asas

asas

sintah

sintah

DUNIA INA MAMBO

watu wangu wa A town mnamjua huyu chaliii

Mr n Mrs?? oooooh nouuu

huu utandawazi unatuharibu

Daaah hii dunia ina mambo sana yaani wameamua kuja  Africa na kutuolea kaka zetu, sasa hiki ni nini yarabiii, unaambiwa huyo kijana anatokea Arusha kaenda kuolewa UK looh kaka zangu msiokaa mkajishughulisha na biashara mnapenda slope hii itawahusu aiseeee, mkaka mzuri angeoa na akatulia na familia yake sasa ameolewa yeye khaaaa , bora na wale wanaodanga na kudangikaaa na kujiopolea kuliko hawa.....

46 comments:

  1. OOT
    Swali kwa wanamujini,wema na aunty ezekiel vipi,mbona siwaoni tena close kama zamani??? au kajala kashapangua urafiki wao?
    Mama Open Kitchen nae vipi anashindana na wototo insta kurusha mapicha ya kitandani,mara hubby lovez me,hubby loves to sleep on my chest!!!!ushamba mzigo aisee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ungeingia Nuruthelight ungeona picha ZA juzi Wema na aunt
      Wema ananywele za mvi alozonazo kwa sasa
      NA aunt akaweka katuni ya kuonesha amammisi shost yake .
      Usisome sana HAPA kwani SINTA anaweka mabaya ya Wema TUU.
      MUNGU TUNUSURU NA hili janga la TIGO

      Delete
  2. alafu ana sura ngumu kama ganda la fenesi. puuu... A TOWN moja haya mtukane sasa wale wa A Town ndio kaka yenu anachezeiya kifiro uko UK... yani nasikia kuchefukwa dooh

    ReplyDelete
  3. ee Mungu tunusuru watoto wetu shetani ameingia duniani! hakika hizi ni nyakati za mwisho!

    tutaangamia kwa kukosa maadili! tuwafundishe watoto wetu kazi za mikono na pia wahudhurie ibada, makongamano na sunday school angalau mtoto akue akiwa na hofu ya Mungu moyoni mwake! pia tuwaombee sana watoto

    ReplyDelete
  4. Kwenda huko sintah kukicha mpo na kina bilali mnawashabikia kuna tofauti gani kati ya huyo na hao kina bilali mashost zenu badala mkemee mnajifanyaga ndo rafiki zenu kina rio paul kikushangazacho andunje ni nini haswa yule rafiki yako bilali ana tofauti ipi afanyiwacho huyo aliyeolewa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. thank youuuuuh mdau thanx again, issue hapa si huyu kuolewa issue ni kukemea ushoga wa aina yoyote ile jike jike ama dume na dume, iyo ya kuoana mbona ni hatua ya mwisho baada ya kuwa tunawashobekea sana kutwa manarusha picha zao insta na tumejaa kwenye picha zao kuwasifia na kuwambia we love u, tumefawanya ndio mashosti zetu, wapangaji wetu, kwenye sherehe zetu tunawapa vip , eehh party la mjini kama hawajaalikwa hao ma gays haijawa pwaati haya ni mahitimisho ila mwanzo wake tuliwasapoti vizuri sana na tunawasapoti sasa wewe shosti wako ni choko anadanga mabuvi kama wewe kesho na kesho kutwa kapata wa ubani wameamua kumshirikisha shetani kuwafungisha ndoa ndio uwone kamkufuru mungu apo mwanzo ulikuwa wapi WATU WANAFIKI KAMA WEWE SINTAH MNANIUZIII, sema wewe shoga zako wale wachafu wachafu kama bilali wale kina wema, 8020, penny,jokate, kundi la kina nancy sumari na wengineo nao wana hadhi zao za mabwabwa yao UR ALL WRONG #tukataeushogatumuogopemungu# duniani tunapita kila mja ni mchunga wa mwenzie hakuna la mmoja siku ya siku tutakuja ulizwa ulifanya nini kupinga janga hili hawa watu ni wa kuwatenga jameni musiwe na urafiki na hawa mashetani watuu period kama huwezi kuwakemea , TENA WEE ANDUNJE KUTWA KUMUEKE CRIS JENNER WEE NA 8020 FASHION CJUI MNAJIFUNZA NINI !!!!!! ata kama wewe unahisi unamuweka kwa negative way mbururaz wa ki tz hawako ivo kila kitu kwao kuiga tuu mnaniuziiiiii mfyuu zenu nyotee mno washoti wasengerema

