asas

asas

sintah

sintah

DAVIDO WEEEEE

Haongei sanaaaa, ila anakuonyesha vitendo tuu umjue yeye ni nani, sio wakina nani hiiii , mwanafulenge umenunua paso na unakaa katika nyumba ya kupanga huku raia tunakukoma jamaniii dunia hii ni duara,  unasema wewe una hela kumbe wenzako wanaona unavijisentiii tu halafu ndugu mdau nikupe siri moja tu ambayo nadhani utaniamnini kila siku, mwenye hela, mwenye naacho hata siku moja hutomuona anahangaika kama kuku wa kutaga kukuonyesha yeye ni nani, wewe mwenyewe utamtambua kwa matendoooo.....
 jumatatu njema wadauuu, jamani wale ktk office za umma kaeni maofisini saa yeyote tingatinga linapita hatutaki uwe jobless tunakupenda....

36 comments:

  1. dongo hili limfiki mungu michirizi popote pale alipooooo…. sintah leo utaoga mvua ya vilamba mavi hadi ukome watu wote wanaomuabudu mungu chupi hawana exposure!

    ReplyDelete
    Replies
    1. ebu davido asitutambie hapa source ni hela ya babake otherwise sio tishio kivile angekuwa pdidy jee vijitu vifupi ka kimba kazi mnoo hasa vikiwa ni wanaume, poleni nyote mnaodate vimbilikimo aka vi emolo, huwa vina viherereeee kuaribu koo za watu na vimbegu vyao duni mfyuuuuuuuuuuuu…………...

      Delete
    2. MTAJE
      DIDA ALOONESHA KIWANJA AU WEMA ALOONESHA GARI
      AUNT AKOONESHA GARI AU ZARI ANAEONESHA JIKO NA SEBULE YAKE

      SINTA KINACHOKUCHELEWESHA MAISHA WIVU,ROHO YA KIPARE YA UCHOYO, UHASIDI,KUTOKUWA NA WATU WA MAANA ,MAUMIVU YA KUZALISWA WATT NA KUACHIWA UWALEE MWENYEWE,KUENDELEA KUISHI KWA KUSAIDIWA NA WAZAZI,KUKOSA BAHATI NYOTA NA MAENDELEA
      WEWE SIUNGESOMA
      BIOGRAPHY YA DAVIDO
      UNATAKA KUFANANISHA WANIGERIA NA WATAZANIA
      WAO WALIANZA KULA NA UMA NA KISU WAKATI TZ HAVIJAINGIA
      ANDIKA NCHI YA AFRIKA YENYE MATAPELE UTAONA WAPI
      ANDIJA BEAUTIFUL HOUSE IN NIGERIA ALAFU TAFUTA WA NCHI YA AFRIKA ULINGANISHE SOMA NCHI GANI TAJIRI AFRIKA
      WE NDO ZIRO KICHWANI
      UTABAKI ULIPOKUWA

      Delete
    3. wewe nyoko kweli huyo wema kakufanya nini kwani kam kutobwa anaazima kuma ya mama yako shangaziya ko au bibi yako mkome kabisa

      Delete
  2. mwanafulenge gani unayemtupia mawe gizani,si bora yeye tunaona mambo yake, yako jee??tatizo lako wewe kibibi jitu maisha yamebuma unaishia kusimanga watu kichinichini kama mwanamke kweli taja majina live tujue wewe unakifua,msonyoo!!!utaendelea kupanga kwenye makorido ya mkaa,msonyo!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sintah anasoma hauzi nyapu kama yule mungu michirizi mibolo ya zeru zeru twendee miusu tiiii.. twende, iliopinda twendee… nusu pingili twendeee.. hadi maku inaomba poooh… endeleeni kumuabudu mungu wenu ammbaye hana mbele wala nyuma mwili una mande kama ngorongoro crater!

      Delete
    2. Well said my dia. kunywa soda hapo kwa mchanga naja kulipa.

