asas

asas

sintah

sintah

MUOSHA......HUOSHWA

Hamissa
Lulu
Zuhura Gora





Wajameni nadhani kila mmoja wetu anaelewa ule msemo wa muoshwa huoshwa, hivi mnavyomtukana Lulu huko Instagram mnanichekesha kuanzia lini Hamissa alikuwa rafiki yake Lulu? sasa tulia niwape mkanda huyo bwana Hamissa anayesema kaporwa na Lulu naye hakuwa wake alikuwa wa shoga yake mpenzi anayeitwa Zuhura Gora, sasa Zuhura anaenda na BFF kama mnavyosema watoto wa mujini loooh Hamissa akamuopoa na akamzalia bwana wa rafiki yake, sasa nani ana matatizo na nani ameiba bwana wa shoga yake kati ya Lulu na Hamissa? msipende kuropoka ropoka na kuona huruma zisizokuwa na mwanzo wala mwisho, waswahili wanasema malipo ni hapahapa duniani wewe Hamissa huyu MR M hakuwa shemeji yako? sasa kwanini ulimsaliti BFF wako na ukampora bwana? na leo unaenda katika vyombo vya habari kutafuta public sympathy kwamba umeporwa bwana na wakati huyo bwana alikuwa wa shoga yako, jamaniii nimeamua kuivalia hii issue njuga kwakuwa nimechoshwa na watu wanaojifanya wasamaria ma mother Theresa kumbe hawafai, am not here kumpendelea mtu ila nasema wote hakuna wa kumlalamikia mwenzie wacha game iendeleeee ndio mambo ya mujiniiii kuibiana madanga mchezo mmeuanzisha wenyeweeee..... chanzo cha habari kinasema Hamissa na Zuhura ni kama maji na mafuta sasa loooh kisa baby dady wa Hamissa, jamani mujini raha sana....

ILANI
wasichana wa mujini ni kama sumu ya panya  weka mbali na watoto haya mambo ya kuitana oooh nipo na BF wangu nisindikize mkome wanawaniii, kama una danga lako kalichune mwenyewe lichunikeeee mpaka ila usiende na mtu, utaachwa kwenye mataaa ya migomigooo huku wengine wanajilia raha, hakuna kitu kinauma kama uporwe bwana na shogayooo kaaa halafu liwe danga danga kweli

53 comments:

  1. Sintah mbina ubania kutupo story naskia kajala anamimba ya domo .. Unaambiwa queedarleen,halimakimwana ndugu wote wanajua ..na alivyo fiwa na Bibi yake, domo alimuomba kimwana aenda na kajala kijijini kwao kumuwakilisha ... Duh huyu kajala ni Malaya hatari..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaaah kweli mdau mbona ichu ya kajala sinta kama haioni ebu acha kuruka mjadala mlete hapa kajala ao unamuokopa zari manina mbona jacho la jicho litakutoka yes kajala anamimba na anasema ya dai yani huo dai atazidi kubambikwa watoto wasio kua wake mpaka akome tiffa siku baada ya siku anazidi kufanana na Mr Katunzi now na kajala analeya mimbaa yya domo halooo patam hapo haya tunasubiri ulete umbea hum sio kujifanya kama hujui chochote

      Delete
    2. Acheni uongo nyie watu khaa,kuzusha tu Hata kajala akiwa na mimba walasio ya dai mnatamani dai na zari watengane eeh?mtasubirisana na kajala akiwa na mimba itakuwa ya baba ako Au bwana ako halafu usilie ujikaze kisabuni.dai na zari wanawauma km kimba la constipation

      Delete
    3. mh kajala na diamond si ni kama mtu na shangazi yake?K kakaa kishangazi shangazi zaidi kwa dai kuliko kimpenzi. Kuna couple nyingine hata ucalculate vipi hupati jibu sahihi..ndo hii ya hawa..hawaendani kabisaa...kujambiana mishuzi tu!!

      Delete
    4. nawee nae eti mimba itakuwa ya baba yako au bwana ako..heheheee. Mbona unamdhalilisha sana huyo kajala inamana anakipanua popote pale alimradi pana kisiki khee! umemdharau kweli..awe na mimba asiwe na mimba Who cares.

      Delete
    5. Kajala si anatoka na Quick Racka au imekuwaje tena jameni

      Delete
  2. Kumbe sinta umekir kwamba hakuna kitu kinauma kama kuporwa bwana ni rafk nashukuru umelitambua hilo, lulu keep shining mtt kwa kuopoa hujambo ndo maana unaendelea kupendeza

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ila kwa Wema anajiuliza kwa nini hawezi kumsamehe Kajala. Yaani ana double standards sana huyu binti.