      Delete
  5. Loooh huna haya sinta ww ndo wa kwanza kumshabikia bilali haya kuna tofauti gani kajala ndo rafiki mkubwa wa choko bilali na stmes anapiga nae picha na binti yake mwee anamfundisha nn na hili choko na ww sintah acha unafki si ndo nyie mkiwa out mpo busy na kina davito hapa unashangaa nn kwendaaa wote mnaokua karibu na hawa kina kadinda type mshindwe kwa jina la yesu woteee

    ReplyDelete
  6. You can't choose who to love. Huyo ndio anampenda. Let them be. Lesbian and gay are just normal people like you and me.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe una tatizo, hivi wazazi wako wangekuwa gays ungezaliwa wewe? Hivi mtoto wako wa kiume leo akikuletea mwanaume mwenzie anakwambia anataka kuolewa, utajiskiaje? Kwanini mnamkosoa mungu jamani? Kwahiyo mungu alikosea kuumba wanawake na wanaume? Angetaka haya, angewaumba wanawake peke yao au wanaume peke yao, huyu ni Shetani tu jamani sio kitu kingine, watu kama wewe mnahitaji maombi.

      Delete
    2. Si bure we unageuzwa ww,hamna kitu kama normal pipo huu ni ushtewani hata vitabu vya dini vimekataa.tukemee ili wajue kabisa wanadamu wenzao hatupendiiii.......

      Delete
    3. Wewe nu pepo chafu sana kama hao hapo tokaaaaaaaa!!!!

      Delete
    4. normal people to u eeeehhh!!! dont be ignorant dude they are nothing but devils who are living in human bodies, am asking u to go n learn ur religious( if u have one) n know ur GOD first n what to do n what dont do, if ur believer of human right am remind u those are human thot n wards, dont compare them pls dont dont with wat GOD has order us to do, he made men and women as company for one another, and so that they can procreate and live in peace and tranquillity according to the commandments of God and the directions of his Messenger. so my sister know better wat u supporting before yapi yappy

      Delete
    5. acheni kupayuka sana ombeni tu watoto wenu au wadogo zenu wasiwe ivi. Dunia ya jana si ya leo kaeni mkijua hilo. usimuhukumu mtu mwingine wakati huna uhakika kama wewe mwenyewe utaionja pepo. Hao mnaowasema mnaweza kukuta madhambi yao hayawashindi nyie. Nani asojua ukatili wa wanawake?Ndomana wanaume wanatukimbia wanaona bora waoane wao kwa wao. Wanawake tuna roho mbaya sana, chuki, midomo juu kufatiliana ka wachawi. Bora niwe rafiki na gay kuliko mwanamke. Kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe. Mbona mambo mengine hamkemei kama wanaume kucheat wake zao au watu kuibiana mabwana..mnaon wa kuwakemea ni magay tu wanaofanya yao? wanafiki wakubwa nyie. Na ndo shaandika sasa na ntaendelea kuandika. Toa kwanza boriti ktk jicho lako ndipo utaona kibanzi katika jicho la mwenzako.Wanawake punguzeni roho mbaya na ukatili ndipo mpaze hizo sauti kuwakemea wengine. toka lini mmesikia shetani anamkemea mtu mwovu? msijifanye watakatifu hapa. Kwanza wanawake ndo fungu la kwanza kutupwa motoni hao magay mtashaa kuwaona wanawacheka mnavoungua. Charity starts at home..kuwa msafi wewe kwanza ndipo umsafishe mwingine..

