asas

asas

sintah

sintah

HUU UMJI NI BALAAA FILISIKA UCHEKWE


 huu mji una mambo ya ajabu sana yaani rafiki yako wa kweli na mama yako mzazi na watoto wako basi, daaah nimesikitishwa sana na watu kuanza kumcheka Jestina, kwakuwa wengi hamjishughulishi na mpo mpo tu ndio maana mna take this issue serious, hivi mnajua ni maduka mangapi yamefungiwa na TRA ? na swala la kufungiwa na TRA ni la kawaida sana kwa mfanyabiashara haswa kipindi hiki ambacho kuna vuguvugu la kutumbuliwa majipu mengi hapa Dsm, 

eti mtu unacheka kabisa mtu kufungiwa biashara haaaa only in Bongo anyway Jestina sasa ndio ujue huu mji hawana shukurani jinsi unavyojitoa wengine wanapigiana simu wakicheka sana sasa hii ni mwanzo na maybe ni kitu kidogo watu wanafurahia and majority ni wanawake kweli adui ya mwanamke ni mwanamke mwenzie...... ombi langu kwa sasa acha ku post watu wanaotumbuliwa majipu nadhani unaelewa jinsi inavyouma.

Tunasubiri kwa hamu urudi Bongo na u solve matatizo na Zurii irudi kama kawaida, tunakutakia kila la kheri.... ila Bongo ni noumaaa sana aisee

59 comments:

  1. hayo ya kuchekana mtu unapolost yapo sanaa mtu anakufa watu wanapiga mziki wanakunywaa kwa furaha kisa jamaa kavuta sembuse kufungiwa duka?
    na kwa nini naye alikuwa halipi kodi? hiyo ndo sheria msumeno inakata kote kote haijijalishi ulipiga kampeni au laa ni msumeno tuu magufuli ananyoosha watu na rula ya chuma, manake watu walijisahau mnooo utadhani serikali ilikuwa likizo nasema acha wafungiwe tuuu na bado wapo wengi sanaa bado huko mikoani mbona yatapatikana mabilioniii?
    very soon pesa yetu itakuwa kwenye mzunguko mzuri na hata dola nayo itashuka kidogo.

    na bado yale manyang'au yanauza vitu kwa dola wakati nchi yetu inatumia shilingi dawa yenu ndo hiyoo inatwa magufuli hadi mkae sawa, ati unaenda kupangishwa chumba huko uswaz unaambiwa dola buku mwaka mzima fyoko fyokoo ngojeni tuu.. jamani sijui kwa nini huyu baba hakugombeaga uraisi tangu zamani, anywa better late than never..! ndani ya mwaka watu wengi sana watakuwa wamepungua vitambi bila kwenda gym ni mwendo wa mnyoosho tuu…. wakurugenzi miungu watu mpooo?

    ReplyDelete
  2. Nitaogea Mara moja tu Kama ujumbe ukimfikia jestin itakuwa ni wokozi Mkumbwa sana wa biashara yake
    1.Tra Jana walikuwa harassed sana pale shop kwako na wale wadada sana sana Yule mfupi. Anaambiwa asign karatasi anagoma . Anaambiwa atuuzie bidhaa wateja ili tu toke ndio waendelee na mission ilowApeleka anagoma .dharau
    2.jestina usiweke ndugu kwenye biashara uchunguzi iunaongesha huyu dada ni ndugu yako na huwa anatujibu vibaya hadi sisi wateja kwakujifanya yeye ndio boss .
    3.Pole fwatilia hili swala .tra waelewe sana next time usiwee mbishi wasikilize maana wako kazini nao Kama wewe .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyo dada hapo kwa jestina ana majibu ya dharau sana, kuna siku nilienda hapo dukani hata sikununua nilichotaka kununua, ana ongea vibaya sana. na pia anaangalia mtu kavaaje. waakuharibia duka lako hao.

