asas

asas

sintah

sintah

DIAMOND YUPO BIZIIIIIIII

Tiffa katika ubora wake na dadie

Wakati watu wapo biziiiii kumuongelea kaka wa watu  mabaya,mara hazai, mara mtoto si wake, mara kaachana baby wake loooh mmemkalia hapaaaa ktk koo, whyyyy na yeye yupo biziii na familia yake, oooh Sintah mbona huweki issue ys Diamond na Kajala, aliyekwambia wana do ni nani? oooh ana mimba yake huwa siandiki vitu visivyokuwa na kichwa wala miguuu mie ndo maana ile issue ya wakina Hamissa ilinichukua muda kuandika nilitaka kujiridhisha na  uchunguzi, kajala yupo na baby wake wapo buzy katika malavidavi na Dimondo yupo kwa mkewe sasa tumemaliza mjadala...... kama mnaonoa napendelea njooni na facts ila usiwe shabiki vitumbua tuuu

69 comments:

  1. panya rod weeeeee ati huwa siweki habari zisizo kichwa wala miguu zikimuhusu diamond na zari huwaga hazina kichwa wala miguu ila udaku ukimuhusu sepenga huwaga una kichwa, shingo, mabega,kifua, nyonyo, tumbo, kay, makalio, mapaja, miguu na nyayooo eeeeehhhhh? hujielewei ushavurugwaaaa uzuri kuwa awo unowapapatikia deep down unajua hawana mpango na wewe , so if u are not talk shit to them don talk shit to others pia heshimu watu!

    ReplyDelete
  2. Kweli wee dada ni mgonjwa wa kichwa sasa sintah mtuu kama ww upendeleye who cares khaa unajua jipa cheo na ww nyoo eti uchunguzi ooh kajala ana bby wake sema umeokopaaaa sinta usitufanye sie watu wa carne ya 5 wee vp nani asie jua kua dai anatoka na kajala na umeandika hivo hujachunguza lolote umeandika kwa sababu ya ile picha kajala alipost juzi yupo na yule kijana, angekua anasemwa mengine ungekua umesha andika zamani now unajua anachezewa mchezo zari umekua mgum kuandika yule kajala aliipost ile picha kisa dai yupo kwa Zari upo hapo aliipost kama kukomesha na kutaka watu wapotezeye ishu ya dai ila ukweli mbona upo wazi tuu kajala analala na kuamka kwa dai nani hajui acha ujinga wako eti kujiridhisha mxiiiiuuuumm kujiridhisha my ass, nilizani masomo yatakusaidiya alafu kila siku unaita wenzio waswahil na ww ndie umeshkilia bendera ya uswahil maana akilizako ni zero brain.

    ReplyDelete
  3. Hata ukificha mambo yatafumuka tu,do u still believe Zari atakubali ushenz wa Dimond wa kuwa na wanawake kila kona?No way,Zari siyo kama kina Sepetunga,kama aliweza kumuacha mumewe Ivan aliyezaa naye watoto watatu,unafikiri kwa huyu atashindwa?halafu bi Sandra kakinukisha naye haamini kama tiffah ni wa mond,upo hapo?sasa wewe jishaue tu.Movie imefikia pazuri kweli,tunataka tuone mwisho wake.Na tabia ya kuandika ya wengine na kuacha ya Zari na Mond ukomeee.Bloger hatakiwi kupendelea.