      Delete
    6. mpenzi hakuna kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe upoo? na wa mwenzio utabeba kama unamuoana anaharibikiwa na humuweki sawa kisa hayakuhuusu umechelewa kujua sasa nakuomba ujue sasa kila mja mchunga wa mwenzie hapa duniani na unapoona mwenzio amekosea unapaswa kumfahamisha lililo sawa wewe unafanya ibada upo na ndugu yako, rafiki ama jirani humuhimizi kisa hayakuhusu!! dhambi nazo zina daraja hii ni dhambi kuu sawa na kumshirikisha Mungu, la msingi watu hafamishane kwa njia ya kushauri na njia salama si ya kukashifu sema shida zetu hatujui kushauri tunajua kutukana ila nyonyo tusiambiane kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe kama mtu anatenda dhambi mbele ya macho yako mwambie kwa njia ya hekma akikataa ndio atabeba mzigo wake, siku izi kuna njia nying tu za kufikisha ujumbe ata kwa sms, ama ata hapa anoymous akuu ujumbe unafika akaa kuna mengine hayastahimiliki ati

      Delete
  7. Eeeh Mungu tunusuru.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amina, amina, amina, mungu atunusuru sisi na vizazi vyetu, mana watoto siku hizi wanakutana na haya mambo sana jamani, ni kuwaombea watoto wetu na watoto wao na watoto wa watoto wao.

      Delete
    2. Ee Mungu uliembinguni tutaze viumbe tunavyopotea
      Basi wewe ndo nguzo yetu na kiongozi wetu
      Tuongoze kwani tutakimbia wapi na watoto wetu wanaoona na kusikia hili janga
      Tusimamie ili tuweze Kuwa waadilifu na kukuogopa wewe
      Yarabii staraaaa Yarabiii tusitirie kizazi chetu

      Delete
  8. YAANI SINTAH NA TEARM YAKO NZIMA TUKIAMKA TUMUOMBE MUNGU ATUOKOE KWA JANGA HILI .ATUONGOZEE WATOTO WETU KWANI SIE WAKUBWA TUNAJUA ILA TAMAA NA UJINGA .WATU WANATAWALIWA NA SHETANI NA KUSAHAU NANI ANAWAPA PUMZI!!!KTK MEMA KWANI WANADAMU WAMEMWEKA MUNGU MBALI
    NILISIKILIZA KIPIND CHA HEKAHEKA YULE MTT ALOKUWA ANALAWITIWA NA WENZAKE NA KUMTISHIA WATAMUUA ENDAPO ATASEMA
    NIMEGUNDUA HILI TATIZO WAZAZI TUWAELIMISHE WATOTO TUSIOHOPE KWANI KAMA HAO WATOTO WANAANZA UTOTONI KULA TIGO UNAFIKIRI WATATAMANI MBELE? HILI NI JANGA NA NDO LITAKALOFANYA ASILIMIA YA WAGONJWA WA UKIMWI KUWA WENGIN
    KTK NCHI ZA EUROPE WANAUME WENYE UKIMWI NI WALE WANAOKULANA WAO KWA KWAO
    EEE MUNGU TUANGAZIE DUNIA NA WATU .
    TUPE UOGA ROHON TUKUOGOE

    ReplyDelete
  9. Hapa ndipo sinta unawakuna wale wenye mabiff na wenye maendeleo mjini utasikia walimwengu wakitaja watu waliowazidi kimaisha ili kuwakashifu.kuwa makini na comments .

    ReplyDelete
  10. ZARI HASSANI
    UKITAKA UPENDWE MAWIFI NA WAKWE LAZMA UONESHE UPENDO
    HATA UKIWA UPENDO FAKE !!
    ZARINANAWEZA MUWISH HARIZON AU WALE WADADA ANAOWAFAGULIA
    WA BONGO NA KUWEKA INSTAG
    ILA HAWEKI ESMA WALA MAMA YA YA ESMA WALA WAJUKUU
    NDO KILICHOMUONDOA KTK NYIMBA YA KWANZA ALOIJENGA NA KUZAA WATOTO WATATU .ANATAKA KUJIFANYA YY MTHUNGU KULIKO WAZUNGU
    SASA ASIPOANGALIA ATA JIKUTA SNAMASHIBE YA KUZALIA WANAUME MASTAR NA KUACHWA
    WATU WENYEWE WEUSI WANAAMIN DAWA ZA KIENYEJI KULIKO PANADOL
    ATAKIKUTA HAITAMANI NYUMBA KWA TABIA ZAKE