      Delete
  3. he he he he mjini akuna ushoga jmn me na rafki yangu kama ndugu nilimfanya hd kukaa kwangu mwisho wa cku nilikuja kujua anadate na mchumba wangu utakuta tumekaa sehemu na bby wao wanachart kimya kimya jamani nyie inauma asikwambie mtu back 2 Lulu ht km unamtetea na yy ila kazidi kubeba waume za watu jmn khaaa c arun circle yake mwenyewe jmn...

    ReplyDelete
  4. still doesn't gives right lulu kuchukua bwana wa mwenzie hamisa si bwana tu bali ni baba mtoto wake her little girl my furendoo, na ako kiandunje chenzio kamezoeaaaa jameni kwani ana nyota ya gani uyu mtoto hapati wa kwake peke ake!!! any way am saving ur option for next tym i know very soon i will paste wat u wrote here 2day very very soon my furendoo wen turufu ikigeuka bi andunje wewe

    ReplyDelete
  5. Utaporwaje kama mtu mwenyewe hakuwahi kuwa wako in the first place. Girls acheni kujishusha bwana kama haja "put a ring on it" in Beyonce's voice hahaha sio wako that is that. He has never been yours to begin with so he is available for a grab, anyone can have him. According to me huyo Mr. M si wa Zuhura, Hamisa wala Lulu until further notice. Ni hayo tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau kunywa heineken tano nitalipa kabisa kabisa, alafu nyie wadada mtu akiibiwa bwana ukiend ainstar kuandika ndio kuna mahakama au dooh, elimu nzuri sana au kujitambua ni kuzuri sana aisee will siwezi kujidhalilisha mie kwenye mitandao

      Delete
    2. mdau nimekupenda bureee "he has to put a ring on it" lol

      Delete
  6. madame sintah siku lulu atakapo nyakua diamond anayemmendea tafadhali tiririka hivyo hivyo usipindishe mahali madame, ok bye

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhah kweli kumbe umeona na wewe mdau LULU bwana weka mbali na watoto hivi hawezi kujitegemea uyu mtoto mpaka kulaluliwa laluliwa tu dooh, majanga bin majangani

      Delete
    2. wallah nimependa comment yako

      Delete
  7. huyu lulu nae sasa ataogowa na mashoga khaa mwanamke gani kila siku kubeba mabwana wa mashoga zake kisa tu asikie kuna noti za kutosha,na nyinyi wadada wa mujini kwa urembo tu Mungu kawajaalia ila common sense na kujitambua aisee ni 0 manake mko bize kujiharibia kwa kuzaa zaa hovyo bila ndoa na kushindana kunyang'anyana wanaume, Pole sana mana mnaangamia kwa kukosa ufahamu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angerogwa Sintah anayeandika ya watu.
      Mie sigombei bwanaaaa nagombea pesa
      Mbona watajibeba Na Zuhura kimyaaaa
      MJINI WANAUME WACHACHE NA WANAMALIZA MAMA MPK WATOTO MKIWA HAMPO MAKINI
      HAYA HAMISA KAAA ULICHUKUA NDO UJUE UMECHUKULIWA
      NA LULU KAA UMECHUKUA KWA SHOGA AKO HAMISA UJUE NA WEWE UTACHUKULIWA NDO STYLE YA WANAUME MALAYA ILIVYO HAWANA LEBO WALA ALAMA UTAWAJUA KWA KARAHA ZAO
      TAFUTENI PESA NYIEWANAUME HAWANA MAANA NA ATAKUONA WA MAANA AKAKUWEKA NDANI UKIWA MTAFUTAJI SIO MODO WA MAVAZI
      NA HII STYLE YA KUJIZALISHA MTAJIKUTA MNA WATOTO 5 BABA TOFAUTI
      ENJOY INI NA MABWANA WA KUNYANGANYANA

      Delete
    2. KAJALA NAE SI MAHARAGE YA MBEAAAAAAA MAJI MARA MOJA HUHITAJI KUROWEKA
      UNAONAGA ANAKOMESHEA WENZIE KUMBE ANAJITIA MKOSIII
      HAYA TULETEEE MTT KWA DIAMOND ASOHITAJI DNA SASA
      MAANA NEY HAKUKOSEAGA
      MAKAHABACWENYE VIWANGO WAKO BONGO MOVIEEEEE