    ReplyDelete
    Replies
    1. USIUSEMEE MOYO WA MWENZIO DADA
      ZARI ATAVUMILIA KAA HAO ULOWATAJA KWANI ALITOKA KWENYE MALI NA ALICHOPEWA NI NYUMBA TUU AKAE NA WATOTO.
      AKAJIINGIZA KWA DOMO BILA KUJUA KAA YY NDO BABA WA FAMILIA KWAO
      WEWE MWANAMKE ALOISHI MAISHA KAA YA ZARI HATHUBUTU KUCHANGIA CHOO JIKO UWA NA MKWE AU WIFI NA WAJUKUU
      KAJIKUTA HANA LA KUFANYA NA NDO KASHAJIZALISHA BORA AVUMILIE
      KWENI ANANINI KITACHOMFANYA ASIVUMILIE
      KAACHA MADUKA YA THAMANI ALOKUWA AKIYAONESHA WAKATI YUKO NA IVAN
      KAHAMIA KUPIGA PICHA JIKON NA SEBLEN KWAKE
      NAE KAFULIA TUUU
      STAIL ITAKUWA WAPENDA PICHA NA KUBADILI MAKLACE ALONUNUA WAKATI WA IVANI,
      ZARI ALIKUWA ANAENDA LONDON KUANGALIA MECH NA WANAE SASA NDO ATAKUJA KISANA UWANJA WA TAIFA DAR KUANGALIA SIMBA YANGA
      ANANINI ANACHOKIPATA KWA MONDI ZAID YA MUHOGO WA JANG'OMBEEE

      MSIPENDE KUTUKANA WATANZANIA WENZENU WANAWAKE KISA WAGANDA
      WAOMBEE MAISHA TUUU LAZAID HUNA
      MAISHA YA WEMA WEWE MWENYEWE UNAYEMSEMA HAPA HUNA MFJUUUUUU
      MTABAKI WEMA WEMA
      KURUDIANA NA MWANAUME NI MAPENZI YA MTU SIO UDHAIFU
      WATU WANAACHANA KWA TALAKA NA WANARUDIANA
      HAYA JIFAGILIE YAKO MWANAMKE SIO YA MWENZAKOOO

      Delete
    2. wee nae acha kufatilisha magazeti sana mostly ni uwongo sema nini ANDUNJE izo habari za magazetini zikiwasema wengine yeye anazichukua kama zilivyo kidoti kanasa uyooo kwa blog, cjui penny kafanyaje uyooo kabeba asemwe zari ama dimond ndio anaamini ni uwongo chaaaaa umenifika apa andunjeee

      Delete
    3. sintah ni msenge tu kama wasenge wengine,anajuwa waziiii tifah ni mtoto wa katunzi ila anazuga tu,mfyuuuuuu

      Delete
    4. sintah mnafiki,ndiyo maana zari hana time nae,hata bethdei apewi kiki,mtoto wa esma nilijuwa anapewa kiki ya bethdei wapiiiiii,zari kweli unajuwa kukomesha wanafiki.

      Delete
    5. sintah mnafiki,ndiyo maana zari hana time nae,hata bethdei apewi kiki,mtoto wa esma nilijuwa anapewa kiki ya bethdei wapiiiiii,zari kweli unajuwa kukomesha wanafiki.

      Delete
  4. HONGEARA ZAO
    WOTE VITO.....UTASHIBDANA NA SUKARI YA WAREMBO AU MGANDA ?TAFUTA STORYBYA MGANDA MUHINDI AU MSOMALI AKIWA NANIHIII MALA...HASHIKIKI SHKIKI
    USIUMIZE KICHWA KWA MAISHA YA WATU SINTAH
    ALISHAOLEWAVAKAZAA WATATU NA UAKAMSHINDA NA DOMO NAE ALISHAMALIZA WADADA WOTE ALOWTAMANI
    NDO VIZURI AWE BIZIIII
    NAWEWE KUWA BIZIIIII

    ReplyDelete
  5. Sintah sijui nikupatewapi nikununulie moet tu uka enjoy kivyako,safisana waone wanavyohaha kwahasira walitaka dai aachane na zari oiii,nimefurahisana wako happy na bby wao,ooh kajala maana huyu kajala wao wanampachika maovu yakila namna.hanahadhi yakuwa nachibu zari pekeyake atosha,hao wengine wakulambwa na kuachwa tu.zari mzee oiii kampenda weuliekijana kikowapi mbona hunahata mtu wakukumbatia wikinzima nakukupa gud times??Acheni wivu muwaache waishi wa enjoy zari na dee.

    ReplyDelete
  6. kwa kweli tiffs sura imehama kbs jamani duu diamond amajikaza tu sura ya katunzi pyeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. juzi kati katunzi aliropoka bar kwamba diamond anamlelea mtoto,sijui alikuwa anatania maana yule baba tajiri kwa utani duu.

