asas

asas

sintah

sintah

COUPLE IPI INABAMBA???

Agness n Davido
Zarina n Diamond

Jokate n Kiba
Vanessa n Jux
Wema n Louis
Shilole n Mziwanda

Aunt n Iyobo
Shamsa n Ney

Couple ipi ya mastaa hawa ukiiona unasisimkaaaaa kabisa, na kama kuna couple nyingine ya mastaa nineisahau unaweza ukaituma ktk comment pleaseee iwe ya ukweli sio mastaa wako wa mtaani tusiowajua ndio unatuletea humu mastaa ambao kila mtu anawajua jamani haaaaa nafwa couple ipi inakubamba wajameni, drop your comment...

79 comments:

  1. 1. Zarina na Diamond nawapenda sana kupita maelezo navutiwa na maisha yao pia nampenda Zarina anajitambua pamoja na kwamba hakuna binadamu aliye mkamilifu lakini yupo vizuri na hana mambo ya uswahili

    ReplyDelete
    Replies
    1. anajitambuaa!!!!!!!!! kha acha uongo na ushabiki maandazi mama zima na watoto wakubwa anajitoa hufahamu unasema anajitambua??

      Delete
    2. mama mzima kakuzalia mama yako fyuuuuuuuuuuuuu! embu taja miaka yako tuone!

      Delete
    3. pitia kashata na kahawa hapo kwa mgosi nakuja kulipa...tena ushabiki maandazi haswa hata sijaona hk kujitambua kwake

      Delete
    4. sasa mtu akiwa mkubwa ndio hatakiwi kujitambua hebu toa chuki zako binafsi hapa

      Delete
    5. sasa mtu akiwa mkubwa ndio hatakiwi kujitambua hebu toa chuki zako binafsi hapa

      Delete
    6. kajitoa fahamu ktk nini acha unafiki wewe!!!!!!!!! au amekufanya nini? kiola mtu yupo free na maisha yake

      Delete
    7. wanafikia ni nyie mburulaz kwani mama mtu mzima ni lazima akuzalie mama yako angekuwa amemzalia mama yake angemwita bibi mzima mpooo aliyecomment mama mzima yuko sahihi kwa maoni yake na nyie mko sahihi kwa maoni yenu msipangie watu kutoaa views zao kwani huyo Zari nani mpk asikosolewe tutoleeni ushuzi hapa

      Delete
    8. Nimeamini kweli ADUI wa mwanamke ni MWANAMKE. Ingekua ni KING MAJUTO kazaa na LULU ze Actress mngeona poa.

      Ila kwa kua ni mwanamke mwenzenu kapata ki serengeti boy chake basi ni sheeder!

      Delete
  2. ya SINTAH na JUMA KIROBOTO mi nilikua nasisimkaaa vibaya sana couple la uhakika kabisa ijawai tekea usipime mi hawa ndio mastaa wangu mfyuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama vipi sintah kikisha basi na kiroboto wako mnaenda tena sanaaaaah hapana chezeaaaaa

      Delete
    2. Hahahahaha mdau hapo juu kula 5

      Delete
    3. hahahahahahahhh atajutraaaa

      Delete
  3. Couple ya Sinta na Lemutuz inabamba vibaya mno. nina pic mwenye kutaka ani inbox

    ReplyDelete
  4. Umeisahau yakwako na Govinda

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yako na ya alokutelekezea watoto
      Hasidi hukosi sababu

      Delete
    2. Sintah na govinda hahahahaha

      Delete
  5. NYINGINE NI SINTAH NA JUMANUTURE....

    ReplyDelete
  6. Aunty na Iyobo coz they are loving their life no kufeki no antesheni

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahhahahhahahaaaaa buhahahahahaahahahaaaa ama kweli ukiona chongo mwenzio anaona kengezaa....si kwa kiki zile

      Delete
    2. chefuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ustar maandazi khaaa hebu mtupishe

      Delete
  7. Aunty na Iyobo coz they are loving their life no kufeki no antesheni

    ReplyDelete
  8. watu wamewekwa wachambwe sasa

    ReplyDelete
  9. umemsahau nahreel na aika,,,they are my best couple aisee

    ReplyDelete
    Replies
    1. we demu nakusakaga sana maafi ww na najua upo kanda ya ziwa na picha yako ni hiyo hiyo nikikushikaaaaaaaaaa.......

