asas

asas

sintah

sintah

INSTAGRAM KUNA MAMBO

Wema halisi
Wema anayeiga
Wema Abraham Sepetu
Msukule wa Wema

Hivi jamani unaaanzaje kuiga vitu mpaka inakera? mtu kujifanya fulani daaah yaaani Instagram inaharibu sana kizazi kipya, mtu anaiga mtu halafu muulize anafanya kazi wapi? ana income ipi, utaambiwa income yake ni makalio na sura anapoamka asubuhi ili kuthibitisha hilo akiamka tu cha kwanza Instagram.... Ngachokaaaaa mie wajameni na nashindwaaaa kabisa mujiniii kuna raha ila wakati mwingine ni karaha sasa imagine huyo dada hapo juu anaiga pose na kila kitu cha wema ili iweje na anafanikiwa nini? hebu mnijuzeeee mie... huyu kwa kuangalia kwa haraka ana xmass 1 ama hana kabisa hio inayokuja ndio iwe ya kwanza hapa mujiniii, leo tumeamua kutoa promo ya bureee kabisa.

31 comments:

  1. Hahaaa et ana xmas moja af uwa naskia kajichubua nae, alkua dem wake rommy ndg yake dai

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muacheni amuige Wema ni super star wa kuigwa angemuiga Kim K mtaona sawa akimuiga Wema maneno muacheni

      Delete
  2. Una uhakika gani kama ana muiga wema? matusi mengine unayatafutaga mwenyewe

    ReplyDelete
  3. kumekucha na makucha yake haya haya

    ReplyDelete
  4. Andunje huna kazi ya kufanya,japo ingia kwenye link hii ujiongezee kipato mama
    http://theyouthjob.com/?ref=7639
    Waconvice na mashabiki wako Andunje.

    ReplyDelete
  5. nahisi ata siku hizi amepunguza kukopiketi chaaaaa huyu alikuwa anachukua pozi na kupaste hahaha ila si mbaya let her be after all there will be no other wema wema is wema tueni cjui nani atabaki kuwa yeye, iyo mtaji makalio wapo wengi uko instah jameni akina magange cjui na wengineo ishu ni kuonesha mashuzi yao tuu ndio haso zao pipoz wapo kulike na umependeza eeehh eehh utasifiaje mtu kutwa kukuonesha makalio mfyuu

    ReplyDelete
  6. Malaya huyo aende mbele huko tena mshamba sana yani anatafuta soko kwa njia hiyo

    ReplyDelete
  7. UNA KAZI SINTAH !!WATU WANAFANYA OPERATION HUKO MAJUUWAFANANE NA MAPAKA AU MASTAR SASA AJABU IKO WAPI ?KUTAKA KUWADHALILISHA WANAWAKE WENZAKO .HUYO DADA PENGINE HUMJUI BASI UMNADI HAPA
    MWEKE WOLPER ANAYETOKA NA MEARABU NA UTUPE SABABU ZA MKONGOMANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. wafanane na MAPAKA duh..hii nayo kali..mishavu na macho ka paka..heheee!

      Delete
    2. kamleta humu achambwe umeonaeeh mdau

      Delete
  8. Bora umetuwekea hawa changu na yule witminaj msura mbaya kazi kuiba waume za watu ili wafanye show of instagram ukiwakamata ni kukata visimi

    ReplyDelete
  9. Haina ttzo kumuiga mtu kwa kitu kizuri anachofanya, mbona ulaya watu wanaiga tena mpk wanafanya opleshen wa mwili ili tu afanane na mtu

    ReplyDelete
  10. Huna mpya hata wewe unaiga maisha kuigana tu as long unapata furaha yako.Mtu mfupi unashida sana

    ReplyDelete
  11. Wivu ni kidonda ukiendekeza utakonda. Kinakuuma kwa kuwa amamuiga wema. Wema is a star. anekuwa role model wa watu kibao. Lazima wamuige kwa kuwa wanampenda na wamemkubali. Wewe usiyempenda wema ndio unaona kakosea lakini sisi tunaompenda wala hatuoni tatizo.

    ReplyDelete
  12. Wewe ulijuaje bila mtu kuingia huko instag? Ukapata haya uloweka humu

    ReplyDelete
  13. kwel sintah usomi wako uko wapi umekaa umetulia umeona ndo cha kutuletea humu unanikeraga sana wakat mwingine japo kupta humu ckomi,nin cha kumzalilisha mwanamke mwenzio we vingapi unaiga katika maisha yako mbona uko hivyo,huo ni iswahili tena na roho ya chuki dada wa watu mzuri kwa kwel na hamna sababu ya ww kumwanika ili umdhalilishe.wanawake tubadiriken tuache kuwa na roho za wivu kama sintah na ndo maana watu huwa wanakutukana kiukwel una matatzo na huna staha.mwache aishi anavyotaka hii ni nchi huru.aisee umensikitsha sana na cjakuelewa mpaka sasa.alafu na wachache wenye wivu na roho za sumu kama ww wanamtukana dada wa watu ukiangalia zaid kawazd uzuri,weken na nyie mapcha yenu tuyaone.mnamatatzo sana.