      Delete
    2. Kwa utajiri upi labda kwa utajiri wa akili yako,matajiri unawajua wewe wakiitwa huyo mwenye hilo jina atainuka??msiwapaishe watu matajiri na hadhi zao wanajulikana upo hapo

      Delete
  7. RAY C
    RAY C
    KWELI ZAMARADI HAKUKOSEA UMETOKA KWENYE MATATIZO UKASAIDIWA
    UNAJIINGIZA MAMBO YA KUJIREKODI X UCHI ETI ILIKUWA VIDEO BINAFSI
    WEWE UMEPAGAWA AU???
    KUNA VIDEO YA X BINAFSI
    INGIA RAHA ZETU BLOG
    AU EASTAFRIKA YOUT....UONE WANAVYO DHALILIKA WENYE KUJIREKODI BINAFSI
    TIMIA AKILI
    MTU MZIMA HOVYOOO
    ET SINTAH huko South A analala kwa Mume mwenzie au Gest patamuuu
    Hapoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. RAY C unga bado aujaisha kichwani alafu antafuta kiki ya kurudi mana watu walishamsahau, na hawezi kurudi kamwa ye ajichubue akalale na miwanja yake kama mmakonde

      Delete
    2. mbona zari mavuzi tumeona amsemi?mscheeee bana komenti andunje wewe kama zari

      Delete
  8. Wanaovumisha izo skendo za k na mond ni ao ao team vilaza ivi toka mmeanza kutaka kulivunja penzi la dai na zari kuna cku mmeona wamegombana wanafanya ivyo ili wamfurahishe boss wao ndio keishaachwa na harudiwi tena ebu na lile la mnamibia aliyeachwa na kuchukuliwa best yake mlivumishe mkajambe hamna jipya tulishawazoea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau yani team michirizi ni vilaza wakufa hawatakaa wapone ukilaza waliouchagua.waache wauze tgo na nyuchi wanunue magaru halafu unarudi kupanga.bora ununue gari yakawaida uwe na bangaloo Au uitwe mama mwenye nyumba,wapi ushaona mama mwenyegari.watakuja na hasira kama moto wa GESI ndio nshasema sasa kaeni kusema wivu sinawivu ilanawacheka vilaza am proud now mimi mama mwenye nyumba tayari nakausafiri kangu kazi biashara,kazi kwenyuu mama wenye ushindani waukipofu

      Delete
    2. hahhaha mdau mekupend ampaka naumwa kumbe na wewe umegundua hilo team vilaza team mikorogo kazi mnayo, ila nini mdau naomba utiririke hapo wkeni MADENGE KAACHWA? yani tatizo nyoota toka nimjue yule dada sijawahi kumuona na mwanaume wa maana lol ni mijibaba na wa ajabu ajabu tu .. ndio mana bado anamtaka domo

      Delete
    3. jamani ya dai na kajala ni kwelii mtupuuu ila team michirizi wanayabebea bango.kajala analala kwa diamond mimi habari ninazo toka kwa mtu wa karibuuuuuuuuuuuuuu wa mama sandra.nina umri wa miaka 49 uwongo unisaidie nini?kajala analala kwa diamond zari alivyotofautiana na familia.ukibana komenti bana ukiachia achia ila ukweli ndio huooooooo

      Delete
  9. Out: jamani ivi watu wengine wakoje kuna mdada tunafanya nae oficni yani atumuelewi ivi kwenye maisha haya unaanzaje kumpangia mtu pesa yake yani mtu anavyovifanya yeye anataka na wengine wVifanye eti ye ni mnene yuko kwenye diet na cjui anaenda gym basi kila mnene ni kumwambi fanya diet jiunge gym yani cjui ni ushamba kila mtu ana ratiba zake na mipangilio yake yani cha ajabu ad wanaume wanamsema ukitembea nae basi ni kushauriwa badili ili gari ununue la ivi mara ivi ad wanaume wanamkimbia wanampitia na kumuacha kwa kujiona kwake mjanja najua anapitaga umu acha izo tabia kila mtu ana mipangilio ya maisha usijione uko juu na mjanja sana unaonekana mshamba fulani limbukeni umeshindwa ata kupata bwana wa kudumu kwa izo tabia zako mara c ubadili cm nunua cm i imetoka mpya mbona we hununui una vimeo ayo magari utabakia kuyapanda ya watu na kuwashauri wabadili

