asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Dear wadauziii
ni kipindi kirefu kidogo hatujachangia OOTD, sijui ni uchaguzi umetu keep busy ama neneee? ila leo tusahau kidogo uchaguzi tujirudie katika OOTD, maana kuna maisha baada ya uchaguzi na imani vyombo vya usalama vipo stedeee katika kuweka hali ya amani nchini, so mwanawaneee relax na tusitishaneee, kuna maisha baada ya uchaguziii, leo naomba tuongelee ugumu wa maisha wakina dada wanalalamika wanaume hawaongi, kazi za shida na nk

je wewe kama mwananchi wa kawaida unalionaje na limekuathiri vipi?

33 comments:

  1. uwiiii mie mume wangu anahonga balaa yani. naombeni mumtafuteeeee. yeye kuhonga 5 mil au 10 kitu cha kawaida sanaaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu atakuwa ana UKIMWI, kaa nalo we mwenyewe mxiu

      Delete
  2. Leo iwe spesho kuyachamba mapapa nguru jamani yaliyokaa tu hayafanyi kazi yapo kuchuna waume zetu tu na vibinti vidogo visivyo na kazi maisha yao hotel swimming na instagram hebu hawa tuwadadavue watu hao ni kama Tuerny Masogange Tunda Zamminaj na wengine ni kwanini hawa tuwachambe kwasababu vinajishaua na ustaa uchwara huku wengine ata vitz au viwanja hawamiliki.Hivi Masogange ana ndinga gani mjini hapa au ndio kujibenua mtako ulioachana katikati?

    ReplyDelete
    Replies
    1. unachekesha unadhani ukija kubweka huku ndo itasaidia? badala ya kukaa kitako na huyo changudoa mwenzio umkanye na akanyike aache tabia ya kuvua chupi ovyo wee unakuja humu kulia lia humu kama vile anapitaga humu na hata akipita haisaidii.

      nyinyi vibinti mlioolewa juzi kati mna shida mnoo kwanza na nyie mlikuwa wachunaji wazurii leo hii ndo mnajua mkuki kwa nguruwe mchungu sio eeh? halafu we changu mstaafu dizain mumeo chupi mkononi manake kila mada lazima uje na mstari wa masogange he hee utashaa na wewe si ulikuwa mchunajiii? vumilia utazooea…

      hao waume zenu ni mbwa koko wametimiza tuu wajibu wa ndoa ila kiakili na kiroho wapo nje ya ndoa wanatia nje kama hawana akili nzuri marafiki za mumeo kila siku usumbufu tutafutie na sisi demu anayefanana na wewe ilhali wamewaoa nyie former manungayembe mnaoringia pete, basi ho marafiki za waume zenu wanasumbua hao simu kila siku umeshafanifanyia kazi yangu chaah! hapo ana mke na watoto juu. ila yuko busy anataka na yeye atafutiwe demu bomba, jamani veepe mkishaingia ndani manjiachieeh?

      halafu nyie huku mnajishaua mwisho wa siku mume ana rudi kwa mkewe nyooo… anarudi kwa mkewe na gono bin ngoma.. endeleeni kulea ndoano zenu wakina masogange na lulu wanakula bata hadi bata anajiaharia ovyo…

      kama mumeo changudoa sema naye na sio ati unambembeleza unakuwa mkali hasa ila mlivyo waoga mnawaogopa waume zenu kama vile ni headmaster mnakazana kuwaita waume zenu ati daddy! excuse me are you guys for real? unamuita mumeo wa ndoa daddy? he heee acheni kina masogange wawasaidie kuwaita. honey, sweet heart, baby, darling. hadi mtie akili!

      mama zimaa unamuita mwana wa mwenzio dadii nyooo kisa mnawaogopa na mnaona ukakaksi kuita darling unaona bora umuige mwanao blood fool mtatombewaje na talaka juu hata msipoachwa mnateswaje na msongo wa mawazooooooooooooooooooooooo………….. kufa hamfi cha moto mnakiona ndoa chunguuu shubiri tamu!

      Delete
    2. khe makuubwa! nani tena huyo anamuita mmewe wa ndoa daddy? he he he..hii mie naiona kali. Ila mume akimuita mkewe mamii mbona inanoga sana. Mfano unaumwa ivi basi anakwambia pole mami au hata pole mama. Basi naweye waitikia kwa kubana kisauti asante mpenzi au asante baby..sasa ukijibu 'asante daddy' khiii.. ni kichekesho cha karne mnajua hahahaaa. Afu nyie mtakuwa mnajuana nyie. ila nawewe usishabikie mwenzio kutombewa na wewe ni mwanamke ivoo..utashangaa siku maneno haya yatakavokugeukia wewe mwenyewe nyuma zigeuka mbelezitembea..Duniani kuna viroja mwaya na broken-heart haina mwenyewe.

