asas

asas

sintah

sintah

ROYAL BIRTHDAY PARTY??? SHAKE MY HEAD



Are you invited?

28 comments:

  1. sinta clearly you are not invited,you jealous nasty biaatchh.....,endelea kujipendekeza kwa wasiokujua kama unapumua dunia hii,.mikosi imekujaa unazeeka bila cha maana ,msonyoo!!! endelea kujipendeza kwa zari na vimiguu vyako kama mwiko wa open kitchen,msonyooo !!!! hulingani na wema kwa lolote kwanza uso ushanyonyoka kwa mikorogo,mscheeeewwww!!!! do us all a favor and kill urself stinking cunt

    ReplyDelete
    Replies
    1. Waoooo Mungu mbaraki na wabariki wanawake wote wenye kujiombea MAZURI yao na YA wenzao
      Sintah inakuumiza hulali kwa ajili YA wanawake wenzako
      Nadhani unawaombea wenzako wafulie Utafulia wewe KWA jina la BWANA

      USIPOJIPANGA TUTAKUPANGA SINTAH

      Delete
    2. So much hate over nothing unless you are Wema

      Delete
    3. Anntenion mdau wa 5:390 Sintah na wewma kama usingizi na kifo, nakubaliana na wewe WEMA kamzidi sintah fame ila wema kazeeka bibi sintha she is always young kinachomfanya akimbiwe na mashoga unafki peke yake uyo michirizi viguu kama fimbo at PRINCESS TIFA kamzidi uleg na limeshazeeka hilo liwema lenu mitako imemshuka mikwapa myeusi yani DAI bora aliliacha, na wewe sintah andunje ukpunguze unafki na kisebu sebu siku nyingine sikutetei tena mfyuuuuu

      Delete
  2. Shake my head ya nini tena? Hutaki au? Mtscheeww

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shake my head kizungu kitamu
      Tuchange tumfanyie SINTAH park Anaimia sana na maisha ya wenzie

      Siangetoa habari za Zari ziko globalpublishers
      Hizi za wema tunazijua
      Amwache wema na yake bibiii
      ROHO YA KIPARE

      Delete
  3. Dah sipati picha madame atakavyotupia na uzuri wake ni shigiiiiidar .

    ReplyDelete
    Replies
    1. ana uzuri gani kila kitu fekero tu! wazuri huwajui wewe!

      Delete
  4. Is Wema is cult or something? Y do pple get agitated at the mention of her name?

    ReplyDelete
  5. Waliomburura utawajua tu,sasa unamsapoti ujingagani huo kilamwaka anavyofanya bday inamuingizia nini,jinga lamwisho kabisa,usiekwenda Hata kuinjoy mbali nampenzio kimya kimya,mwache aendekeze ustaa mavi atakuwa wakupangusiwa miguu kilasiku na wanaume nakuachwa maana hana akili ya maendeleo.hatahuyo Luis atamuacha tu maana Sio mwanamke wakuoa ye nistarehe na ushindani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. madau sijui nikupe nini yani umeongea ya moyoni kwangu hivi mbona sijawahi kumuona Jokate na Ally Kiba na group la watu, yani hili janamke kama zezeta Penny alikutombea Domo leo tena penny ndio shoga like seriously alafu Junaitha yani mtu all the way from NAMIBIA anakutana na mishambenga ya mji unaona mwenzio Aunt kabadilika yupo busy na mkata uno wake, kalagabau wewe WEMA ni sikio la kufa huna dawa

      Delete
    2. Vesi kweli we ni hater.
      is it a crime kufanya birthdayparty kila mwaka? kila binadamu anajinsi alivyopanga kuishi maisha yake so we kama maisha yako umepanga kuyaishi kwa kujinyima raha muache mwenzio hajipe raha. huwezi mfanya Wema aishi utakavyo wewe. So longer as hakupi bill ulipie mind your bussiness.

      Delete
    3. mdau nimekupenda unaona mbali bibi michirizi kakalia kupata sifa tuu hapa mjini!

