asas

asas

sintah

sintah

MAKUBWAAAAA....



Walimwengu wanajua kuchunguza nyie mpaka wanajua nani alikupa hiki na yeye alitoa wapi hela haaaaaa daaaah, haya sasa mambo yameanza kuwa hadharani....

59 comments:

  1. daaah wema anavyokujima usingizi mpka unatia huruma...roho yako iko kifungoni maskini..hata kama amehongwa,si bora yeye anabahati ya kuhongwa gari la maana,wewe je?? umeishia kuzalishwa kama kuku alafu wakasepa vilevile!!!kiruu ningekua wewe ningejinyonga, huna bahati maskini toka enzi za kaole mpaka elo huna cha maana

    ReplyDelete
  2. Watu wana jua kuongea.

    ReplyDelete
  3. acha umbea yatakushinda aliyepewa kapewa hata kama kaongwa umezidi na wewe kila siku Wema kama huna topic nyingine za kuandika tumekuchoka,udaku wakimwandika mama yako waongo wakimwandika Wema ndo kweli,concetrate kwenye maisha yako acha kufuatilia mambo ambayo hayakuhusu alafu masikini Wema hana habari na wewe pole sana

    ReplyDelete
  4. Haya wenye news mtujuze hii kali fake fake za mjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. ati nimejinunulia nyooo na wakati kuma ndo imenunua hana jeuri ya kununua hata bajaji zaid ya kuhongwaa semeni ana nyota ya kuhongwa na si vinginevyooo angehongwa mjumbi ingenogajeee? gari zenyewe mwisho wa siku ananyang'wanywa… na hicho kisha ranks kitapangwa hadi kinye bluu yale yale ya diamond.. mtapangwa hadi mtie akili.
      nasema tena wooteee mnaomshobokea huyo muuza nyapu hamna exposure ushamba mewajjj minine ipi majuu lakini ni mimbururaa hatareee mtaishia kupiga picha za majiko tuuu na vipande vipande wekeni mabungaloo yenu tuyaoneeeee si mnapends show off sasa kama kijumba kiduchu kama kiboriti kianike tuu tukioneeee he he heee
      halafu huyo mungu chupi bei ya range kaongeza misifuri mbele kama ile nyumba feki alopangisha alidai yake kanunua milioni 400 ha ha haaa kule uswazi mioni 400? na masaki jee? mfyuuu endelea kuwaburuza hao wanakuabudu matako!

      Delete
    2. kanunua ndio,kwani kipoch manyoya si chake au anaazimaga chako,kakitumia vizuri,k imefanya kazi mqlipo yake gari,weee yako haijakupa hata mkokoten then u r here hating on wema,mxiiiiiiu zako,,,,kauze yakp bas kama unaona yeye anafaid sana,au ndo no soko.....take several seats,not kishkwambi,muone kwanza

      Delete
    3. mungu muuza nyapu full stop! huna exposure ungekuwa nayo usingemshobokea muuza kuma usiku na mchana ati ana nyota kaifanyia nini? zaidi ya kumwagiwa shahawa hadi machoniii?????

      Delete
  5. akifanya mazuri humuandiki fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu hatakama amenunuliwa wewe ikowapi uliyo nunu liwa tuonyeshe angeweza kupewa hizo pesa naakazitumia vibaya lakini kapewa kanunu kitu cha maaaaana jinsi ambavyo hamlali usingizi kwaajili ya wema amewaweka jamba jamba hatausingizi hampati hapohapo mama wema wape ndimu wakajambe huko hawakufikii hata kidogo acha wajihangaishe mavi yaoooooooooooo nawe siiinta unavomuandika unadhani unamkomaoa Wema yupo juuuuuuuuuuuuuuuu tena sana endelea kula ndimu kwa ajili yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. yess yupo juu kuuza nyapuz hadi iombe pooh!