      Delete
    3. Jamani bado tu limewaganda hilo na byaaadoooo hilo ndio RANGE kitu newwwww

      Delete
    4. mdau annony 8:44PM agiza pilau kwa dada khadija mwanamboka nitalipa!! sinta anaroho ya kichawi ndo maana hana mbele wala nyuma, linamiwivu na wema kama mkaanga sumu! maskini wee sinta hata shilole kakupita ulajigamba eti nasoma, unasoma nini wewe malaya mzee umezalishwa zalishwa hovyo huna mbele wala nyuma, utaishia kuwasindikiza wenzio kwa macho tu shangingi mzee.. eti unasoma,nicheke mieee unasomea nini shosti, ususi ? mbona maisha yako hayabadiliki toka enzi za kaole mpka leo umechoka vile vile...kwa wema utaishia kuisoma namba tuu pole hufanani wala haulingani kwa lolote, labda akupe wale mbwa zake uwaogeshe takataka mzee mwenye mkosi kama ibilisi

      Delete
  3. my dia ata mwenye pesa wengine wanapenda showing off am telling u acha tu kupiga madongo kila mtu na maisha yake wee chagua vile unaona bora ishi maisha yako jamani duniani watu wanashowing off hatari n u know it! na huu mfano hun goes for u too uko na 3rd hand mkoko wako n still unaishi ya kupanga sema kama nadanganya, wee mwenyewe unapenda maprosoo sema nini ndio huna ungekuwa unacho wee dada tungekukoma. wacha watu waishi maisha yao after all hakuna atakae kufa ataenda ahera na gari lake ama nyumba vyote vitabakia mtu ataenda na amali yake so wat eva mtu atakavo tumia hela yake kivyake awe anajionesha ama hajioneshi, haisaidii kitu , nyumba, magari, ndege, helkopta ,cjui boti ,meli , mashamba, na upuuzi mwengine wote tutaacha apa twende na ubao with AMALI so usipanik watu wakijishow mama eehh

    ReplyDelete
    Replies
    1. kasahau yy aliendaga china aktupigia picha hadi ya chakula wanachokula,waache wenzio wajitambe ndo wkt wao ww wkt wako umeshapita tulia...na wao wkt wao ukipita watatulia...punguza ngebe

      Delete
    2. Kumekucha siuoneshe utajiri wako na wa alokuzaaa bwana !
      Angalia matajiri wa Afrika inafikiri wako UPATE SOMA CHINI

      The Forbes Billionaires List: 2015
      Name Net Worth Nationality
      1.Aliko Dangote $15.7 billion Nigerian
      2.Johann Rupert & Family $7.4 billion South African
      3.Nicky Oppenheimer & Family $6.7 billion South African
      4.Christoffel Wiese $6.3 billion South African

      Bora ZARI Anayeonesha nyumba aloachiwa na Ivan na picha Za subule NA jikoni . Yale Magari alokuwa anatambia enzi zile limebaki moja na ndo tunaliona Instagram.
      Kuliko weee hata LACEWIG Huoneshi
      Utajiuwa kwa maumivu ya mafanikio na nyota ya mwanaflenge

      Na BADOOO
      Shilole TUUU kakuacha KWA maisha

      Delete
  4. Baby wa Masogange Davido hapana chezeiyaaaaa

    ReplyDelete
  5. Maisha ya cku hiz kununua gar imekua kitu cha kawaida kulko kujenga sasa passo sh ngap nyumba kumilik sh ngap? Acha uzaman

    ReplyDelete
  6. haloooooooooooooooooooooooooooo Mjini sihami mieeeeeeeee

    ReplyDelete
  7. Sinta ndio unamsema wema sepetu au Diamond??? una uswahili wa ajabu wewe.

    ReplyDelete
  8. sintah asante, umeona ehe paso tu dunia nzima adi ijue lakn usimshangae toka amezaliwa kwao ajawao ona iyo paso lazima ashoboke

    ReplyDelete
  9. Gari yenyewe ya mkopo mjini hakuna mama mwenye gari bibi weee mama mwenye nyumba ndio mpango mzima aende zake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ama kweli ktk nchi za Afrika watu walochelewa ni watanzania
      1.UNAFATILIA LIFE YA MTU AMBAYEBHAIKUONGEZEA WALA KUKUPUNGUZIA
      2.UNAUMIA NA MAISHA YA MTU BADALA YA KUUMIA NA TAKO UFIKE

