asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Dear Wadauziiii

ni siku  nyingi kidogo hatujaongelea mambo ya OOTD, najua watu wana matatizo mengi sana, wengine wameachwa, wameibiwa, wamefumaniwa, mambo ni mengi kwa kweli katika jamii hii, sasa basi ni wakati mwingine tena tunakutana katika OOTD  ili tuyapatie suluhu hayo matatizo......

kumbuka akili za watu wawili ni bora kuliko mtu mmoja, usikae unahangaika na nafsi, unalia, unanun'gunika huna wa kumwambia maana dunia ya sasa imejaa wanafiki na watu wenye mambo mengi ya kishetani na kusnitch ajabu, dropo ya comment na utapata ushauri mzuri tu tena sana....


44 comments:

  1. Jaman naombaa leo nizungumzieee swalaaa LA ushogaa dar imekuwajeeeee ??waume zetu wananini???jaman Leo zungumzieeni wanao waharibu watoto wetu wakiume na sio tuwalaani tu mashogaa kumbe wanaowafanyaa kuwaa mashogaa wapo jaman haipendezi hata Mungu hapendi waume zetu wamekuwaa kero wao ni tigo ukiwanyimaaa wanaenda kutafutaaa vijana njee,yaan wababa wanajiachiaa na vijana kwenye makumbi ya starehe kama wake zao ,imekuwaaa kawaidaaa jaman mpaka wanatambulishanaa hapa mjini haipendezi mpaka huyu msanii mkubwaa wa mziki (simtajijinaa)anatumiaa ndogo alishamgongaa yule mtengenezaa majumbaa anyaoambaa na kuremba jina mnalo,yule kaka akikupambiaa nyumbaa yako ukimuachiaa mumeo umekwishaa though anajuaa kupambaa ktoka mpaka na yule kaka mfupi wa mapowderrrr mwenye pesaa chafu anayeliliwa na wadada
    2.haka kamodo kalikoanza juzi kanajifanyaa kanakujaa kasi kumbe kanatokaa na yule rafiki yake open kitchen mwenye mwanyaa kama pengo(najuaa lazimaa akisomaa aandike majungu insta)
    3.habari nyingine ni kuwaa madam mwenyewe wa Lusaka vipaji kipooozeo chake ni DJ wa sanii mkubwaaa kaka RJ mi simooooooooooooo wasije nijuaa manake ni rafiki wa karibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. huo ushetani upo kila sehenu these days and the sad part ni wabongo wameanza kuiga kama fashion. pole zao!!!hayo tuwaachie wao na Mungu wao..MADAM atakua anachemsha sanaaa kama kaanza na RJ..unatokaje kwa mzee unashuka mpaka kwa mjukuu!???

      Delete
    2. Mungu wasimamie watoto
      Pole kaa yamekukuta na umbea ndo unakuponza
      Umeanza TIGOOO inamalizia YA Madam Rita hayakuhusu ulitaka atembee na mwanamke mwenzie???
      Umbea utakutesaa

      Delete
  2. Wanaume kwanini wamekuwa wahuni sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwasababu mnwategemea wanatafuta wasio na shida

      TAFUTA KAZI SHOST

      Delete
  3. Ha haa haaa mbona mambo ya kishetani!sintah umekua,nakupenda bure

    ReplyDelete
  4. Ha haa haaa mbona mambo ya kishetani!sintah umekua,nakupenda bure

    ReplyDelete
  5. MATATIZO TATATUENI MAJUMBANI SINTAH HANA WAKUMWANDIKA :

    LiFE IS LIKE FACEBOOK
    PEOPLE WILL LIKE YOUR PROBLEMS AND COMMENT.
    BUT NO ONE WILL SOLVE THEM, BECAUSE EVERYONE ELSE IS TOO BUSY UPPSATING THEIRS

    ReplyDelete
  6. Usitudanganye Sintah unataka kujaza comments tu .Hapa nani anatatua tatizo la mwenzake?
    We mbona haweki yako hapa???
    Huku ni kupotezana tu KAMA NI USHAURI ANGAZA
    MATATIZO MNAYAMALIZA NYUMBANI
    Wewe umebeba yako mazito unayamaliza nyumbani wenzio uwaombe waweke kwako SI UPUMBAVU TU!