      Delete
    2. Naww uza basi ununue range hahahahahah kumamako

      Delete
  6. Sintah hebu tumwagie ubuyu vizuri jaman!! mbona watuacha njia panda wenzio hahahaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani kuna ubuyu basi stori za kupindishwa pindishwa kajibeba kaweka kwa blog loh i bet kama alisoma kwanza kilichomo ndio akaposti mana angejiona FALA, wee shoga apo kama huna kazi sugua sufuria apo kwenu hanaga ubuyu wa nini subiri kidogoo range ndio liko njiani plate no litasomeka WEMA SEPETU habari mnayo

      Delete
  7. Sintah funguka mama baelezeeeeeee

    ReplyDelete
  8. Mtabakia hayohayo mpk mkate Roho
    Na gari ndo lake
    Liwe la kuhongwa
    La mkopo
    Ndo lake
    Sintah utajibeba Kwa sanda mama KWA kuikimbizia nyota AMBAYO Huku zakiwa NAYO
    Sasa NA Aunt Naye Siri Za gari lake umezitafuta
    Nyie mtakuwa MNAJUA Siri Za WEMA tuuuuu

    Nenda Bunju ulizia Mganga kipofu ukaoge Sintah NAONA yanakwendea hovyoooo

    ReplyDelete
  9. Kinachokukokosesha raha Wivu na Roho ya KIPARE
    Utazeeka unaumia na wema
    Mungu azidi kumwangazia
    Na we Sintah azidi kukufifizia ubaki ilipo

    Dida humwandiki kwakuwa mtt wa uswahilini Hakopishii
    Utazabuliwa vibao tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haaaaaaa roho ya kipare
      Sintah utalijua Jiji
      Mema yake huyaoni unatafuta mabaya
      Na Badooo
      Wema atakupeleka mbiooo kama ulishea nae bwana
      Halafu kwa ulivyo hashei bwana na wewe
      Unaubgulika,hulali,unamuulizia
      Unakumbuka siku moja kijitonyama ulikuwa unamsema Zari kwa mabaya kisa yuko na Mond
      Tulikaa meza moja nilikuwa n Mazda na WEWE ulikaa na wabongoflava wanaume kumbuka
      We mnafiki
      Uso na Haya siuende upare ukschukue dawa mbona kuna waganga
      Kuliko kuteseka na watoto kaa kina wema ambao ungewazaaa kama ingeshika mimba enzi za Juma nature
      Bwana wa mbinguni akucheleweshee hivyo hivyo akupe riziki ya wanao
      Mfyuuuuu
      Kaa kahongwa mbona wewe huongwi
      Mtabaki wanahongwa siuhongwe na WEWE
      Ulijipeleka chuoni kwa kujua utapata msomi
      Ikarudi na madaftar
      Cha UMBEA weeeeeee
      Unaamka na ya wanaweke Wenzio
      Msonyoooooooo

      Delete
    2. Haaaaaa nimechekaje
      Sintah Shuuuuuuiuu
      Umbea ndo umekuweka jijini
      Utafunga blog hatusapoti upupu wako
      Roho mbaya kaaa nyoka black mamba anakugonga huponi na Hali nyamaaa
      Mama yako hakukufunda ndo maana unazeekea home
      Mwanzo ulisema kafukuzwa nyumba ya KUPANGA kan yang,anywa vyombo na bado yuko pale pale
      Angalia wanawake wote tumekujua mbeaaaaaaa
      Mkubwa weeee

      Delete
  10. nadhani Shigongo anakulipa kumtangazia habari za magazeti yake

    ReplyDelete
  11. hahahahaaah i see u waitin wema downfall kama fisi anasubiri mkono wa binadamu uwanguke khaaa! if i were u ningejipa shughuli tu too bad enzi za umarufu wako umeishiya kuibwa SITAKI DEMU wat a shame mama wawili!!! watu tunatofatutiana bi nyonyo ndio ishakuwa nyota yake si yako, mungu akupe umri mrefu uzidi kushuhudia akisongesha mwaya......

