asas

asas

sintah

sintah

TATIZO LIKO WAPI?


Kama watu wangekuwa wanafaidika sana na muziki basi wangekuwa ni waimbaji wa injili, ila waimbaji hawa wa nyimbo za  Mungu wanajikuta kila siku wako katika matatizo yote nisababu wanalitumia jina la Mwenyezi Mungu vibaya, jina la Mungu ni tukufu sana kwamba ukiwa unajifanya umeokoka huku unadanganya Mungu ana kuadhibu kwa mfano Rose Mhando na kashfa zake, na Bahati bukuku na mambo yake ya mikorogo na Flora Mbasha vituko vyake ...
sasa ukiangalia haya matatizo unajiuliza  tatizo lipo wapi? kwanini wanalitaja sana jina la Mungu na wao wenyewe hawapo ho;y?
sasa hivi waimbaji wa muziki wa injili ndio wameshika hatama ya mambo yote ya zinaa nk ambayo Mungu hapendezwi nayo, Flora Mbasha yupo busy kuongea na waumini na huku yupo na mume wa mtu jamani tumuogopeni Mungu....

37 comments:

  1. No body is perfect. Who are you to judge them? let God judge them and not you. You are not an Angel. habari za kusikia usizozijua unazitundika mitandaoni kisa una website. u dont have evidence of what u have written

    ReplyDelete
    Replies
    1. Chukua Fanta baridi na chips kuku ntakuja kukulipiaaaaaaaaaa

      Delete
  2. Na wachungaji wengi wanatumia jina la Mungu kwa biashara zao tena haramu,uzinzi,uongo/utapeli.
    Sinta mimi ni mkristo lakini ukweli viongozi wetu wa dini wana maovu sana kuliko hata wa dini ya wenzetu.Ni kweli binadamu hakosi mapungufu lakini kwa nini kashfa nyingi ziwalenge wao tu?
    Mfano wa wazi mchungaji gwajima haeleweki kabisa,ni mchungaji?mwanasiasa?mfanya biashara?nimeingia kanisani kwake mara 3 na ni baada ya kushindwa kwenda ninakoabudu kutokana na sababu zinazojitokeza,na kwa kuwa ndilo kanisa karibu na ninapoishi basi huwa naenda kuliko kupitisha siku ya bwana bila kusali,lakini sijawahi kuvutwa na mahubiri yake,mbaya zaidi hata lugha anayotumia sio njema kabisa.Kristo ni mmoja lakini sitakaa niingie tena kwa mchungaji huyu,ni bora nibaki nasali kupitia wahubiri wa kupitia TV.NAKEMEA KWA JINA LA YESU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mh!! wewe fanya yako habari ya Gwajima achana nayo bwana!! wewe ni ccm nini!? toka awe na Edo ni shiida mjini eh!! halafu only God can judge people not you! angalia vidole vyako vinne vyote vinakuelekea wewe mwenyewe!!!

      Delete
  3. Sintah fanyayako,chunga domolako,huyo mungu anawaona nayupokazini hajalala usije ukabeba laana zisizokuhusu.Nikama wewe mungu anakujua ubaya nauzuriwakowote,kwani umetimia wewe?mungu hulipa kilamtu kwa wakat wake nandiomaana tukaambiwa utavuna ulichopanda haya kafanye yako

    ReplyDelete
  4. So you are judging them?

