asas

asas

sintah

sintah

NDOA TAYARI ? AMA INANUKIA?

bibi na bwana



Ndoa ni jambo la kheri katika maisha ya binaadam, Hii ni ndoa ambayo ipo tayari ama ndio inanukia bibie wema akiwa na Faheem former big brother house mate (louis munana) hebu tuendelee kuangalia movie hii itaishia wapi.... kuoana ni jambo la furaha na tena ni jambo ka kheri kwa wapendanao....

55 comments:

  1. Sintah since blog yako inasomwa na watu wengi hizi habari za kina wema ungeacha kwanza. Embu jaribu kuwashawishi watu wasiende kwenye haya maandamano wanayotaka kufanya. Jamani watavunjwa viuno na miguu huko wakati wanaowashswishi familia zao zinakula baba. Ongelea hizi habari hao celebrities wape pause kwanza

    ReplyDelete
    Replies
    1. Love U
      Aachane na ya watu kila mtu anamaisha yake
      Kama yeye slivyovyozaliswa watoto akaachwa awaleee

      Delete
    2. hawezi kutoa hizo kwani alikuwa team pilau monduli ndio maana

      Delete
  2. Sintah since blog yako inasomwa na watu wengi hizi habari za kina wema ungeacha kwanza. Embu jaribu kuwashawishi watu wasiende kwenye haya maandamano wanayotaka kufanya. Jamani watavunjwa viuno na miguu huko wakati wanaowashswishi familia zao zinakula baba. Ongelea hizi habari hao celebrities wape pause kwanza

    ReplyDelete
  3. leo patamu humu yaani kama nawaona ukawa na stres zao za kukatwa watakavyo tomboka humu haha mimi raha tu kipenzi changu raha na makufuri ikulu

    ReplyDelete
  4. Wanapendezeana wenyewe

    ReplyDelete
  5. anatafuta kiki michirizi uyu ndoa ya wapi, limejizeekea mikorogo sio dili jamani watoto wa mwaka 90 inaonekana kama mizee, na uyo penny ndio puuu hovyooo, Junaitha na yeye kubwa zima hovyo yani uyu wema ana stress bado za DAI wallah

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahhahaha pole shots kwa kupanic huko, Mbona unaloo

      Delete
    2. kiki unatafuta wewe na wenye kuyajaji maisha Ya WEMA
      Mzee alokuzaa
      ZARI. Ana35 tena nasikia HALALI 40
      KWA walosoma nae
      Alisambaziwa mikanda ya ngono NA Semwangwa uko kimya
      Alikosona na mkwe na wifi na akaweka post
      Hukuitoa

      Kisa MGANDA Kwa KUWA waganda wanastahili hizoo sifaaaa!!!
      Ukaaa Kimya
      Ukiona YA Watanzania unatafuta comment na muwachambe hapa
      SIKU mabadiliko yakitokea kila mtu a mind yake kwa watanzania nahisi mtaishi stress freeeeeee

      Huyo diamond yy alizaliea na hakulelelewa na baba
      Mama yake alikuwa anafanya movie?
      Wewe sintah babaako unamjua kwa jina ilikuwa movie
      ACHENI WATU NA MAISHA YAO
      Hukutangaza duka kwa ROHO mbaya unatangaza hili
      MUNGU AKUBAKIZE HAPO HAPO ULIPONISEMA

      Delete
    3. wema ni wa 85 anajidogosha tu kizee hicho af uyu shemeji jmn mbna simuelewi

      Delete
    4. Hiongozi Nilijua kitimoto nyekundu

      Delete
    5. WIVU UNAKUSUMBUA C BULE 85 UMEMZAA WEWE NYOOOOOOOOOOOOOOOOOO

      Delete
    6. nioneshe mdogo hapo ha hah ha eti 87 wakati wana vuzi la chuma na hapo bado ajashusha injini, akishusha je........?!

