asas

asas

sintah

sintah

WAPENDANAO.......



Heloooooz haya si mapenzi bali ni mahaba, raha ya kupendwa ndio hii, umfumanie, umpige lakini bado yumo tu ama kweli wagombanao ndio wapatanaooooo....

16 comments:

  1. KUTUNZWA KUBAYA .MWANAMKE AU MWANAUME ANAYEPENDA KUTUNZWA NDO MAISHA YAKE YAKO HIVYO
    ATANYANYASIKA ATAYUPIWA VYOMNO BADO YUPO
    MWANAMKE ATATAFUTA PESA KWA KUJIUZA MENAUME HAJALI YY ANATHAMINI MATUNZO
    TUOMBE MUNGU ANISURU VIZAZI VYETU HAWA WATU WAKUBWA WANAJUA WATENDAYO NA WANATENDA KWA MAPENZI YAO TUWACHIE WENYEWE
    KUNA WAKAT NUHU ALIWEKA PICHA AMESHIKA TAKO LA SHISHI NA KUANDIKA UPUPU MTUPU
    HAWAJAUBWA NA HAYA NACHONI WALA ROHONI WANAISHI KA WACHEZA FILM WA .... AMBAO WAMETOLEWA AIBU
    MUNGU ABARIKI KIZAZI CHETU KIWE CHENYE USIKIVU ,AIBU ,HESHIMA,
    MUNGU KUWA NASI

    ReplyDelete
  2. Nuhu kwapa nililiona huko instagram
    Usopojipangantakupanga atafungua butu moja

    ReplyDelete
  3. ooot napenda perfume ila sipatagi yenye harufu nzuri hebu wajuzi mniambie perfume yenye harufu nzuriii inayokaa muda mrefu ila isizidi 150000 Plz help maana nishatumia nyingi ila harufu sijui sina taste napenda sana kunukia vzr msinichambe maana wengine wajuaji wa kushushua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Perfume ambazo utatoa pesa ununue na hutojutia (zinanukia vizuri sana na haziishi harufu) nazozipenda mie nakupa majina 5 bora tu ila zipo nyingiiii.
      Alafu ukitaka kununua perfume ambayo haiishi harufu haraka, nunua iliyoandikwa Eau De Parfum. Ukinunua iliyoandikwa Eau De Toilette harufu yake inakwisha haraka coz concentration inakua kidogo sana.
      Kwa hapa dar kuna mkaka anauza originale anaitwa Sunday nilimfuma instagram sikumbuki kwa sasa jina analotumia ntarudi baadae nikikumbuka,. au kama kuna mdau anamjua aweke hapa contacts zake

      1. La Vie Est Belle by Lancome
      2. Womanity by Thierry Mugler
      3. Euphoria by Calvin Klein
      4. Jimmy Choo by Jimmy Choo
      5. Pleats Please by Issey Miyake

      Delete
    2. Na mimi nakuongezea 5 ..Hizi pia zina silage ya more than 5 hours
      Allure (EDP) by Chanel
      Chloe (EDP) by Chloe
      Dahlia Noir (EDP) by Givenchy
      Dot (EDP) by Marc Jacobs
      Elle (EDP) by YSL

      Za bei rahisi waweza jaribu
      Reb'l Fleur EDP by Rihanna
      Lovely by Sarah Jessica Parker
      Truth or Dare by Madonna
      Wonderstruck by Taylor Swift





      Delete
  4. NIMEAMINI UMASIKINI MBAYA UNAMFANYA MTU ANAISHI NA KUAMINI VITU AMBAVYO HAVIJAWATOKEA HATA KATNE ZA MWANZO
    BOSS NGASA
    ASNDIKA ETI MTOTO WAKE MCHANGGA ATAMKA LOWASA RAISI
    KWANINI ASIAMKE AKADANYA KAMPENI KIVINGINE KULIKO KUNSINGIZIA MTOTO AONGEA
    UONGO

    ReplyDelete
  5. OOOT leo sasa tuyachambe yale mapapa kina masogange hawa kina Shilole hawana ata mashiko mm hawanisisimuagi ata chembe leo tuyape kichambo majizi ya waume za watu then tuvichambe hivi vitoto ambavyo vilitakiwa kua shule lakini maisha wanayoyaishi ni hatari kwa umri wao kuna kile kitunda hichi kitoto jamani kina isue gani mjini haya kuna tuerny huyu nae ana isue gani mjini hawa hebu tuwadadavue wanatuharibia watoto wanaiga maisha yao instead of kusoma leteni vichambo mweee ngachooooka maisha ya hawa watoto

    ReplyDelete
  6. Hivi Mama platinumz anaishi kwa mwanae mweeee naona nyumba iko nyomi mda wote mmmmh wifi na watoto mama mkwe marafiki full kupishana koridoni wifi ataiweza hii hali kweli?And tetesi ni kwamba Ndauka na D wako ndani ya maloveee?

