asas

asas

sintah

sintah

EXCLUSIVE PICS AUNTIE JACKIE NDANI YA MJENGO

Tiffa n Jackie

them gurls
my gurls

Heeeeeee Auntie Jackie ndani ya mjengo wa auntie Zee ndani ya SA ni bataaaaa tu mpaka kuku anaona wivu mtajijuuuuu walimwengu mnaopenda majungu,........

21 comments:

  1. sinta mshauri zari asiwe anamuedit mtt bana,mbona katoto kake kashweet kazuri kenyewe anamuedit mtt mpk anaonekana km watoto wawili tofauti...awe anajiedit yy tu kachununu asikaedit bana

    ReplyDelete
  2. Tulijua tu Zari atambwaga mondi. Duu mwanamke laana huyu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintaaaa nabado utakula ugali kwa picha ya samaki
      Sasa huyo dada kufika kwa zari kaa kaingia
      Paradise . Utapotezea ya wanaokuumiza na kusubiri mabaya ndo uyaaandieke
      Unazeeka hata bahati ya wakukuhifadhi huna
      Utakaaa kiongelea ya Wenzio mwisho wanakuacha
      Wako wapi shoga zako wenyemaisha kaa sio wale Walokukimbia
      Umebaki Zari zari
      Chamaaana alikukaribisha ukahanhaika NA dada zake hapo Uganda badala ya kurudi na diploma ukarudi na mimba YA mwanao alopewa jina la diploma na wazazi wako
      Mwone mpare mwenzio Rachael WA GETI jeusi kagera
      Anatoho kaa YAKO akaplewa kuzaa mtt mmoja tu mwanaume kamwacha Mwaka wa nane anaozea nyumbani na UZURI WAKE

      Delete
  3. OOT jamani. Ni nini wanawake kujipendekeza kote huku. Wema anapiga picha na Luis anakesha kuwatumia"usipojinga, kupendeza raha na wengine huko IG ili wampost. Cha ajabu huyo Luis hajampost na kama kulikuwa na pic yake kwenye accout yake atakuwa ameifuta yuko busy na press conf zake sijui wapi huko. Loooo wanawake tuache kujidhalilisha jamani. Kaa kimya mwache mtu aone umuhimu wako atakupost tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahhaaaaa kweli joto hasira wakati hao kina usipojipanga wanachukua picha kwa wema na luis wakipost hb muacheni jamani kdg chaaaah...km rahisi chukua na ww zako wape hao wakinausipojipanga wakupost..

      Delete
    2. Nyie ndo mnaochelewa maisha kwa KUFANYA maisha ya wenzenu
      Na wewe siupige picha na umtakaye utame usipojipanga
      Khaaa Adui wa mwanamke ni mwanamke
      Mnataka kumpangia aishije
      Mnataka afanye mpendavyo
      Mnataka mumfifize NYOTA kaa nyie ndo mlomjaalia

      Baadhi ya watanzania mtakufa mmejikunja
      Mkiamka lazma muingie Instagram YAKE na Huku anawaumiza roho
      Simuingie kwa Zari alomwacha mwanaume Ivan KISA anatoka na dada wa Bigbrother akamfata Diamond Jamvi la wageni na Sukar ya warembo
      NYUMBA ya kuchangia


      MEMA ya wema hamuyaoni mtaendelea kuumia mpk mwisho
      Mungu atamzidishia mazuri kwa dua zenu mbaya

      Delete
    3. wanawake ndio tuko busy sana kupost wanaume lakini wenyewe hawana time. nimeona hata kwa jokate. kiba hana muda wa kumpost mdada ndio yuko busy. angalau lina mganda wake anampost post

      Delete
    4. anakuumiza eeee
      Unamfatilia kwa kuwa unatamani maisha YAKE
      Angalia Unaingia usipojipanga unahamia kwa Lius unarudi kwa WEMA
      Mradi uonee

      JIULIZE MAPUNGUFU YAKO
      JIONE ULIVYOCHELEWA KWA KUFATA YA WEMA

      UNACHELEWA NA UTABKI ULIPO
      WENYE MAISHA YAO HAWANA TIME NA WEMA WANATANGAZA YAO

      NA UTAKEREKWA SANAA
      SUBIRI ZAMU YAKO IFIKE
      MBONA YY HANA TIME NA MTU NDO MJUE MNAKASORO
      GOD BLESS WEMA SEPETU
      MORE MORE MORE

      Delete
    5. unastres eeee au unataka mnyooosho

      Delete
    6. Sio wivu wala nini ila wanawake kwa kweli tujiheshimu. mimi namuunga mkono aliyetoa OOT hiyo. NI kama ule msemo unaosema watu wanalilia kuwekwa kwenye pd na wengine moyoni. Ni bora ulilie kuwekwa moyono ni sio pd. Mfyuuuuu zenu wote hapo juu.

