asas

asas

sintah

sintah

WALIONOGA

sexy Penny


Elegant


Eve Collection shikamoo, yaani katika nguo zote Penny ulizovaa hii ulivaa haswaa na ukapendeza, jamani huyu Eve Collection ni another level,  ila nadhani awe mbufunifu zaidi kwakuwa mishono mingi yake huwa inafanana sana ukiangalia tuu nguo unajua huyu ni eve haswa mishono hii ya nguva, otheriwwise Eve umetisha sanaaaa..........
stunning, yaani Nafue aliendana na mandhari ya shughuli

jamani tuachane na penny kwakuwa alikuwa Host alitakiwa awe different, haya watu wengine vepeee?  kwenye tamasha la music unapania na mbuluzo? sasa kwenye awards utavaa nini? jamani muwe mnaangalia TV sana haswa vipindi vya fashion, hivi mlimuona Nafue alivyovaa? simple but elegant, she chose  the right outfit for the occasion kwa kweli,Bongo star search was all about music and dance, so how can u dance na miburuzooo, miburuzo ina shughuli zake ndugu ngachokaaaaa na maduu wa bongo...

27 comments:

  1. Ni kama wewe unavotuvaliaga yale mabuti yako ya catapillar na vikaptula umu katika blogu. Uzuri wako ulitusikiliza ukaacha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. OOT, wema yule mtt uliye mpost insta fanya kitu juu yake, yule mtt mwangalie kwa jicho la tatu he may be exceptional. sipo insta so msiseme nenda kwa page yake.

      Delete
  2. mmh sinta nawe???? hiyo nguo ya penny ni ya kawaida sana tu acha misifa ya kipuuzi. ila ilimpendeza sana kuliko nguo nyingine alizokuwa anavaa.

    ReplyDelete
  3. Jamani Penny uso sijui umekuaje kama vile layer za ngozi zimeisha, kwani huwa anatumia mkorogo? Nakumbuka picha ya kwanza kabisa kipindi kile diamond alipodeclare kuwa ni baby mama wake kasura kalikuwa kacute, kababy face

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani hata mimi huwa najiuliza swali hilohilo. Sura ya Penny haieleweki kabisa. Nilikuwa kila siku namtizama kwenye BSS nashangaa nakosa la kufikiri. Aiseee amebadilika sana.

      Delete
    2. Kumbe tuko weng ata mi nlikua najiuliza mbona penny kabadlika sana uzur wote wa zaman umeisha

      Delete
    3. Penny anajichubua, nilikutana nae saloon yaani ngoko zake nyeusiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mkorogo ulimgomea hapo

      Delete
  4. WAMEPENDEZA MAANA PENNY ANASURA YA KIUTUUZIMA
    EVA COLLECTION KIBOKO
    ILA KAMA SINTA ALIVYOANDIKA ANARUDIA SANA MISHONO
    NA HILO LA HUU MSHONO NADHANI MA DISGNER WENGI BONGO WANAUPENDA HUU MSHONON KIBWEBWE CHA CHINI KWANI KILA STAR AU MWIMBAJI LAZMA AVAE MSHONO HUO
    MUHIMU WAWE WANAINGIA GOOLGE WANATAZA KIPI KIPYA KISHA WANA COPY
    DADA WA CHINIBALITOKEZA NA YY ALIKUWA SIMPLE KIVYAKE NA RANGI ALIPANGILIA USONI NDO YUKO MWAAA NATURALLLL
    TULETEEE WALOVAA ZA FAIZA ALLY JAPO KILA SHUGHULI INAKASORO

    ReplyDelete
  5. Penny alipendeza but km amechange mkorogo anaopaka sio kbs namuona km mtu mzm jamani au age nayo ..lulu alipania mnoo yes nguo nzr but sio pahali kwake angetoka simple nguo zile zina mahali pake next time aangalie cha kuvaa miburuzo na bongo starsearch wapi na wapi alijikuta kawa wa kawaida sana mule ndani

    ReplyDelete
  6. penny alipendeza sana ngo yake hivi hiyo material nyeupe ndo inaitwaje nami nikashone kwa fundi juma? ila nywele this time hawakumpatia, wamefanya sura yake ionekane pana. japo sio mbaya pia. huyo glam madam ndo mnasemaga anamapozi? mwe najutra