    ReplyDelete
    Replies
    1. NAYE WIFI YAKO ZARI ALIYATAKA ANGETOA MWIBA WA TAKO NDO ATOE WA MGUUNI .KALIKOROGA MWACHE ALINYE WANAWAONAGA WANAUME GLOBALPUBLISHERS
      UKIWEKWA GAZETINI UNAANDIKWA INAMILIKI MABILION WEWE NDO TAJIR NO 4 WA TANZANIA
      NA HIVI NDO ANAVIPANDA AKAINGIA BILA KUULIZA WENYEJI NA KWA KUJIWEKA SAWA AKABEBA MIMBA
      ALISAHAU ALOMZALIA WATOTO WATATU KAMWACJA SEMBUSE MMOJA
      KAKWAMBIA NANI WEWE UISHI UPARE MWANAUME DAR PEZI LA SIMU
      NDO ATAMSOMA SUKARI YA WAREMBO KWENYE MAGAZETI SASA
      UKIANGALIA PICHA NA NASHAUZI INSTAGRAM KWISHA. ILE FURNITURE YAKE SIJUI CRDB WAMECHUKUA !!!USICHEZE NA WANAUME WEWE WANAIMANI MOJA UTAJIKUTA WEWW NI KIWANDA CHA KUZALISWA WATOTO

      MWACHE MAMA NASEEB ALE MATUNDA YAKEEE

      MWACHE ESMA NA WANAE WALE VYA KAKA
      MASHAUZI YANATAKA ACCOUNT YENYE AKIBA UA KUTOSHA SIO MALI ZA WAIME BASI ZINA KINA LAKO UTANGAZIE UMA ZAKO
      WANAUME NI MACHOKORAAAA
      ILA ROSÉ NDO HABARI MJINI SUBIR UTAZIOATA UWAZI

      Delete
  7. Tumia coco Chanel or Christian Dior.or Dune

    ReplyDelete
  8. Jamani nawapendaga hawa wawili jamani mweeh hadi naumwa long live you 2 shilole ile collabo na JLO nakuombea kwa Mungu ije itimie#AMEN

    ReplyDelete
  9. turny au apple anatoka na ....na aliachana na bf wakeakachukuliwa na best yake ambae ni rafiki na husna..kingine ni huyo mvulana aliomuacha alimtoa malinda ya nyuma sasa sijui kama ni kweli ama lah sasa apple anatoka na .....

    ReplyDelete
  10. KILICHO MLETA ZARI TANZANIA YANI ATAKOMA CPATI OICHA ALILETA MKUNDU WAKE TZ KUFANYA NN ? MANAKE KMA MADEMU WA ZNZ WAPO WENGI TU MADEMU WA DAGOTE WAPO KILA KONA YULE NI CHUPI MKONONI ATULIII, WALA C WAKUMWEKEA PLAN WALA PROJECKT , SASA SIJUI YANI NA MWONEA URUMA SANA UYU DEMU NAJUTA KAJA TZ YA NN JMN KIRUUUUUUU POLE YAKE MANAKE VISA NYA MAMAMKWE NA NDUGU ZAKE NYUMBA MOJA KINYUMBA CHENYEWE CHA KAWAIDA TUUUU AMECHA MIJENGO YA MANA SA AJE KWAICHO CHA MTT WA MBAGALA MBONA ATA SIMWANGWA NACHO MPAKA AKOME BORA ARUDI KWAO LOL

    ReplyDelete
  11. OOTT
    Habari wapenzi
    Mwenzenu nipo katika wakati mgumu sana katika maisha haya ya mapenzi. Kifedha sipo vibaya sana najimudu. Basi bwana nina mwanaume (bwana) ambaye natoka naye kwa sasa yeye kifedha hayupo vizuri sana kwa hiyo huwa namsapport sana kimaisha na maisha yanaenda na kwa upande wa sex huwa na enjoy nae sana tu. Ila sasa huyo bwana haishi kuniomba fedha nampa lakini pia namuona kama hajatulia kwa sasa naona mahusiano yanaisha nisipompigia simu hata wiki na yeye hapigi lkn mimi nampenda sana kwani yupo vizuri sana kwenye sex na muenekano wake nafsi yangu bado inashindwa kumuacha nampenda lakini ananiumiza sana na pia hana msaada wowote kwangu zaidi ya sex. Nashaurini ndugu zangu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. KAMA UNAPENDA SEX ENDELEA NAYE NA USILALAMIKE, KAMA UNATAKA MWANAMUME WA KUSAIDIANA KTK MAJUKUMU MPE MTAJI AFANYE SHUGHULI SI UNAJIWEZA, NA KAMA UNAONA YOTE HUTAKI AMUA UNACHOONA KINAFAA KWAKO

      Delete




















  12. .


















































































































































































































































































































































































































































































































































































































































































    Huyo Rose Ndauka ni wa Shetta au Dee jamani hebu tuacha uzushi wakati inajulikana kabisa kuwa Rose Ndauka alikuwa anatoka na Shetta. Zari na Chibu miaka 1000000000. Nyie subirini royal party kutoka kwa michirizi.com mkaselebuke

    ReplyDelete