      Delete
    3. ha haaa ni kweli ebu pita huko insta na face book za wanandoa ukajichekee yani nashangaaga mno, ni bora nimuite jina lake lakini sio daddy!

      Delete
  3. OOT kuna mdada TRA anaitwa Pamela anajishaua huyooo hatari anajiita pamkiss mengi insta mwenye file lake huyu bibie si leo full kujiachia jamani OOT day ama.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama mzuri mwache ajishaue bibi wewe..maisha ni mafupi sana. Asipojishaua duniani atajishaua wapi?Kaburini ama?

      Delete
    2. Hunaa lolote unatafutaa kick mxiiiewwwwww kwa mashauzi gani uliyokuwaaa nayo huko instaaaaa.....kanye bogaaa unajifanyaa kwamba ni MTU kakusemaaa kumbe ni ww peke yako kwendraaaaaaaaaaaaaaaaa #kama unataka umaarufu kanye mcity pale nje ritered bitch.....hunaa lolote Hall tra wamejaa wazeee na maweaving yako ya 10000 kkoo mxiiiiiewwwww

      Delete
    3. chuki binafsi itakumaliza mdada kajambie mbelezz

      Delete
  4. Nasikia lulu anatoka na Mnyika.Mtoto huyu ni moto jamani mweee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni sawa si hajaoa jamani

      Delete
  5. Hivi Nuru the Mwanga anavaaga vitu gani au mm mshamba?Simuelewagi vaa yake anachoimba yani simuelewagi kabisaa sijui hana nyota ni wa siku nyingi ila majanga simuelewagi kabisaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mambo ya mtu anavaaga kitu gani yalishapitwa na wakati. Wewe hapo unavaa nini cha maana. Mkosoe nyimbo labda lakini sio kuvaa. Kwa nchi aliyokulia huyo unaemsema nobody cares mtu anavaa nini. Ulitaka avaeje kwa mfano?

      Delete
    2. nahisi anavaa kiswedish na kujifanya mzunguuu kuliko wazungu wenyewe.. kwenye kuimba angeacha kabisaa kama fina mango manake na huyu nyimbo zake zilikuwa kizungumkuti kama shost.. umri uleee bado unahangaika na utineja badala ya kuanza kusaka famili mfyuuuuuuu………...

      Delete
    3. Mmm kumbe unaonaga
      Basi na ndo anapenda kuuza sura mtandaoni basiiiii shidaaaa
      Nadhani vioo vinawadaganya watu wengine na kukosoa wenzao ndo wanajua

      Delete
    4. Mwaka huu mtasema yote, chupi zitawabana sana... kazi nzuri anayo, yeye mzuri, hana njaa, hajipendekezi kwa mtu, kwanini hasiringe? Kutwa kujiuza mtashindana nae vipi? mtakufa kwa vijiba vya roho, hamna lolo nyie... nyie mnaangalia mavazi, yeye anaangalia maisha.. mpo hapo?

      Delete
    5. Kawawekea jamaake Facebook na kwenye blog nendeni mkaone mtulie mmemchokoza wenyewe. Leo muzunguuuu

      Delete
  6. MUNGU IBARIKI AFRIKA NA WATU WAKE
    1.KUSEMA KWELI TZ KUNA UGUMU MKUBWA SANA WA MAISHA .
    2.MAWAZO DUNI YA KUHONGWA YATAISHA SIKU TZ IKIWA NA AJIRA KWA WOTE UKIANGALIA SIE WAAFRIKA NA NCHI ZENYE UMASIKINI NA ZENYE UDINI NDO BADO TUKO KWENYE MTINDIO WA MWANAUME ATAFUTE MIE NIBAKI NIPIKE ( waarabu na dini) HAPO UNAKUTA MWANAMKE ANANYANYASIKA MPK MWISHO
    NADHANI LEO WENYE PESA WANGEFUNGUA MAKAMPUNI MFN
    YA KUFAGIA MASHULENI ,VIWANDANI ,MAHOSPITALINI ,MAOFISIN NK
    YANGEFUNGUA VITUO VYA WATOTO YATIMA .SEHEMU YA KULELEA WATU WASIO NA MAKAZI MFN WAGOGO WAKO WENGI OMBAOMBA
    HOSPITALI NA SHULE ZA WTT VILEMA ,WENYE MATATIZO YA AKILI , SHULE ZA CHEKECHEA ZA SEREKALI
    NA MSHAHARA UKAWA WA HAKI SIO ULE WAKUMDIDOMIZA MTU NA HAKIKA MAISHA UMUANGEKUWA SAWA KWA WOTE
    NAISHI NCHI ZA SCANDNAVIA HUKU HAKUNA KUNYANYASWA NA MWANAUME LABDA IWE MAHABA NIUWE
    HAKUNA KUWAZA UHONGWE HAKUNA KUWAZA KAZI NTAPATA WAPI
    WEWE UNAENDA SHULE NA MSGAHARA UNAOPEWA UNAJIKOMU MAISHA YAKO
    SIO NYUNBANI HOUSE GIRL ANALIPWA HELA SAWA NA HELA YANGU YA MASAA 16 SASA TUTAFIKA KWELI