    ReplyDelete
  12. Hahahhhahhahah yani sintah kama namuona alivyo daka habari uwiiiii kweli katika dunia ukiona hufaanikiwi jiulize maswal sintah ww mungu hawezi kukupa kamwee utabaki 0 level ni zambi kubwa kumfatilia mtuu asie kujibu kidogo afadhal wema angelikua anakujib ila jinsi hakujibu kweli unazidi kupata mikosi sasa unacheka eti siri inje ooh makubwaa nilizani nakusoma kwako kote na degree zako zote unaweza kutumiya yr chip brain kufkiria sasa kama wema kahonga wht about steve nyerere maana na yy anakama hilo la wema na wema na steve wote walikua kwenye kampen na walikua wanaongoza kampeni so jifkirie kabla ya kuandika maana naona hizo degree zako nizakuzalishwa tuu. Idiot.

    ReplyDelete
    Replies
    1. makofi tafadhaliiii!!!! agizia biriani kwa open kitchen ntalipa bossi. umemchambua roho kimbiongo sinta kama karanga. hapo ana masterz...hahahah nicheke mie, sasa alivyokua kaole na juma nature sijui alikuaje, sishangai her so called friends wote wamemkimbia maskini, roho mbaya mzigo sana aisee

      Delete
  13. SIJAWAHI KUONA UMEANDIKA BAYA LA ZARINA! HIVI UNAFAGILIA SANA MGANDA KULA BATA KWA HELA ZETU WAKATI DIAMOND KACHEZEA SANA MABINTI WA KIBONGO? BADILIKA

    ReplyDelete
  14. WEMA WEMA WEMA WEWE WEMA UNAJUA KUWAKOSESHA WATU USINGIZI,WABAYA WAKO NEVER HAWATOONA MAZURI YAKO,NA HIYO NDIYO NJIA NZURI YA KUKUNYOOSHEA MAZURI YAKO,

    ReplyDelete
  15. Nabadoooooo lako hilo sintah mpka urefuke mwaka huu mpka kifo chako humpati wema goooo

    ReplyDelete
  16. Sintah na wewe too much.........yaan wema anakufanya uwewesekee? learn to appreciate what u cannot afford, iwe kahongwa au kakopa au kanunua do u think its easy? kuhongwa gar ya dola elf 90000 ni mchezo? u must be dreaming aisee watu wanatumia mpk vijisitc hata bajaji hawapt.......whatever way she got this car anastahil juhud katumia akil za ziada........... ingekua rahis every one could have done it............au umeona ZARI kafulia hana jipyaa mjin hana news sasa unatafta kick kwa wema? na nikujavyo wewe umewekamakusud ili wema atukanwe if I may know hv hua unafaidika nn au una pata nn au unajisikiaje mwananamke mwenzio akitukanwa? do u pray? hua unaenda kanisan wewe? unajua sintah ifikie kipind jifanyie tasmin kwanini uko pale pale miaka nenda? huna cha mana zaid ya kubadil vinguo na kutoka aout? kipi unaweza ukasimama mbele za watu ukajivunia with ur name? ulivyofungua duka la shera nikajua now ur in a good levele sijui lilishakufa hata hulitangazi kwenye blog.my dear negative mind will never giv u positive results..re think n rethink its time to change na usiwe na kijiba cha roho, Mungu hutugawia kwa mda wake tulia mda wako hujafika meanwhile endelea kusali na kumshukur Mungu u will see changes na pia jitahid kumingo na watu wanaotaka kukuinua kimaisha hasa watu wazima wadada wamjin hutapata kitu cha mana coz wao always they want to be on top na wewe ubuluze mikia....... zar alikua kwenye nanafas nzur ya kukuendeleza na kukuonyesha milango ya fulsaa ila hukumtumia vzr nafikir mda mwing mlitumia kutoka out na kugossip akasahau vya manaa ulivyo na ashuo na shauz ungekua na maisha flan yaan wallai tungekomaa dunia ingegeuka mchana ukawa usiku....Mungu nae anajuaga wap aweke Baraka zake

    ReplyDelete
    Replies
    1. umemaliza kila kitu mdau, asante!!!Mungu amzidishie wema maisha marefu na utajiri wa kila kitu ili wabaya wake wakina sinta wazidi kuweweseka mchana kweupee. sinta huendelei ng'oo utaishia kupelekwa kula supu bar hakuna cha ziada.

