asas

asas

sintah

sintah

MAMBO YA WANA DAR-ES-SALAAAM YANACHOSHA, SIKIA HIII



Mnasema wa Nigeria ndio wajanja wa Africa, haaaaa watu hawajajua vimbwanga vya wa Tanzania, kumsafirisha twiga, haya sasa mtu anasafirisha kobe katika mabegi eeeh Mungu, hahaaaa jamani biashara nyingine balaaaa ,unaambiwa mabegi matano yote yamejaa kobe daaaah, unaishauri nini serikali iwapo hawa wamebambwa that means kuna wanyama wengi sana wanasafirishwa na serikali haijui, hii wizara Nyalandu asirudi tena aiseee tangu uwepo wake kumetokea uwizi uwizi wa mambo mengi sana.... hawa kobe walikuwa 201 sasa sijui mmoja huko Malaysia ni sh ngapi maana ndio walikuwa wanaenda huko....

4 comments:

  1. Ushauri kwa raisi achague mawaziri wapya mawaziri wa zamani awateme kama anaipenda nchi hii yani achague ambao hawajawai kuwa mawaziri aya mambo ya kuchaguliwa uwaziri miaka nenda rudi ndio kama ivyo nchi inazid kuwa maututi sana wake zao wanaendelea kula bata uku wananchi wa chini wanazid kuumia

    ReplyDelete
  2. Tuwekee na sura yake tumjue ndo basi tena ameshaharibu, wenzake tunasafirisha begi moja moja unaweka wa kike wenye mimba na madume ya mbegu pesa yako ya kiulaini ss jamaa anasafirisha mpaka wajukuu wa kobe apo utapita nao wapi lazima ushikwe

    ReplyDelete
  3. Nyalandu ni shetani mkubwa yani amesha wauza wanayama wetu wote alafu anajifanya ajui izo dil za nyalandu shezzzzy afukuzwe kazi atuwataki mafisadi

    ReplyDelete