      Delete
  10. ni ya mtoto wa kariakoo na kiiiiiiiiiiiiiiiiiidontieeee like saaaaana!!!na sijaiona ya kwako sintah na mzeee wa staki demu

    ReplyDelete
  11. ya Kidoti na Ally kiba aisee. naipenda hiyo couple balaaa.

    ReplyDelete
  12. We Sintah unajua maana ya ndoa, hawa sio wanandoa hawa ni wazinzi tu kama wazinzi wengine. Wenye ndoa ni H-baba na mkewe, kuna Besta na mumewe na wengineo kadhalika. Acha kushabikia mambo yasiyo na maana. Ningekuona wa maana kama ungewashauri wakafunge ndoa kuliko kuishi kama wanavyoishi sasa. Huo ni mtazamo wangu tu.

    ReplyDelete
  13. Agnes na Davido ni caple ya mda tuu yani wanamegana tuu kila mtu anafata yake.. at least hizo couple nyingine!

    ReplyDelete
  14. SINTAH + NATURE, INABAMBA MBAYA, huna lolote unataka watu wachambwe mfyuu

    ReplyDelete
  15. Jokate na Kiba...I like them together

    ReplyDelete
  16. Tuwekee Kwanzaa na yakwako bi dada

    ReplyDelete
  17. Wema na Diamond..couple hii.ilinibamba ile mbaya buh now hakuna kitu apo ni showoffs kwenda mbele..

    ReplyDelete
  18. Vennesa na Jux, hao wengine tupa kule, jokate na kiba hainogi coz kiba kazaa zaa sana nje, pia zari na Diamond hainogi coz Zari mzee lishajizeekea mitoto nibaba mizima karibu inaoa mama bado anazaa na viserengeti boy kutafuta tention ovyoooo. Nimemaliza, nakusubiri sinta unijibu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahah jamani we mdau umenichekesha dooh hii blog ya tandale kwama mwenyewe sintah

      Delete
  19. kha jamani mbona mnamuandama sintah mimi ya wema na shishi baby

    ReplyDelete
  20. ya SINTAH na JUMA KIROBOTO mi nilikua nasisimkaaa vibaya sana couple la uhakika kabisa ijawai tekea usipime mi hawa ndio mastaa wangu mfyuuuuuu ha ha ha ha ha ha

    ReplyDelete
  21. maskiniii diamond na Nuhu sio kwakubemendwa huko hahahaaa.
    Ali kiba Joketi Wema Mnana Vanesa Jux juuu tena sanaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahaahahahahahah wapi novidaaaa baridiiiii

      Delete
  22. ISABELA NA KALAMA

    ReplyDelete
  23. Ray kigosi na Chuchu

    ReplyDelete
  24. LE MUTUZ NA SINTAH my best couple kwi kwi kwi kwi kwi

    ReplyDelete
  25. Sintah na Okwi imekaa poa kwelikweli.... ney na shamsa si wameshaachana jamani au

    ReplyDelete
  26. sijaona hapo watakaofika december 2016 wakiwa wapenzi. tuombe uzima hii post mwaka kesho mwezi kama huu uiweke tena

    ReplyDelete
  27. Ally kiba na joketi full stop no coma

    ReplyDelete
  28. Joketi na kiba wapo okay then vanessa na jux waliobaki mmmhh majangaa

    ReplyDelete
  29. Hivi Watu Nyie Mmemaliza Ya Kwenu Kweli?? Hebu Acheni Watu Na Mambo Zao Khaaaa!!!

    ReplyDelete
  30. Wema mwenye Sepetu zake
    na Luis mwenye Munana zake
    Bonge moja la couple

    ReplyDelete
  31. Mimi na mume wangu tupo juu sana.

