asas

asas

sintah

sintah

MAHABAAAA NIGALAGAZEEEE

wapendanaooo





Mnasema Nuh mdogooo? mbona kapiga kura mumuuuwache mme wa mwenzenu hamna mtu mwenye kadi lake la clinic, usikute wanalingana na shishiii babe.....

29 comments:

  1. Huna jipya malaya mzee

    ReplyDelete
  2. Baada ya kupotezewa na shilole na awema naona unaanza kujipendekeza sasa, poyeeeeeee

    ReplyDelete
  3. mmh hebu tupe news nyingine sinta. tushachoka na mapenzi ya watu. au tupe yako maana yatakuwa mageni tutayafurahia.

    ReplyDelete
  4. Sintah ukitangulia kufa utasemwa kwa mabaya mengi siku ya kuzikwa
    Kwani kila ukiamka uko Negative mnoooo
    Unaugonjwa wa black and white ndugu yangu bora mwenye bipolar atatibiwa na dawa Ila wewe wataalaam psychologi nampaka wakuweke sawa sijui !!
    Unawezaje kuamka TUUU nakutafuta Nani umwandike????

    Nuhu anakuhusu NINI au unamtaka???

    ReplyDelete
  5. HIVI WENYE INSTAGRAM HALALI NA FEKI WANAWAKE WENZANGU HAMJISIKII VIBAYA KUFATILIAVYA WENZENU??
    UNAUMWA NA ROHO UNACHAMBAAA ETI WEMA AMEFANYA BD KUBWA HANA NYUMBA
    ANALALA KWA BABA YAKO?
    WEWE MAMA YAKO ANAWAKALISHA NYUMBA YA KUPANGA TENA VYUMBA NA BADO UNAFATILIA YA MWENZIO
    WADADA WA KITANZANIA BAADHI TUNAJICHELEWESHEA KWA KUUMIA NA YA WENGINE
    ETI KAHONGWA NANI HAJAWAHI KUHONGWA DUNIA HII KUHONGWA NI KUPEWA NA AKUPENDAYE ,MTAKUFA MKINUNG'UNIKA NA YA WATU

    NAE DIAMOND KUONA BIRTHDAY ANAWEKA PICHA ZA MIMBA ZA ZARI
    HIVI MNATAKA KUJIFANYA NDO WAGAWAJI
    WA RIZIKI
    KUZAA NINI KUNA ALOJIPANGIA HAZAI TENA SI KWA KUKOSA .
    KUNA AMBAYE HUKUJAALIWA KWA MAPENZI HOVI WANGAPI HAWANA WATOTO ? KILA MTU AFATE LAKE KUZAA SI KUPATA MAGESA KAFUNGUA NA FUNGDATION NA KAJIKUBAL,
    HAWAKUZAA WA KUA DAPT MASTAR WAKUBWA WENYE PESA NA BADO WAMO KTK LIST MFAN OPRHA WINFRED AMABADILIKA NINI
    KWANI HAO MLOWAZAAA MNAJUA WATAISHIA WAPI?MNAGARANTII NAO
    MSICHEZE NA MUNGU NYIEE
    ALOKUPA WEWE NDO KAMNYIMA MWENZIO
    NAMUOMBA MUNGU AMPE KILA ALOOMBA NA KILA ANAYEONGEA KWA UBAYA MNYANGANYE HAPA DUNUANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwaiyo diamond hana haki yakuweka picha zamimba zamamamtoto wake...mnampangia niwakat gan plz nyie watu...endeleeni kumuabudu Mungu mtu wenu lakini mkumbukeni naaliewaumba
      Watu inabd watulie pind madam anafanya kiki zake jaman..nyie kwenu acheni maisha yasiendelee..yasimame lakini wengine acheni yaendelee..achen kutafuta watu ubaya kila kona...dunia niyawote

      Delete
    2. Mtoto aweke washamwita Shkiki ndo hivyo tena maana damu ya kiganda malizia
      Sasa mimba anaweka jana alikuwa wapi mpk mtt Ha shkiki
      Na wee nawe unaukwwenza na Zari maana amesoma post ya juuu ukajishtukia
      Maisha atayasamisha mwenyewe sio wengine kwani aloandika hapo juu kashika miguuu na sauti na kiuno cha Diamond
      Kwani hivyo ndo vitega uchumi vyake

      Umening'inia kaa kamasi huelewek

      Delete
    3. Mfuta viatu vya ZariNovember 4, 2015 at 6:12 AM

      WE ANOY WA 11.31 PM MBONA MAPOVU YA MATE YANAKUTOKA. KWANI DAI HIZO PICHA KAANZA KUZIWEKA LEO AU ALOKWAMBIA KUWA KAWEKA KWA AJILI YA HUYO MICHIRIZI MVAA EPRON KAMA KAASISI WA KANISANI NI NANI. MBONA MNAPENDA KUTUNGA UONGO USIO NA KICHWA WALA MIGUU. ALOMWAMBIA ATOE MIMBA YA KANUMBA NANI ATAJIBEBAAA MSITUCHOSHE BY THE WAY MSALIMIENI SHEMEJI YENU MNAMIBIA AKA SHABARANKS