      Delete
  6. amuowe nani anatafuta kuandikwa kwenye gazeti mana TIFFAH na ZARI ndio habari ya DUNIA na alivyozeeka sasa chefu marafiki hana kama wewe andunje, BATURI VEPEE mtu ambaye huwezi kutoka out mpaka uwe na mfatano dooh,. tanzania yote umeimaliza umeamia NAMIBIA kwa MODO, jamani stress ni ugonjwa mbaya sana me im biziiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. limekuganda ngaaaaaaaaa

      Delete
    2. nyoo gundu mavi limemgandaa huyooo mungu wenu kila akishalalwa wanatuba kulee na kublokiwa juu, kifupi hana cha maana zaidi make up kumbeba na magazeti ndo hadhi yake alikuwepo fiderine iranga nora, hawakauki kwenye maudaku leo hii chaliii na hawa a wala be… umaarufu mavi huna hata banda la vanila he he eeee

      Delete
  7. alafu mbona hutupongezi kufungua duka la mapafyum jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. ANAROHOO YA KWANINI
      YA KIPARE
      SINTAH FUNGU LA KUKOSA HUYOOOO
      AKIPATA ATATULIA KAA SHOGA ZAKE WA ZAMANI

      Delete
    2. Hawezi kumpongeza anaroho ya kuchelewa kupata na ndo fungu alopangiwa
      Alicharazwaaaaaa na juma nature na ndo nyota ilipoishia
      Akazaliswa huko uganda hana sera wala jipya zaidi ya wivu
      Eti Wema anaweweseka na diamond!!!
      Ataweweseka Zari alotoka ktk maisha yaleeee
      Akasomeswa Uk akawekwa pazuri kaa PEPO ya Dunia Ivan anashule za compjuta,ma nesi, maduka majumba magari na PESA juuu
      Akachukua msichana ambaye humfananishi hata NA SINTAH (HANA Mvuto)
      ZARI akaingia kwa diamond NA gea YA KUZAA
      Akakuta mkwe wifi wajukuu,
      Ndugu
      Wifi na mkwewe wanapendana kaa mashost
      Akabaki kumalizia muda kwenye laptop
      .
      Yakamshinda akaenda kupumzika
      Akaposti usidate MTU ukiwa singo
      SASA SINTAH WEMA aumwe ROHO NA nini???
      Utaumwa wewe unaesaka hela kuwapa wanao elimu . Wenzako wanasaka za kupendeza
      Utajibeba mpare huna shoga kwa umbea
      DIDA kiboko YAKO kakakwambia mwandike NA YY aliandika KWA kichapo

      Delete
    3. eti kaduka ka pafyumu pyeeeeeeeee

      Delete
  8. nimependa lace wig na kope

    ReplyDelete
  9. Umeona eeh Sintahaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  10. I hope she settles this time and stops bitching over spilt milk. Happy married life.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUNGU AKIZIDISHIE KILA LA KHERI BA NDOTO ZAKO ZITIMIE KAA ZA WALOTIMIZIWA

      WOLPER
      ETI WOLPER ANAJUA VITA AU ANAONA KTK FILM ??AMEWEKA UTENZI WA ZANXIBAR WANAVYOTANGAZA VITA WAO "NCHI SI YA BABA YAKO WALA MAMA YAKO HAKI ISIPOTENDEKA DAMU ITAMWAGIKA )
      MTU MWENYE AKILI ANGEOMBA AMANI
      MTAKIMBILIA WAPI??? UGANDA MASIKIN
      KENYA MASIKIN
      SOMALIA SIJUI NIIITE NIN
      ETHIOPIA WAO NDO WANAIHAMA NCHI TOKA MIAKA ILEEE KWA HAYOHAYO

      HUKU TULIKO EUROPÉ HAWATAKI KUPOKEA WAKIMBIZI WA SYRIA WAMEJAZANA MPK WAMEPEWA HIFADHI MASHULENI
      BADALA YA KUOMBA AMANI ILI WANUSURIKE WATU ANAFURAHIA NA KUWEKA POST ZA KINGESE
      BITA IKITOKEA HAO MNAOWAPIGUA DEBE HAWAMOOO WALA HAWAFAGIII
      MUNGU IPE AMANI NCHI YANGU KWANI NIMAKAZI YANGU HUKO MBELE YA PILI
      WASISHSNGILIE VITU VINAVYOTUHARIBIA SISI TULOWEKEZA HUKOO NA NDO TUNAPOPATEGEMEA KWENYE FUTURE YETU
      MCHAGA ALOCHELEWA KAA HALAWA ANAENDA NS KURUDI MOSH BILA MTAJI ZAID YA NGUO NA MA LACEWIG KUCHA NA KOPE BANDIKA
      MBUTA MANGAAAAAS

      Delete
  11. Wema agalia life yako Mola kakujaalia na umempata mwanaume mwingie, utaolewa na watoto uzaa kwa uwezo wa Allah, umetukanwa sana na bado wanakutukana, usijali mamaa mradi yako yanakuendea.

