asas

asas

sintah

sintah

Vanessa Mdee - Never Ever

Hayaaaaa dada VeeMoney ametoa kichupa kingine, toa maoni yako kuhusu wimbo huu na video hii

23 comments:

  1. WOW! that kichupa is wow! ila dakika ya 2:38 - 2:57 kuna bits nzuri i wish angecheza zaidi au angekuwa na madansa fulani hivi amaiziiing. love ya Vee Money

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mhuu hapo kweli mdau kuna kinanda kizuri hapo bala nyimbo nzuri pia hongera zake

      Delete
  2. Hapo hajakeuka maadili na mila za kitanzania eeer...swali tuu!

    ReplyDelete
  3. Vanessa ana umbo zuri na ni kwepesi she jeeds choreographer mzuri wa kumfyndisha kucheza zaidi. Like in this song katushtulia tu lakini hajacheza vile inavyotakiwa. Jitume zaidi in dancing and uwe mbunifu si kila siku unacheza style zilezile... otherwise the video standard is awesome.

    ReplyDelete
  4. beyonce wanna be…. wimbo tasteless hii ni kwangu mimi kama kuna anayependa wimbo huu ni sawa ndo mana vidole havilingani.
    adios...

    ReplyDelete
  5. beyonce wanna be…. wimbo tasteless hii ni kwangu mimi kama kuna anayependa wimbo huu ni sawa ndo mana vidole havilingani.
    adios...

    ReplyDelete
  6. NZURI SANA
    NURU THE LIGHT MBONA ANAIMBA HASIKIKI JAMANI TANGU KAANZA HATOKIII
    NYIMBO ZAKE ZINAWAVUTIA WATU WAKE WA KARIBU HAZINA MVUTO KWETU
    ILA ANAKAZANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo ananata ka mnduku wa bata.

      Delete
    2. yule ni mwanasaikolojia ana kazi ya maana na home mambo safi kuimba kwake ni kufuraisha roho yake sio kama mwafulani kwao ndo ajira asipoimba swala la kwenda chooni asahau

      Delete
    3. hamna kitu nyimbo hazimtaki ati mhugo andazi ha ha aa mdau ni kweli nyimbo zake ni kwa ajili ya watu wake wa karibu tuu. na mambo safi ni kuishi kwenu hadi uzeekee kwenu? auze zake sembe tuu ndo anaweza zaidi.

      Delete
    4. Hahahaa eti zinawavutia watu wake wa karibu. Hihihii!

      Delete
  7. Kenyewe kazuri ila videoni kuna papara nyingi. Mtu ukiangalia unachanganyikiwa unakuwa huelewi nini kinaendelea. Angetulia kidogo ingekuwa pouwa sana. Wimbo siyo kiivoo! Sorry!

    ReplyDelete
  8. Video nzuri but wimbo sijaufeel sana

    ReplyDelete
  9. Mmh mi huyo huwa hanishawishi kimuziki kwa kweli

    ReplyDelete
  10. Kaiga dance like we are making love wa ciara,too much kukopi

    ReplyDelete
  11. Video mbaaaaaya maana kachezea kwa maji tuu, wimbo wenyewe mmmmmm, nyota zinaendana ina maana na omy dimpoz hazikuendana, jux mwwnyewe domo kama guy...

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahaha et domo km guy, wanaomsifia jux cwaelew labda usmart ila u HB hana

      Delete
  12. Nyimbo nzuri imetulia amecheza kutoka na madhari ya nyimbo yenyewe, Vanesse mzuri mpaka umbo lake.

    ReplyDelete
  13. wasenge kweli humu sasa huyo nuru akiuza unga inakuhusu nini na wewe kauze mkundu wako pia jadili lilowekwa hapo juu sio maisha ya mtu .......positive mind kumakibuyu weeeeeee

    ReplyDelete
  14. I REAL LYK DE SONG VEE MONEY U DID IT.

    ReplyDelete
  15. Sintah una roho mbaya sana, umebania kuweka comment yangu hapo juu coz imejaa ukweli ila huyo malaya wa Sweden anaemtukana nuru she is miserable looser, nakuambia soon very soon tutaweka ukweli sehemu nyingine, wewe si unajaribu kumficha, Tumechoka na cyber bullying, kwanini usiachie ujumbe ajue tunamjua, yeye kasema nuru anauza sembe, tunaomba aende mahakamani mapema, na wewe achia comments.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hee unaonekana una hasira. Kama unamjua kwanini usimtafute uko nje mkamalizana? Ukimuanika mitandaoni utakuwa hauna tofauti na yeye ati. Tafutaneni malizaneni kutukana humu ni kujivunjia heshima na kujipa presha bila sababu. Mtafute ukimpata mmalize.

      Delete
    2. mshahuri na huyu mshamba mwenzako anabania comment na kuweka za kichochezi, kwani ulimuona Nuru anakuja humu kumwandika mtu? kutwa kumtafuta ubaya mtoto wa watu, hana shida na ninyi, mara anaringa, nyie kuringa kwake kunawahusu nini? maanake mnamkubali sana ndio maana mnajisikia vibaya yeye kukaa na nyie mbali, anakaa mbali na ninyi maana hamjitambui. bania na hii ujumbe umefika, Nuru hana mda wa kumtafuta kidudumtu kama huyo, ila huyo anaishi akimwaza Nuru ndio aishi maisha yake, na kuachana na mtoto wa watu, wabongo sijui tupo vipi, tunajari sana maisha ya watu wengine, wakati yetu yamejaa drama na uvundo... tunajua kinachoendelea behind keyboard sahihi ukifika litafanyiwa kazi na uovu wote utakuwa uchi, watch out na wewe mshirika wake.

      Delete