asas

asas

sintah

sintah

PRAY FOR LAMAR ODOM

The Kardashians

17 comments:

  1. TUACHE KUWAOMBEA WAGONJWA MUHIMBILI NA KWINGINEKO AFRIKA HAWANA HELA YA VIPIMO WALA DAWA HAWAJUI WATAPKOAJE MAISHA YAO NA KUIRUDISHA FURAHA YAO YA ZAMANI WALOPOTEZA MATUMAINI SI KWA MARADHI BALI HAWAJUI HELA YA KIPIMO ITATOKA WAPI
    WAKO KTK UMASIKINI WA MALI MPAKA AFYA
    ETI TU PRAY KWA LAMAR ODOM ALITUMIA UNGA KWA STAREHE AU KWA SABABU ZAKE BINAFSI
    AMEZUNGUKWA NA MADAKTARI WAKIPIGANIA MAISHA YAKE
    MASHINE NADAWA NA MATAJIRI WENZAKE
    UNGEANDIKA TU PRAY KWA KIZAZI CHETU KISIINGIE KTK JANGA HILI SINTAH
    ANGALIA TANZANIA KUNA WAGONJWA WA UVIMBE SINTAH UKIMWONA UNAFUMBA MACHO WEWE UNATAFUTA KIKI KUPRAY KWA WENYE MKWANJA
    UNASHIDWA KUTOA MATANGAZO YA NCHI YAKO
    UNATOA YA NCHI ZILIZOENDELEA
    SINTAH AMKA MY DEAR ANZA KUWEKA BLOG YAKO KIUMRI WAKO WEKA VITU VYA KWENU NA VYENYE KUISAIDIA NCHI YAKO
    LAMAR ANAKUJUA WAPI WEWE AI MIE
    ULOKUWA NAO WAMEKUACHA WAMEFUNGUA TV SHOW ZAO
    VITUO VYA JATIMA
    MSAADA KWA WAGONJWA
    KUKEMEA MADAWA YA KULEVYA
    KULETA MARNDELEO
    WEE BADO UPO KYK MFUMO WA USWAHILINI
    UTAFUTE PICHA YA MTZ MWENZIO UMTOLEE KAFSH KWA WHITE LIE (UMPAKE MAFUTA KWA MGONGO WA CHUPA KUMBE UNAMKASHIFU)
    RIDI KWA MUNGU
    ANGALIA COMMENT ZIMEPUNGUA JIULIZE WHY?????

    ReplyDelete
    Replies
    1. shosti ulianza vizuri halafu ukatibua mwishoni ss Sintah amekosea nini kuweka hii habari?

      Delete
  2. jamani anaumwa nn na mbona mkewe simuoni

    ReplyDelete
  3. ndio nani huyo Sinta? usiwekege tu picha bila maelezo yanayoeleweka. sasa tumuombee kafanyaje??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeongea neno best

      Delete
    2. huyu n mume wa dada ake na kim K eti alitumia madawa ya kulevya mpaka akazima kabisa

      Delete
    3. Alitumia viagra 10 kuongeza uwezo wa mboo kusimama asex na wanawake wawili kwa wakati mmoja, sodoma na gomora mungu amemteketeza kaumbukaje sasa

      Delete
  4. Huyo ni mcheza basket mme wa Kloe Kadarshian (dada ya Kim K) kazidisha matumizi ya dawa za kulevya.. Kwa maelezo ya mke wake kwenye bbc ni kwamba alitaka kujiua kwa kutumia dawa za kulevya baada ya kuondokewa na rafiki yake kipenzi.. Kwa maelezo saidi ingia www.bbc.com/swahili na utaikuta hii habari ilirushwa jana

    ReplyDelete
  5. Ni mcheza basket na ni mume wa Kloe Kardashian (dada wa kim k), alizidisha matumizi ya dawa za kulevya.. Kwa maelezo ya mkewe Kloe amesema mmewe alitaka kujiua kwa sababu ya kumpoteza rafiki yake kipenzi hivi karibuni... Kwa maelezo zaidi zama www.bbc.com/swahili kuna habari kamili ilirushwa jana

    ReplyDelete
  6. Acheni uvivu Jamani Khaaa! Google Ndiyo search engine Ebu m-search Basi! Acha uvivu bhana!

    ReplyDelete
  7. Huyo ni mcheza basketball alikuwa mume wa Khloe Kardashian mdogo wake Kim, inasemekana kazidisha utumiaji wa madawa ya kulevya cocaine na viagra(sex pills) kama bob kristina.Viagra ilishapigwa marufuku tangu 2013 kwani ni hatari . Na walivyoenda kwenye kampuni ya utengenezwaji wa viagra wakabaini kampuni is out of business, lamar alikutwa hajitambui kutoka vyanzo vya habari inasemekana tangu jumanne alivyopelekwa hospital na ambulance akiwa hajitambui na maisha yake yanategemea support ya mashine ya upumuaji ambayo ni coma, vikiwemo 4 organs zikiwa zimesimama kufanya kazi ila jumatano usiku alionesha matumaini ya kumng'ang'ania mkono aliekuwa mkewe Khloe Kardashian Alhamic hali ilibadilika na kuwa mbaya zaidi bila ya kuonesha matumaini mpaka sasa . Familia ya Kardashian ilikuwa pia hospital hapo kumpa support lamar na inasemekana Khloe Kardashian alikataa kuondoka hapo hospital ili abakie kumuuguza aliekuwa mumewe .Na familia ya Kardashian imesimamisha kipindi Chao cha "keeping up with the Kardashian ili kumsupport lamar. Vyanzo vinasema hata kama akipona hatoweza kuwa normal , Tumuombee apone . Cnta towaga maelezo kidogo sio watu wote wanaomjua .maelezo yatasaidia watu wa comment .

    ReplyDelete
  8. Andunje mwenyewe hajui kafanyaje,anadandiadandia tu habari,vile mashosti zake wameeka kwenye walls zao nae anaeka bila hata kuuliza amefanyaje,
    ,Mshambaaa..

    ReplyDelete
  9. Ni ex NBA player alikunywa Madawa ya kulevya plus sexual enhance performance 3 days a row ...Tumuombeeni jamani Mungu atende miujiza ...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sipotezi muda wangu kuombea mzinifu amekutwa kwenye danguro la machangudoa uchafu mwanzo mwisho ajiombee mwenyewe kilichompeleka kwenye danguro kutumia cocaine na dawa za sex matatizo ya kujitakia ajiombee mwenyewe

      Delete
  10. Ni ex NBA player alikunywa Madawa ya kulevya plus sexual enhance performance 3 days a row ...Tumuombeeni jamani Mungu atende miujiza ...

    ReplyDelete
  11. OTT:RAFIKI ULIEYEULIZA KWENYE MADA ZILIZOPITA KUHUSU BEI YA KIPIMO CHA HSG M/MOJA....BEI YA KIPIMO HICHO NAFAHAMU KWA PRIVATE HOSPITAL EG.TMJ NI ELFU 95.NADHANI MMOJA INAWZEKUWA NAFUU YA HIYO KAMA WANATOZA KISERIKALI.

    ReplyDelete