asas

asas

sintah

sintah

MWAKA WA WEMA, KUWA WEMA, FANYA WEMA.....

azindua lipstick zake
anunuaa mkokoo balaaa
yaaaani yeyee ndio anaubikiri sio mtumba huuu


Ilikuwa ni royal birhday ya ukweli na kuamua kujizawadia mkokooo wa maana, usiepimika hata kwa mizani aiseeee, hongera wema sepetu kwa maendeleo yako, wanawake tukiamua tunawezaaaa...

58 comments:

  1. Mjadala wa hii Birthday uwekwe humu kumsaidia huyu bi shost yetu aweze kujitambua na kusoma wakati.On my side naita attaention Sikeer Birth day kama watu wasemavyo shughuli ni watu ila watu wana hadhi zao kulingana na hadhi yako au kule utakapo kwenda kwa wakati uliopo na ujao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona aujaeleweka mama umeongea ninin sasa hapo, fafanua tafadhali

      Delete
  2. lace wigi na gauni vilimpendeza sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu walipendeza ilikuwa raha.
      Wadada mujini wanahela walitunzajeee
      Tulikula tulikunywa Starehe tupu
      Sintah ulijia kaa Linah alikuwepo
      Ndo uanze kuandika vitu kwa uchunguzi sio chuki binafsi
      Watu na nyota zao na nimeamini bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi

      Mungu amzidishie

      Delete
  3. Na wewe fanya yako basi sintah jamani utualike.

    ReplyDelete
  4. Kutesa kwa zamu. mwacheni nae atese sasa coz kateswa sana na kina Zari na D. Saizi wamefifia its her time to shine. Alipendezaje sasa ktk birthday yake adi nikikubali kuwa ana nyota kali uyu mutoto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha kunguru wa zanzibar banaaa akili finyu kama harage lako atafifia mama yako siyo Zari.

      Delete
    2. anony 7:32 tuliza mnembe wako wenye mapunye sugu huo. Mnembe umekutuna ka kilele cha kibo. mamangu anahusikaje hapa mwanaharamu weye. shika adabu yako na adabu ikushike.. umeskia wewe. na koma ukomae ka mikunjo ya korodani za babio. shenzi taipu! pua ka pum. bu. Sintah usibanie hii kunikumbusha ukiwa huyu tumbili malayer..mxy!

      Delete
  5. OOT hivi Rachel Temu ana matatizo ya akili au kutafuta followers kisa kumchamba Wema bila sababu aliyekuzidi kakuzidi na ww bibi mkora Sintah ukacomment roho za choyo ndo mana mnakua vibibi hamna la maana nimemchukia yule Rachel kama chizi fresh vile mitusi inamtoka maisha yamemdodea

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulitaka amchambe nani kwani? Tatizo nyie mahausi gelo mnakurupuka sana, tuliza kinembe boss wako apeke makavu.

      Delete
  6. Umeanza kujipendekeza hahahhah wema akutaki nenda kwa madona south juzi alipanick hatariii

    ReplyDelete
  7. GOD BLESS WEMA
    TO REACH UP FOR THE NEW ,
    YOU MUST LAT GO OF THE OLD .
    WHAT LIES BEHIND YOU IS NOT NEARLY AS IMPORTANT AS WHAT
    LIES IN FRONT OF YOU .
    EVERTHING YOU'VE BEEN THROUGHT WAS PREPARATION FOR WHERE YOU RIGHT NOW .
    LOVE U SO MUCH WEMA
    MAY GOD BLESS YOU MORE WEMA SEPETUNGA

    ReplyDelete
  8. Mungu mng'arishie zaid nyota yake.
    wabariki na wanawake wote wanaowaombea wanawake wenzao mema
    Ndoto zako zitatimia tuuu
    Hakuna alofika alipo bila misikosuko

    Kila la kheri

    Mungu awe nawe daima
    Love U WEMA

    ReplyDelete
  9. sinta sio tuu mkoko balaa sema ni range latest model,jamanii mwacheni wema tuu awe wema watu kutwa kumtukana na kumsema mwenzenu anasonga mbele tuu na mafanikio yake tunayaona,all the best wema ur were born to shine my dear.

