang'aaa na kanenepa lot labda usee hivyo

      Delete
    3. Ni kweli anony 7.14am Penny ni mweupe wa kuzali, mi nadhani mabadiliko tunayo yaona yana sababishwa na stress plus uzito wa mwili wake.

      Delete
  2. Nimeisoma hiii
    Ila Lemutuz konda basi kaka yangu maana kwenye show uonekane
    Mwanaume 6 pack bwana
    Nakusubiri kwa hamu

    ReplyDelete
  3. Wishing him all the best... najua ataweza.. namwamini!

    ReplyDelete
  4. anashabikia fisiem simpendi!!! zamani tulikuwa tunamfwatilia sana kwe blogu yake mimi na best zangu, but now tumemdelet coz anatudanganya kuchagua fisiem wakati sisi tunataka mabadiliko! elimu bure mpaka chuo kikuu, maji safi, dawa hospitalini, huduma bora za afya, barabara nzuri za kiwango cha lami bila viraka viraka, n.k so bye bye fisiem karibu ukawa/chadema

    ReplyDelete
    Replies
    1. My dear wewe unayesubiria elimu ya bure kwenye vyuo utasubiria sana sababu Ni jambo haliwezekani hata nchi za Scandinavia used to do that lakini hawafanyi tena , jipange upya usianze kuchukia watu kwa kuwa wawazi

      Delete
    2. yani wewe hata usipo mpenda kitu kufuli ikulu ni yake................ mabadiliko fanya kazi kwa bidii acha uvivu weka mipango vizuri ya maisha yako haitatokea mabadiliko akuletee mtu wakati wewe hauna mipango mizuri acha ujinga wakutekwa akili yako mabadiliko ni wewe mwenyewe bado sana mjipange baada ya miaka kumi nahapo upinzani ni ACT wazalendo ndio watakuwa wapinzani wa kweli

      Delete
  5. Hashabilkii FISADI aka UNANIONEA

    ReplyDelete
  6. Binge nyanya, akili zero nani atasikiliza umbea wake labda Lulu

    ReplyDelete
  7. huyu kaka hajielewi kama mwili wake ulivyo mkubwa

    ReplyDelete
  8. Penny is my cozin sio mweupeeee Kama ilivyosema,acheni uzushi.

    ReplyDelete
  9. Mbona hili jibaba halirushi kwenye blog yake kuwa mama ake na tajiri wake wa hajabu wamepigwa chini??chezea kizazi cha dotcom wewe hawaangalii makunyanzi..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Le Mutuz anatakiwa apewe pongezi kwa alichokianzisha. Hakuna mkamilifu dunia hii. Hata wewe Sintah ukianzisha kitu kingine zaidi ya hii blog tutakupongeza tu. Mpongeze binaadamu mwenzio ili Mungu akusogeze toka hapo ulipo usonge mbele. Hapo hakuna kujutaaa, kumtambua wala nini mwenzio anasonga mbele.

      Delete