asas

asas

sintah

sintah

SHETANI SHINDWAAAA

mtoto na aunt sijui maana zaman likuwa dad, sijui Kylie anajisikiajeee wajameni....
Caitlyn former Bruce jenner
Chris Jenner, please change da name ooooo, haya mambo ya kubadilisha majina  ya mzazi ukiolewa matokeo yake ndio haya sasa unarudije la dingi hapaa vepee.....

Muache shetani aitwe shetani, alikuwa mume sasa hivi  fellow sexy momaaa,i die,, i swear this world isn't fair at all, we all live once and should make the most of it but not like this, hell nooooo imagine unaamka asubuhi dadio anakwambia mie napenda kuwa mwanamke hebu tuambiane ukweli bila wewe hapo ungejisikiaje sio kama kufa on his behalf, washikaji wa kitaa wanaona dad yupo busy na min skirts na handbags, purse, utandawaziiii ishia huko huko sisi huku tuendelee na culture zetu hatuhitaji kufika huku.

19 comments:

  1. Acha unafki ww mbona mabwabwa ndo marafiki zenu kina rio paul na kina bilali leo unashangaa nn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umenena hawataji anaoenda nao KIBAO KATA
      Ila tuombe Mungu mana kuna vitu duniani si VYA kuchezea na vinaumiza wazazi
      Sidhani kama KYLIE Anajisikia vibaya kumbuka wao kila kitu wanaamini ni nature Janne new REALITY show ujionee

      KUHUSU jina sidhani kama inshu SINTAH
      Kumbuka ukiachwa uchi ukatembezwa barabarani hata uvae nguo utahadithiwa ulitembezwaga UCHI

      Saa YY Alichangua penzi akazaa na watoto nao ambao hata wabadili jina bado baba ataitwa baba yao watafanyaje
      Acha fikira pumbavu Sintah
      Jina haliwafanyi waonekane wamebadili jinsia ni Bruce tu ndo Kaenda kumtembelea anamsifia Bruce nguo alovaa imempendeza
      Andika Google Bruce
      We huoni program Chris

      Delete
  2. By chris mauki
    UTASUBIRI SANA
    Wanaume wanavyotafuta mke wa kuoa kiu yao sio kupata mwanamke maarufu,mwenye jina kubwa,mwenye kuongea sana,anayetaka kujulikana kuwa yuko ktk kila jumuiko la watu,la hasha.Wao wanaangalia vijitabia vilivyofichika,wanachunguza vile unavyodhani sio muhimu kwao,wanaangalia utayari wako kuandaa mlo sio 24/7 uko bize kulinda kucha zisichafuke.kutwa umeshika simu unacheka nayo kwenye mitandao,usiringie uzuri wa sura na umbo,wenzako hawaangalii hilo,kaulize wengine wanavyo hivyo vyote lakini wanazeekea kwa wazazi wao au kuishia kuwa mahawara tu.unadhani kwamba hawataki kuolewa?Nooo!!Ni kwamba hawanunuliki.Kwani wangapi wamekuahidi kukuoa wakaishia kuoa wengine tena wewe umewazidi uzuri??change your priorities my dear,la sivyo basi utasubiri sanaaa,na utashona sare za wenzako sana tu

    ReplyDelete
  3. OOOT hivi hawa watoto wa juzi hawa vikina Tunda Masogange Tuerny Hawa wana isue gani mjini?Maana kutwa wapo mahotelini ndo hawa wanatuharibia watoto wanaona wenzao hawajasoma na wanakula bata sasa na wao wanatafuta wa kuwabebesha unga wawe na show off .Alafu huyu masogange ana usafiri gani mjini?Namuona kila siku kabebwa kwenye magari ya watu hebu tuwe tunawapa hawa watu makavu yao wasituaribie generation ijayo jamani mweee watoto hawasomi hawafanyi kazi kutwaaaa hotelini na kusafiri hawa wangefatiliwa sana pengine ndo mapunda kazi kutuharibia vijana wetu tuanze na hawa kujua nn wanafanya mjini kumudu maisha ya show off wasituharibie watoto wanaowaiga

    ReplyDelete
  4. INAUMIZA NA SASA KAANZISHA REALITY SHOW YAKE .
    PROGRAM YA JANA ALIKUWA NA MA GAY WENGI ETI ANATETEA WALE MAGAY WASIOKUBALIKA KATIKA FAMILI NA WANAOTAKA KUJIUWA
    YAANI SIKUMALIZIA PROGRAM UKIANGSLIAVUTAUMIA
    KAMANI DUNIA INSBADILISWA NA BINADAMU HII GHARIKA HATA ILE YA SODOMA NA GOMOLA ILIKUWA NDOGO .
    EEE MUNGU TUONDOLEE JANGA HILI DUNIANI MBONA WEWE NDO UNAUWEZO KULIKO YEYOTE

    SIJUI INAUMAJE UJAMAN MUNGU ATUSIMAMIE MAANA ZAMANI WATU WALIFICHA SASA INAKUWA BAYANA
    MOLA KUWA NASI KATIKA SAFARI YA MAISHA YETU .