      Delete
  3. noma nn bwana wewe Sintah usituzingue angekuwa ni Wema kafungiwa lipstic ungechekelea meno yote sasa yeye alipi kodi anategemea nini?mme wake kila siku anaingiza makontena ht senti tano atoi hlf unataka tuuzunike kwa lipi mxiuuuuu na uliona post jamaa wa tra alivyokamatwa alivyochekelea na kupost kiushabiki juu huu ni mda wa mabadiliko sasa hivi akuna kuonea huruma mwizi or fisadi yoyote

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said mdau. Yaani sijawahi kuona mtu mnafiki kama huyu andunje. Ana double standards sana katika uandishi wake uchwara. Sheria ni msumeno inakata both sides. Ingekuwa ni wale anaowachukia angepiga vigelegele mpk Ikulu wangesikia. Hapa ana mawili is either anajifanya kumtetea Jestina amuone yeye anamuonea huruma ndiyo maana ametumia njia ya kujifanya watu wanamcheka kumbe na yeye ni mmoja wapo au ndiyo kisu kwa mfupa. Ingekuwa ni duka la Wema hapa heheheheheh chinekeee angezaa naye. Mwambie aendeshe biashara kisasa siyo kwa ujanja ujana. Kuna vitu UK vinauzwa 0.39 - 1 pound unakuta wao wanauza Tshs.10,000 then na kodi hawalipi. Ukienda hapo dukani huyo binti mfupi kama kimba naye akuzingue ana kiburiii utafikiri anafanyakazi Emirates hahahah kumbe analipwa Tshs Wakome

      Delete
    2. LOVE U ANONY..
      SINTAH ANAJIFAGILIAVKIUMBEA KISA JESTINE SIJUI ANAKABILA AU UNDUGU NA DIAMOND
      AKIONA KIBAYA CHA WEMA,WOLPER,AGNES NA WENGINE ANAKIBEBA KAA ANATAFUTA ADA YA WANAE
      JESTINE ALOWAWEKA DUKSNI NDO WARAMFANYA ALIFUNNGE KWA MARA YA PILI MASHAUZI MPK MWISHO
      SIE TUNATAKA MAFUTA MASHAUZI YAO PELEKENI
      TRA TRA TRA
      SINTAH
      DADA VISA ZA KWENDA LONDON SIO MCHEZO BORA UJIFAGILIE JWA AISHIE NCHI NYINGINE
      MIE NA PASPORT YANGU NIKIINGIA LONDON SIOMBI VIZA LAKINI MIKIKI YAKE MPK NACHUKUA

      Delete
  4. ila sinta hahahaaha sijakuelewa ...dizaini umemponda kwa kumpa pole,sielewi elewi maneno yako au ndo ile uandishi wako matata buhahhaaaaaaa...eti unampa onyo huku unamsanifu jamani sinta naeeeee kha!...pole dada Jestina nacho penda kujishughulisha kwako unajitahidi sana dada angu mengine siyajui over. tungoje wauza ubuyu

    ReplyDelete
  5. Waliombeba ndio waliomwangusha.

    ReplyDelete
  6. only if u knew kukwepa kodi kama ni msala na mrudisha maendeleo ya nchi walipa kodi ndio wanaosababisha hospitalini kukosa madawa, kukosa barabara bora elimu bora wanafunzi kukosa mikopo kwa wakati nk hawa si wakuwachekea ivoo, she her self made a joke about it as she sooo safe lol simcheki but should be in list of shame. SHAME ON HER from ur wifi from fuoni

    ReplyDelete
  7. yaaani kizee wewe ni mnafiki wa kutupwa,ungekuwa concerned kweli
    na biashara ya mwenzio wala usingemtangazia eti kafungiwa duka,msonyooo!!! hakuna hata siku moja umeliweka hilo duka lake kwa kumtangazia biashara,leo hii umewashwa nini haswa????? tatizo lake kikongwe wewe hutaki kukubali mjini wamekupiku wenzio tena kwa mbali unaishia umbea tu,pole sana utakufa usingizini

    ReplyDelete
    Replies
    1. heeeeeeeeeeeee sikuona hiii coment yan mdau umesema vyema sana ni kama ulkuwa kwenye akili yangu.

      Delete
  8. Jamani nauliza hivi Recho temu kweli nimzima mbona yule dada anamdomo mchafu hivyo km kweli dawa za HIV ndiyo zinavyofanya kazi hivi huko kichwani nihatari Recho niwakumcheka Jestina? Kabla hajafungua duka miaka miaka mingi alikuwa amamrusha Recho Temu kwenye blog yake na kumsifia leo mwenzake kapat matatizo anamfurahiya kweli ushoga wamjini siutaki

    ReplyDelete
    Replies
    1. yule ana wazimu anatamani ndoa sanaa naona ndoa inamtia wehu alifikia kipindi hadi akajivalisha pete ya uchumba ha ha haa.. kipete chenyewe sasa kibayaaa alinunua kwa machinga wa barabarani, kuvaa shida huko insta anavyojiedit utadhani mdoli wa korea ya kusini mfyuu atakayeoa hilo dude kala hasara! una miliki gari gani shost? hujui hata kuendesha baiskeli he he heee….