    HAPPY BIRTHDAY TAHIYA MTT WA ESMA
    MUNGU AKUKUZE KWA MAPENZI UMALIZE ELIMU NA UPATA MAFANIKIO NA UWE NA UPENDO KWA NDUGU ZAKO

    ReplyDelete
    Replies
    1. na wee si ujipachike jina tu 'mchunguzi binafsi wa maisha ya zari na watoto wa bi sandra nisiyelipwa kwa udaku' chaaaaa wasikohoe umekuja apa na uchambuzi wako uso kichwa wala miguu ayiiii hamchoki mbona hazinaga mvuto tena chaaaaa, emu jipe jina ilo ili nikikuona tu niruke comments zako chefu......... nichambe uwone mziki wake

      Delete
  11. yaani hapo linatabasamu sijui limefananaje jamani ...nawaza usiku chumbani sijui romance yao inakuwaje,sijui wanapetiana petiana vipi..haya katika kufanyiana soft touching za hapa na pale ghaflaaaaa kila mtu anagusa ukuni wa mwenzie hivi kuna raha gani sasa,,huyo mzungu nae sijui anajisikiaje kushika wowowo fupaaa ...jamani dunia hii,nawaza mengi ya chumbani nabaki natahamaki loh!

    ReplyDelete
  12. Wewe Sintah uko very ignorant. These people have never chose to be born as gays. The majority of gays are afraid to come out of closet just because of judgemental people like you. Do Research before you jump into conclusion, and I think you should mind your own business, let them live their life.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mannninneeeer zako weeee fala wahed, unataka kusema mungu ndio aliumba wasenge waje wafanye usenge duniani na wakati alipoteza kaum LUTI yote mxxxxiiii, weee fala kizazi chako wangeoana jinsia mojaa wewe wenyewe ungekuwepo hapa? wee kama lazima kuja duniani basi saa hii ungeubwa punda kazi kubeba mizigo nothing zaidi ya punda ama nguruwe mwitu, mungu hajaumba binadamu aje kunyevuliwa na jinsia nyezake, kuna wenye wameubwa bila ya nguvu za kiume wanaitwa hanithi hawezi dindisha ila si msenge ama otherwise, will judge them till end of the word mfanye laana zenu tuwatazame nyie ndio mnaotuletea majanga duniani nyie kwa lana zenu who to do reserch mxxxxxxxuuuuiiiii your usengerema is our business unit u gays change msituharibie vizazi ama nendeni kwa waja lana wenzenu uko kama alipoenda uyo shoga mwenzio u must be shogaa tu wewe no otherwise panya rod wee, basi nchambe uwone wana nyie wasenge mna shule mnasomea kichambo nazani NTAKUSUUZA NA KUKUNYOOSHA VIZURI FALA WAHED

      Delete
    2. punga utalijua tuuu hahahahaha si useme apo wawaache muishi maisha yetu mnajua mnayoyafanya sio mpaka wee mwenyewe hujikubali wee mwenyewe umejificha unatumia kivuli ati lem them lives their life manfankuroo garareeehiyaaa

      Delete
    3. Ulaaniwe wewe,shetani mkubwa.

      Delete
    4. utamsuuza nani wewe kahaba wahed..kajisuuze papoochi lako linalotoa kwanza ndo uwaze kumsuuza mwingine. wakunyoosha utakuwa wewe? nyoosha jiarage lako hilo lenye shepu ka wanja wa lulu..em kavae chupi uko una comment papa umeliacha njee nzi wanaingia na kutoka ka sokoni kariakoo..kimanumanu wahed kahaba mchafff!

      Delete
    5. Wewe yanawahusu nini wanayoyafanya wao? Wana maisha yao mna yenu!!

      Delete
  13. Ni kweli yule mama Wa open kitchen, mzee mzima kujichoresha tu,nani asiekuwa na hubby.mwili wenyewe kama dustbin. Angeendelea na mapishi yake tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. haya sasa mtu ana hubby wake mnamsema anajichoresha. Asipomwonyesha mnamzushia anatembea na fulani. Akachukua mwanamke mwenzie ndo mnakuja hapa kutoa mishuzi ya cheche. Binadamu jamani. Kujiona mtu yeye yuko perfect na wenzie ndo wenye kasoro. Acheni hizo bana!!