    Ukiamka anza siku kwa furaha ndo utavyoimaliza
    IF YOU WANT TO BE HAPPY .
    YOU HAVE TO BE HAPPY ON PURPOSE
    WHEN YOU WAKE UP
    YOU CAN'T JUST WAIT TO SE WHAT KIND OF DAY YOU'LLHAVE.
    YOU HAVE TO DECIDE WHAT KIND OF DAY YOU'LL HAVE

    ANZA YA KWAKO TUKUPE USHAURI MASNA UNAZEEKEA HOME

    ReplyDelete
  7. Usitudanganye Sintah unataka kujaza comments tu .Hapa nani anatatua tatizo la mwenzake?
    We mbona haweki yako hapa???
    Huku ni kupotezana tu KAMA NI USHAURI ANGAZA
    MATATIZO MNAYAMALIZA NYUMBANI
    Wewe umebeba yako mazito unayamaliza nyumbani wenzio uwaombe waweke kwako SI UPUMBAVU TU!

    Ukiamka anza siku kwa furaha ndo utavyoimaliza
    IF YOU WANT TO BE HAPPY .
    YOU HAVE TO BE HAPPY ON PURPOSE
    WHEN YOU WAKE UP
    YOU CAN'T JUST WAIT TO SE WHAT KIND OF DAY YOU'LLHAVE.
    YOU HAVE TO DECIDE WHAT KIND OF DAY YOU'LL HAVE

    ANZA YA KWAKO TUKUPE USHAURI MASNA UNAZEEKEA HOME

    ReplyDelete
  8. Jamani katika ofisi ninayofanya kazi kuna aget wa shetani kibao, watu wamesali wameanza kufunguka mmoja baada ya mwingine na wanasema vitu walivyofanya na watu waliowateka nafsi zao na kuzipeleka kuzimu, na mm ni mmojawapo. Jamani karibu kampuni nzima tumetekwa ndio tuko kwenye maombi ya kuvunja na kuharibu nguvu hizo za giza. wapendwa tusali sana hii dunia sijui inaelekea wapi, shetani anawateka sana watu na mpaka mtu uje ujitambue unakuwa umeteseka sana. Na kadri tunavyoomba na shetani ya yeye anaongeza nguvu hivyo inabidi tuombe kwa bidii na kila wakati shetani asipate nafasi kabisa. Mbarikiwe wote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante sana mdau kwa ujumbe. Ubarikiwe.

      Delete
    2. weee! tuelezee vizuri mpendwa usije kuta nasi tumetekwa hatujui. sasa ukiwa umetekwa kama wewe hapo je kuna tofauti yoyote unayoiona? je ni ndoto za aina gani unaota? au kwa kifupi mtu ili ajue kama ametekwa au la afanyeje? tujuzane mwenzangu haya mambo yanatisha sana

      Delete
    3. Huwezi kugundua kwa haraka ni mpaka maombi, utaona tu mambo hayaendi vizuri, mifarakano nyumbani, kama wewe ni mwanamke umeolewa au una mchumba atabadilika, ukorofi, uchumi unayumba, disappoitments, yaani life inabadilika inakuwa tofauti mambo yanakuwa magumu sana. hivyo unakuwa umetekwa nafsi hutapata maendeleo kamwe. Tusali jamani.

      Delete
    4. maombi unafanyia wapi mpendwa

      Delete


  9. Jamani mnishauri,nina miaka 31 sijaolewa bado,natamani sana niolewe,nakumbuka miaka minne imepita nilitembea na mume wa mtu,na nilifanikiwa kumteka,nafikiri aliisahau familia yake kdg,baada ya yule mkewe kugundua,alinipigia simu akaniuliza nikakataa,ila akaniambia kama ni kweli kwa ambayo ameyapitia ktk ndoa yake ntaishia kutembea na waume za watu tu,badae nikaachana na yule mwanaume,hamuwezi kuamini napata wanaume za watu tu,nahitaji kua na wa kwangu jaman,je kunaweza kua na uhusiano kati ya yale maneno na kinachoendelea kwangu??kwa kweli upweke umenichosha,nifanyaje?!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwenzangu hapo kuna pepo tayari linalokufanya utongozwe na waume za watu tu. Na bila shaka utakuwa ni binti mrembo sana, na unapenda urembo na kujipenda sana. pepe wanafanya hivyo ili uvutie wanaume za watu. Mwanaume wa kuoa anakuja tu bila kujali hata urembo wako wa nje, ila mume wa mtu anavutiwa sana na urembo wa nje wa michepuko halafu ndani baadae. Waume za watu wengi hawachukui mdada ili mradi, wanatafuta warembo na wanaovutia na shetani anashikilia wadada hao wajirembe sana ili kuvutia watu. so dada yangu simama na Mungu, tubu dhambi zako zote na ikiwezekana muombe huyo mke wa mtu msamaha, kama huwezi kumface mtume hata mtu. Nenda kwenye maombi uombewe ili ufunguke kwenye hivyo vifungo na utapata mume wa kukuoa.