    ReplyDelete
    Replies
    1. limekuchomaa nenda gym wewe unenen sio mzuri bibi wee utajashikwa na presha mtoto mdogoo unatete upuuzi si bora ushukuru huyo anayehamasisha kuliko wanakuambia umnapendeza na unene wako kumbe unajikill softly mkishashiba sasa mankuwa wavivuuu na hiyo miili yenu, kama hupendi gym tembea au kimbia ebooh… umbea pembeni afya kwanza.

      Delete
  10. ila sinta wewe ni nyoko kwewli gazeti likitika leo na ishu ya wema sku hiyo hiyo unalipachika humu sasa kajala na dai mpk ufanye utafitimkudu wewe habari zako ni zakucopy na pest tu nyooooo mpua huo

    ReplyDelete
  11. Comment ya kwanza umesema kweli kabisa

    ReplyDelete
  12. Diamond anasema watasema mchana usiku watalala.

    ReplyDelete
  13. Km maneno, kashfa, matusi na kifo basi Domo tushamsahau siku nyingi,

    ReplyDelete
  14. Mi naona tunapiga kelele mara lile mara hili, km Nasibu kweli tifaa si mtoto wake mbona mwenye mtoto hajitokezi mpk sasa? Walisema wa Ivandon mwenyewe anasema ana watoto 3 tu, mi naona mambo ya ngoshwe tumwachie ngoshwe mwenyewe siku zote uhalali wa mtoto na siri ya mtoto anaijua aliyemzaa,(MAMA)

    ReplyDelete
    Replies
    1. baba mtoto ajitokezi kwasababu ni mke wa mtu,baba ni mzamil katunziiiiii amini usiamini,ipo siku mtajuwa waziiiiiiiiiiiiiiiiii

      Delete
    2. Hata Nawe baba ako humjui uongo utakupalia mpaka ufe.

      Delete
    3. ebu kwenda uko fala wewe kujipendekeza tu.

      Delete
  15. sijapata kuona team ya kinafiki kama ya mrembo wa KISS. ZILE LIPSHINE NA LIPSTIC ZINGEISHA MAPEMA KAMA HIZI NGUVU ZA TEAM YAKE KUMTUKANA ZARI NA DIAMOND ZINGEHAMIA DUKANI. KISS INGEVUNJA RECORD YA MAUZO. jaman ee tuwekeze kwenye ujasiriamali achen umbea na majungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhah yani mdau naomba nikutoe out leo, wana hela wakati my fansi ni watoto wa shule wanatumia huawei na tecno sasa hela ya lipstick wataipata wapi,... ngachoka mie

      Delete
    2. Naniwatoto wa shule wengi kama sichuo cha hovyo,nakina ntombe nile ndio team michirizi Au team vilaza,wakihongwa tecno wee wanajiona wako Los Angeles mfyuuuu,

      Delete
    3. Good observation.

      Delete
  16. Eti Dimondo yupo kwaa mkewe!! mbona hujatuwekea picha za harusi yao?? usituharibie lugha ungesema tu Dimondo yupo kwa hawara yake au kwa kimada wake!

    fyuuuuuu

    ReplyDelete
  17. Hahahaaaaaaaaaaaaa. eti na Diamomd yuko kwa mkewe lol. Andunje kweli mnafik bi sandra kashastuka Tiffa si mjukuu wake leo atamkubalia Domo aoe?

    ReplyDelete
  18. Atii Dai yuko kwa nani? kwa hawara yake Sinta but sikulaumu sana hujui nini maana ya mke. couz hujaolewa nae unazaa tuu kama bi kizee.

    ReplyDelete
  19. UTATAMANI SANA BI KIZEE AITWE MKE WA DOMO. HAYAWANI MKUBWA SINTA. MBONA HUANDIKI BI SANDRA KUWA NA WASIWASI NA TIFA.