    MUHIMU SEREKALI IBADILISHE WENYE MAHELA WALIPE TAX ILI ZIWEZE KUWAKOMBOA VIJANA
    SHIDA TZ KUNA MATAJIRI NA MASIKINI
    UKITAKAA KUAMINI ANGALIA VIDEO YA MRUSHO MPITO "NJOO UICHUKUE "
    MUNGU IOKOE NCHI YETU KTK JANGA LA UMASIKINI
    HATA HELA YA KOPIMO MTU ANAKOSA JAMANI!!
    NA KUNA MAMILIONI KAMA SASA YANAENDESHA KAMPENI INAUMA SANA
    KUNA WENYE MSHAHARA KWA SIKU ZAID YA MALAKI TUTABADILIKA KWELI ???
    KUNACWENYE KUMILIKI MAJUMBA SIO NYUMBA WAKATA MATSKIRI WA DUNIA WANAMILIKI NYUMBA MOJA NA YA PILI NI WAKATI WA SUMMER "SUMMER house "
    MTOTO WA MKUBWA BONGO ANAMILIKI BOTIMAJUMBA,MASHAMBA,NK

    Waafrika Wanamatese MNO
    Matangazo
    YA HELP AFRCA
    BE FATHER
    WATER AID
    VISIMA
    NI VITOTO VYA KIAFRIKA NA NDOO KICHWANI KAMASI ZIMEWANING'INIA
    WENGINE MATUMBO YAMEWAVIMA
    MUNGUU IONE NCHI YETU I

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau ulieleta gazeti napingana na wewe kasumba ya kupewa pewa na kuhongwa ni mtu mwenyewe binafsi, ni katabia kachafu tumekaotesha mizizi sisi wenyewe, binafsi nimezoea kufanya kazi na kujipatia kipato changu mwenyewe,lakini kuna wanawake na wanaume wengi maisha bila kupewa au kuhongwa hayaendi

      Delete
    2. 2:27 AM
      IMELAZIMISWA KUSOMA HILO GAZETI KAA SI UMBEA UMEKULETA HUMU
      MIE BINAFSI SIWEZI KUJISIFIA JWA KUHONGWA KIZURI CHANGU
      KAA HUJAJOPANGA ITAOSHI KWA KUPANGWA NA KUPANGULIWA

      MWACHE MTU AANDIKE APENDACHO NAWE MSOMAJI SOMA UTAKACHO
      MSONYO WA KINIGERIA

      Delete
  7. hivi queen darlene ni mjamzito? mana muda mrefu namuona na tumbo kubwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. We Mkunga siumkontact insta
      Umbea nooooo

      Delete
  8. Huyo anaelalamika na wanUme hukojuu,ukishajua mumeo malaya basi shukuru mungu vumilia Au utie akili kumkichwa kunawengine wanaume nimalaya katika ukoo wao,baba ake nduguzake kazinihiyo,halafu nahawafati maandiko ya ki mungu kivile unategemea huyo atabadilika Au unatakiwa utumie akiliyako yaziada,Au usubiri kupokea magono na ngoma kama zawadiyako,simnapenda pete nandoa vumilieni tu mkae maana mmeenda katika njia mlioichagua wenyeee.mnaogopa kushuka status uache kuvaa pete,nakusukuma range rover nakuacha mijengo kisingizio watoto watapata tabu ngoja ufe halafu ndoutajua wanao watapataraha ukifa,mwanaume unakufa leo kesho nachangulake kama kawa.msiwewaoga wa maisha tafuteni vyenu Acheni muugue tu roho na magonjwa hii nikwawale wenye wanaume malaya

    ReplyDelete
  9. we sinta hujaona hata habari za kifo cha filikunjombe? we si ccm wewe?? maana hata mimi CHADEMA nilipopata habari zake nilitokwa na machozi kwakweli.

    apumzika kwa amani shujaa wetu wa kweli kwa wananchi.