      Delete
    2. ukimwi unamsumbua RACHEL TEMU jamani mumuombee, kupend akuishi maisha ya ruxury ndio madhara yake, rachel temu najua uanpitaga hapa, hapo ulipo ata kiband ahuna sana sana bank labd auna laki 3 kaazi yako kupiga picha kujiedit na kuweka instargram hivi ujijui kama wewe ushazeeka we bibi, kubakwa ushabakwa mbwa wewe, ushalala na bwana wa dada yako, ulishakula unga marekani ndio kila siku ulikuwa uanend acortini, mwiai mkubwa wewe JESTINA na wewe wapi an wapi... we ishia kupata hela kwend akununua nduo upige picha na zawadi yako ya ukimwi basi muruaaaa

      Delete
    3. Yule ni muanga wa ukimwi alafu ukimwi wake uankula kwenye ubongo we angalia alivyomtukana RIDHIone mtu gani uogopi watu LEMUTUMBOZ alikuwa mshikaji wake akamtukana kutwa kuzunguka mjini ata gari wala baiskeli hana uongo sasa hivi yule dada atakayemuowa jamani puuuuu na sidhani mana ndio kaishabebeshwa zigo alke miziwa kama mapapai,

      Delete
    4. We nawe mwehuuu
      Shule ulipelekwa na baba yako sijui ni ile ya Buguruni au Tandale
      Maana unafananisha dawa za ukimwi na ugonjwa wa kichaa
      Ukimwi ni upungufu wa kinga tuuu
      Kichaaa ni msongamano wa mawazo
      Rachel akimcheka Jest anamcheka kwa maugomvi yao ya kunyanganyana au kuhisiana siutuulize tukwambie sosi lao
      Hapa kazi tu JESTINE asilete kujuana alipie contena huyo bosi wake Uk sianamaduka ampe pesa alipie alivyoingiza bure
      Tutawataja mwakaaa huuu
      Ni ruksa

      Delete
  9. sinta kwa kujipendekeza umenishinda phuuu

    ReplyDelete
  10. WE NDO MNAFIKI SINTAH
    BORA ALOMCHEKA JESTINA KWA KUFUNGIWA WEWE HUWAWEKA WANAWAKE WALOUMIZWA AU WALOSIBGIZIWA
    UKO RADHI UMWEKE MTU KAA UTUPU ALANSO
    JESTINA POLE ULA NDO MJIFUNZE KUJA BONGO KWA KUJUANA KISA ANAYEFANYA MAPATO NAMJUA UINGIZE MZIGO BILA USHURU HALSLI
    UMEISHI UK UNAJUA MAISHA YALIVYO MAGUMU KWA WEUSI KODI ZA NYUMBA KWA WIKI NAULI YA TREN ,MABASI GHALI WEWE ULIKUWA SIO WA KUTAFUTA MAFANIKIO KWA NJIA HIYO
    MIE NAISHI .. EUROPE NA NILILIPWA HELA WAKATI NAENDA SHULE , SAWA NA MSHAHARA NILIPEWA HELA WAKATI NASOMEA KAZI, NAPOKEA HELA ZA WATT KILA MWEZI MPK WAGUKISHE MIAKA 18 , NIMEOLEWA NA NINAISH MAISHA YA KUMSAHAUNMWENYE SHIDA , NA HUWA NAPENDA WATANZANIA WENZANGU WAFAIDIKE KWA NILIVYOVIANZISHA TANZANIA
    NA NILIPOFUNGUA BIASHARA NILITESEKA NA WATU WA BANDARINI
    LOOH MUNGU WAONESHE
    KONTENA LILIKAA MWEZI UKIFIKAAA AA INATAKIWA HELAVNILILIPIA MIL 10 NA NI VITU NAFUNGUA SHULE TA WTT NA WATOTO YATIMA NILIPOPELEKWA NA ANAYEWAJUA NDO NIKAPEWA KONTENA
    NA NILILIPA KAMA WANAVYOLIPA NA HONGO JUU .
    WACHA MFUNGIWE TUUU NDO MTAYAONA MAISHA YA WATZ WENGINE YALIVYO MAGUMU HUKO BONGO
    HONGERA VIONGOZI WAPYA FAGIA FAGIA WOTE WANAOKULA KUPITIA FULAN