      Delete
  17. lete ubuyu huo mama

    ReplyDelete
  18. He he ukistaajabu ya musa.................. ngoja tuone shem mpya anasemaje, huo mzigo hauwezi kaushindwa diamond atauweza yeye....Harishiki huyo mpk anaingia kaburini.

    ReplyDelete
  19. MBONA UNABANA COMMENT.............VYOVYOTE VILE NAFIKIR UMENIELEWA KM UTAMUA KUBADILIKA WELL N GOOD TS NOT TOO LATE MY DIA SITAHALISHA

    ReplyDelete
  20. Mange kafutiwa udhamini na Vodacom
    Mdomo uliponza kichwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. tehetehe majibu ya jiko umeyaona? tehetehe kiboko yake kichwapanzi anampelekesha ameomba poo

      Delete
    2. wee kijiko gani kile weye nayee aliponda jikoni kwa diamond wakati kwake ni la mwaka 47 old style kwa sie tunaokaa majuu tunajua jikoni kwa sasa yanatumika majiko ya aina gani ni kitu cha stanley steel… sio huo mjiko wa enzi za babu na bibi he he eeee majuu show off yataka uwe nazo atii sio kupiga vipicha kwenye kona kona za nyumba hapa wakati kinyumba kimejibana kama servant kota za bongo mfyuuuuuu……….

      Delete
  21. Dida anajitoa kilasiku mara yuko na kigari hiki mara kile mara bata South Africa mbona hujamsema hata siku moja ila Wema chochote anachokifanya kibaya kwako. Haya hiyo siri nje ndio nini sasa? Vibaya hivyo Sintah ndio maana tunaambiwa adui wa mwananmke ni mwanamke mwenyewe! punguza wakati mwingine acha tu habari zake zipite sio lazima uandike kwenye blog yako Sinta, Yatakushinda!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. yule anajituma kwa hela zake mwenyewe ee sio unahongwaa kelele mji mzimawakati hujui zinavyotafutwaa mfyuuuuuuuuu……… tafuta zako bweka hovyo tutajua ni haki yako unapewa halafu unaanza kuponda wengine na kulinganisha zawadi nyoko sana amnunulie mamake range basi si aliponda gari ya diamond kuwa ni cheap, mbona hakununua a bei ya juu zaidi ya kupewa na hao wauza sembe blood fool diamond alijikuna mkono ulipofika na bado akwa anampanga sijaona nyota hapo zaidi ya nyota ya wanaume tuuu…….. jf wanampond kisawasawa hawasifiagi ununda kama humu….

      Delete
    2. unauhakika gani kama dida hahogwi pole wewe usiye na wakukuhoga hata chips bata wezio k zao tamu that isn why wanahongwa gari la maana upo

      Delete
  22. Sintah, Unavyofanya hivyo sio vizuri huyo binti ni mwanamke mwenzio hebu punguza kidogo kumsakama kwani amekukosea nini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muache atakufa kitandani na kubaki mifupa kwa story za watu
      Wivu kidonda
      Wema hana hata time nae hakutangaza yake mpare mwenye roho kaa ndoano

      Delete
  23. huyu dada jamani ana roho nzuri. last week nilimsikia martin kwenye millard ayo akasema wakati kajala yuko jela wema aliajiri watu wa kumpelekea chakula kila siku. ndugu zake wenyewe hawakuweza kumfanyia hivyo. kafanyiwa na mtu baki na bado kila alikopita wema na yy anataka apite mhh

    ReplyDelete
  24. bora wema anaye hata wakumhonga kitu cha maana mji mzima anazugumziwsa yeye tu sasa wewe ulishahongwa hata toy tu mwangakalie utaishia kuhongwa big bon tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Alihogwa watoto huyo Sintah
      Anazeeka macho yamemtumbukia hata inyeshe mvua halowani
      Atabaki kutazama wenzake wanakulaaa
      Aendeleee kumeza mate
      Mangese huyo hana jipya
      ANATAFUTA Kiki na wenye bahati zao
      Wema wapelekeeeee taratibuuuuu
      Watanyamazaaaaa