      Delete
    2. ukiona ivo atamtamani mume wa mwenzie na hanyakuliki ameshajaribu kashindwa ndio anakuja kuhemea uku unalo mwanamke mwenzangu, kupendwa sio sura na umbo, wangapi wana sura na umbo la kuvutia na ndoa hawajaiona wanabaki kupigwa pumbuzz tu kuekwa ndani si mchezo mamaaa weeeh

      Delete
  14. SHAMSA FORD ANATIA HURUMA !!
    USIOMBE UMWACHE ULOZAA NAE KWA MBWEMBWE UINGIE PENZI JIPYA KWA VISHINDO ALAFU UDUMU MIEZI

    TUJIFUNZE
    ACHANA NA MTU KISHA KAA KIMYAA KAA MKO CHUMBANI WAWILI
    YAMALIZENI EAWILI HATA KAMA KWA NGUMI SHAHID SWE NDUGU
    KISHA KAA TAFAKARI UNAMTAKA MWANAUME GANI NA JE ALIACHANAJE NA SLOKUWA NAYE MWANZONI
    TABIA YA MTU NI KAMA DAMU HAUTOIBADILI YOTE LAZMA IPO YENYE KASORO
    SHAMSA ALIJIHESHIMU NA KUJIJUA
    LEO TABASAMU YAKE INAFIFIA KWA AJILI YA WANAUME MWENYE VISHINDO NA KASHFA
    ASIYEJUA TUSI GANI AMTUKAME MWANAMKE
    TUJIFUNZE MWANAUME ANAUMA AKIKUACHA WAKATI UNAMTAKA KULIKO MAUMIVU MENGINE
    NA UKIWA HUNAMSHAUR UTAJIKUTA UNAAABGAMIA KWA MAIMIVU

    ReplyDelete
  15. Hii ya kuoana nayo kali. huko ni kujirusha fahamu na kutumia uhuru wa shetani fully. Lakini wanawake nasie tuache ukatili. hii ni out of topic kidogo.. Kuna wanawake wakatili jamani mh..kupiga wafanyakazi, kupiga watoto wa ndugu kisa anakaa nae na kumlisha, kufanyisha mikazi watoto wa ndugu na wafanyakazi. Gubu ndani ya nyumba. Mwanamke akiamka nyumba inatikisika kwa vitisho na mdomo. Na wengine wanathubutu hata kuwanyima watoto chakula. Akitoka nje anaonekana wa maana kumbe ndani ni jinamizi lahed! Punguzeni ukatili wanawake ndomana watoto wetu wanachanganyikiwa wanaona wanawake wote ni wakatili kama mama zao au auntie zao mwishoe wanaamua kujiweka kwa wanaume wenzao. malesbian wao labda wanakuwa na wababa wakatili ndomana wanachukia wanaume. kila jambo lina sababu jamani. Lets be better persons by anymeans necessary.

    ReplyDelete
  16. CHALII ALIWEKA PETHA MBELE MAZEE! CHEZEA PESA LAZIMA UOLEWE!!

    ReplyDelete
  17. Jamani nisaidieni wapi wanatoa magari kwa mkopo?Na utaratibu wake upoje? Nimesikia ipo sehemu ila sina habari kamili. Nisaidieni

    ReplyDelete
  18. ee bwana kama ungehesabu maovu yetu ni nani angesimama mbele yako?

    ReplyDelete
  19. Mngekuwa mnakemea madhambi mengine kama mnavokemea hili la ushoga dunia ingekuwa a very better place. Makanisa yanachomwa hatusikii waliochoma wakikemewa. Mashehe na wachungaji wanabaka watoto watu wanafumbia macho. Alshababu wanaua watu hatusikii kukemea. na nyie wanawake mnaotoa tigo kwa mabwana zenu afu mnaandika hapa kutukana magay mnatofauti gani nao? au mtasema wanawake wanaruhusiwa kunaniliwa uko nyuma! Kama unatoa tigo basi huna tofauti na hawa hapa juu,tofauti ni maumbile tu, wewe una ubapa mbele hawa wana maburungutu but matendo yenu ni sawa kabisa..mnasidomiana..habari ndo hiyo! ka unatoa tigo piga kimya. huyo mmeo siku ukimnyima ujue anaweza kukuletea kama hao mnaowaona hapo juu..si mwenyewe umemuonjesha na kumzoesha..msiangalie mbali akati mifano mnatembea nayo. tigo atoe asha akitoa ...kakosea mh!