    ReplyDelete
    Replies
    1. we choko sasa ndio umeandika utoko gani mamayooo rudi shule utatuharibu machoo. manina

      Delete
    2. afu anajitapa alikuwa anapewa hela wakati anasoma. Sijui alikuwa anasoma mabango ya matangazo mwenzetu. Coz kwa uandishi huu hata vidudu anaonekana alikuwa anatoroka. Au ndo ile mtu anakaa darasani mradi anahesabika yuko shuleni kumbe mwalimu akifundisha yeye anaona maruerue tu. Rudi shule wewe tena safari hii ulipie kabisa masomo maana hayo ya bure yanakuaibisha na kukuchoresha. Elimu imekupiga chenga..period. maanina namie nakandamizia..na mfyuuu juu! kha! watu wengine keroo.

      Delete
  11. Pole yake,mimi ndio nimeyajulia humu. Anaonyesha mdada pia. Na hao waigizaji enzi za kampeni hapa kazi tu,baada ya kampeni hizo kazi kwao hatuzioni. Ki ukweli biashara ni ngumu, useme ununue mzigo nje ya nchi, ulipe ushuru kihalali, uwe na duka ulilipie kodi, hiyo biashara mapacha uuze faida inakuwa mdogo sana au unaweza kupata hasara, Maana ulipe na wafanyakazi, na watapatikana wengi mno, mimi ushauri wangewafata wale wafanyabiashara wakubwa

    ReplyDelete
  12. watu wanadhani biashara iliyomletea matatizo ni hiyo ya vipodozi, wala si hiyo. ingekuwa hiyo pale dar free market wote wangefungiwa. kumbuka huyu ana biashara ya kusafirisha mizigo kwa parcel mpaka macontena kutoka uk. na huwa anaitangaza hata insta yake na bei zake kaziweka wazi ambazo ukizicheki tu utajua hii mizigo na macontainer hailipiwi ushuru. na ofisi ya hivi vitu vyote ni pale pale dar free market. hatujui ktk macontainer yaliyopotea bandarini labda na lake limo au yamo. lakini si biashara ya vipodozi. Rais sasa hivi anashughulika na wakwepa kodi wakubwa sisi wadogo baadae.

    ReplyDelete
    Replies
    1. YEYE NI MFANYA BIASHARA MDOGO SAN KUPIATISHA CONTENA KWA DILI PALE, USIWE MJUAJI BWANA

      Delete
    2. UPO MKWELI
      JESTINE ANAFANYA BIASHARA KAMA MCHINA NA UKIANGALIA MCHINA VYAKE VINGI NI FEKI .
      UKIANGALIA VYA JESTINE ANALETA MALI TOKEA UK NA NI ORIGNAL SASA UKIINGIA NA KUNUNUA KTK WEBSITE BEI YA JESTINE IKO CHINI KISA HALIPII USHURU
      1.NI KUYAUWA MADUKA YA VIPODOZI YA WENZAKE
      2.KUJUANA NA WATU WA BANDARI KUNAIMALIZA NCHI
      3. YY NI MTANZANIA ASIWEKE BEI CHINII KUUWA MADUKA YA WENZAKE ILI ATAJIRIKE YY TUU
      MAGUFULI WAPANGE HIVYO HIVYO KWANI WANAWAKE TUNATAKA TUFUKE TUWEZE NA TUSIKIKE
      SIO NYIE MNATOKA MAJUUWAFANANE MNAFUNGUA MADUKA TAJIRI MWENYEWE YUKO LONDON WEWE UNASIMIA UPEWE 40%YA MAUZO NA UKIINGIZA MZIGO BURE ETI SHEMEJI YANGU YUKO BANDARI
      MTAJUTAJEEEE MIAKA HIII
      TULIPIGA KAMPENI NA KUMCHAGUA ATAYE TUKOMBPA
      NA WATOTO WA VIGOHO NAO WANARUDI SHULE ZIMEJAA TZ WAJE TUSOME WOTEER

      Delete
  13. we sintah mnafkiiiiiiiiiiiiiiiiiiii me hata nilikuwa cjui ndo nmejua sasa.dunia hii pole jestina.