    ReplyDelete
  14. kwel sintah usomi wako uko wapi umekaa umetulia umeona ndo cha kutuletea humu unanikeraga sana wakat mwingine japo kupta humu ckomi,nin cha kumzalilisha mwanamke mwenzio we vingapi unaiga katika maisha yako mbona uko hivyo,huo ni iswahili tena na roho ya chuki dada wa watu mzuri kwa kwel na hamna sababu ya ww kumwanika ili umdhalilishe.wanawake tubadiriken tuache kuwa na roho za wivu kama sintah na ndo maana watu huwa wanakutukana kiukwel una matatzo na huna staha.mwache aishi anavyotaka hii ni nchi huru.aisee umensikitsha sana na cjakuelewa mpaka sasa.alafu na wachache wenye wivu na roho za sumu kama ww wanamtukana dada wa watu ukiangalia zaid kawazd uzuri,weken na nyie mapcha yenu tuyaone.mnamatatzo sana.

    ReplyDelete
  15. uzuri wa msichana ni kujiamini,huyo msichana ukimwangalia ni mzuri kuliko hata wema kwa umbo na sura.sasa kutokujiamini kwake ndo kunamshusha thaman,ila kiukweli ni mzuri kuliko wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula bukuuu huyu kamuacha mbali saana muabuduliwa!

      Delete
  16. kweli Wema supper star only a super star will have that one person who wants to look like her or him big up sana kwa huyo fan Wema shikamoo afu sintah usiwaite wenzako misukule kama huna a die hard fan hu wants to look like you hiyo ni shauri yako labda ujitazame uso wako na huyo unae mwita msukule upi mziru

    ReplyDelete
  17. Huyu dada live hayuko hivyo,kwanza ni mweusi miguu full madoa, tako anavaa na hipsi la bandia ndio kisa cha kuachwa na side south, huyo witi ushuzi ndo kabisa bayaa kama mbibi alafu anasugu za mkorogo hatari ,ila watu wanavyowasifia sasa , kazi yao kuu kujiuza insta wanunue nguo waringishie wapate followers ,wapate mabuzi ila uozo mtupu

    ReplyDelete
  18. Sinta nakupenda sana ila cku hizi unaniboaaaaa!!! Mbona zari anajifananisha na Kim kadarshia.. sometime you need to think deeper.

    ReplyDelete
  19. binafsi sijaona hata kilichokufanya umuandike,

    ReplyDelete
  20. Hakuna shida kumuiga mtu umpendae ila usiige mabaya yake tu.

    ReplyDelete
  21. kweli ni kasheshe dooh uyo tuerny watu wana udaku wake acheni huyo kuna Tuerny, Apple, masogange, Trishbebe, forever husliciouz, gigi, Tashagal hivi mnafanya kazi gani bongo huyu demu wa facebook sijui mavi Tasha sijui nani ndo ananiboa mpaka basi

    ReplyDelete
  22. Embu na wewe kabandike tako na hips tuone kama litakua hivyo, watu mna roho kuntu, tena mdada ni mzuri kuliko wema, hapo wema atasuburi sanaaaana. Na wewe sinta kajambe mbele, mbona ulikua unajiita JLO, emu usituzingue , umekalia umbea utadhan unalipwa, Afu we shut up law in Kuhusu Sana mziii

    ReplyDelete
  23. Huyo Wema aigwe kwa kitu gani? huyu dem yuko vizuri kuliko hiyo ngoma yenu kauka nikuvae.Wabongo hamueleweki siku zote wanga mmejaa wivu na kujifananisha na watu.huyu mchumba kifaa wema kalapuso tu kwake.alipobugi huyu dem ni kwenda kutafunwa na waswaz km Kina sijui Romyjonas.
    But yuko fit sana kuliko kalapuso.

    ReplyDelete
  24. halafu sinta nikusahihishe we ajuza fala ...huyo dada hata hakuwa maarufu wa kufahamika ..dada alikuwa anafanya yake hata kama haeleweki kipato chake ni nini..alikuwa na maisha yake binafsiiiii ni wabongo ndio walioanza kumfananisha na wema na kumuweka kujulikanani na wengi,huna akili wewe dada sijaelewa hata ulichoandika au ndio kujipendekeza kwa sepetu...mfyuuuuu nyokest wee nilianza kumfollow huyo dada kutokana na uvaji wake ulikuwa unanivutia anakotoa hela wewe mimi au wengine kunatuhusu nini? wote nyie kwani hela zenu halali . mi ni fan wako wa blogger ila kwa hili umenichefua sanaaaaaaaaaaa sinta ptuuuuu, kafie kwa zari hukoo bi ajuza we

    ReplyDelete
  25. we nae una mambooo.. we mbona unamuiga jackito!!! ni anampenda wema that's why anamcopy.. kwanza wema hamfikii tuerny,sema tu kamzidi ustaa basi!!!

    ReplyDelete
  26. walio sema nyani haoni kundu lake kweli hawakukosea kwani wewe sinta unavyo jiita JLO unajiona kweli unafanana na huyo J-lo?au unakipato gani na unafanya kazi wapi??????? afadhari hata huyo dada hapo ana fanana na wema kidogo wewe je Sinta unafanana na Jlo? au labda unapua kama ya Jlo hahaaa mbuzi kabisa wewe sintah acha watu waishi watakavyo.

    ReplyDelete
  27. Hamna la maana zaidi ni mwanamke kielewa na kujithamini,fanyakaziyako ya halali,omba muumba wako,songesha Maisha,wanaume hawawindwi ukiwinda matokeo yake utaishia kuwa tambara tu unafutiwa unaachwa,fanyakazi ukiomba mola wanaume wakweli huwa wanakuja wenyewe sasa jianike insta wee muendelee kutumika kama viburudisho mwisho wasiku umezeeka chamaana Huna mtaishia kutukana watu kama mange,sababu ya ujinga.

    ReplyDelete