    ReplyDelete
    Replies
    1. house girl at your best, sifia shosti mshahara upande

      Delete
  10. Wanawake tupendane na siyo ukiona mwenzio kafanya jambo la maendeleo anapaswa kusifiwa na siyo majungu, mara vile mara hivi,wkt sisi tunaponda yy anasonga mbele,Go wema go our sweet heart,go kipenzi chetu,kuna watu wanatamani kuwepo hapo ulipo.Na siku zote ADUI WA MWANAMKE NI MWANAMKE

    ReplyDelete
    Replies
    1. anza kujipenda wewe na mama yako wengine hawakuhusu utakufa masikini kwa ujinga wako.

      Delete
  11. limekushuka Sinta huna cha kumchamba Wema, umebaki kumsifia japo roho inakuuma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na anaumwa haswaaa
      Anataman aende kwa mganga amwaribie
      Chezea roho ya kipareeeeeeee

      Delete
    2. kisa range uwiii akili za wanawake tanzania zinazidi kuwa fupi

      Delete
  12. HILOOO NYAMPUA UMESHUSHUKA, ULIDHANI KILA CKU ATAKUWA D NA KIZEE CHAKE.

    ReplyDelete
  13. tatuta lingine Andunje ila kubali Wema kakuwacha mbaliiiiiiiiiiiiiiii.

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he heee ni kweli kamuacha sintah mbaali kwenye kumix mibolo ya mujini lmao!

      Delete
    2. tena mbali sana kwenye kuzeeka kwa ajili ya mipombe, maboyfrendi 100 kidogo, michirizi, form 4 leaver,mwili una mabondebonde unene shapeless, kweli sinta uko nyumaaaaa

      Delete
    3. Wema anawaumiza roho hahahaha anawanyooshaje maana mnatomboka hatari, haya mkimaliza kumjadili mkaoshe hizo KUMA maana zimevunda

      Delete
  14. JACQUELINE WOLPER KWISHAAA
    MASHAUZI MWISHO KUDANGANYWA NA WAKONGOMANI
    OGOPA MNIGERIA NA MKONGO
    HAO NDO KIBOKO WA WOLPER
    , November 3, 2015
    WOLPER AFUNGUKA KUHUSU MWANAUME ALIYECHUKUA NAFASI YA MKONGO MAN
    SIKU chache baada ya kumwagana na aliyekuwa mchumba wake, raia wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, mwigizaji Jacqueline Wolper amesema kuwa hawezi kuendelea kubaki bila mtu lakini anahitaji mtu mwenye sifa.
    Akizungumza na mwanahabari wetu, Wolper alisema kutokana na kuingia kwenye uhusiano na wanaume tofauti akiwemo mfanyabiashara
    maarufu, Dallas ambao ameshindwa kufanya nao maisha, anahitaji mtu ambaye kweli atajiridhisha kuwa anafaa kuwa mume na si vinginevyo.
    Alipoulizwa kuhusu Daktari wa Kitengo cha Sayansi na Tiba Asilia, Dk. Fadhili Emily ambaye alitajwa kuhusika kuvunja uchumba wake na Mkongo, Wolper alisema muda bado wa kumzungumzia daktari huyo.
    “Huyu nimefahamiana naye muda si mrefu hivyo hata kama ni yeye nitahitaji muda kidogo kujiridhisha nione kama anafaa,” alisema Wolper

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dar kiboko hii nilipia
      Kamwagwa kaa maji machafu.Alikosea kujitangaza na Mume wa mtu .
      Hata mi ningekuwa mke ningempiga kipapayuuu .Banana na mimi kistarabuuu Sio uchukue umweke mitandaoni unadhani kinafwata nini???
      Wenzake walitembea na waume za watu kisiri
      Chezea wakongo
      Sijui wolper ni mchaga gani anayeishi nyumba za kupanga ujana wote
      Na niliuzaga nae sabuni posta nimejenga Japo finishing badoo
      Anabaki kuvaa na kununua lacewig
      Pakulala kwanza utamaliza jiji

      Delete
    2. Usijali mpenzi atalala kwa baba yako!