    ReplyDelete
  14. arudi bongo kwani si yuko huko huko.. humjui huyu nyamaza tuu. yangemtokea mwengine angefanya the same kualikia kwa wengine. tit for tat..

    ReplyDelete
  15. mie ndio nacheka haswaaa hahahahaaaaaaaa akome. anabania kodi anategemea nchi iendeshwe na nini? angafiwa au kuumwa nisingemcheka sio tatizo la kujitakia. mbona UK wanalipa kodi? Tz ndio wameona shimo kila kitu utupe tu basi this time limejaa. na wewe hasa sintah fala tu. umeleta topic hapa tuliee kabisa chini kisa jestina kafungiwa duka? kama kila mtu akiwa halipi kodi kile kibiriti chako unadhani gari kitapita barabara ipi. then ndio nyie mnotaka maendeleo yatakujaje bila kuyaleta kwa kodi. Meru si tajiri au?ha ha ha . kalipeni tuu muanze upya. hapa kazi tuu

    ReplyDelete
  16. Na unga je uliokutwa kwa makontena yake we sintah,sibora ungekausha tu umemuweka hapa iliwatu wamfyatukie?ndiomaana unaitwa mnafiki,ungenyamaza ingekuwaje si shost yako huyo?ungempa pole yasimu huko kimyakimya Sio kumuwekahapa ndiomaana unatukanwa.makontena yake yamekutwa na unga bania hii sasa Sio kilakitu unaweka tu hujatumia akili.

    ReplyDelete
    Replies
    1. SIntah we mubaya sana hivi wewe wa kumuweka hapa JESTINA nilitegema haya angeyafanya MANGE ila wewe kiboko, sio siri MANGE ni mtu pouwa sana labda awe na bifu na wewe ial wewe mwanamke ufai sasa hapa si uanmuweka tumnange na tufichue maovu yake

      Ila ndio akome na yeye aya amwite DIAMOND na ESMA wakamsaidie jitu zima hovyo kutwa kujipendekeza bado MBONI MASIMBA na kiofisi fake mtadeki bahari mwaka huu

      Delete
  17. mwenye FAILI LA RACHEL TEMUDecember 1, 2015 at 2:17 AM

    jamani nyie RACHEL TEMU siku hizi kawa muandishi wa habari hahahha yani hivi anafanya kweli kazi yule kutwa kwenye mitandao kutukana watu na kureport vitu au ndio akili zero brain

    NA YALE macho ni yake au ndio 360 mana dooh

    ReplyDelete
    Replies
    1. rachel yule ni chizi miaka 38 ana act kama litoto nasikia ni muathirika wa ukimwi sijui kweli au uzushi.

      Delete
    2. Rachel Temu anafanya kazi Bahari Beach mdau, anatembea na bwana aliyemchukulai shoga yake anaishi pale fish marketing appartment na pia ana ngoma kwa habari zilizolifikia dawati mitamboni, Rachel temu anti moja imehapotea na kuchanganya haka kamududu kameanza kula ubiongo ndio kabisa, yupo bahari beach pale kunduchi sales yani kiufupi hotel ya subash yule owner wa Seac cliff ndio anapofanya kazi Rachel chiziiii... yeye kutwa kutukana watu muongo kama sijui kitu gani afai kabisa.....

      Delete
    3. FAIL LA RACHAEL HILOO YY KAWAPENI
      K Vijana wengi wa sikuhizi mmmezidi kujibweteka hampendi kazi Wala kujiajiri wengi mmebaki kuishi maisha ya kuunga unga na kupenda starehe wakati hamna chochote kiwaingiziacho kipato. Mmebaki kupost mapicha ya instagram mnapiga kwenye mahoteli na nyumba za watu. Jiulize ni lini utakuwa na maisha yako mwenyewe yenye mwelekeo. Hapa ninavyoandika kuna asilimia kubwa hamfahamu hata leo jioni mnakula nini na wengine mnatakiwa kulipia kodi za nyumba hamjui mtapata wapi source of income mmebaki kudandia treni kwa mbele kupiga mahesabu ni nani WA kumpiga sound na kumchuna. Wengine nyie muamkapo kila siku mnapiga mapicha na kupost kwenye social media nikiwauliza mlivyo pendeza huwa mnaendaga wapi kazini. Mmebakia kujua leo zari na dai wanafanya nini wakati wenzenu wanaingiza hela. Mnatumia mitandao kutukana watu wakati wao wanaingiza hela. Jiulize ukifa ungependwa uzikwaje? Au unataka uzikwe na jiji?
      Mimi si kuja mjini kulima lami naamini hata mchicha unaweza limwa kwenye kokoto. Hivyo basi wale msiojitambua hebu kaeni chini mtafakari kwa makini ni nini hitma ya maisha yako.
      MIMI NAJITAMBUA NA NIMEJIKUBALI SASA NA WEWE ANZA SASA KUJIKUBALI.
      Pls tag anyone anajitambua kama imekugusa kaa chini utafakari na peleka ujumbe kwa wale wasiojitambua.
      New life New Day has to begin Now

