asas

asas

sintah

sintah

CATLYN MAMBO HADHARANI




Huyu naye anajua kuwa temptation  watu, sasa mapaja vepeeee, mwanamama huyu hatari anataka kwenda sawa na wanae na mkewe wa zamani mabigggg, na yeye anataka awaonyeshe upaja wake kwamba unalipa hatariii....

8 comments:

  1. Hata afanye Nini? Bado ni mwanamume kwa kuwa Natural alizaliwa mwanamume siyo mwanamke . Kwa hiyo atabaki kuwa hivyo. Na hayo mengine yote ni kujilisha upepo katika upaja huo nao wa kumtamanisha mwanamume rijali, upaja umekaa kidumedume tu, mwanamume atakae utamani upaja huo ndio wale wale nao. Akaulinganishe upaja wa x _ wife na wake, tofauti yule x_ wife natural mwanamke

    ReplyDelete
    Replies
    1. mxciiiiiiiii wewe usiyejijua mungu kaumba warefu na wafupi tu ,kujiboresha ni juhudi zako weka basi upaja wako kama kuni ya nyongeza tuone.

      Delete
  2. Kwa kweli hakuna furaha kama kuishi maisha ya hisia zako.Wengi wanaumia ndani kwa ndani kuishi maisha pasipo uwazi wa hisia zao.Hongera sana catlyn for this inspiration

    ReplyDelete
    Replies
    1. u call it inspiration? hebu kua na aibu bas? hapo kuna inspiration gan????? yakukosoa umbaj wa Mungu? cku ukikuta motto wako wa kiume kabadil jinsia utasema inspiration? au siku mtoto wako wa kike analiwa tigo u will say it inspiration? au mwanao wa kiume kawa shoga u will call it inspiration? pumbav kweli wewe umeniboa kutumia neno inspiration sehemu isiyostahil mwenyewe ukajiona unandika vya manaa? mpumbav wa headi wewe...hawa watu wanatakiwa tuwaombee na siku ya Mwisho God will judge them

      Delete
    2. Nyie wengine mnajifanya mna hasira sn unakuta ndo mashoga mjini hapa!

      Kila mtu ana haki ya kuongea anachojisikia, mwenzako aki-support hayo ndo moyo wake unakuwa na furaha so let it be then ww baki na msimamo wako na si kuita wengine wapumbavu.

      Mwenyezi mungu hakusema tuwakumbushe wengine kutenda mema kwa matusi na ghadhabu.

      Kwa tabia hii ya kukurupukia wengine wanatoa ya mioyoni mwao unaweza sababisha ht hao watt wako waishie kwenye haya haya mana we km mzazi huna kauli nzuri.

      #shame on you @Anonymous November 12,2015 AT 1;03 AM.

      Delete
    3. MPUMBAVU TENA NA NTAKITA TENA MPUMBAVU, U CANT CALL INSPIRATION THAT UCHAFU? SHENZ KABSAA SUBIR WANAO WAIGE HVYO NDO UTAITA I INSIPRATION...MWENDAWAZIM WEWE U DONT KNOW TO USE THE WORDS AT RIGHT TIME N AT RIGHT PLACE...........SHAME ON U MPUZI WEWE

      Delete
    4. Hv we ni wa kike au wa kiume!!? I think u can use my kitchen!

      Delete
  3. Hv we ni wa kike au wa kiume!!? I think u can use my kitchen@anonymous November 14, 2015 at 12:24 AM

    ReplyDelete