    ReplyDelete
  12. MAHASIDI HAWANA SABABU, NYIE TUKANENI WEMA ANAKULA ROHO YAKE INACHOPENDA. POLENIIIIIIIIII, UKIMPENDA USIMPENDE NDO IHAKUWA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hawa ni Fungu la kokosa wasikuumize
      Sintah kahangaika na waganga na maombi kanisani kamaliza
      Hana bahati ya kusifika kwa wema wake
      Wala kuhifadhiwa
      Wache waimalize siku kwa WEMA alojaaliwa
      Na siku rizki ikiisha ni Mungu atakuwa kaamua
      Utajibebe SINTAH kwa ROHO YA kwanini WEMA apate

      Delete
  13. anashida ya kuandikwa kwenye magazeti, labda unataka wewe uandikwe, Wema ataolewa jiulize wewe unaeshinda vibarazani kusubiri wauza dagaa.

    ReplyDelete
  14. stress com, pole mwaya Faheem ndo kashabadilisha dini kinachofata utakiona kama si kusikia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Linakukeraaaaaaaaa
      Na badooooooooooo
      Utakerekwaaaaaaaaa
      Sanaaaaaaaaaaaaaa
      Huyo ndo wemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
      Alojaaliwaaaaaaa
      NA MUNGU
      WE hata gazeti la UWAZI halijakitoa kwa mema yakooooo
      Stresssssss unazo wewe mwenye kuumia NA maisha ya WEMA
      WEMA WAPANGE NA WASIPOJIPANGA WAUMIZEEEEE LIFE NI YAKO HAKUNA ANAYEKUHUSUUU
      MTAUMIA SANAAAAAAA
      MPAKA MFE NA

      Delete
    2. usijitoe ufahamu ati wema kajaaliwa kwa kipi zaidi ya kutembeza nyapu mjini mfyuuuuu… hapo hakuna kitu subiri siku7 atakuwa na libolo lingine ndo asii yake.

      Delete
    3. na wewe ushatembeza nyapu yako kwa wangapi au coz mambo yako hayajulikani unajifanya msafiiiiiii.huna lolote endelea kukitembeza kwa wauza magenge na wauza mkaa

      Delete
  15. mwaambie na Dai amrudishe bi mavuzi kwenye uislam, kaishia kuzaa tuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inawa touch
      Badoooooooo
      HANA muda NA MTU
      HUYO NDO WEMA
      MOLA AMZIDISHIIIIIIIEEEEE

      Delete
  16. go wema goooooooooooo goodluck

    ReplyDelete
  17. Kama hii story ni ya kweli, huyu jamaa atakuja kujipa stress za bure tena za kuokota si za kununua. Wema ni mtu wa kuoa kweli? You can never tame a Changudoa, anatoka Singida yule na wanawake wa Singida wanajulikana kwa ugawaji wa hiyari eti kwao kumkatalia mwanaume ni dhambi na ukatili.

    ReplyDelete
    Replies
    1. aka papa la mujini maharage ya mbeya hayo maji mara moja chupi tupa kule….

      Delete
    2. Nyau wewe mavi yako wewe hapo ulipo hujioni upo kama wanawake wasingida wanagawa mdomo kama pipa ona ulivo na sura mbaya kama tako la nyani fikiri kabla ya kuongea wangapi wameolewa na walikua machangudoa kila jambo na wakati wake labda wewe ndo mgawaji unaoongea kama unatumia mkundu sio mdomo jiangalie hujalazimishwa kutoa coment hujisikii nyamaza wewe ndo huwa una wagawia au wanakugawia shenzi mkubwa wewe mbwa kasoro kwanza unanuka jiangalie kablwa hujaongea sio kubwabwaja bwabwaja

      Delete
    3. Alokwambia sisi wanawake wa Singida tunajulikana kwa ugawaji ni nani. Muogope Mungu na usitukane makabila ya wenzako kama vile lako ni kabila tukufu. Na vile vile usimtukane Wema maana hujui aliopitia yeye mpaka akawa hivo alivo. Unajiongezea dhambi kwa kutukana kabila na mtu asiekujua. Laana zinawatafuna nyote mlokaa kuhukumu wenzenu wakati Mungu ndie mwenye mamlaka. Na mshindwe katka jina la Yesu.