      Delete
  4. Kwani ana mu edit Mtoto tu,hata yeye mwenyewe, sometimes, tumbo lake huwa flat,sometimes halipo flat. Picha za Mtoto ni vizuri awe kama alivyo.Mtoto huwa ni mzuri tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZARI. Anakuwa mwili tu akili anahamishia kwenye mijelebi
      Mihogo meusi si ya Jang'ombeee
      Siashukuru aling'ariswa nyota na IVAN
      Mwenye pesa hapotezi muda kuonesha maisha instagram
      Nimemjua zari ktk intervju ya kwanza alipotemwa na IVAN
      Na alichoachiwa miaka ile ndo anacho kile kile
      Alichoongeza kipya ni LACE WIG , NGUO ,Viatu

      WATANZANIA ndo bado mnamfagilia
      Siangeweka REALITY show YAKE KAA ANAYO KULIKO kujaza shikiki shkiki NA NDO HAYO shikika ataishia MAGAZETINI
      NA KWA SINTAH
      Somdagilii mtu mie nasaka pesa nadamu YA KUTAFUTA

      Delete
  5. hizi comment tatu zote za mwanzo usenge mtupu, zari kamwacha mondi lini? haya wewe wa wema na wewe si uwatumie wakupost, uyu nae wa kuedit na wewe si umedit mtoto wako, msituletee vitu visivyoeleweka hapa.. wewe sintah utajiju wewe uliyekatwa pyeeeee

    ReplyDelete
  6. utajiju wewe uliyenangwa na ki bibi kizee zari..mbona hujakaribishwa na wewe mjengoni kujipendekeza kote kule jamni??polee sinta mwaya i feel ur pain

    ReplyDelete
  7. MTAJIPENDELEZA MY GIRLS
    UNATAFUTA USHOGA HAKUTAKIIII NA UNALIJUAAA
    ANGALIA YY KAWAWEKA HAO INSTAGRAM YAKE AU NIN WEWE NA HUYO KICHECHE MWEZIO
    BANIA COMMENT ILA UMESOMA KABLA HUJABANIA

    ReplyDelete
  8. Mbona Zari sura haina furaha? Niaje tena..siyo kama kipindi kile alivokuwa hajamzaa Tiffa..she looks very sad..i feel her. Them galz are very stunning! Huyo Jackie hazeekagi na pamba anazijulia haswa! Na ana furaha kuliko Zari..bora aendelee kukaa hapo hapo for Zari's sake.

    ReplyDelete
  9. Sintaharisha Utazisoma namba kwa nyuma shost.
    Sasa ndo time au muda umewadia
    Ulosoma nao wanakuamkia
    Ulocheza nao wamekukimbia
    Ulotafuta nao KAOLE wametulia majumbani mwao
    Ulo hang nao Uganda wanakuita Long time friend na WAMEOLEWA na wahindi aka Dada Za ZARI wewe ukarudi na mwanao Digree badala ya certificate
    RUDI Gonja ukaogee

    ReplyDelete
  10. Nimechekaje atazisoma namba kwa nyuma looh.
    Na huyu Jackie mama Amour nae mshambaa kupiga picha kumpostia Sista . Ukipigia Ikulu itabidi ufungue Blog yako.
    Watanzania tupo nyuma kwa ushambaz .
    Huyo zari sionagi anaweka picha za asowajua Kina Asma walokaa nae na hawaweki
    Msijirudishe nyuma kwa Ushamba et nilikuwa kwa Zari.
    Waganda wenzake hawamshokei wanatutia kaa Agnes wa South Afrika
    Napita tuu

    ReplyDelete
  11. Hizi ndo mbadala wa picha za Royal Birthday party..............Ha! ha! ha! Maumivu yakizidi.......................

    ReplyDelete
  12. hizo koment!MAJANGAAAAA

    ReplyDelete
  13. ZARI MALAYA TUUU ALIFIKIRIA ATALITHI STATEHOUSE KWA KUMPACHIKIA DIAMOND MTOTO ASIYE DAMU YAKE,MSCHWEEEEE

    ReplyDelete