      Delete
    4. ukitaka faili lake nenda kule kwa mama mzungu au andika tuu rachel temu black sheep baas kuoogle itakupeeka kwenye page moja alichambwangwa haswaa miaka miwili iliyopita yani alichambwaaa na wadau walitirirka balaa nusu adate kama sio kuwa chizi navyojua mimi alipigwa PI akarudishwa toka marekani haruhisiwi kupeka kwato kule milele labda ajibadilishe jinsia kama bruce jenner he he heee..

      kisa cha kurudishwa alikuwa haendi shule na visa yake ilikuwa ni ya kusoma sasa shule wakamsaka wee akawa kakacha shule mazima, ikatokea akafiwa na babake akaja bongo kumzika sasa hapoo gundu ndo lilipoanzia. baada ya kumzika dingi jimama likakwea pipa kurudi marekani ila alitua air port alizuiwa kuingia manake alikuwa na case hukoo mambo ya shule manake alikuwa haudhurii kumbuka na ndani alishawekwa mwezi mzima mafinger print yalipojitokeza mtoro wa shule yupo yupo tuuu ndo wakamrudishia hapo hapo air port na next flight.

      alishatoka na hawara wa dadake enzi akiwa states jamaa alikuja states wakaenda kula bata atlanta na mapicha ya nusu uchi mengine ya ajabu ajabu akiwa na huyo bwana wa dadake akayatuma kwenye mtandao, dadake nusu afe ndo mana hawako close kivile manake anamjua huyo mwehu.
      kiukweli ana akili ya darasani mnoo ni wale wanafunzi bright angetulia darasani angeweza hata kupata phd trust me sema ana kichaa flani cha kutaka misifa kinamsumbua, ila hata sasa hivi ana uwezo wa kurudi shule na akasoma vizuri na kupata bonge la kazi.

      rachel jamani umaarufu mavi wote hujawahi hata kumiliki bajaji? mbaya zaidi mashauzi yote hujui hata kudrive pyeeeee...

      Delete
  18. Mbuta manga
    Jestine usihofu kitu rudi huku uongee na bosi mambo yatakwenda
    AU
    Rudia kazi ya ubodigad kwa Zari kaa mwanzo
    SINTAH mnafiki anakuweka tukuchambeee TUUU na tujue yalokupata

    ReplyDelete
    Replies
    1. hako ka zari kenu mnakokapapatikia nilikaona kwenye bday ya tifa kalivaa sandozi kafupi mno hata anduje sintah ni mrefu daaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kweli Mungu fundi hakupi vyote.

      Delete
    2. ndo kawaida ya hawa wapare wawili hata yule mwingine wa mtaa wa kumi ana hiyo tabia ya kuweka picha ya mtu kujidaia anamsifia kumbe anamuanika kiana achambwee na mikoment huwa wanaachia.
      kuna siku yule mkomao aliona picha yangu basi akajidai jamanii sijakuona siku nyingii uko wapi naomba nirushe picha yako kwa blog… wee nilimgomea fastaa manake nilijua nia yake.
      mnakumbuka alipomweka mume wa killy janga na bwanake he he hee…watu walikuwa wanapiata na kuguna tuu sasa kuna mtu alkapeleka kule jf loo watu walichamba haswa jamani nilicjhelajee? halafu akajaga kumuanika na fide ati mambo ya dit mhhh alikuwa na lake jambo.
      sintah sympathy zenu za mgongo wa chupa huku mnauma na kupuliza wajanja tushawashtukia kitambooo….