      Delete
    4. mh shost uctutukane wa singida kila mtu na tabia zake wapo wanaotoka humo wala hawana hzo tabia heshima kwa makabila ya watu ni kitu cha bure jamani.

      Delete
  18. Nyapu ni yake jamani au anatumia yako?

    ReplyDelete
  19. mgawa nyapu uyo hana lolote mwanamke mwenyewe mrefu kama mangongoti utafikiri jini kashikashi

    ReplyDelete
    Replies
    1. aliyemuumba yeye ndie kakuumba wewe,kumbuka ameumbwa kwa sura na mfano wa Mungu humtukani wema bali Mungu aliyemuumba

      Delete
  20. wema kitu gani kamkosa diamond yeye alie tu amcheki zari anavyokula maisha yaraha mustarehe atabaki kubadilisha tu lakini watu wa singida ndo walivyo wao kinawasha sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. ukome tena utukome kama ulivo koma kunyonya kwa mama ako jiangalie kwanza wewe sema wema vile anafahamika na watu wewe hapo unafunuliwa kila sku ongelea wanawake wa kwenu sio wa singidaa ukomeeeeeeeeeeeeeeee nyau wewew malaya mkubwa tena unagawa mpaka nyuma

      Delete
  21. Atatembea na kila mtu anajua ankomoa kumbe anakomoka maskini

    ReplyDelete
  22. huwa namuonea huruma huyu dada sana, uzuri waka ni wakuchezewa na kila mtu, sijajua anatatizo gani, ila angejiheshimu na kujitambua jinsi mungu alivyomuumba, nahisi sahizi angekuwa anaitwa mke wa wziri fulani, mfanya biashara fulani maarufu,boss fulani lakini lo maskini kila siku anfunuliwa na huyu mara na yule,

    ReplyDelete
  23. Ndoa gani anamchezea ikimaliza hamu yake anatupa kule hakuna mwanamke wakuowa hapo

    ReplyDelete
  24. Kuacha kubaya, atahangaika na kila mwanaume kushindani na chibu kumbe anajidhalisha bure

    ReplyDelete
  25. Sitoshangaa akiachwa Hata nahuyo faheem,maana hii mikorogo nangai uso mwekunduu,kazeeka sijui kazaa nini mbona kaporomoka kablahajazaa Ehh kameguka bongonyoka.naroho mbaya aliyonayo kama dada ake wa kahe wote wanasinyaa nakuzeeka kwa rohombaya.

    ReplyDelete
  26. gooooooooooooo wema goooooooooo wema ha ha ha ha Jamani Nora aliandikwa kwa miaka miwili au mitatu chali na hao kina Fide., Sasa Wema toka 2006 mpaka leo. Sintah aliandikwa alivyokuwa anatoka na Juma nature basi

    ReplyDelete
  27. Yaani Wema pia namuoneaga hurumaaaaaaaaaaaaaaa Sasa hivi batuli yuko upande Wa zari,ujue janety(Dougiemasta) ndio anampotosha,yaani na Sasa ndio kazeeka,eti kazaliwa 88,Mimi Wa 87 tukiwa na Wema utafikiri ni mama yangu.tatizo Nasikia Ana ugonjwa Wa ngono.na atakuwa kajipunguza umri Kama zari alivyojipunguza.

    ReplyDelete
  28. out of topick msinisute jamani umbeya suna bibie,hivi mama yake hashimu thebit yule alikuwa anachecheza past ball america mama yake yuko wapi siku hizi mbona hasikiki tena kama zamani? na je swali la uzushi hivi mama hashimu na mama yake diamond a.k.a baba tiffer ni mama yupi ana mali zaidi ya mwezie au maendeleo zaidi ni hayo tu wapendwa msinichambe basi.

    ReplyDelete
  29. Mmh! Anon 5:29am, utaumia moyo bure kuchunguza ya watu. Wewe comment comment vya humu humu anavyokuletea Sinta, maliza Mama Thabit na Mama yake Baba Tiffa we zitakusaidia nini? Usipoteze muda. Fanya yako. Ok bye...........

    ReplyDelete