      Delete
  8. Majizoo wa Chullu mtoto wa Visitation

    ReplyDelete
  9. Sioni tatizo kama na yeye alimpora shoga yake ni sawa tu. Alijishaua kwenye arobaini ya tifah kujifanya anamjua sana Zari hahahahahah kumbe inauma eenh daaadeki lulu kula raha kwanza ulivyo kama mdoll achana na wenye sura kama mbuzi wa hitma karma is a bitch

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mie napendaga movie Live hizi za kwenye arobaini alikuwepo hazinogi kabisaa
      .Ilianza ROSE NDAUKA Mara imekuwa kimya
      Nadhani Domo anapunguzaga nyege TUU
      Zikimjaaa anatafuta wale wepesi WASOJITAMBUA
      Lulu ponda maisha kabla hajachukua chombo kipyaaa
      Ila wahaya hawanaga haya
      Mie SHOGA sitaki Kabisa

      Delete
  10. me siwatetei ata mmoja uvivu wa kufanya kazi na kutaka kuishi maisha ya juu ndio kinatufanya tunashindwa kujithamini, sidhani kama mtu unajipatia kipato chako uanishi maisha yako ya kawaida utarubunika kuchukua bwana wa rafiki yako, we ukiamka asubuhi uanwaza nguo ili upige picha uweke instargram, kazi huna biashara huna huna income yoyote ya kukuingizia kipaato unaategema nini labda, Lulu hawezi kubadilika mpaka anaingizwa kaburini acheni kuishi maisha ya INSTRAGRAM jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. NDO KINACHOWAPONZA HAWA WADADA HAWANA WIVU WA KUTAFUTA WANA WIVU WA MBOOOO TU NA KUHONGWA NA WALOWAZAA NI MAMA VIJANA
      BASI CHEZEA MATUMIZI YAKILETWA NI MKWEE KARIBU
      WATALISAGA RUMBA
      WE JIULIZE HII NI JARNE YA KUGOMBEA MWANAUME ?
      WAO BADO WANAGOMBEA KISA KUHONGWA

      TUSISAHAU KUNUNUA KADI ZA BIRTHDAY YA FAIZA MAANA NAE MWEHU ATAPITA NA CHUPI AU UCHII KABISA

      Delete
  11. http://theyouthjob.com/?ref=8835
    Wakati tunafuatilia umbeya tutafutage na hela kidogo

    ReplyDelete
  12. Sinta I remember hamisa alivoanza kuwa star u wrote here and say umrkabidhiwa namamake umlee ukawa unammwagia sifa kibao.wats wrong wit u😂😂 au she didn't meet vigezo namashart yako.today ua here insulting here. Wonders shall never end!!!!!!!!!!!×!!!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. eewaaa kumbe mdau unakumbuka eeh? nilikuwa nasoma kwanza meseji za wadau then nimuulize hilo swali, tena kuna wadau wakamchamba kuwa anamkopi zililipendwa wa muzungu vile yuko na wema. he heee sintah una hasira binti alikuchomolea sasa unampa makavu laivu…. hivi makabidhiano yaliishia wapi? manake baada ya kurusha tupicha ile siku ndo ikawa baaassss! hadi leo umekuja kummwagia upupu.
      na kenyewe kakome kalikuwa kanajiona hot cake wakati kuna lulu yuko sharp kama eagle!
      kuzaa nnini bwana watu wanaachwa na watoto kumi na ndoa juu sembuse huyo mmoja kwa ndoa ipi kwanza?

      Delete
  13. huyu hamisa simuelewagi kwanini anatoa macho sanaa yaani anaagalia kwa kukaza macho hata akipiga picha,, halafu anavyoji edit sasa na ule wanja plus mkazo wa macho huwa ni balaaa hahaaaaa najiedit ad anakuwaje sijui ...nilikutana nacho somewhere jamani ista hizi wadoo zetu msidanganyike khaa...ni full edition full fakeness ya look unamuona mtu kaa malaika mwarabu si mwarabu muhindi si muhindi onana nae sasa...halafu misa sijui sura yake pembe nne kutwaaa kujibebisha kasura na vitendo embu ingini ista yake pale anapoimba taarabu yaani sura umbo mraba kabisaaa...ananiuzi kujipigisha picha uchiiii na vichupi eti (I get paid to look model msonyoooooo) ndio uchi uchi no wonder baba mtoto anaruka coz hamjakaa ki wife material ...jamani dar hii mrembo ni NARGIS MOHAMED tu ...dada anajistiri sana na kuishi normal life hataki makuu,,,sio hawa wa kujitutumua mitandaoni kwa upuuzi kila dakika I wish magufuli afunge kabisa ista page za watu wasiojielewa au wenye maonyesho halafu kipato hakijulikani kinatoka wapi ...maana ndugu zangu insta ndio chanzo cha maadili kwa wadogo zetu jamani, mtu anafight kupata wanja wa lulu,sijui lacewig ya lulu, sijui vacation wapi! sasa imekua trend jamani vitu visivyo na msingi hata .