      Sinta uloanza nao eamekuachaaaa
      Utabaki hapo ulipo na kuendelea kushuhudia wengine
      Mfyuuuuu na huyo Wolper alotasema
      Mtaendelea kuzungusha MIDOMO na kujiselfie kaaa mafen ya madukani

      Delete
  25. kazidi kujishauwa huyo wema kwani uwongo kweli kaongwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. KAHOGWA NA BABAKO JE WEWE ULIKUWA WA KUHONGWA
      ATAWAIMIZA SANA KUMBE MNPENDAAAAA
      JIAMINI JIKUBALI WATAKAOKUSEMA WANAKUKUBALI WASINGEHARIBU BANDAMA ZAO KUZITANUA KUKUZUNGUMZIA ������
      SINTAH PUMZI KWISHA HUNA BAHATI
      MWENZIO AKIKOSA BARA PWANI ANAPATA
      MOLAAA ZIDI KUNG'ARISHA NYOTA YA WEMA MPK SIKU YA MWISHO
      MOLA UNAMWONA WEMA KINYAAAA BASI UMPE KILA KHERI NA MAHASIDI WADIDIMIZE

      Delete
    2. hongwa na wewe kama rahisi, watu wenye wivu kama wee na sintah ndio mnaishia kuhongwa chipsi kuku na kuitwa gesti mkipigwa ball mnabaki kuwa singo maza mnajitia simaind hela ya kuhongwa kumbe huna nyota yenyewe ya kuhongwa mfyuuu KUHONGWA NAKO NI KIPAJI SHENZI NYIE

      Delete
    3. Hebu muogope Mungu wako kisha useme na moyo wako, wewe hapo ulipo ulishawahi kuhongwa japo baiskeli?? ROHO MBAYA HAIJENGI, Mwanamke mwenzio kama amefikia kiasi cha kuhongwa RANGE ROVER, ndio ujue kiasi gani KUMA YAKE INALIPA..........UPO

      Delete
    4. ikowap ya kwako ulio hongwa kama sio wewe unatumiwa bure bora mwenzio anahongwa mavi yakoooooo na sinta wako hamna akili mkajambe mbele

      Delete
  26. Sasa Sintah si ni heri uifunge tu hii blog? Maana kila post unayoiweka humu ndani unaishia kuchambwa wewe mwenyewe hii ni aibu kwakwel. Badili mfumo wa post zako au uifunge tu kuliko kuona unadhalilishwa na kuchambwa humu ndani. Ni hayo tu.

    ReplyDelete
  27. Hawakawii kumzushia Wema hahahaa she gat it and she gat it all regardless how she gat it she already have it so focus on yo damn business' yes diamond nenda kaitungie Rangy ya wema verse si ndo zako hahaaaaaa Wema BOOM BOOOM KABOOM wanaisoma hashtag #MOOD nabado

    ReplyDelete
  28. sintah kubali yaishe mi mwenzio pia sina bahati ya kuhongwa na sichukii wanaohongwa kila mtu na majaliwa yake najilisha na kujivisha mwenyewe nakaa pangu naendesha kimkoko changu kila uhusiano ninaoingia tunaishia kutoa 50/50 ama mimi naotoa zaid 80/20 na bado sijaonea choyo wanaohongwa jameni binafsi na wish namimi ningepata mtu wa kuninunulia vitu vya harama ambavyo sina uwezo navyo na vilivyo kwenye uwezo wangu, haka kagari ninacho drive tushafanana haswa na sina uwezo walau wa kukauza nikaongeza hela kununua kengine imebaki nasugua gaga nacho tu, ila nimekubali ndio hali halisi, natoka alfajiri kurudi jua lishakuchwa kusaka riski na wala hata siku moja sijamuonea wivu yule anayeletewa tu na mume ama bwana ake naelewa kila mtu ana njia zake za kuishi, tho mi mwenyewe nawish ningepata danga la kunihonga pia kujalizia lol ata cjui wapi wanapatikana , so sintah kubali hali halisi si wakati wako huu u hate to much aisee let her be kama nyota yako kama ya kwangu tutulie tu tulee familia kwa jasho letu