      Delete
    4. Funga mdomodiamondplatnumzHappy Birthday my luvly and Beautiful sisy... let dat small gift be your Bornday memory from your young Brother....😍 @queendarleen4real
      Hakumpaga Esma zawad ya gari na ndo kazaliwa nae anajifanya kampa
      diamondplatnumzHappy Birthday my luvly and Beautiful sisy... let dat small gift be your Bornday memory from your young Brother....😍 @queendarleen4real
      Tena kwa mashauzi anaandika zawadi ndogo
      Siangewanunulia kibanda Esma na mama na vijukuu T+T
      Akae kwa Raha zake
      Wenye pesa kina Mengi hawana mashauzi
      Masikini akipata tako hulia bwata kaa limebyeshewa na mvua

      Mwenye pesa hajitangazi

      Delete
    5. Blog inaumbeaaaaa hiii.
      Mwacheni Zari yamshinde
      Zari alimwacha MWENYE FEZA AKAMKIMBILIA KIGWENDU
      Part ya uswahili matoka sijui kaa ataweza
      kuishi na Mwanaume unahitaji ujue dini yake, wapi kazaliwa, ukoo wake, maisha Yao sio kukurupukaa kaa unatumbo la kuharisha
      Angekuwa kuku ningempa dawa ya kideri
      Ila kwakua ni bata Kuharisha hulka yake

      Delete
    6. NDIO HIVYO TENA QUEEN KANUNULIWA GARI NA KAKA YAKE KAMA LIMEKUKERA LAMBA SUMU YA PANYA MXIEUUUUUU MBONA VIGUU FITO KAJISHOW OFF NA HIYO RANGE ROVER YA MKOPO HAMSEMI. ETI MWENYE PESA HAJITANGAZI SASA HUYO MICHIRIZI ALIKUWA ANAMTANGAZIA NANI MSYUUUUUUUUUU

      Delete
    7. HALOOO YA CHIBU NDIO ZAWADI NDOGO HIYO KWA CHIBU AKA MR. BILLIONER. NA HUYO MICHIRIZI BADO ANAMTAKA CHIBU MAANA KWENYE PAGE YAKE VIMEJAA VIJEMBE VITUPU ZARI HAMFIKII HATA ROBO HUYO SIJUI HUYO MNAMIBIA ANA KIBAMIA. NDUKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

      Delete
    8. ESMA MKE WA MTU ATANUNULIWA NA MUMEWE MSUKA NYWELE. OVER.

      Delete
  6. Anony uje Leon hotel Sinza nikupe ofa
    Instagram kichefuchefu
    Wanatamani wampangie mtu avaajee alalaje aamkaje
    Mtu kafanya Birthday wanajadili anachezea hela anatunza anavaaa eti angenunua nyumba sijui kiwanja
    Matajiri wenyewe hawajajenga kwa staili hiyo
    Wengi wenye majumba siwauza sembe AU uongo?
    Mange anawaripuaga
    Usimpangie mtu atembeleee baskeli kisa hana kiwanja
    Ungese mtupu. Unadhani Foleni ya MAGARI Dar wote wananyumba au viwanja
    Wafyuuuuuuuu hawana akili wanaoingilia maisha ya mtu
    Wamwache kila kitu chaja na wakati

    ReplyDelete
  7. Hello from the other side
    I must've called a thousand times
    To tell you I'm sorry for everything that I've done
    But when I call you never seem to be home

    Hello from the outside
    At least I can say that I've tried
    To tell you I'm sorry for breaking your heart
    But it don't matter, it clearly doesn't tear you apart
    Anymore////// ivo yani Adele amenibamba hatariii yani sichoki kusikiliza hili song

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hello uwii shoga hauko peke yako hapa ni rewind kwa kwenda mbele hello nakufa mie

      Delete
  8. Nyie wadada mno onyesha shepu zenu insta na maisha yenu feki,mtaishia hivyo hivyo tu. Lilieni bahati tu,mfano mkubwa open kitchen,aaah kwa raha zake, shepu yake kama ya hadija kopa lakini ana mume anampenda na kumjali bila ya hizo shepu zenu. Humo mtatamaniwa tu na hao wanaume mtatiwa na kubwagwa, wale wadada wa kawaida ndio wanaochukuliwa na kuwekwa ndani( WIFE material) baadae jua likishakuchwa, mnalalamika.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mshauri na Nuru thee light mdau wanajianika halafu wasipoolewa wanaona kama wanagundu, mwanaume mstaarabu kamwe hawezi kumuoa mwanamke anaejiandika kama sahani ya mama ntilie wanaume wanapenda mwanamke anaejistiri bibie hawa wauza nyago insta na facebok watapigwa shoo nakuachwa wazekee nyumbani