    ReplyDelete
  20. UTATAMANI SANA BI KIZEE AITWE MKE WA DOMO. HAYAWANI MKUBWA SINTA. MBONA HUANDIKI BI SANDRA KUWA NA WASIWASI NA TIFA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo domo mbona anasura mbayaa mnapapatikaaaa au kwakuwa ni star?

      Delete
  21. Eti biziiii nyooooo kajala anakulana na domo kiulainiiii kaa pembeni Bi kizee wewe looh! Soon na wewe yatakufika hapaaa kwa aibuu hivi elimu yako inakiwango gan?

    ReplyDelete
  22. Mh..changa la macho hilo! kutaka kusambaziana virusi tu.

    ReplyDelete
  23. Alafu siwaelewagi wadau humu ndani, kila siku mnamwambia Sinta aache kufatilia ya watu, cha ajabu ni kwamba kinachowaleta humu ni kusoma ya watu. Na akiandika yake mnamwambia anaboa awaletee udaku, Kweli nimeamini huezi kumridhisha binadamu kamwe. Na ww Sinta kama blogger usiwe unapendelea, au inawezekana Zari unamuogopa maana udaku wake ata ukiwa na ukweli hauweki kitu ila udaku wa Wema fasta ushauweka. Alafu huyu Kajala kama ni kweli katembea na Domo basi huyu mwanamke ni zaidi ya Lucifer.

    ReplyDelete
  24. Itakuwa huyo K kamwambia D nenda kwa zari bwana afu upige picha na Tiffah uirushe insta. hapo tutawapoteza poteza maana saizi tushakinukisha..utamu umegeuka ushungu wasiwasi na stress! Shangazi K kazi anayo.

    ReplyDelete
  25. Alafu siwaelewagi wadau humu ndani, kila siku mnamwambia Sinta aache kufatilia ya watu, cha ajabu ni kwamba kinachowaleta humu ni kusoma ya watu. Na akiandika yake mnamwambia anaboa awaletee udaku, Kweli nimeamini huezi kumridhisha binadamu kamwe. Na ww Sinta kama blogger usiwe unapendelea, au inawezekana Zari unamuogopa maana udaku wake ata ukiwa na ukweli hauweki kitu ila udaku wa Wema fasta ushauweka. Alafu huyu Kajala kama ni kweli katembea na Domo basi huyu mwanamke ni zaidi ya Lucifer.

    ReplyDelete
  26. niko na plan za kuendesha blog ila si ya kiudaku kabisaa, but if i were u sintah ningefanyaga ivi vile nakumbuka enzi zako na juma kiroboto ulisomea habari na sioni ukiitumia taaluma yako ata kama hukumaliza ata idea unazo.. wakati unapotoa habari za magazeti ya udaku kwako ungeziboresha zaid kwa kuwapigia na kuwauliza ukweli uko wapi juu ya habari izo baada ya habari kutoka am sure wangekupa ushirikiano kwa vile wanakuwa wameshachafuliwa mana habari nyingi zitokazo zinakuwa hazina ukweli wowote na wewe unajua ila unaamua kuwatetea uwapendao na unaowaonea wivu ndio wapeta siku yao ya kuwakandamiza GOD WATCHING U

    ReplyDelete
  27. kukumbatiwa kwa mwaka mara moja than eti mkewe? unazeeka kwa uafiki Sinta.

    ReplyDelete
  28. kazi anayo zari anajuwa amepata kumbe amepatikana, Domo zipu yake ya suruali huwa haifungagi

    ReplyDelete
  29. WEWE NDIO MKEWE FURAHI NYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO

    ReplyDelete
  30. Kamtenda Wema tena kwa marafiki zake Sembuse wewe, tulia tukufunde hapo kazi tu,hilo linaitwa simba dume likikosa nyama hata mzoga litakula

    ReplyDelete
  31. Tatizo Zari kajizalilisha mwenyewe kwanini hukungoja kutongozwa, Ukakimbiliza kumtongoza wewe Domo sasa subiri naikikubwaga lazima akwambie siulinitongoza mwenyewe toto la tandale hilo lina maneno ya shobo sana, muulize wema.

