asas

asas

sintah

sintah

HIGHNES KIWIA KACHEMKAAAA

Highnes eti anaenda mahakani kupinga matokeo


Heee sijawahi kuona maajabu  haya, hivi mtu unakaa miaka mitano hujali wananchi wako wanaendeleaje kazi kula bata na wanawakeee unafikiri utapata ubunge haaaaa this time kimegoma wananchi wamestuka, Highnes Kiwia tuliza boluuuu umechemka aiseee ulifikiri wananchi wako ni wajinga kusikia ahadi hewa?

Wanannchi kamwe usichague wabunge hewa kama highnes wakujionyesha mtaani yeye Mbunge na wakati husaidii chochoteeee, yaani sasa hivi wabunge mliochaguliwa jiangalieni sana wananchi wamestuka kuzidi maelezo yaaani husaidiwi wanakupiga chini, chama chako kikikuonea huruma na kukusimamisha wanachaguo mgombea wa chama kingine ilimradi wewe kin'ga'n'ganizi ukose kama kilichotokea Ukonga, wananchi wakisema NO nani wakupingaaaa...

3 comments:

  1. kweli kabisa usemalo sintah jimbo la ukonga tumepoteza kwa ubishi na uchu wa madalaka,watu wamemchoka hawakumwitaji kwa nafasi ya ubunge yeye akangangania mishoe wakamkomesha,wakawapa wapinzani ,

    ReplyDelete
  2. Ni hivi, Mahakamani ni haki ya Kikatiba. Hata wewe, kama unahisi una haki kwa jambo lolote lile, Nenda mahakamani. Wacheni kubeza beza kila kitu. Highness, nenda Mahakamani, kule mizani ya kisheria itapimwa na jibu litapatikana. Nini Bwana, mnaleweshwa na siasa za CCM mpaka mnakuwa hamjielewi. Mpaka nyie wengine mnatukana Wazee kisa siasa? As if maisha yatasimama baada ya Siasa. Stupid fools....................Ndo nshasema sasa. Brrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli umesema, Sintah unajua matokeo yake katika uchaguzi? unajua nini kilitokea uko jimboni kwao? Usilewe na Unazi ukasahau maisha halisi yakiambatana na haki kwa wajibu

      Delete