    ReplyDelete
  5. NI KWELI ILA UKINGALIA SINTAH HATA WEWE NA SISI TUNAMKOSEA MUNGU WEWE UNAKUJA NA STORY ZA WATU NA KUZIHUKUMU NA SIE TUNACOMENT WAKATI KAZI HII NI YA MUNGU
    KUHUSU KUIMBA NADHANI NI BIASHARA KWANI ANGALIA WACHUNGAJI WANGAPI WANAKAMATWA NA SEMBE WENGI WANATUMIA JINA LA MUNGU KAA KIVULI CHA KUWAONESHA WAO NI WEMA .
    KUHUSU MUME WA MTU KUNA MAPADRI WENGI KWA SASA WANAZAA KWA SIRI .NI NGUMU SANA KUMREKEBISHA MWANADAMU IKIWA HAMUOGOPI ALOMPA PUMZI
    USHAURI SINTAH JITAHIDI ANDIKA MAMBO MENGI YA WAGONJWA WANAOOMBA MSAADA NA HAWAJUI WATAPATAJE NADHANI UTAPATA UMAARUFU WA KUDUMU
    KTK GAZETI LA RISASA KUNA MTT KAVIMBA TUMBO NA MWANAMKE KAVIMBA PAJI HAWANA HATA HELA YA VIPIMO WAANDIKE WEKA PICHA ZAO TUWEZE KUKUMBUMBA WATU WENYE SHIDA KULIKO KU DEAL NA WATU WALOFANIKIWA
    TUNACHANGA PESA MAHARUSINI KWA VISHINDO TINASAHAU WENYE MARADHI
    TUNAJADILI HAPA WATU WENYE MAISHA YAO SITUTUMIE MUDA KUJADILI WASIO NA MAISHA
    WEWE UNADHAMBI ZAKO NA MIMI NA ZANGU MUHIKUMU NI MUNGU
    MIMI NIMEOLEWA WEWE UNADHINI JE HUVUNJI AMRI 10 ZA MUNGU SINTAH ?UNATAFAUTI FANI NA HAO ULOWAANDIKA
    USIJIFANYE MWEMA KWA MANDIKO ILA ROHO INAKUSUTA SINTAH WANGU
    FANYA YAKO YAWATU ACHANA NAYO

    ReplyDelete
  6. sinta una uhakika na haya uliyoyaandika? habari za magazeti ya udaku ndio unaziamini mpaka unawasema hivi? wewe ya kwako unayoandikwa na magazeti ya udaku huwa yote ni kweli? Kumbuka hawa ni watu wa Mungu, inawezekana kweli wana mapungufu lakini pia shetani anawawinda na anawapiga vita, na hilo ni kawaida. tuwaombee tu. ila pia tusiamini kila kitu cha magazeti ya udaku, unless una ushahidi wa kutosha.

    ReplyDelete
  7. Shetani anapenda kuwafuata sana watu wanaomtumikia Mungu kwa vyovyote vile ili wao watumike kuwaharibu watu wengine. Hivyo kama hujasimama vizuri lazima shetani akuteke sawasawa na atakupa vitu vizuri ili kila mtu avutiwe na wewe. Kama hao waimbaji shetani atawatumia kutengeneza nyimbo nzuri na kucheza sana na kila mtu atazipenda. Hivyo wapendwa kama mtu umeamua kumtumikia Mungu mtumikie ipasavyo na usimame haswa acha kuwa na roho mbili mbili.

    ReplyDelete
  8. sinta muogope mungu usikuhukumu wewe sio mungu linda sana kinywa chako

    ReplyDelete
  9. Wote wako kibiashara hkn mwenye imani ya kweli ht mmoja
    Na bado maskendo yatawaandama

    ReplyDelete
  10. mkorogo utumie mie wewe dhambi umvishe Bahati Bukuku kwani umeishiwa topics? mxiuuu. Sasa wewe unaewasema hawa na wakati we mwenyewe mkorogo unauabudu na kuusujudia kuliko unavomuabudu Mola wako..una tofauti gani haswa na unatufundisha nini? kwamba usipoimba its ok kutenda dhambi? hao kina Bahati Bukuku achana nao kina shilole wamekushinda unaanza kuchokora wasio size yako. huwafikii hata uzikiri mtupu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tena sinta mbona hujawahi post picha za TBT? si unajiogopa jinsi ulikua na rangi nzuri na sasa hv umeenda kununua uzungu pori? kujichubua ujichubue wewe tu wengine dhambi?kama wewe mwanamke weka TBT ya miaka ya 98

      Delete
    2. hata mm nashangaaa mambo anayafanya yy af anawasingizia waiMbaji

      Delete
  11. Sintah mwogope mungu, usiwa judge watu usiowajua, kila mmoja na maisha yake,humjui Bahati Bukuku wala Rose,unawaona tu kwenye CD, kaa kimya usitake kujianzishia vita usiyoiweza,hawa sio kina Mange wa kutukanana na wewe,sio size yako kbs.