    mdau 2015

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hehehehehehehehehe mke mkubwaaa wa majey Huyo aliachwaaaa Kwenye mataa

      Delete
    2. wewe ni lulu sasa ple wako umuue majjizo utahamia jupiter ufupi ka kimba

      Delete
    3. Ha ha haa mdau umeua yaai huyo Hamisa sura yake kama wale watu wa zamani wa kipindi cha zama za mawe. wale waliogunduaga moto kwa kupekecha vijiti.Nikimuonaga tu nakumbukaga somo la historia primary skul

      Delete
    4. mi mwenyewe nimejua tu ni lulu alieandika hapa..kutwa kujisifia mfyuuu! wanja ka duduwasha!

      Delete
  14. SINTAH WACHACWATU WALE KWA RAHA ZAOOO
    MBUNGE WA MORO KAFUMANIWA NA MUMEWE HUKO DODOMA AKIWA NA DEREVA SASA HAWA WATOTO WADOGO NA DAMU NDO ZIMEJAAA GENYE ZINACHEMKA KWA UJANA WACHA WALE WAGAWE WATAJIJUA WENYEWE NA WAZAZI WAO .
    WE DUNIA IMEKUA TAMBARA BOVU
    MTT ANAZAA KWA MILA ZA KIAFRIKA SIUNAJARIBU WAOWANE WAPIIIII
    MAMA ANAKWENDA NA KUMUITA MUME MKWE,
    WAMAMA NA WATOTO WANASHINDANA MAKEUP ,LACE WIG NA NDO WANAMIAKA ZAID YA 50,
    WE UTAPIGA KELELE ILI UPATE NEWS ZA KUWAANDIKA
    MAMA ZAO WANAFURAHIA MATUNDAVYA WATOTO.TUSOMESHENI WATOTO WASIWE TEGEMEZ LA WANAUME
    NDO TUTAWAWEKABSAWA KIMAISHA
    LULU JIVINJARI BWANA NWENYEWE WA KUGAWANA HUYO UKILALA MLANGO WAZI ANACHUKUA MWINGINE MASNA KAZOEA KUONJA BADO HAJAPATA STAKACHOOOO
    WAKIPELEKE TARATIIIIBU

    ReplyDelete
    Replies
    1. unatupa tabu kweli kusoma dear..ni uvivu wa kuandika au kitabu kimekupiga chenga? unaandika vibaya kweli adi mtu aumize kichwa sana ndo anakuelewa walau kidoogo..uwe unaandika ado ado hata comment kumi ila ziwe fupi..ivi ivi mm panadol zinatuhusu baada ya kumaliza kusoma comment yako/zako. kiroho safi tu!

      Delete
  15. ebu acheni ushenzi kajala hawezi kumzalia hata siku moja domo..kajala anamzalia.makonda mkuu wa wilaya ya kinondoni habati ndo hiyo masaa yote kila dakika yupo na makonda na Makonda ndo anamuweka mjini dada kajala mwachemi kumpandiaha domo chart na kumgimbanisha kajala na Zari...Makonda ndio baba wa mtoto na ukweli soon utajulikana na makonda anaenda kimara kwa wazazi wa kajala sanaaa..poleni mwacheni domo wa wati

    ReplyDelete
    Replies
    1. ahsante mdau watanzania wabaya sana hawapendi maendeleo ya watu ata kama mtoto wa domo tatizo lipo wapi kweni, mnapenda kuwazushia watu sana jamani ndio mana atuendelea majitu yote yanayoshinda kwenye mitandao asilimia kubwa ata pa kulala ni sheeder puuuu

      Delete
  16. bila kuwataja diamond na zari kuna watu hawapati stimu humu. MTANYOOOKA TU

    ReplyDelete
  17. hako ka zuhura kazuri kweli..bora kajikalie ivo ivo kimya..huyo lulu hivi hawezi kutafuta wake mwenyewe? adi wabibi anawaibia waume duh!! na huyo hamisa ndo ajue kuwa what goes around comes around!!The same applies to huyo latest thief!!but all in all huyo mwanaume shame on him asojiheshimu wala kuheshimu wanawake..aibu na impate katika jina la alie hai..kitombi wahed!