    ReplyDelete
  29. Limekushuka bibi unataka kushusha nyota za watu waliokoshewa mpesa pesa utaweza wapi shost wamejaribu wenye status zao na majina yao ya uboss wameshindwa utaweza wewe usiye na mbele wala nyuma hahahahah huyo ni Wema na atabaki kuwa Wema. Siku zote habari za udaku ukindikwa wewe ni za uzushi wakiandikwa wenzako mbio mbio kuzipost kwenye kiblog chako huna haya wewe lol toka lini source of information ikawa gazeti la udaku. Juzi waliandika Zari atua bongo kisa Wema mbona hukucopy na kupaste ila ukiona hili litamfanya anangwe mbio mbio umeshushukaje comments zote zinakuchamba wewe kimekugeukia. Mungu hamfungulii binadamu mwenye roho mbaya anayewaombea wenzie mabaya thats why kila siku unapiga mark time wenzio wanasepa. Raha ya mwanamke kuhongwa na mwanamke anayehongwza ana thamani ya anachohongwa. Tunahongwa siye wenye kazi zetu za maana itakuwa Wema. Pole

    ReplyDelete
  30. Huyo Wema kama kahongwa gari mbona ni bahati iliyoje..Wengine tuna bahati za kupata wanaume lakini hawana kitu kabisaa. Si elimu si pesa si swaga. Yani mtu unakaa ndoani mradi siku ziende. Inachosha jamani asiwaambie mtu. Mie ningepata wa kunihonga hivyoo roho yangu ingekuwa nyeupeee nyepesiii. Na wala nisingejisumbua kukaa ndoani. Akinizingua na gari yake naipiga bei na keep Cash, naendelea kusaka zali lingine. Wanaolia humu ni wale ambao wanavigawa wee wanaishia kupewa tusenti twa vocha. Na wenzangu namie waliowekwa ndani na deiwaka..no money, no education no future plan..uwiii!!embu tumshangilie mwanamke mwenzetu kwa juhudi zake na maarifa adi kufikia lengo alilolikusudia. ila apunguze tu kujisifia hapo ndo huwa anaharibu. Sifa zinaua ati!Subiri usifiwe. ukitaka uadui na mtz we jisifie tu..utaona balaa lake..muulizeni Sintah!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said mdau...Ndoa kama hakuna matunzo inaboaje..mxewwww

      Delete
  31. Jamani breaking newsssss Tiffah ni mtoto Wa K.Liveeee baba kalewa karopoka.

    ReplyDelete
  32. Makubwaaaa!! kauza hapa kaazi yake tayari lo!!!

    ReplyDelete
  33. It's an remarkable post designed for all the internet people; they will get
    advantage from it I am sure.

    my blog: แหวนพลอย

    ReplyDelete
  34. kwa hicho kichambo.. ningekua sinta ningeleft. hahaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  35. Watanzania wenzangu punguzeni kuposti vitu vys ujinga nini maana ya kuhongwa?????. Hiyo ni sawa na zawadi kwani wanaoshinda tunzo au vifurushi vya pesa je wamehongwa ?????jibu ni kwamba wamepewa kwa kazi nzuri waliyofanya. Vitabu vya dini vinatuambia mwanaume atakula kwa jasho mwanamke yeye ni kuletewa. Sintha acha kabisa kuposti udaku kwa sababu wewe ndiye unayetukanwa sana kila unapoposti udaku. Sitha stop stop stop !!!!!!!

    ReplyDelete
  36. Pole sana Sinta! sidhani kama ulikuwa na maana mbaya ya kupost hii issue ila watu wameipokea vibaya. Na kazi ya social media ni hiyo akiacha kupost ina maana afunge blog?! ninachokuomba mdogo wangu ni kukaza buti kujiongeza na kutia bidii kwa kazi za mikono yako na mungu atakusimamia Inshaallah

    ReplyDelete
  37. pease baada ya comment yangu hiyo ya hapo juu niwekee hii hapa mdogo wang sintah :

    OUT OF TOPIC

    FASHENI AU FASHION

    LEO NAPENDA KUZUNGUMZIA KITU HIKI NINAITWA FASHENI
    Fasheni ni mitindo ninavyofahamu mimi inayokwenda ikibadilika badilika kutokana na majira.