    ReplyDelete
  12. Wewe ni nani Sintah hata uwaseme hawa watu? kwani habari za Zari zimekuishia? mbona wewe huna ndoa umezalishwa tu na mume wa mtu,kwani wewe sio kioo cha jamii au kioo cha ndugu zako? unakoelekea sio.Umeona jana gazeti la udaku limetoa hii habari,na wewe ukaibeba haraka haraka, tafuta habari za kujenga ili usiharibu blog yako,tumia vzr Masters yako.

    ReplyDelete
  13. NAFSI NA AKILI YAKO HAVIKO SAWA! MUOGOPE MUNGU

    ReplyDelete
  14. Mhhhh!! Toa kwanza boriti kwenye jicho lako dada. Usihukumu usije ukahukumiwa. Haya mambo tuyaachage tu.

    ReplyDelete
  15. Una uhakika Flora Mbasha yuko na mume wa mtu, au ni hayo maneno yakusikia?

    ReplyDelete
  16. kwa hiyo wewe ndio una haki ya kujichubua kwa sababu sio muimbaji wa gospo? hawa ni binadamu wana mapungufu kama wewe kwanza ulishamkuta flora na mumeo mpaka usema yuko na mume wa mtu? asie na dhambi ndio awe wa kwanza kuwashutumu hawa

    ReplyDelete
  17. tena ukome kabisa wewe nyadundo kutwa kufuatilia ya watu hivi hao watoto wako ulizaa na nani? wewe ni kioo au kivuli cha jamii

    ReplyDelete
  18. we nawee kama tuu Mange wote hamjielewii, kazi yenu ya watu yenuuu yamevundaaa

    ReplyDelete
  19. nilijua tu utabania comment. Kuhukumiwa wewe hutaki ila kuhukumu wenzio una enjoy sana. .mkuki kwa nguruwe ee kwa bin adam mchungu. Lakini umeisoma kimya kimya ikakutachi ukaona haya hata kuiachia jinsi ukweli ulivokuuma. Achana na kina Rose Muhando sio level yako.

    ReplyDelete
  20. This out off topic jamani, sijui nitafikishaje huu ujumbe lakini Leo nimeudhika sana, ninashida ya kiasi kidogo cha pesa na nilitakiwa kuipeleka Leo kunako husika lakini sikua na hiyo hela nikamuomba ndugu yangu anikope, mtu amehangaika kanitumia hela kwa muda muafaka , then nakwenda western union kuchukua hela wananiambia leseni imeisha muda, jamani kwa uelewa wangu mdogo najua jina, sura yangu na picha kwenye kitambulisho vifanane ndio utambulisho ,sasa hii ya kusema kitambulisho kimeisha muda inahusiana nini? Jamani hebu mnishaidie labda uelewa wangu mimi Ni mdogo. Nataka kujua maana ya ID!!!!?

    ReplyDelete
  21. Kuimba ni nyimbo za dini ni ajira Na ht kwenye biblia imeandikwa wengine watafikisha ujumbe,Na sio kila muhibiri,padri askofu.muumini...anakwenda mbinguni,meaning sio kila aniitaye bwana bwana ataingia ufalme wa mbigu,wewe unachoshauriwa sikiliza ujumbe,then let the word of God into you,but don't judge from out side ...!!