      Delete
  15. Huyo Wema hana mtu wa kumshauri namna nzuri ya kutumia hizo fedha za uchaguzi alizohongwa na CCM? Anyway sioni shida maana fedha zenyewe za laana so matumizi yake ni lazima yatakuwa ya laana vile vile maana kwa upeo wangu najua Wema hawezi maintanance ya hiyo gari kama kweli kainunua na sio magumashi

    ReplyDelete
    Replies
    1. maintanance waume za watu watahusika sanaaaaa…….. hizo lipsick pesa yake itakuwa ya kulewea manake haitaweza hata kujaza fulltank kwenye huyo mkoko, wanaomzimikia huyu demu wote hawana exposure!
      huyu wema ni sawa na amberrose , blac chyna ni kuuza kwa wenye nazo tuu mwisho wa siku wanamwagwa kama takataka!

      Delete
    2. ha haaaa unakijibaaaa kimekukabaaa utajuta

      Delete
    3. Dogo siyo kosa lake ni malezi kutoka kwa mama yake mmmh!! Shule aligoma, kakalia ulevi, msuba na mwili ndio kitega uchumi, mwili umekongoroka wakati ni kabinti bado.

      Delete
    4. Hayo mapovu vepeeeeeeeeeeeeeee hahahaha maana yanawatoka bila nukta. Anauza kuma anauza kuma, na nyie kauzeni basi MIKUNDU tuone kama mtahongwa ata bajaji hahaha

      Delete
  16. Yani kati ya mademu hawana akili tanzania hii wema sepetu ni nambari waniii yan zumbukukuuuuuuuuu bora uzae mgomba utakula ndizi kuliko hiki kitu! Kutafta sifa za kijinga tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kakukomesha eee

      Delete
    2. na kweli katukomesha kwa uzinzi wake na hilo limwili lake!

      Delete
    3. POVU VEPEEE WEMA ATABAKI KUWA WEMAAA SI UNAONA MARAFIKI WANAFIKI WOTE WAMEUNGANA YEYE JESHI LA MTU MMOKO BE WEMA FANYA WEMA

      Delete
  17. sintaaa mamaa wee mtembelea mikono..umemnanga wema sasa huna jinsi lazma uanze kujipendekeza pole sana kibibi jitu lazma ujinyonge kwa wivu na ndo maana huendelei ng'oo!!!! mtoto wa 26 kakupita kimaendeleo na michongo,labda subiri tiffah akikua atakuajiri

    ReplyDelete
    Replies
    1. sintah ajipendekeze kwa ajili ya hizo lipstick za kiss au hilo gari la kuhongwa? sintah anapiga kitabu hicho ndio kitamuokoa hadi uzeeni au hujui nyapu huwa zinachuja? ndo mana waume zenu chupi mkononi!
      ila elimu yaki hakuna wa kuweza kuichukua mama wee mchumia juani hulia kivulini endeleeni kumwabudu huyo muuza nyapu umri hausogei ila akiwa make up free ni kizee flani hivii aka mama ubaya!

      Delete
    2. POVU VEPEEE WEMA ATABAKI KUWA WEMAAA SI UNAONA MARAFIKI WANAFIKI WOTE WAMEUNGANA YEYE JESHI LA MTU MMOKO BE WEMA FANYA WEMA

      Delete
    3. Anoy wa 5:41 naww siukauze jamani hiyo nyapu tuone kama itakuletea ata passo hahahahahaha pole bi kidude katawaze unanuka utoko

      Delete
  18. Corrupt State with a lot majolity people their poor

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hama nchi na English yako ya kwa Ras Simba.....eti majority people their poor! Hiyo their ni ya nini hapo?

      Delete
    2. Ilikuwa lazma uandike kizungu jamani??????

      Delete
  19. mmmmh majolity.....their? wallah rudi shule

    ReplyDelete
  20. yani sentensi nzima ni corrupted English, rudi std seven tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜๐Ÿƒ๐Ÿฟ๐Ÿƒ๐Ÿฟcorrupted English umenichekesha haswa

      Delete
  21. Mfuta Viatu vya ZariNovember 4, 2015 at 6:30 AM

    PESA YA KAMPENI INAMPA JEURI YA KUTUKANA WAZEE WA WATU NA AISHUKURU FISIEM OTHERWISE ANGEKUWA MCHEZA VIGODORO NA MNYWA GONGO HUYO MRS. MAPANKI AKA MRS SHABARANKS LUIS. HIYO RANGE ROVER KWA ZARI NI TBT ZIMEJAA AMEZIPAKI UANI ANASUBIRI TIFFAH AKUWE AZICCHEZEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapo mbele na nyuma sijui kama pamepona maana hela haitoki irahisirahisi tu!