      Delete
    2. tubu kutoka moyoni na endelea kumwomba Mungu anayesikia na kuona. Usikate tamaa wala kuentertain mawazo potofu ya sijui karma bla bla bla.kama ni karma basi wadada wote waliokwenye ndoa wasingeolea cos the truth is 80% walikua michepuko ya watu for financial reasons!!!! endelea kumwomba Mungu na tembelea places ambazo watakuona like nyama choma festivial,kanisani au jaribu online dating. Goodluck

      Delete
    3. Mungu ni wa huruma na msamaha ndio sababu Yesu aliwaambia mafarisayo asiekuwa na dhambi ampige mawe huy mama aliekamatwa akizini. hivyo unatakiwa kuitubia ile dhambi na kufuta maneno ya yule mama. tafuta kitabu cha nabii GB MALISA kimeandikwa nguvu ya maombi ya rehema kitakusaidia. kina maelekezo ya jinsi ya kufuta maneno uliyonenewa na watu, uliyojinenea na uliyowanenea watu

      Delete
    4. mamy..maombi ni silaha!

      Delete
    5. kwani hao wasokuwa na wake huwaoni au hawakuoni? kama unapenda waume za watu haya go for it ila it always lasts for a while then inabidi ujifichefiche. miaka 31 unajibanza akati ndo ulitakiwa u shine na wako mwenyewe..how sad. mi nadhani umejitia mwenyewe mkosi tangia mwanzo. umestack..anyway sikulaumu coz mie mwenyewe nina yangu. nilikuwa nacheat sana uko nyuma nikazani nikiolewa ntaacha nimejikuta ndo nazidi. na hapa nilipo nimeanza kujihusisha na mume wa mtu akati mie mwenyewe nina mme. ila huyo mume wa mtu alikuwa mpenzi wangu wa zamani tulipendana sana tukatengana nilivoondoka nchini. sasa nimemtafuta mapenzi yamerudi, nae anasema bado ananipenda sana. najua tukakutana tu soon ingawa miaka kadhaa imepita. sasa sijui ni iblisi au ninini kinachosababisha haya..mkewe itabidi tu anisamehe coz yeye ndo alienichukulia mpenzi wangu.

      Delete
    6. Njoo kwang mwnyw natafta mke wa kuoa nichek kwny hii innoaristidis@gmail .com

      Delete
  10. Mimi ni mama mwenye watoto 4
    Nilizaa 3 wa kiume mwanaume wa kwanza ni mfanyabiashara tajiri .
    Nikaachana nae na kukutana na kijana mdogo
    Nilipoanza nae kwa kutaka kumkomesha Mwanaume wangu wa kwanza nikabeba mimba ndo huyu mtt wa 4
    Nikahamia kwa mwanaume anaishi na wazazi na dada zake Tatizo
    NIKIWA CHUMBANI MAMA ANAINGIA BILA YA HODI
    TENA ASUBUHI SIJUI ANATAFUTA NINI

    2.NIKIPIKA CHAKULA NA MZEE NA WAGENI WANGU MAMA NA MWANAE WA KIKE WANAKULA BADALA YA KUPIKA CHAO

    3. MAMA AKINAWA MKONO WAKATI TUKIMALIZA KULA ANAKUNGUTA MIKONONHEWANI BADALA YA KUJIKAUSHA NA KITAMBAA

    4.MWANAUME AKINUNUA VINYWAJI VIKIBAKI MAMA ANAFICHA
    USWAHILI MWINGI NA MIE NILITOKA KATIKA MAISHA YA JUU KWA MWANAUME WA KWANZA
    KUNA SIKU NIMEONA KTK SECUR.. CAMERA WANANISEMA
    NIMERUDI KWANGU MWANAUME KACHUKUA VITU VYA MAANA NA VILE NILIVYOKUWA NAJISHAULIA KANIACHIA NYUMBA KWA KUWA NINA WATOTO NAE
    MASHAUZI YANGU YAMEANZA KUISHA HUKO INSTAG

    JE NIFANYEJE NA NILIINGIA KTK NYUMBS KWA VISHINDO KUJUA NTAAKAS PEKE YANGU BADALA YAKE MJAZAMO HATA SIAMKI NA NGUO YA LULALIA
    WANAWAKE WENZANGU WASOMENI WANAUME NA FAMILIA ZAO KABLA YA KUJITUMBUKIZA
    MBONA NAJUTA MIE NILIMSIKIABMWANAUME RADIONI NA KU
    MAMA PRINCESS T
    HII STORY NIMESOMA GAZET LA IJUMAA
    INAHUSUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha roho mbaya, fumbo mfumbie mjinga mwenye akili huling'amua. Nini kumsema Zari wa watu, amekukosa nini?