    Kwa wenzetu kila siku wanavumbua kitu kipya kwa sisi ambao tunasubiri kina Beyonce wavae na kuangalia kwa wenzetu wa Magharibi huwa kuna taabu kidogo hasa kwa kina mama/dada ambao wao kwao fashion ni kama vile ibada.

    Kuna wale wanaokwenda na fashen, kila kiingiacho lazima akipate au hata kwa kuazima tu, kuna wale kina sisi wa 40s back tunaenda na majira ukipata kwa wakati haya na ukikosa wala hujutiii.

    Kuna fasheni za kikwetu kwetu kwa wale ndugu zetu wa nje ya miji hao wakipata basi mtaa mzima watavaa, ikiingia mwaka wa mtoto wooote watapata na ikiingia kan’tangaze watavaa nyumba kwa nyumba kama kampeni vile.

    Nazungumzia hili kwa kuwa nilikwazika, siku hiyo mwenyewe nilitupia viwalo vyangu vya 40s back au watoto wa siku hizi wanaziita flash back nikajivalia, nilitupia kasuruali kangu ka kitambaa cha light blue haka nilinunua denmark miaka 2 iliyopita wakati wa summer kama kabwanga flan hivi, na juu nikatupia kablauzi kangu ka jeans kamechanganywa na less material kwa chini kuanzia kiunoni kwenda chini.
    Mwenyewe nilivyojiangalia kwenye kioo niliona niko sahihi kabisa, nikichukulia age na nini nikaona nimejistiri kwa kuwa mimi ni muislamu na pia napenda kufata sharia ingawa sitimizi zote, alhamdullilah najitahidi.

    Kufika ofisini naona kwanza nikapokelewa na vichekooo eheheheheheheh mmemuona leo flani!! Na viminong’ono vya hapa na pale kwamba nilivyovyaa labda ni kishamba ama sijui fasheni!! Nikajibalaguza (nikajipoteza) kila nikipita watu cheko cheko.

    Mara nikaenda ofisi ya jirani yangu, huko lilitoka cheko la nguvu hahahahah nimekuona flan(jina la utani hapo ofisini) naona leo umetupia!!

    Ki ukweli nilishangaa sana, kwanza nikajiuliza nimekosea wapi! Mimi ok ni mama lakini pia nina moyo vile vile wa kupenda kupendeza na kuwa na muonekano mzuri, nikafikiria huwenda age! Lakini mbona wako watu wa umri mkubwa zaidi yangu na wanavaa vituko vituko afadhali hata mimi ninae panda kujistiri!!

    Any way mimi nakumbuka marafiki zangu walinibatiza jina la ‘makatalogue’ kwa kuwa nilikua navaa kutokana na majira na kipindi cha nyuma mpaka uende oysterbay kwa rafiki zako ndio uone Video za fasheni lakini mimi utafikiri nakaa ulaya kipindi hicho, na hata perfume nilikua natumia za majina..

    Sasa mtu anatokea kukucheka ukimuangalia utashangaa katupia viwalo vya manzese sagula sagula eti anakucheka mtu ambae nguo yako umenunua dukani tena kwa Danish kroner!! Maajabu!!

    PIA mama anavitu vya kuvaa huwezi kuitwa mama uwe umeolea au unaishi kimada na mwenzio umetoka huko umetupia kajeans kamekushika kamekubana sehemu za makalio na sehemu za siri zinajichora eti wewe mwenyewe unaita fasheni!! Hapana!

    Hebu tuache hii kitu wadada/wamama kuchekana ukimuona mwenzio kavaa unajiona wewe ni bora zaidi yake si vema na si sahihi. Fikiria unaemcheka huwenda anajua fashion kuliko wewe na si ajabu uwezo tu wa kuingia hiyo mi boutique mikubwa kama wewe hana, anajitahidi kuwa msafi ndio maana anaenda na wakati hivyo hivyo kwa kujikongoja.

    Mwisho namalizia kwa kusema

    ‘WANAWAKE TUPENDANE’

    ReplyDelete