      Delete
  19. PACODECOR ??? YULE KAKA ANAYRFATANA NA KUNDI LA DEVOTA DIVA 2006
    EMBU MJE NA STORY WAKAANGA MBUYU MAASNA AKIPIGA PICHA UNAKUTANA YY PEKE YAKE PACODECOR WENGINE WAMAMA WAJASORIMALI ????
    EE MUNGU TUNUSURU

    ReplyDelete
    Replies
    1. FAILIBLA RACHEL TEMU NA MAELEZO YATAG
      K Vijana wengi wa sikuhizi mmmezidi kujibweteka hampendi kazi Wala kujiajiri wengi mmebaki kuishi maisha ya kuunga unga na kupenda starehe wakati hamna chochote kiwaingiziacho kipato. Mmebaki kupost mapicha ya instagram mnapiga kwenye mahoteli na nyumba za watu. Jiulize ni lini utakuwa na maisha yako mwenyewe yenye mwelekeo. Hapa ninavyoandika kuna asilimia kubwa hamfahamu hata leo jioni mnakula nini na wengine mnatakiwa kulipia kodi za nyumba hamjui mtapata wapi source of income mmebaki kudandia treni kwa mbele kupiga mahesabu ni nani WA kumpiga sound na kumchuna. Wengine nyie muamkapo kila siku mnapiga mapicha na kupost kwenye social media nikiwauliza mlivyo pendeza huwa mnaendaga wapi kazini. Mmebakia kujua leo zari na dai wanafanya nini wakati wenzenu wanaingiza hela. Mnatumia mitandao kutukana watu wakati wao wanaingiza hela. Jiulize ukifa ungependwa uzikwaje? Au unataka uzikwe na jiji?
      Mimi si kuja mjini kulima lami naamini hata mchicha unaweza limwa kwenye kokoto. Hivyo basi wale msiojitambua hebu kaeni chini mtafakari kwa makini ni nini hitma ya maisha yako.
      MIMI NAJITAMBUA NA NIMEJIKUBALI SASA NA WEWE ANZA SASA KUJIKUBALI.
      Pls tag anyone anajitambua kama imekugusa kaa chini utafakari na peleka ujumbe kwa wale wasiojitambua.
      New life New Day has to begin Now

      Delete
    2. jamani paco decor ni muke ya muzungu yule ni gay bila kificho na hata mwenyewe anasemaga hadharani kuwa yeye ni gay, sema anajiweka classic sio mchaf chaf kama shost yangu bilal mashauzi.. sema bilal mashauz ukikaa naye utacheka kweli ana mastory hataree halafu ni kuwad hatariii siku moja tumekaa group madem kibao tunakunywa na bilal alikuwepo basi katikati ya story na vicheko akatilia, ati jamani sisi wanawake ni wambeaa.. jamani nilizidisha kucheka nusu nizimie!

      Delete
  20. ndonini sasa kuweka midomo hivyo? watu wazima hovyooo kujihashua..ka niwafungie wenyewe kwenye hiyo mikontena! imekutwa na unga gani mdau hiyo mikontena? wa ngano au wa ugali? kwani bongo hakuna nafaka za kutosha? hihihi!

    ReplyDelete
  21. JAMANI JESTINA ANAUTA SEMBE ALAFU IYO BIASHARA YA VIPODOZI NI PAZIA TU MSIONE SEMBE YAKE BORA WATAJWE WAUZA SEMBE WOOOTE ALAFU ANAMAZARAU SANA UKIUKIMULIZA BEI YA VINGUO VYAKE ANAWEZA ASIKUJIBU NA ASIPUNGUZE BEI ANAJIONA SANA MRS SEMBE

    ReplyDelete
  22. Huu ndio UJINGA wa kike, ulitaka hao wanawake wamlilie ndio kodi alipe? Ukishaingia kwenye vita vya maisha hakuna mtu wa kukushika mikono kisa mwanamke mwenzako. Alipe kodi full stop.

    ReplyDelete
  23. jamani limange nalichukia sana limekomaa miguu yake kama chelewa yakudekia choo chetu cha nje, mjinga sana yule na ashukuru Mungu kaolewa na mzungu hakuna mwafrika angemuowa yan anamdomo sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. kaumbuliwajeee yani kabaki anaweweseka mie ni ule mjumba tulorushwa roho tukamsifia weee kumbe rede ya wote ha ha haaaaa.. mashauzi yanataka pesa he heeeeeeee………...