      Delete
    4. kwani unamshikia mguu kinakuwasha nini pesa si zake

      Delete
    5. Kwa u hater upi mkiambiwa kweli wivu ooh hater,we box kweli mjinga wa mwisho kufanya bday nikujinyima raha,narahazote mume watoto kazi n so4.Hater utakuwa wewe Au huyo Shoga ako madam wako maana mpakasasa ananini cha maana?good morning salam zako

      Delete
  6. Eeeeeeh Any 5:30 Pm duuu shikamoo

    ReplyDelete
  7. yani una chuki hatariiiiiii...huamin kama itakua royal au...mana umeandika kishambenga haswa

    ReplyDelete
  8. WE umealikwa JIULIZE kabla YA SIE
    ENDELEA kubania ila tutakuweka sawa

    ReplyDelete
  9. Wewe kenge huna haya lione kwanza lilivyo sura mbaya mfupi kama nyundo eti unajiita Tasha una uzungu gani wewe wa kawaida tu unakipi kwanza eti unajifanya unanyota kwa kipi hasa Kuma wewe unadhani kuna mtu anakupenda tunakuchora tu ndo maana chuo tulikuibia bwana unajishaua sana na bado nakwambia mfupi kama dinga la mwisho eti kimekazana kuongea kuhusu lowassa ebu tutolee shombo hapa kuku wewe..yamekushinda bongo umekimbia unajifanya mzungu unauzungu gani wewe mbona huwezi kukaa na mwanaume na tunakuibia kila mwanaume unaempata hahaha halooooooooooo mjini hapa , si uliniharibia kwa boyfriend wangu matokeo kamuoa mtu mwingine msenge wewe unadhani nitakuacha na bado ntafukuzia kila mwanaume ulietembea nae kumanina wewe na utaona ntakachokufanyia na tutaona kama utaolewa si ulijifanya kutoka na boyfriend wa rafiki yangu nakwambia utaisoma namba utajua mimi ni manka sinta usibanie hivi wewe kahaba unaweza kujilinganisha na rafiki yangu halooooooooooo https://www.facebook.com/esthernciar.shoo mtoto wa watu katulia tuliii hips zinaita sexy and classic wewe mkaanga sumu kuingilia issue za watu utanikoma nakwambia utajua mimi wa mashenzini au uzunguni kwenu manina wewe!mxiewwwww!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh huyu Tasha yupi anaongelewa/???

      Delete
    2. Ngoja ni screen shot nimpe shogaaangu hee mabwaku!

      Delete
  10. ZARI TRYS TO COMFORT ....,

    zarithebossladyYour mother or father was someone's ex, the chic or dude your dating now is someone's ex.... gotta let the past stay where it belongs.
    XXXXXX FOR ALL TANZANIA ACTRESS
    + another ... Chezea Rosé shkiki

    ReplyDelete
  11. hahaaaa aisee Wema atabaki wema tuu no one like her! yai hapo anashindana na baby Tiffah! Wonders shall never end!

    ReplyDelete
  12. Nasikia ni pool party Wema ndani ya bikini mtamtaka wallay.I can't wait,jamani umbea huu mbona munana kafuta picha zake na Wema ?au kakodiwa tu kupamba sherehe?siamini Kama Luis anakula pale, daaa na magonjwa haya tutakwisha.

    ReplyDelete
  13. OOT:WADAU NISAIDIENI ETI GODORO GANI ZURI NI BORA NA LINADUMU KWA MUDA MREFU...NAPATA SHIDER XANA YANI KWANGU UCIKU UKIINGIA NAWAZA ASBH IFIKE HARAKA..NILILONALO CJIU NI FEKIZONE YA KANDA YA KATI...LINANIUMIZA XANA MGONGO KWA KWELI..PLZ NIJUZE TU ZURI KIKANUNUE NA WAPI YANAUZWA..... USIPONDE BIASHARA ZA WA2.

    ReplyDelete
  14. Nunua Confy lala fofofo

    ReplyDelete
  15. akushekishe head mara ngapi labda akupasue kichwa kabisaa,wema siyo type yako atakupwelepweta bureeeeee !!!!!!

    ReplyDelete