    ReplyDelete
  32. i know davido hajui kiswahili na pia agnes hajuii english so how their the communication?

    ReplyDelete
    Replies
    1. ilee kitu haitaji maongezi bosi,ni mwendo wa vua nikuvue

      Delete
    2. Jamani makubwa

      Delete
    3. we mwenyewe hujui kingereza.
      ungeandikaga tuu kiswahili
      unatuchafulia lugha zetu bibi mmfyuuuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  33. wema anatia huruma mamskini sasa akao ka shaba lanki sijui madenge dooo, hivi ukaichana na mtu mpaka uwe na uhusiano fasta si usubiri kidogo, wema mungu kakupa vyote kakunyima miguu na mwanaume wa mana toka nikujue sijwahi kukuona na mwanaume wa mana,,, pole sana endelea kumuomba mungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe nyoko kweli ulitakaje kwa mfano nyoooooo

      Delete
  34. HAKUNA COUPLE INAYOBAMBA HATA MOJA COZ WOTE WANAZINI,

    ReplyDelete
  35. Mfuta Viatu vya ZariNovember 10, 2015 at 6:28 AM

    ZARIMOND miaka X 1000000

    ReplyDelete
  36. Diamond. Na Zari. The best couple

    ReplyDelete
  37. Diamond. Na Zari. The best couple

    ReplyDelete
  38. Huyu. BWANA wake Aunty kafanana sana na Bilal Mashauzi sijui macho yangu.nyie mnaonaje wenzangu?

    ReplyDelete
  39. Huyu. BWANA wake Aunty kafanana sana na Bilal Mashauzi sijui macho yangu.nyie mnaonaje wenzangu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahhahahahahahahha kweliiiiiiiiiii.....labda ndugu

      Delete
    2. unajua saa kufananisha mdau..........umenifungua macho

      Delete
    3. Hahahahahahahahaha

      Delete
  40. Zari kujitoa ufahamu wa kupata mimba ndani ya mwezi mmoja kwenye relationship hakika umemshusha grade. Alitegemea Diamond Ana pesa sana ili amkamatishe kwa sababu wakifunga ndoa Mali za Diamond ni zao na watoto 4.

    ReplyDelete
  41. Sa wewe mwenyewe mbona hujajiweka? Bin-Adam buana!

    ReplyDelete
  42. Sintah unaonekana unampenda Davido basi tu hujui utampataje

    ReplyDelete
  43. Napenda sana Kiba na Kidoti the best couple kwangu

    ReplyDelete
  44. Sintah shikamooooooo,nakumbuka kipindi kileeee unampa kiki zari na migari yake,watu tumemjua kupitia wewe,sasa zari chaliiiiiiiiii,kiki imekufaaaaa,hivi ni kweli katimuliwa na mama mkwe state house?basiii asubilie white party,ila kajishushaaaaaa thamani yooote imeisha baada ya kutembea na daimond

    ReplyDelete
  45. wewe mdau umetishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ni kweli kabisaaaa zee zima limekosa bwana linakuja tz kutumalizia mabwana zetu.

    ReplyDelete
  46. Aunt na Mose iyobo. Wana pendeza sana. Alafu souti ya moze ni nzuri sana

    ReplyDelete
  47. Diamond na Zarina best couple kabisa

    ReplyDelete
  48. uwii huyo dem kaungua jamani namuonea huruma DAVIDO

    ReplyDelete
  49. Zari kajishusha sanaaaa kutembea na mond,kipindi kile daaa alikuwa juu Kama dege la Obama ,nakumbuka Sintah alivyokuwa Ana mpa promo ila zari Hana shukurani kwa sintah,promo zote zile???na malambogini ya Ivan ,kaishia kwa diamond Kama joketi mwenye degree kuishia kwa Ali Kiba.Ndege mjanja unasa kwenye tundu bovu,ila sikatai watu wengi tulimjua zari kupitia sintah.

    ReplyDelete
  50. JOKATE & KIBA BEBEEE.......GORGEOUS

    ReplyDelete