    ReplyDelete
  32. Huyu Daimond ni nini kwaniiiii? hii list yake ya wanawake ni shida mara wema, mara wolpe, mara joketi mara uwoya, mara penny mara lulu, mara kajala mara zari, wanawake wanaitwa maharage ya mbeya na wanaume wanaitwaje?

    ReplyDelete
  33. Badala mkamuungishe michirizi wenu vitu,kamamnavyopiga kampeni yakumchukia zari na dee,hamjui kuwa ukimuombea mtu mabayasana hayamfiki?toka mmeanza kuwasema mkitaka waachane hadi leo mmeshindakipi?ndiomaana mnazaraulika sababu hamna akili,sasa kaeni hapohapo nachukizenu halafu simnajua mganga mungu mtaendelea kubaki nyuma kwachukizenu kama visigino dai na zari walee.zusheni tu mwisho wasiku mtazidi kuumia zaidi maanayenu yatafifia yawenzenu yatang'aa.masikio ya kufa chambeni eeh ndio nyie team michirizi ni masikio yakufa.

    ReplyDelete
  34. YULE SHOGA ULOMTOA JAN NI MGANDA ALIOLEWA SWEDIN NA MGANDA MWENZIE AKAACHWA AKAOLEWA NA HUYO MWINGEREZA
    INGIA HAPA UONE HARUSI YAKE SWEDENhttps://citizentv.co.ke/entertainment/man-divorces-fellow-man-marries-another-loaded-mzungu-107284/

    ReplyDelete
  35. NDIYO UNAVYOJIDANGANYA KWATAARIFA FUPI TU KAJALA ANAMIMBA YA DOMO NA HALIMA KIMWANA NA ESMA WANAJUA SASA WE ANDUNJE JIPENDEKEZE TU KWA KUTETEA UPUUZI MAANA KICHWANI HAMNA KITU KABISA KUTOKANA NA UWANDISHI WAKO BIBI WEE UMEDODAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hatanawe unamimba ya baba ako ndiomaana unahaha kujua wenzio wataishiawapi wewe ndio mwenyeshida utaishia kwa govi la babayo ooh kajala umbea tu na bundle yako ya wiki hyo usie na akili.

      Delete
    2. Diamond ni tasa ana mayai ya kizazi acha kuzushaaaaa,lamuulize penny mwenyewe anadai hana hakika mimba alizotoa ni za dai au sio maana alikuwa anachepuka wakati dai akiwa na mchepuko wake kidoti.

      Delete
    3. kweli mapenzi hayana mwenyewe,zari angejitafutia mwanaume wa maana,diamond kinachombeba ni u star tuuuuuuu,ila personality ya kutembea na zari hana,

      Delete
  36. diamond siku akijuwa tiffah si wake atakufa kwa pressure ndiyo maana bi sandra kajichukulia mapemaa state house,maana mrithi angekuwa tiffah mzamil katunzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We Malaya anduje sintah kama wewe mwanamke kwliiii tuwekee picha ya katunzi ,diamond na tifaa tufanye DNA za macho,unalooooo andunje,lisemwalo lipo diamond azai.

      Delete
    2. Ufanye DNA kama nani? anaemjua baba wa ntoto ni mama wa mtoto hata wewe huyo unaeambiwa baba yako mwenye uhakika ni mama yako tu.

      Delete
  37. Santa naomba urekebishe Maemo wako Yule shoga ni mganda natokea Arusha na nimdao wako nisingependa kuona unavyo chafua jina la jijilangu Arusha pls

    ReplyDelete
  38. Mapenzi ya Julia na mzungu yapo juu

    ReplyDelete
  39. mkewe au hawara yake ulushuhudia ndoa lini

    ReplyDelete
  40. Diplomatic passport amerudisha? Mwaka huu heshima itarudi mjini

    ReplyDelete
  41. Nani???umbea Wa nusunusu unanikeraaa

    ReplyDelete
  42. Diamond alivyo bwana mashauzi angekuwa na uhakika wa mia kwa mia kuhusu Tiffa mbona watu wangekoma DNA angeshaprove na Kuwakomesha watanzania

    ReplyDelete