    ReplyDelete
  22. Kuhusu Flora mbasha muache kipenzi cha watu. ..pili je wewe toka uzaliwe hujawahi kukosea? Kumbuka wao ni binadamu hukosea pia sio malaika hao

    ReplyDelete
  23. MMEMKOMESHAJE HUYU KIZABIZABINA ASOFANYA YAKE KUTWA YA WENZAKE YY KAZAA WATT BABA ANAJUA MWENYEWE
    SIUANDILE YA ZARI SHOGA ALO ALOISHIWA MASHAUZI
    MWANZO ALIWEKA NYUMBA YA SOUTH NA MAISHA YAKE SIJUI KARUD KAKUTA CRDB WAMEBEBA VITU VYAO KABAKI KU WISH WATU NA KUWEKA MATANGAZO INSTAGRAM
    SINTAH HUNA HAYA WALA HUONI VIBAYA KILA KUKICHA UMO NA WASOKUHUSU LEO WANAO COMMENT WAMEKUKOMASHA UTAUWEKAVWSPI USO WAKO ULOANZA KUSINYAA KWA UZEEE

    MUNGU ATAKUHUKUMU KAMA UNAVYOJIPA KAZI YA KUHUKUMU WATU
    MFYUUUUUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mnamuona zari tu huyo madam ambae hana security wala guarantee yamaisha hamumuoni...kafungua duka bora angeficha lina perfume zakuhesabu..alitakiwa awe naduka lamaana hata la jestina wadarfree market lisione ndan kulingan nasifa zake...wema ananyumba yakupanga..maisha yake mjini mpaka ahongwe sibora zari mwenye security yamaishaa....

      Delete
  24. Sijawahi kujua watanzania ni wapumbavu namna hii. Hivi kwa nini skendo ziwafate hawa tu kati ya waimbaji wote? Kuna wahubiri wangapi wa miaka na miaka hawana skendo lkn hawa wa juzi juzi skendo kibao? Truth be told, wako kibiashara tu full stop.
    Mshawahi kumsikia mwakasege ana skendo? Mwimbaji munishi wa miaka mshawahi kusikia skendo? Waimbaji wa miaka ya 90 mshasikia skendo zao? Kwa nink hawa walioibuka juzi juzi? Jibu rahisi, biashara tu,
    Sintah achana na hawa wapumbavu wasiotumia akili hata ya paka tu kuwaza.

    ReplyDelete
  25. Jiangalie wewe kwanza, upo sahihi? wewe mwenyewe umezaa na mume wa mtu, kutumia mkorogo ndiyo namba moja, unataka kutuambia nini?

    ReplyDelete
  26. Hahahaaaa sintah bwana

    ReplyDelete
  27. Hizi comments zimeandikwa na mtu mmoja. Kati ya hao watuhumiwa wa Sintah­čśé. Kitulize dada. Kama hufanyi uovu uliotajwa nini kutoa povu micomment usiku kucha. Muache Sintah aandike atakacho.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kitulize wewe mwanga mkubwa we..tulioandika ni sie watu wa kawaida kama wewe..acha kukurupuka ka mnyaji wa kichakani ulofumaniwa na watoto. .mxiuuu!

      Delete
  28. Mwanga wewe na ukoo wenu. Shwainn!! Aliyekurupuka nani kati yetu? unajibu hata hujui unajibu nini.. Ndo nshasema kitulize kama haikuhusu povu la nini. Wacha waanikwe hawa wanaojidai kuhubiri injili wakati ni wachafu wa kutupa

    ReplyDelete
    Replies
    1. katawaze uko una kimavi kimekuganda chakukereketa..mwanga mkubwa weye!

      Delete
    2. Heheiyaa na baaado. Bibi we utatafuta kila neno lakini huniwezi. Na kwa taarifa yako it takes one to know one! Kama mi mwanga we ni queen wa wanga! Nyooo! Uso na haya hujui vibaya, shetani anakwita akakupake mafuta. Kitulize bibi wee. Ndo shasema sasa, hawa wainjilist fake waanikwe. Hutaki, meza nyembe.. Haloooo. Jibu na hii wewe fugly biatch! Umekalia mwanga mwanga huna jipya.

      Delete
  29. sinta acha potosha watu juma nature alikudinya weeee akakucha halafu unatuletea ukoko hapoa

    ReplyDelete