      Delete
    2. Umchukie umemzaa, we mwenyewe unajua wangapi wanakuchukia? Peleka gundu lako huko, we mwenyewe watu hawakupendi. Na mpaka watoto wako wakuja chukiwa cha chuzi zako binafsi

      Delete
    3. mtakufa kwa presha ndugu zenu wawalilie wakati mwenzenu anapeta tu duniani kwa raha zake. Acheni roho za kikatili mtafanikiwa na mtaishi kwa raha. mavi yenu!

      Delete
    4. apete wapi mume gay akaona arudi bongo,bongo kikanuka karudi kwa borogoma lake,haaaa anajutaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,kapipendekeza kwa magufuri hapo anasubiria viti maalumu vya magufuri ili ajistiri kwenye ubunge,haki ya nani watu walivyokuwa na ugwadu nae,ipo siku tindikali itamuhusu.

      Delete
  24. mdau unayemtaka chizi fresh raheli temu aka rachel temu. andika hivi: ugomvi wa mange na rachel temu. basi google itafunguka lo lo loooh ni balaa manake muke ya muzungu alimchambaaaa ana criminal record kumbe kilikuwa kijizi huko marekani kikashikwa kazi ikawa kuhudhuria mahamani shule haendi na ndio mana aliporudi marekani baada ya msiba wa dingi yake tu alirudishiwa fasta airport manake alikuwa na criminal record.
    endelea kutukana watu wakati watu wankujua njue ndani ukomege kurukia mambo ya watu kutafuta misifa. dadako ana connection za kufa mtu anauwezo wa kukunganishia kazi makampuni ya maana ila kwa tabia zako amejiweka pembeni mana wewe ni black meee!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. NA WEWE UNARUKIA MAMBO YASIYO KUHUSU.

      Delete
  25. Hawa wamechukuliana, mkipigia kelele ukimwi, mnawanyooshea vidole wote wawili. nadhani ugomvi wao hamuujui, mngekaa mbali na kimya, walishare utamu mmoja. hamna ujanja, kama mmoja anao, ni wote wamenasa

    ReplyDelete
  26. SINTAH UNAIJAZA TU SERVER YA GOOGLE. HAKA KA-BLOG KAKO HAKUNA LA MAANA KABISA UNACHOPOST YANI HUMU NI UMBEA TU, HV UMEKULA KWANZA?

    KWELI MADA ZA AINA HII NDO ZA KUTULETEA HUMU YANI INAONEKANA WAZI HUNA SHUGULI YA KUFANYA ZAIDI YA KUPITA NYUMBA ZA WATU KUTAFUTA UMBEA.

    NAKUSHAURI ACHA KUTULETEA STORY ZA NYUMBANI KWENU VINGINEVYO TUTA-HACK HII ACCOUNT YAKO TUKUSAIDIE KUPOST VITU VYA MAANA.

    UNAKUWA KM MUUZA UREMBO BNA, KILA NYUMBA WE HUMO!!!!

    ReplyDelete
  27. Mzungu ni GAY Bisexual pale wanalea watoto,Mashauzi kwisneyyyy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyoo, utakufa mdomo wazi wewe

      Delete
  28. Ha ha ha, yaani binti was mzee mwarubadu napenda umbea wako sometimes, ili mie hata sikulijua wala kusikia afadhali nimepita huku.
    Ila kwa nini alikuwa halipi? Mbona watu wanapenda kuishi kiujanja ujanja

    ReplyDelete
  29. Wewe Ndiyo utakufa mdomo wazi Mtazame mange Pete ya ndoa aliokuwa anaringishia zamani kavua,bwana ake ni Gay kwani Siri ?anazuga walimwengu,waliachana akarudi bongo forever kufika bongo kafikia oysterbay lupango ,eti anautaka Ubunge ,kajipendekezaaa kwa Magu akafikiri watampa viti maalumu,nicheke mie mwajuma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwajuma tutafutane mpenzi .... limakilorwamkoma@gmail.com

      Delete
    2. Wewe umeolewa sembuse yeye. Ongea kwa nafsi yako, unauhakika gani kama wanaume wa kiafrika hawampendi. Wivuuu.

      Delete
  30. ha ha mwajuma wewe ni kiboko kumbe umejuwa heeee mapenzi yangekuwepo pale asingekuwa na akili ya kumfanya arudi bongo forever amna kitu pale ni maigizo tu,watu sasa hivi tumefunguka zamani nilikuwaga namuona kayapatia maisha kumbeeee usanii wa kuhesabu chipi kwenye oven.

    ReplyDelete