    ReplyDelete
  5. Eeeh Mungu turehemu sawasawa na fadhili zako, tusamehe pale tunapoenda tofauti na mapenzi yako eeh Mungu wa mbinguni. Hebu tusome Zaburi 51 tuombe toba, halafu Zaburi ya 101 tuombe rehema na tuombee taifa letu na watoto wetu maana kama karne hii mambo ndio yako hivi huku tunakoelekea ni shida kabisa. Tuombee vizazi vyetu tuvunje na kuharibu madhabahu ya kishetani tuliyojengewa, na tukomboe nafsi zilizotekwa na ibilisi shetani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. amen mtumishi yatupasa tuombe rehema sana maana hata tunayoyaona mtandaoni na tv yanatunajisi. hata bila kushiriki tunanajisika

      Delete
  6. HAPA INANICHANGANYA
    NAJIULIZA ALITAKA ATENTION AU ?
    TV SHOW YAKE INAITWA BRUCE JANNE TV SHOW FEMALE
    SIELEWI JAMANI BARUDIA MUNGU TUNUSURU UMA WAKO
    HATUNA PÅ KUKIMBILIA HATUJUI NI NINI KIMEIKUMBA DUNIA YETU
    VYOTE VYA HALALI VINAGEUZWA HARAMU
    Bruce said he is not gay, but would not confirm whether he sees himself settling with a man or a woman in the future.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Majanga majanga Katunzi nae anataka DNA patamu
      Mungu hajawahi kuniadhibu nigombaniwe na wanaume toka ni zaliwe
      Nahisi wanaogombaniwa ni MA..,,,,,Hawana uaminifu ktk penzi, wanadeal na wanaume wengi

      Ila shawahi kuonewa wivu na najua ni ishara ya upendo
      Yaani dogo Diamond anatakiwa awe na roho ya UJASIRI NA UVUMILIVU KWANI KIVUMACHO HAKIDUMU DAIMA.
      Aishi na ZARI kwa kutaka kukuza zaid jina ila hakuna la zaidi
      Zari anapenda PESA ,ATENTION, MAISHA YA JUU .
      NA HAJATULIA NI SIMBA MWENDA POLE .

      Tuendelee kusubiri PROJECT
      NA wengine tujifunze kupitia kwao
      Ukiachana na mwanaume usimkomeshe kuzaa kwa mwingine unajikomesha
      Ni bora umkomeshe kwa kuolewa na bilionea kuliko milionea wa iumsoma gazetini
      ATENTION ZA KINA BRUCE JANNE ZITAWAFIKISHA MBALI

      Delete
    2. Kuhusu Zari, mimi kwa upande wangu naona alitamani sana kupata mwanamme wa pekeyake ambae ni single mattresses alivyompata Dai sidhani kama ataweza msaliti. Kama alifwata pesa basi asinge mwacha Katunz manaye tayari anazo na yuko very established kuliko Dai. Au angekuwa amemvumilia na kutomwacha mmewe wa kwanza kwa sababu ya pesa

      Delete
    3. Yawezekana alitaka SINGLE MATTRESSES.
      DIAMOND KAMALIZA WANGAPI BONGO
      NADHANI ALIKOSEA KWANI UKIACHWA NA MWANAUME KACHUKUA MWANAMKE UNATAKIWA UWE MAKINI USIKOSEE MLANGO WA KUINGIA
      WEWE UNADHANI ATAPATA RAHA GANI MAISHA YA FAMILIA KWA MAISHA ALOKUWA NAYO KWA IVANI
      KIBAYA VITU VYOTE NI MALI YA IVAN
      WAKATI WA CHAGA BABY ALIMWAMBIA WAONESHANE BANK STATEMENT ALIKAA KIMYAA AKAMALIXIA HAWAOLEW NA WAZUNGU KUTAFUTA URAIA WANAUWEZO WAKUSAFIRI DUNIA NZIMA
      WAKAT DADA ZAKE WAMEOLEWA NA WAHINDI NDO TUSEME WANATAFUTA VIZA ZA KWENDA KWA DAKTAR INDIA
      ??
      KATUNZI ANAWAKE WE UNAJUA WANAUME BONGO WANATAFUTA KWA KUJINYEGEZEA
      AKAONA NA KUJUA DIAMOND ATAMWEKA SAWA AKIZAA

      BUT TUMUOMBEE MEMA ZAIDI ILA WANAUME SI WATU
      NA MWANAUME MWENYE MAMA HUNA MAMLAKA NAE
      NAMUOMBEA MUNGU ADUMU KTK NDOA KAA MIMI KWANI UKIMWOMBEA MWENZIO MABAYA HUKURUDIA

      Delete
  7. Hilo nalo neno chris mauki,hiv kuna mzuri alimfikia sintah kipindi kile??Sintah ulikua na bado kifaa bwana,ila ndo hivyo tena,msililie uzuri lilieni bahati

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahaha kwahiyo sinta mzuri ila hana bahati

      Delete
    2. Bahat anayo ila kujishededua blog yake nahisi wanaume wanamwogopa asubiri wakongomani wasomjua kaa alivyositiriwa wolper

      Au asubiri waganda
      Bwana awe nawe milele na awabariki wanawake wote wasitirike

      Delete
  8. mnaosoma hapa mtakuwa najisi hata jioni..including me self. hivi ako ka k kakupandikizwa ka caitlyn kakoje? he hehehe!

    ReplyDelete
  9. Tusalini sana ndugu zangu Mungu atuepushe na Haya.

    ReplyDelete
  10. Pole yako Zari ulingia tz kwa pupa? Dai mtt watandale utaishi na wakwe na watakuandama mwanzo mwisho manake wamaa wakiswahili ndio zao mama mkwe nuksi kweli kila saa macho mlangoni kwako umetoka au umeingia saangapi apate kumwamhia mwanae .pole umeinzia choo chakiume mama mkwe uliye mpata ni shida alikuwa ana wandama mabibi wa dai pole na wewe naona yashaanza kukushinda utaishije na mamamkwe nyumba moja bibi? Yani maisha yako utajutia kuama kwa katunz kulea mawifi nyumba moja na mama mkwe juu .kiruu iyo nikero ya maisha

    ReplyDelete