    ReplyDelete
  20. Msisahau nawale wafirwaji nao kwani vitabu vinaruhusu mtu afumuliwe marinda?huyu hanatofauti nawanaofumuliwa marinda wanawake so kama wewe ni mliwa tigo walausimseme mnavaa viatu sawa na huyo tu.shaurizenu.

    ReplyDelete
  21. TEH TEH TEH BONGE LA COMMENT

    ReplyDelete
  22. Ewe Mwenyezi Mungu wa Rehema Alfa na Omega na kuomba utukuzie watoto wetu kwa jinsi upendavyo wewew na sio apendavyo mwanadamu uwaepushie laana zote za ulimwengu huu,nakuomba kwa jina lako la utatu Mtakatifu bwana wangu wa majeshi mlinzi wa viumbe vyote vinavyoonekana na visivyooneka wewe Muamuzi wa pekee na niwewe unayeweza kumjudge na kuamua maisha ya mwanadamu utuombee pia sisi wakosefu na ubariki vizazi vyetu futa laana na mikosi ya kurithi toka vizazi na vizazi na umbariki yoyote asomae ujumbe na sala hii kwa neema yako kuu utuombee.Amen

    ReplyDelete
  23. fanya homework yako vizuri huyo ni Mganda, msiaibishe nchi kwa kuandika bila kutafiti

    ReplyDelete
  24. http://ngessa.blogspot.com/2015/11/habari-sahihi-kuhusu-kijana-aliyeolewa.html

    ReplyDelete

  25. Kwa takriban wiki sasa mitandao ya kijamii,blog na vyombo vya habari za udaku zimekuwa zikipeperusha hewani habari inayowajulisha watanzania kuwa kuna mtanzania mwenzao wa jinsia ya kiume,mwenyeji wa Arusha, ameolewa na mzungu huko Uingereza.
    Chanzo kilichoanzisha minon`gono hiyo bado hakijawekwa wazi hadi leo ila mimi katika pekua pekua yangu nimekutana na chanzo kimoja cha habari nchini Uganda kinachobainisha kuwa huyo SI`mtanzania` kwa hakika ni Mganda aitwae Jimmy Sserwadda na kuwa ameolewa kwa mara ya pili na mwanaume mwengine raia wa Sweden .
    Chanzo hicho cha habari kinasema kuwa awali Sserwadda alikuwa amefunga ndoa na Mganda mwenzie aitwae Lawrence Kaala nchini Sweden katika ndoa inayosemekana kuwa ni ya kwanza kufungwa kisheria kwa raia wa Uganda.Wawili hao walikimbia Uganda wakati wa mchakato wa sheria ya kuharamisha ushoga nchini humo na kisha kufunga ndoa nchini Sweden Jimmy alielezea kisa cha kukimbilia Sweden kwa kusema kuwa Uganda ni sehemu hatari zaidi dnnianii kwa mashoga kuishi.
    Alisema yeye na Lawrence walikuwa na uhusiano wa muda mrefu na kwamba siku moja mwaka 2008 alikamatwa na kupigwa sana kwa kitendo chake cha kutetea ushoga na,alipoachiwa aliamua kukimbia Uganda bila ya kumtaarifu Lawrence.Alisema alimficha Lawrence mpango wake wa kutoroka kwa kuwa alijua lazima Lawrence angeng`ang`ania waende wote jambo ambalo linge hatarisha uhai wao. Jimmy alipewa hadhi ya mkimbizi nchini Sweden kwa kigezo kuwa maisha yake nchini Uganda yalikuwa hatarini kwa sababu ya ushoga wake.

    ReplyDelete
  26. Google Jimmy Sserwadda ni MGANDA PLEASEEEEEEEEEEEEEE

    ReplyDelete
  27. Hiyo ni mganda alikuwa ameolewa na mganda mwenzake wakaachana na hii ni ndoa ya pili anaitwa Jimmy Sserwadda ukimgoogle utampata alikimbilia Sweden kwa madai Kuwa Uganda haikubali gays

    ReplyDelete