asas

asas

sintah

sintah

TUMFAHAMU AGNESS GERALD (MASOGANGE)


Hello leo katika star wetu wa leo tamuangalia Agnes Masogange, Hebu jiulize Masogange anafanya nini? kuna kitu gani haswa anafanya ili wasichana wanaokua wamfanye role model wao? kwani bado anaendelea na video vixen? model wa majukwaani? muimbaji?muigizaji? ni nini haswa anachokifanya kinachomuingizia kipato na watoto wetu/wasichana wetu waige tabia ya star wao? hebu tujuzane?

38 comments:

  1. Hivi huyu kweli maisha yke hayasomeki kukicha ni hotel tu au bado ni punda?Alafu mbona ana mfereji mkubwa sana akivaa nguo je akivua inakuaje?Au anatumia mtandao pendwa?

    ReplyDelete
  2. Ni maswali mengi tunaweza kujiuliza jibu analo AGNES
    Na anawazazi wake yaweza kuwa ni jukumu lao kujua maisha ya mtt wao au ndo kumwacha aendelee na maisha yake kwakuwa ni mtu mzima na hawawezi kumchagulia
    Kikubwa Sintah tafuta vitu vya kuwaongoza watu sio kujua maisha ya watu ambao hatuna umuhimu nao .
    Wewe ulishatafutia Uganda siumpigie Zari alokupaga mashost enzi zile .
    Badala ya kurudi na Diploma ukarudi na Mimba aende zile club mlizokuwa mnaenda kisha akuletee jibu

    ReplyDelete
  3. Agnes Mash anafanya kazi na biashara
    Kaa unamtaka mfollow insta ukafanye nae kwani kina Zari walokukarisha enzi zile uganda siwakupe shoga kwa South A.
    Au kaungane na Huddah kuliko kumtafuta Agnes
    Nakuonea uruma Sintah hujijui unatafuta kwakuanzia bora ungetufata kwenye kampeni ukala mahela na NDO Ushachelewa
    Au mtafute Dida yuko S.A atakupa Dili SINTAH

    ReplyDelete
  4. Siku hizi anauza tu nyapu. hawezi kuwa role model wangu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. THE game is over!
      Tuzae kwa wanaume kulingana na levo zetu kama wanazua au ukweli ila yatatokea .Mie namaisha yangu kazi yangu watoto wangu au sijabarikiwa watoto sijiingizi kwa mwanaume kaa nililewa
      Achana na Agnes bwana
      Mwonee uruma shoga aloacha panono kukimbilia Tandale
      Tabia ya mtu ni Kama ngozi
      Nampa miaka muchache tu ataandika KIGANDA BADALA YA KIZUNGU
      Sasa ni wazi kuwa familia ya staa mkubwa wa muziki wa kizazi kipya Bongo, Nasibu Abdul ‘Diamond Plutnamz’ imemtema rasmi mzazi mwenzake Zarinah Hassan ‘Zari The Boss Lady’ kwa kile wanachodai …. “Tumechoshwa na uzungu wake”, Risasi Mchanganyiko linaweza kuandika.

      Delete
    2. Akiandikwa madam ooh anasingiziwaa..tatizo ananyota..wanataka wauze magazeti....akiandikwa zari ndoukweli...kafen mbele huko kutwa mnafurahia maanguko yawatu...subirien birthday yamadam wenu akodishe magar yauwingo aseme kasapraiziwa aite nawaandishi

      Delete
    3. kuna watu hawanaga mishipa ya haya adi aibu. Sasa hao wanandugu kisa cha kurundikana kwa huyo Dai wakati wenzao wanahitaji muda wa kukaa peke yao ni nini? Mwingine ndoa imemshinda kenda jirundika kwa kakamtu na kusababisha uhusiano wa wenzao kuvunjika. Eti hatumtaki tena yeye ndo hawataki nyie mlokosa haya. Aibu tupu. Eti anajifanya mzungu, kuna mwanamke gani anaependa ukoo wa mume umjalie nyumbani hata uhuru wa kuvaa kanga moko anakosa! Haya na huyo uncle Salum humo ndani nae kafura top bila hata haya..mxiuuu! Yote hayo ni kosa la mwenye nyumba. Sijui huyo D akitaka unyumba mtampa nyie!..tokeni umo ndani mama Tiffah arudi afurahi na baba mtoto wake. Kwani hamna pa kwenda? mschweeew!