      MAISHA SINTAH USIHESABU UMRI ULONAO HESABU UMRI ULO ENJOY TU
      .WE UKIANGALIA MJINIVASOLIMIA KUBWA WANAISHI NYUMBA ZA WAUME AU MABWANA ZAO SASA WEWE ULIMTAKA MWANAFULENGE AJENGE NA WAKATI WEWE UNAZEEKA KULIPIA WANAO SHULE NA KUWABISHA NA KUWALISHA
      SI BORA HATA KWANAFULENGE ANAENJOY MAISHA HANA STRESS KA ZAKO
      SINTAH UMEINJOY KUTEMVEA NA J NATURE KISHA AKAKUBWAGA NA WIMBO WA KUWA INA NGOMA
      UKAPRLEKWA SHILE UGANDA ULIISHIA KUJITEGESHA UCHUMI UKAKOSA HATA HELA YA DAWA YA KUZUIA MIMBA UKARUDI NA MWANAO ULOMWITA DIGREE
      DIDA ULOMSEMA HAJUI LUGHA AMEAJIRIWA ANAMAISHA HATA UKAKOPE HUMFIKII
      AGNES KAKUACHA
      SHAMIMU NDO KUKUWEKA PENDING KABISA
      UJE MADAM WEMA MWENYE NYOTA YA KUONEWA WIVU
      NDO HANA TIME NA WEWE HATA UNGETENGENEZS PICHA HANA NGUO NA ANAENDELEA NA YAKE
      JIULIZE WEWE UNANINI?MWANANYAMALA HAWAKUTAKI ULIKOIDHI MWANZO ULIZUUA BAAA KIZEE WEWE
      HUJAUMIA NA UTAUMIA SANA
      NAKUOMBEA UIAHI MAISHA MAREFU NA YASIYO BA MARNDRLEO ILI UWAONE MAHASIDI ZAKO WANAVYOKUACHA
      UMRI ULOFIKIA UNGEKEA WATOTO TU KULIKO KU HANG HAPA KUANGALIA NSNI KAAMKA NANI KALALA
      UZEE UMEKUKAMATA VIBAYA HATA SHOGA HUNA KWA UMBEA
      HATA MPARE WA GONJA HUPATI AKAKUSITIRI
      UTAENDELEA KUSITIRIKA KTK JUA BARIDI UTALIKUTA KUANISANI
      TUKUTANE KWENYE MISA YA JPILI

      Delete
    2. We hata la kukodi huna
      Ndo hapo mnapotakiwa kutibiwa roho zenu chafu
      Mtaishia kuangalia ya watu kwenu kuna uozooo
      Na bado atawaumiza sanaaaaaa

      Delete
    3. Katombwe huko we kuma mxxxxxxxxxiu, eti gari la mkopo lako liko wapi manina we

      Delete
    4. kumanina weee kila ukipumua nyoooooo kuma bakuli wewe

      Delete
  10. SIKU ZOTE ADUI WA MWANAMKE NI MWANAMKE,NA NDIYO MAANA WANAWAKE WRNGI NDIYO WATAKAOINGIA MOTONI,NA VILEVILE MNAPOSEMA MTU KWA MABAYA MJUE MNAMPUNGUZIA DHAMBI ZAKE.

    ReplyDelete
  11. Ila sintah we si ulikua unaoneshaga zile Amercan(china to exact) boots zako??, au sio ww ambae mkitoka hata dinner una flaunt chakula? Hehehe hilo jiwe la gizani limeenda likamgonga WEMA,ZARI,DIAMOND,MSANDO,AUNTY, na wengine wengi, HALAFU LIKAKURUDIA NA WW LIKAGONGA USONI, they flaunt cuz they have t what about u mamaaa, ur fame imezima(shukuru blog) and unshort HUNA CHA KU FLAUNT MY DEAR CUZ UKITAKA KU PIGAPICHA YA GARI UNAJIKUTA UNA RAUMU(hihiii hata akina aslay wamekukimbiza ww na queen darleen ndo kiduunchu ila mwenzako kajina kapo) ukitakamkurusha sebule hehehehee unaanzaje na ushajishaua levelz?? Kimbizana na Diva anaelala chumba/sebule atlist yeye ana flatscreen..