    ReplyDelete
  7. Madam ritaaa hakupendezaaa na huo mlembaaa sijui nn kilimkumbaaaaaa na hii mishono yaa eve inajirudiaaa semaa anachange tu colour na vitambaa vya nguo ,same applied to nguo za kiki lazima uzijue zinakuwagaa na less....na nyeusi
    2.nguo ziliwapwaya mishono imewalegeaaaa nyama hazijawajaaa mapajani
    3.roomy hakupendezaa hana kiuno cha kujaza kwenye style za surualinzile....awachieee wakinaa christia belaa na wakina ommydimoz
    3.da shikana hell no....anatumiaa nguvu kubwaa saaanaa jaman...wht for ???
    4.kuiujumlaaa bss ya mwka huu ilikuwaa vululu vululu haieleweki ....kama watu wapo kwenye kiosk ....wamevaaaa mavitu ambayo yaaaan sijui niwambiajee.......sikuonaa aliuependezaaaa inshort ilaaa aliyenivutiaaa ni yule kimo mtoto aliyemwagaaaa maelaaaa though kabayaa ilaaa chupi ilikuwaa inanenesanesaa.......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Saamahani kimo mtoto ndo yupi shogaa

      Delete
    2. Shogaaaa angu ni katoto sijui kana miaka ishirin kalipandaa stejin alivyokuwaa anaimbaa bellaa kana mpakaa bodyguard kalimwagaaa elaa hatariii....belaa alikuwaaa anmuitaaaa kimoo ....looh mtoto yule ntaanzaaa kwendaa kwenye show za belaa

      Delete
  8. Halafu na huyo Nafue mboona kama hapo alipo panafanana na kile kilichokuw kiduka cha mama mtalaka wa mzungu? ila alitokezea kwakweli jamani uongo ni dhambi

    ReplyDelete
    Replies
    1. duh una macho weyeeee

      Delete
  9. Jaman nataka niwe softiiii usoni,sio kujichubua ngozi,nitumie lotion gani,msaada pliz

    ReplyDelete
  10. Kiukwelil enent ya BSS sijaielewa kabisa.Swala la Venue pia ilikuwa kama show ya twanga pepeta leaders club seatring arrangement very poor.
    Dressing kwa madam na Penny ni same design but too local kiukweli si nguo ambayo in uhai kusema watavaa to any othe event ( Re Rock).Make up ndio sijui wamejikandika kitu gani so sad.Huyu salama abaki hivyo hivyo kuvaa kiume asije rogwa kuvaa gauni mana na shaoe yake na ufupi wake ashukuru TV zina mbeba mchana ukimwona uta staajab wakati yeye atahisi una mshangaa celeb.Master J yeye yuko powa tu anajua alivyo basi anajijulia tu pamba zake.

    Mwisho wajioange watanzania wakisika event wanapanic sana na hii ni tabia ya kutokuwa na mazoea ya kununua nguo mara kwa mara.

    ReplyDelete
  11. ET HAWA WANAWAKE WANAJIPA NGUVU KAA WAO WATOA RIZIKI NI WAZIMA ? UNAINGIA KWENYE MEDIA UNAANDIKA MGUMBA!!
    HIVI WANAFIKIRIA KTK MAISHABKILA KITU UNAUWEZO NAO MIE NAMWOMBA MUNGU KAMA HUWA ANALIPA KWA NAMNAVYEYOTE AWALIPE DUNIAN KWA MIDOMO YAO MICHAFU
    NA MUNGU AWABARIKI WANAWAKE WOTE DUNIANI

    ReplyDelete
  12. Ni kweli kabisa eve inabidi awe mbunifu wadau hapo juu mmemaliza kila kitu
    maana huo mshono kila mtu km sare za shule,benki au bar.

    ReplyDelete
  13. Faiza anajipya kazi kumuza mtoto angalu bado mdogo atakuwa Docktor wakati a,esha jua kimini kweli mama changu mtt anafuta nyao za mamake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa akale wapi ndugu, Sugu ndio hivyo kachapa lapa mapema.

      Delete
    2. Alafunmna mabo nyie siwawezi kwaiyo ndio akaina mtoto awe nani vile?

      Delete
  14. NURU THE LIGHT
    ETI MBONA KAANZA MZIKI ZAMANI ZA KALE MBONA HATOKI
    KIUJUMLA NYIMBO ZAKE MIE ZINANIBOA OLA NAONA ANAENDELEA KUTOA MPYA SIJUI HANA VIONGOZI AU NDO ANAIMBA AONEKANE KTK LUNINGA
    TUWAINUE WANAOJARIBU JAMANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo ananata ka mnduku wa bata.

      Delete
    2. We mkundu unakalia mkundu wa kuku au? Matako wazi wazi wewe jitazame na mwaka huu mpaka ukalie nepi, mbwa wewe, kwanza uyo NURU mmtazame vzr familia yake yote kwa ujumla alafu ndio mje kwako wewe kuku wa kienyeji

      Delete
  15. nafue kapungua?huyu ni glam madam?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kapungua haswaa, ukiangalia mikono yake utajua tu anapiga tizi.

      Delete