    ReplyDelete
  18. Sintah unapenda story za watu
    Utakufa kinywa wazi
    !!!!

    ReplyDelete
  19. KWANI YULE BOSS MUTOTO WA LINAH KASHAPIGWA KIBUTI? MAPENZI YA INSTA JAMANI!! AU NI KICK TUU YA NYIMBO MPYA IJAYO YA LINAH?

    ReplyDelete
    Replies
    1. ameshapigwa kibuti mama sijui baba BOSS MUTOTO kajirudia UGANDA chezeiya wana dar es salama wewe, picha zote zimefutwa zimeachwa mbili mbili kila sehem

      Delete
  20. jamani nina swali.....hivi madam wa open kitchen ni mzima kweli kichwani? maana picha zake ni mpaka kitandani mara ooh hubby likes to sleep on my chest,kiruuuh!!! nkikii? insta inawaheusha watu sio wototo pekeyake mtu mzima yuleee na alivyo sasa

    ReplyDelete
  21. hako kalulu kameanza kanataka kutoa kafara tena!!! Hamisa mdada mzuri na hata Zuhura naye mzuri bora basi angerudi kwa Zuhura jamani eee!! (halafu hayo majina kama ya ndugu zangu Zuhura + Hamisa nayapenda sana hayo majina jamani) halafu wenye majina hayo wanakuwaaga wazuriii!! siyo hako kalulu shuntama lo!!!

    ReplyDelete
  22. REST IN PEACE IN ADVANCE DJ MAJEY

    ReplyDelete
  23. Ili movie kama la exbestie angu mtaa wa kati greenbelt apo alikwiba danga la mwenzie akalizalia naye danga likazolewa mazima na exshoga yetu mwinginewe naye akazaa halooooooooo #bitches cant be trusted tchaiii

    ReplyDelete
  24. Uyo hamisa atulize mshono ni changu kama machangu wenzie kabeba waume za watu mara ngapi mbona wake zao awakumwanika kumbe mkuki kwa ngurue kwa binadamu mchungu na wanaotukana ni ao makahaba wenzie wanasahau ukiuwa kwa upanga nawe lazima ufe kwa upanga wameachwa watu na ndoa zao na watoto ijekuwa wewe ata barua ya uchumba huna tuliza boli raha ya ngoma ni kucheza ulivyokuwa unatembea na waume zetu basi nasi tuliumia vivyo ivyo ndio ujifunze otherwise utaendelea kuteseka ivyo ivyo mume anauma kama bf kakuuma ivyo jua wenye ndoa halali wanaumia zaidi iwe fundisho kwa wote wezi wa waume za watu

    ReplyDelete
  25. jamani hamnaga mwanaume wa mtu labda kama ni mume wa mtu,kibaya alichofanya hamisa ni kubeba bwana wa rafiki ake but kwa Lulu me sioni kama ana tatizo kwanza sio mashoga na hyo hamisa pili yule sio mume wa mtu.Mfano mwanaume akikufata kukutongoza c lazima alikuwa na mahusiano hapo nyuma sasa inakuwaje unasema Lulu nae kazidi?lol akitembea na waume za watu shida sasa hv kapata mvulana napo kazi.mtamoa damu za pua bureee

    ReplyDelete
  26. Ngoja niwambie huyo Mr ni malaya wa kutupa hafu tabia yake ni kuzalisha watoto wa atu. Ana mtoto mkubwa wa kiume alizaa na Dada mrembo kuliko hao sio wa mjini mdada alikuwa mzuri huyo, anyway Hamisa Hali ya maisha ndio alivyoona kale kajumba akajua ni ka Mr kumbe Mr hana nyumba aaaah ile ni ya Cloud najua utasoma hapa, me Nina rafiki yangu ashawahi ku date yule kaka nasikia. Anakuambia live yeye Hawezi kuoa imagine upo bf anakuambia Hawezi kuoa sasa wa nini? Thou sio Wote wanaoa. Pole misa mnuka K Aaaaaah huyo sio mwanaume ulichokuwa unatafuta umepata kwa jili ya Njaa zako aaaaah lea tu

    ReplyDelete