    ReplyDelete
  12. Sintah unawivu huna lolote ..mwanamke unawivu na wanawake wenzio kama nini.. ukiendelea hivyo utoendele kamwee..range ya wema inawaumiza wengi mpaka umechukua muda wako kuandika hayo maneno kweli weekend nzima hii ukalala unamuwaza wema utamuwaza saana ...kila mtu na masiha yake usitake aishi upendavyo mwache aishi atakavyo its a free world .. tatizo watanzania wengi mnatamani mtoto wa watu aishi mpendavyo nyie ila mumemkuta wema mwenyewe kuchwa ngumu mumseme ,mumkandie ,mumbeze,musengenye,mumcheke ila yeye hana habareeeeh ..she lives her life her way minding her own buzness..nawewe fanya yako ..khaaa!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu andunje anatamani sana maisha anayoishi Wema ila ndo basi tena kaishia kuzalishwa tu na kususiwa watoto hahahahahaha! Wema ana nyota yake jamani huwezi kumfikia ata ukaroge we Andunje sintah

      Delete
  13. GLOBAL BWANA ZARI AMUHSRIBU MTT
    MAMBO YA APPA
    MWANA WA NYOKA NI NYOKAAA TU
    ANACHOKIFABYA MAMA NDO MWANA ATARITH
    NA USHAMBAVWA KIAFRIKA UNACHANGIA
    HATA WALOANZISHA APOS HAWAKUWATENGENEZA WATOTO WAO
    WEUSI HAWAJIAMINI
    WANAWATIA DAWA ZA NYWELE HATA WTT WANASAHAU MWENYE KUZITENGENEZAVANAZIUZA
    MTT SNASUKWA RASTA MPK USO UNAMKOMAA
    ANGALIA MTT WA MTANGAZAJI .....
    NYWELE ZIMEMWISHA MBELE KWA RASTA
    NA WENGINE WANACHANGANYA CREAM KWENYE LOTION
    TUHAMIE TANDALE NILIKOZALIWA
    “Kila Zari akitupia picha za Tiffah kwenye mitandao ya kijamii kama Instagram zikimuonesha akiwa na mawigi na kope bandia ndivyo maoni ya watu yanazidi kuwa mengi wakimponda kuwa anamharibu mtoto wa Diamond.

    ReplyDelete
  14. Not all. Kuna matajiri duniani especially Musicians mabondia Maka may weather anapesa chafu sana but anaonyesha sana utajiri wake.

    ReplyDelete
  15. hahaaaaa, domo kashakuelewa dada sinta

    ReplyDelete
  16. Maskini sintah, stress za kuzalishwa na kususiwa watoto zitakuua hahahahahaha pole bibi

    ReplyDelete
  17. na huo mlace wig autoe sasa jamani ishakuwa kichefuchefu. humuoni mwenzio lulu anavyobadilika? star unakaa na nywele miezi miwili?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu kanyoe mavuzi huko we Kuma, lione limekaa kiwivu kiwivu tu, umaskini wako usikufanye ukawachukia watu ambao ata hawajui kama una exist mfyuuuuuuuuuuuuuuu. Umkome Wema mpuuzi wewe

      Delete
  18. Wewe anonymous apo juu ..halllooo tatizo mnafuatilia saaaana mpaka lace wigs mnataka jua kabadilisha au lahh!!!.. basi mue mnamfuatilia mpaka chupi anayo vaaa tatizo wema sikuizi sio mtu wakupost saana instah mbona wig kabadilisha mda ,nimekutana nae juzi msasani city mall mbona yupo na nywele mpya au ulitaka akutumie picha ya nywele yake mpya ..mtajibeba ..

    ReplyDelete
  19. This is belongs to Idriss wa big brother

    ReplyDelete
  20. Hivi hapo davido alipo kukuna ni kitu gani hasa man kwanza mwambie atafute myumba yenye space ya parking ya hizo gari.Pili mwambie hizo fance za mabua zipi shinyanga sio kwa celebrity kama yeye.Hapo naona unataka mchefua tu bibie aisie isha attention

    ReplyDelete