      Delete
    2. POVU VEPEEE WEMA ATABAKI KUWA WEMAAA SI UNAONA MARAFIKI WANAFIKI WOTE WAMEUNGANA YEYE JESHI LA MTU MMOKO BE WEMA FANYA WEMA

      Delete
    3. POVU VEPEEE WEMA ATABAKI KUWA WEMAAA SI UNAONA MARAFIKI WANAFIKI WOTE WAMEUNGANA YEYE JESHI LA MTU MMOKO BE WEMA FANYA WEMA

      Delete
    4. Hongera mdogo wangu Wema kwa Birthday yako nzuri na tuliokuja wote ni wapenzi wako japo kuna wengine walikosa nafasi hiyo japo tupo pamoja nao. Hongera kwa uzunduzi wa LIPSTICK zako KISS LIPSTICK, pia kwa New Model Range Rover ya 2015 si jambo dogo wengi wanatamani lakini uwezo mdogo au majukumu ila wewe umeweza pole kwa watukanao kwenye mitandao kwani ni sawa na kukupa ari na nguvu ya kufanya kazi kwa bidiii fanya yako usirudi nyuma hiyo inaitwa mbele kwa mbele hongera kwa duka lako na tunasubiri mengi kutoka kwako so far UMEWEZA .

      Delete
    5. Mfuta viatu una stress ww si bure hahahaha maana umeandika kwa mihasira na msura wako ulivo mbaya umeukunjaje hapo hahahahaha wivu utakuua aisee. Wema ni Wema na atabaki kuwa Wema hamuwezi mshusha jamani keshaandikiwa kuwa juu, pole yako wewe mwenye fungu la kukosa hahahahaha halloooooooooooooooow

      Delete
  22. hata mkimtukana ndo ishakuwa Wema kawachanganya akili, matusi kwake ni nyimbo ya taarabu, poleni,

    ReplyDelete
  23. Mfua viatu wivu utakuuwa iyo range ni new model izo za Bibi yako ni za mwaka 2005 aaahaaaa angalia ni miaka mingapi tofauti?! Sawa na kusema prado la mwaka 2000 na new model prado ya 2015 ni sawa aaaahaaaa wakati mwingine binadamu tu kubali matokeo mungu ndio mtoaji kaamua kumpa kwa njia ya kampeni sasa ukimchukie wema humchukie yeye unamchukia alompa upo hapo !???!!!!! aliepewa kapewa wewe ukifanya chuki bure unajisumbua ndio kwanza unapunguza baraka zako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kunywa soda kwa mangi mdau nakuja kulipa. Jamani watz tu kubali matokeo kwenye kusifia sifia kama sintah hapa hayo mengine haijalishi hata kama kalipwa na ccm anastahili kwani tulimuona kwenye kamoeni akijituma sio nyie mko kwenye visimu vyenu mnashinda kutukana hali kimaisha hamjajipanga mnalowaza kila siku vipi y umzalilishe wema ingawa mnajua hamuezi kumshusha. Aliyepewa kapewa jamani focus with your damn freeking life.

      Delete
  24. Nashangaa mmekalia tu ushabiki mara sijui anaonewa wivu, penye ukweli watu waseme tu huyu dada kapata wapi hela yakununua hiyo gari? kwa kazi ipi ya maana anayofanya aweze ku afford hiyo gari...eti nyota, nyota..siamini kama kuna cha nyota hapo ukweli anaujua mwenyewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahaha chaaaaaaah mapovu yanakutokaje, yaani unaonesha wivu wako live umeshindwa ata kuficha kiruuuuuuuuuu. hebu katawaze kwanza unanuka kikuma kuma tu hapa mfyuuuuuuuuuuuuu

      Delete