      Delete
    2. Ukiona mtuanaesoma nakuamini magazet ya udaku Sio wakawaida ni low thinker,anaependa udaku,shigongo yeye anakula kwakuumizawatu wewe unamjazia hela shigongo,amakweli wajinga ndiowaliwao usietizama Hata tv shows zajinsi yakupamba nyumba yako kuibadilisha iwe km condo yakueleweka unakazi yakusoma magazet ya udaku,usietembea Hata kwenye furniture rooms ukapata mawazo yakusakahela uishi kama mfalme Hongera kwa kumuungisha shigongo nakumuamini umechagua kuwa kiongozi wa wajinga na mamburula utabakihivyohivyo halafu chuki itakupausha Hata vaseline haitakaa kwako ngozi itabuma bakihapo ulipo wakati unasindikiza wenzio wafike waendapo wewe ubaki nyuma kama kisigino.

      Delete
  11. wewe AnonymousOctober 4, 2015 at 11:56 PM hiyo inaitwa karma, ukisikia karma is a bitch and fate is a whore hiyo ndio maana yake. usifikiri mwenzio ateseke kwa sababu yako wewe ukajiona ndio umemaliza, sasa mtafute umuombe msamaha hata kama uliachana na mme wake, hiyo ni nguvu ya sala mpz, akikusamehe utafunguliwa kama una Imani maana wee ni mwaribifu I doubt kama una hata chembe ya imani

    ReplyDelete
  12. Mmh dada fanya maombi,tubu muombe Mungu akusamehe

    ReplyDelete
  13. 8shemeji yenu katoweka tangu alhamisi,simu hapokei!!! nilihisi labda kapata safari ya dharura mke wake sijui,ahha wapi shosti wangu alipishana nae maeneo ya kinondoni kwa manyanya jmamosi hii.....wala sipaniki wala nini tena nimeamua siku akiamua kurudi home sitamwuliza chochote,ntamwangalia tuu kama mjinga

    ReplyDelete
    Replies
    1. vipi una plan b au utamwangalia tu uku unaumia ndani kwa ndani? changamka shosti wanaume wapweke wako kibao uko nje. utabembelezwa utatulia tulii yeye asipokuja nyumbani wewe ndo itakuwa furaha kwako. kwa raha zako..ila kumbuka kujikinga kuna magonjwa na mimba.

      Delete
  14. ETI HUU USHAMBA WA KITANZANIA TUTAUMALIZA LINI AU SIJUI NISEME WA KIAFRIKA
    UNAMKUTA MDADA AMEZAA NA MTU MWEUPE MZUNGU AU MWARABU NK
    BASI KUJISHAUA NA HATA AKIKUTANA NA WEWE ANASEMA WAZUNGU WANGU HAO
    MIE NIMEOLEWA NA MNORGE NAJIVUNIA NIKIONGEA NA WANANGU KISWAHILI
    NAJIVUNIA NA NIMEWAPELEKA SHULE MASAA MAWILI WANAJIFUNZA KISWAHILI
    EMBU TUACHE USHAMBA WEWE ANGIA INSTAG ZA WALOOLEWA NA WAZUNGU MFN DEVOTA DIVA BASI BIBI KAKAA NA WAZUNGU HIVI TUTAABUDIA WAUMGU WATU MPK LINI
    NARINGA KUZALIWA MWAFRIKA NA NTAJIVUNIA MPK KUFA
    ETI MTU HAONGEI LUGHA YAKE NA MWANAE KISA
    USHAMBA MBAYA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umewasoma eee ni malimbukeni
      Hawana wajualo mtt akiwa na karangi fulani wanahehuka
      Wapo wengi sana