    ReplyDelete
  10. Dah youtube nimeona party ya 40 ya tiffa, yani sijjui zari anajisikiaje kutoka kwa Ivan kwenda kwenye uswahili wa hali ya juu!!yani mambo ya mdumange!!mfyuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulitaka ajisikiajeee?? Yote yale ni mapenzi mwache dada wa watu amumchoki midomoni mwenu chaaaa...

      Delete
  11. Habarini wadauzi......jamaniii data kidogo kuhusu bikirawakisukuma tulikuwa tunachartigi tuuuu sasa naona muda wa kubanjuana umefika fika...swali ni je muhongaji???? Maaana mimi mambo ya kuliwa bursubuhi kupewa elfu kumi sitaki.....
    Anabandua vizuri???? Mwenye data zake plzzz atiririke....very thun nambarikia yaaaani

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahahhahahaha nicheke mieee...wewe ndo wale wa kuomba jiwe damu, alafu ukikosa unanuna kabsaa mwenyewe! hahahah.kweli kua uyaone

      Delete
    2. Nenda katombwe tu umalize nyege zako utapewa hela ya sabuni ya kusafisha nyapu ila mtoaji hela ya maana hata hakuna pale

      Delete
  12. JAMANI MM SINAMENGI YA KUANDIKA APA LKN NIMEPITIA MAGAZETI JAMANI MPAKA URUMA ILE PROJECKT YA ZARI NA DAGOTE KAKA YETU IMEISHIA WAPI TENA ? MANAKE NAONA ZARI KAKIMBI MPAKA KISIGINO KIKAWka moto atiiiii KWELI NIMEAMINI MTU AWEZI KUISHI NA MAMAKWE NYUMBA MOJA KUPISHANA GETINI WALA AWEZI KWA MAWIFI CHEZEA DOMO WEWE? NASIBU JIREKEBISHE TABIA YAKO UNAONA MPAKA KWENYE NEW WEWE NA DEMU WAKO MPYA? YOU GOT NEW GIRL AU?* NAUKOME KULETA UZEE WAKO TANZANIA WEWW ZARI ULIKUJA KUTUBINYANGIA MTT WETU EH? ALAFU SIPATI PICHA ATAWAPIGE PIC JOJA NA WEMA TU KAMA RAFIKI NASIO WAPENZI NDIO APO UTAPO JUA TZ NI NUKSI KABOSA WALA .NAKUONEA URUMA MAMA MTU MZIMA ZARI NA WATOTO4 JUU SASA FUNGUA KIWANDA CHA KUBEBA MIMBAZZZ POLE LKN

    ReplyDelete
  13. Hivi jamani zari kawezaje kuishi na wale watu nyumba imejaa balaaa yaani huna uhuru na mumeo au nyumba yako , na Yule esma anaakili kweli kwenda kurundikana pale kwa kaka na wanawe khaaa Mimi Mbona siwezi je kuna waliopitia humu kuishi na wakwe ilikuwaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuishi kwa na wakwe yataka moyo kusema kweli, lkn ataivyo nivigumu kuvumilia , kuna ndugu yangu alishidwa kuishinna wakwe zake tena ni wazungu kutokana na masimango maneno namkuangaliwa anacho vaa anakulala nini kamka saa ngapi na anakwenda wapi . Kili mshinda na kamua kuishi mwenyewe na wanae kwa raha mustaree agobwi na mtu sasaivi ana enjoy life yake. Turudi kwa Zari ayah kwani akujua kaingia choo chakiume ? Iweje utoke SA kwanyumba unayo ishi kwa raha zako na ururi wake wooote ile nyumba uende mabondeni kwa domo? Alijua sana kwamba atoweza kuishi na wakwe , lkn alipenda Dramamsenge kumkomoa wema , na wagomvi wake kumbe anajikomoa mwenyewe manake maisha ya sasaivi na yule kachangaa bado yanaitaji mda sana lkn aliyataka mwenyewe mrumzima yule kushindana na wasio rika lake wema ata akijazaa badaye nisawa umri unarusu ni mdogo ahya wewe uliochoka kama mm umazaa tena wa 5? Sikuchambi ila nakwambia ukweli wacha mashauzi yasiyo na akili,umri umesha kutupa shost leo wanao au zaatena kiruuuuuuu

      Delete