      Delete
  9. LE MUTUZ NATION
    AANZA KUELEKEA KWENYE KUFUNGA NDOA NA MBEBEZZ WAKE MPYA ONA HAPA LIVE!!
    HUYU KAKA TOKA KAANZA KUONESHA VIKAI TENA ALIANDIKA MABILIONEA WA DAR HUKO BEACH
    HATUJASIKA CHA HARUSI BALI KILA MWAKA ANATANGAZA ANAOA TENA SURA MPYAAAA
    UTUUZIMA MZIGO
    UTADHANI ANATANGAZA DINI
    EMBU SINTAH TUJUZE YA KAKA AKO WA HIARI MAANA WABONGO KWA SHOW OFFFFFFFFF
    WAKO RADHI AINGIE HOTEL KUBWA ANUNUE MAJI ILIMRADI APATE PICHA ZA INSTAGRAM

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tushamzoea mtu mzima lemut...
      Anamisifaaaa muulize SINTAH ndo anaendaga kwenye vikao huko
      Moshi /Arusha

      Delete
  10. DIAMOND ANAUMIA SANA WEMA KUMFUNIKA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Diamond akajambe kule ameshakua baba tiffa soko kwishney mambo ya mabirthday party sio mwake tena akwendree akanuke maziwa na mzazi mwenziwe

      Delete
  11. RANGEROVER DIAMOND HANA

    ReplyDelete
  12. Post ya leo walevi kibao khee!! mnafakamia mipombe break ya kwanza kwa Sintah..sifri sifri walev wahed!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwii kwii wee mshenzi mbavu zangu

      Delete
  13. Nina neno moja la kuongea leo,
    Nataka nimuongelee miss perfect Nuru thee light, nimeona picha aliyoweka facebook mda si mrefu, 95% yupo uchi eti IN MY ZONE, najiuliza maswali mengi
    1. kama msanii ni kioo cha jamii anawezaje kujianika vile facebook, mabinti wadogo ndio wajifunze vile ama
    2. ana ndugu zake facebook wengine ni watu wenye heshima sana na wanajiheshimu na washika dini ivi haoni kuwa anawadhalilishi kaka zake mule, mashangazi etc, imefikia hadi kijana mmoja kamuuliza BIASHALA VIP, maana imekaa kibiashara
    3. Je kesho na keshokutwa akiolewa na mtu mwenye nafasi katika jamii na hizi picha zikatumika kumchafua huyo kaka aoni kuwa atakuwa amehusika kumwaribia future yake, rejea zile picha za mchumba wa Slaa zilivyokua zinatumika kumshambulia yule baba, maana mchumba wake alionekana kama kajichumbua, kumbuka picha hizi kuna watu wanachukua na kuzihifazi
    4. Yeye ni bingwa wa kukosoa watu kwenye blog yake mbona hatuoni akiishi maisha hayo, hapo ambacho akijaonekana ni uchi na maziwa wazi tu. vingine vyote jamii nzima ya facebook wanajua.
    5. Ipo wapi faragha ya mpenzi wake, kama kila mwanaume na mwanamke anavijua viungo vyake vilivyokaa, huyo mkaka alienae akipita nae mtaani si masinema tu watu wanajua Nuru thee light alivyokaa, labda kwasababu ana mzungu ila wanawake wa kiislamu tujifunze na kufata maandiko, kujianika ivyo hili upate sifa nyingi facebook hakukufanyi uwe mzuri. Kama ni wakawaida utabaki kuwa ivyo, wanaomsifia wengi wanamtamani tu kumrukia na kusepa.
    NOTE; kuwa supastaa sio jalala la kujianika ovyo kuna maisha kesho atajiona haolewi kumbe waoaji wakiona vioja kama ivyo wanakimbia kimya kimya, ( hamna wanaume decent atakaeoa vitu vya ivyo) watakaomrukia ni maplayer ambao hawana cha kupoteza ajifunze na kubadilika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ze light anatafuta kiki la kuongelewa kwa taarifa yako una nyota hafifu tangu umeanza kublogua comment hata tatu hupati na uzee nao umeshapiga hodi nakushauri dada yangu sijui nikuite mama yangu maana umri umeshasogea tuondolee shombo kwenye social media uzee umeshakufika ungerudi Chalinze ukalime mihogo wa umri wako kina mama mzungu wamekubaliana na hali halisi ya uzee ungezaa mtoto angeshavunja ungo ushauri mdogo tu shoga kajambee mbelezz huna kiki wala chati bye

      Delete
  14. wampa kiki tu, kama kublogua ndo usupastaa basi lemutuz na mbutananga ni masupastaa wa kimataifa. Kwa hapa Tanzania ma supastaa tunaowajua sie ni kina Lulu,Wema,Wolper na wengine kibao. huyo hata avue nguo zote nobody cares..ni vizuri pia ungempa huu ushauri huko huko feisibuku..huku tuachie masupastaa wa ukwee ndo wananogesha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. dah..watu humu ndani wana chuki na wenzao....HURUMA KWELI AISEE. VIPI KUHUSU YENU NYIE VINCHENCHEDU? MMEKALIA KUSHADADIA YA WENZENU, WENYE WANAFANYA YAO...NONSENSE!

      Delete