asas

asas

sintah

sintah

Mahojiano ya Edward Lowassa na BBC DIRA TV

5 comments:

  1. Wapinzani wa UKAWA bwana shida tupu! Nimecheka sana kuona watu wakimisrepresent facts eti wamechagua baadhi ya maneno katika mahojiano haya wakaongezea nyama zao na vile watu wengine ni wavivu kufuatilia mambo wakadandia treni kwa mbele bila kutafuta actual facts zilizosemwa! Mwaka huu uchaguzi si wa kitoto lazima wanyooke

    ReplyDelete
  2. duuuuu kajichanganya

    ReplyDelete
  3. Ilove the fact kwamba amehakikisha ktk hotuba yake hajachafua mtu ataa Rais wa sasa, hyo tayari ni kwamba he is a man of another level, ingekua ni mswahilii hapo walahiii tungekomaa angeoleaa watu badala ya Ahadi zake kwetu.

    ReplyDelete
  4. Kajichanganya nini sasa hapo?

    ReplyDelete