      Delete
    4. hata kama mimi ni zari ningekimbia mpakaa miguu ichomoke, kukaa na wifi mmoja tu majanga sembuse kukaa na waswazi walioona mwezi manake zari pale kwa diamond kapaweka kizungu mnoo yani panavutia sana ingekuwa ni diamond na hao nduguze bila zari kusingekuwa na mvutoo ng'ooo si mnakumbuk yale masufuriaa?

      diamond alikosea mnoo alitakaiwa awaache sinza awalipie kodi na kule waende kutembea tuu full stop sasa watapageuza uswazzz na soon wataanza kufuga mabata kama kota za polisi.

      na nyie mawifi hii tabia ya kung'ang'ania kukaa na kaka zenu mkomee bora kaka ambaye tayari yupo kwenye ndoa miaka 15. manake ndoa yake ishakomaa sasa zari mkaenda kumjazia nzi na kumsimanga full uhenzi na diamond hatokaa aishi na mwanamke kwa amani akiendelea kuweka kambi ya wakimbizi huko white house.
      hata wakati wa wema hawa wakina esma na mama diamond walimtesa sanaa na hawa ndo chanzo cha uhusiano wao kuwa wa kuunga unga. mfyuuuuuuuu…….
      mama akae kwake amtafutie diamond baba wa kambo sasa yeye haja zake za moyo huwa anafanyajee manake bado mama mdogo atii ndo mana kakonda hapati ile kitu roho inapenda.

      Delete
    5. Kuna kipindi nilisikia D alimjengea nyumba mama yake kama ni kweli kwanini mama yake na familia yao hawakai katika hiyo nyumba aliyojengewa mama white house wawe wanaenda pale inapobidi tu maana siyo standard! Dai sasa na yeye aoe kama kashapata anayemridhia ubachelor nao unasababisha watu kujazana maana akiwa na mke na si mahawara heshima inaweza ikawepo

      Delete
  5. Hana kazi yoyote kwa kweli na hata huo unga habebi tena siku hizi anauza tu nyapu lkn huwz kuamini msichana kama yy hata kushika usukani hajua dadeki endeleeni kutamani msivyovijua ni shida hayo mnayoyaona hayana ukweli wowoe hata huko hoteli anaenda akiwa na mshefa tu

    ReplyDelete
  6. nanyie nanyi khee!Yenu vimdomo vinafunga ka tigo, ya wenzenu vinachanua ka k zenu pale mkichutama khaa! Role model si muwe nyie kwa ndugu zenu huyo Agnes mtasubiri sana. Kwani mamaake aliwazalia nyie? Nanyie zaeni wa kwenu wawe role models..inahuu kumsakama mwana wa mwenzenu?

    ReplyDelete
  7. Biashara kama yako

    ReplyDelete
  8. Kweli umbea kipaji.....tuwekee na yule mdogo wako mahinga aliyekuwa anauza uchumi tujue ana kazi gani sasa maana uchumi kwishiney....SINTA acha maisha ya majungu na umbea waache watoto wale maisha yao kwani hata wewe enzi zako ulishapitia hayo anayofanya Aggy,wakati wake ukifika atapumzika hebu mpumzishe mdada wa wa watu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee nae aggy mtoto? kikongwe hicho kinanusa 30

      Delete
    2. Nimekupenda bure kwa comment yako
      Agnes hana kazi ile sehemu ya kwanza
      Ila kwa sasa anafanya kazi sehemu moja Mrs. Manongi mama Mzaa sintah

      Sintah unaendelea kududimia kwa giza la pepo wa Umbea hii life si sawa NA yako tuuuuu
      Tena Egy mbichiii na anamvuto.com Haozi NA Akioza hachachii
      We ushachacha
      FANYA LAKO

      Delete
  9. Ha haaa uwii,eti hata kushika usukani hajui,we ndo umeua!watu mna maneno sana jaman,khaaa

    ReplyDelete
  10. Muacheni mrembo wa watu jamani,ila ni kweli hajui hata kushika usukan wa gar??ebu jibu basi masogange!

    ReplyDelete
  11. ACHANA NA MAISHA YA WENZAKO, NO ONE WILL SUPPORT YOU FOR THIS POST..MXIUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee masongane tuondolee macapital mxiuuu malaya uliyekwisha muda

      Delete
  12. jamani maisha ya ista achaneni nayo ni fake dake dake...Agness anaishi jorbirg hana kazi yeyote zaidi ya umalaya tu ila ni hodari sana kuhudhuria kwenye matukio ya wabongo ni namba moja anajitoa sanaaaaa..kupika na vyote ilo tu nampa pongezi..ila kwa kazi hana anauza k anapata hela ya kula yes kapangowa appertment na yule mnaigeria aliekuwa anasema anamuoa yule ndo the don wa unga ila alimwacha masogabge baada ya kumshawish mnaigeria amfire yeye alizani ndo kumtega yani hatachukuliwa tena kumbe mnaigeria hali matako na ikawa mwiaho ila akamwambia nirakiwa nakusaidia tu..ila anauza paputo na anapokaa napajua karibu na kwa neto....hana lolote wanajiuza tu..na pili huyo rest anaegombea udiwani kawe ndo shost wake anakujaga kujiuza huku msiome wadada wanajidai ista...rest marwa anajiuza akija huku nankwa sifa alizokuwa nazo akawa anataka amwamwishie mtoto wake husu sa asome huku ..chekeleeni eti atunzwe na masogangange jamano....acheni fake life ishini reallity