      Delete
    2. MOBILSPY NET
      MOBILSPYNET
      YA NINI KWANZA WANWAKE TUWE NA AKILI NA TUAMKE MWANAUME HACHUNGWI SASA WEWE UJIINGIZE SHIRIKA HILI ILI UJUE Y BWANVAU MUMEO SI NDO KUTAFUTA KUVINJIKA KWA NDOA NYINGI MJINI
      MWANUME ANAYEKUPENDA ATATULIAVAU ATAFANYA KWA UWOGA SASA WEWE UANZE KUMCHUNGA UNAFIKIRI AMANI ITAKUWEPO
      HILI TUMEACHI ESMA PLATNAMZ PEKE YAKE ANAYETANGAZA HILI TANGAZO
      ANGEJIULIZA KULIKUWA HAKUNA SPYNET YA MOBIL NA MUMEWE ALICHETUKA
      CHEZEA WANAUME WEUSI MWAMINIFU BABA OKOO TUU WENGINE ISHI NAO MAZOEA

      Delete
    3. mbona wengine wakizaa na wazungu eti hawataki tena kuzaa na mweusi sababu ati huyo mtoto mweusi atabaguliwa. Atabaguliwa na nani ka sio ulimbukeni wako wewe mama mwenyewe wakuona weupe ndo wanathamani kuliko weusi..mxiuuu. yani adi aibu mtu akiwa na kitoto cheupe anakifanya matangazo..anajiona yeye ndio yeye. kama ana kengine keusi humuoni nako kabisaa..hapo sasa u muangalie yeye mwenyewe mweusi tii au mkorogo umemchachamaa adi sura inaona haya kuwa juu ya mwili. what a shame..waafrika tunatia aibu kweli na mpaka kesho wapo wale wanaowaabudu wazungu..maskini! adi huruma dah!

      Delete
    4. UNAWIVU UTAKUFA MDOMO WAZZY

      Delete
  15. We dada wa mume wa mtu,mimi yalishanikuta hayo,nilichokifanya niliomba msamaha kwa yule mke wa mtu,akanielewa ingawa haikua rahisi,akaniambia sote ni binadamu tunafanya makosa,kikubwa unafanya nini baada ya kugundua makosa,akanitakia heri nyingi,a year later nikaolewa at the age of 32 tena nikiwa na mtoto nilizaaga zaman,nikagundua kitu kumbe nilikua najifunga mwenyewe kwenye vifungo vya kijinga kijinga!

    ReplyDelete
  16. Ha haaa eti katoweka,uwii pole sana lkn,najua jinsi unajisikia,huyo kakamatwa tu sehemu,jamani kama unatembea na mume wa mtu na unajua,tafadhali sana ebu achaneni na hizo habari!mbona mnajitafutia mabalaa jamani,unaweza kudhani unafaidika,lkn trust this kwamba unajifungia baraka kubwa zaidi ya hiyo,na ww muhusika angalia njia zako za zaman,inawezekana ulishafanyia wenzako hivyo hivyo yanakurudia,ufanye kutubu

    ReplyDelete
  17. mimi nataka kujua hawa wacheza dance yaani show girls kama wale wa twanga pepeta na bendi nyingi tu huwa wanafanyaje wakiwa kwenye sikuzao?? maana kila siku wako stage na vichupi chupi au visuruali vilivyobana ambavyo vinaweza hata kuonyesha modesi sasa huwa wanafanyaje wakiwa kwenye hali hiyo? ndio kero yangu ni kujua. asanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. UNATIA AIBU KUNA VIPEDI KAMA NCHA YA KIDOLE UNAINGIZA
      NDO UNAONAGA MASTAR WA ULAYA WANAVAA BIKIN ALWAYS
      VINAUZWA MADUKA YA MADAWA NO SALAMA NA HAVINA TATITO
      USHAMBA MBAYA

      Delete
    2. Tampos
      Andika utaona ni pedi ndogo za kuvalia tight bikini
      Bado unatumia matambara shoga uko dunia ya mwisho KWA swali lako

      Delete
  18. Mimi OOT yangu inamhusu mfanyakazi Mwenzangu mmoja hivi,sijui kaumbwaje,yaani yeye kila bwana ntakaempata na yeye atamtaka huyo huyo, ukimwachia hawezi kumhandle anasubiri nikiibua mwingine anakuja tena,lakini this time simwachii maana kafanya tabia,mijitu mingine kwa kupenda kushea,mxiiiiiiu,wadau na nyie yalishawahi kuwakuta?!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh nyie mtakuwa mnajuana mshazoea kubebeana kha, ila umenichekesha sana

      Delete
  19. Jamani Kuna hii kitu inaitwa madura stick unatumika kaweka kwa bibi naona imekuwa hosted sana instagram. Nisaidieni kuifaham vyema kabla sijainunua. Eg. Side effects zake nk

    ReplyDelete