    ReplyDelete
  13. Jamani nina watoto wa wili na nina ishi Ulaya nime achika alafu nabeba box hadi nachoka nanimeuza k sana lakini pesa yote unaishi kulipa nyumba. Naombeni ushauri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Rudi nyumbani Mamiii

      Delete
    2. Ulaya gani hiyo mwenzetu? Nawewe utakuwa unamuandika mtu mwingine. Mtu na akili yako timamu huwezi kujidhalilisha hivo eti nimeuza k sana. We ni mwanamke mgomvi na una roho mbaya. Na ushindwe katika jina la Yesu. Na huyo unaemuandika Mungu amsimamie awe juu zaidi yako. Na kama ni kweli ni wewe mwenyewe basi akili yako si nzuri utaishia kubeba box adi mikono ipinde. Acha umalaya utafanikiwa. Next...

      Delete
    3. Si ulejeee nyumbani, kila kitu kiko huku ni hakili yako tu. Fulsa ziko nyingi we njoo na mtaji tu. Utauza k weeee mpaka lini?

      Delete
    4. Njoo bongo biashara ya K inalipa sana..teh teh teh

      Delete
    5. Pole wewe dada uliye achika na watoto 2 serekali ya ulaya inatenda aki nenda ka mshitaki mumewe atakulipa pesa za kulea wanao na pia serekali wanaweza kuangalia swala la nyumba ,ayo yote nimaisha na yana mapito mtuinie mungu wako ndio mweza wakila jambo

      Delete
    6. Usikute unaye msema alisha kusaidia sana tu , lkn binadamu wewe usiye na shukurani ya atakidogo alicho kupatia wataka nini wakti maisha yake uyafikii ata robo wewe? Au ndio wale shukurani ya punda mateke? Pole yako mkodombwe

      Delete
  14. Jamani makalio ya Agness ni msingi tosha WA biashars

    ReplyDelete
  15. Agnes anajiuza humu mahotelini... inauma sana ukimuona anavoletwa na pimp kujakutambulishwa, then baadae anapita kwenda kulala na mgeni halaf bila aibu anapita asubuhi akizungusha matako huku akiwaonesha kuwa amepewa mradi na mungu mtamfanya nini...(kwani hana wazazi????!!!) na sio mara moja, jamani u need to grow up, jali utu wako, unabadilisha wanaume kama nguo za ndani? I pity ur parents!!!

    ReplyDelete
  16. Leo atalala na bwana mganda, kesho atalala na mnigeria. Yaani hilo li papuchi lake lipo kama dumping bin. Kinachoboa amepararuliwa mshipa wa aibu, ukimuona tu utajua ni changu mzoefu, wala hana haiba ya kike, sura pararuuu mfyuuuuu.. sijui hajafundwa... anaona kugawa k ovyo ndo kufanikiwa. hehehe hata ukifanikiwa hela yake chafu, hela ya mikosi, hehehe hela ya umalaya... aibu... Jistahi mtoto wa kike, make use, tena wisely of ur beauty na Mungu pia umweke mbele... unafikiri utaishi daima.. je leo ukipata watotot, utaawaambia ulikuwa unajiuza? Tulia tafuta kazi itakayo kupa kipato na mume atakae kupa heshma acha kutumika kama dekio

    ReplyDelete
  17. Mwanaume gani atamuoa Agnes, labda awe mtoka mbali. Umri ukisonga ndo ataipata habari yake sie yetu macho. Mwachwe auze k. wakitokea wengine wapya atalijua jiji.

    ReplyDelete
  18. Ni kweli kabisa Agnes kazi yake kubwa kuuza nyapu everywea..akipigiwa simu kokote yeye yupo available watanzania yeye wanaigeria yeye..uyo davido kamtia kamuacha kaona hana jipya lol..she is a professional biachhhhh..she sleeps with everrybody as long u hv cash#she is a whore

    ReplyDelete
  19. huyu si muuza K tu na kuishi mahotelini................kazi kuokota vi pimp vya kumuuza.

    ReplyDelete
  20. Hahahaaaaaaaaaa masogange kunamtu hukojuu,kanichekesha mfereji wake umefanyaje misioni lolote kwake naona mjinga tu,kashafeli maisha

    ReplyDelete
  21. Enter your comment...mtoto mzr achen kumuonea wivu chungen ndugu zenu

    ReplyDelete