asas

asas

sintah

sintah

NANI ANAWEZA KUMALIZA UGOMVI WA WASANII HAWA??


Tatizo haswa ni nini? kama Wema aliweza kmsamehe Penny  na Jokate kwa kumuibia bwana na kurushana roho anashindwa kumsamehe Kajala? tatizo liko wapi haswa? ama kuna jambo lililofukuta kwa muda mrefu hatulijuwi? wanahabari wa mtaani wa kujitegemea hebu tupeni newzzzz

39 comments:

  1. wewe unawashwa nini haswa??? msonyoooo....huna jipya kikongwe wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bahati mbaya hana wa kumkuna.
      Mange aliuza nack massage hakununua
      Ndo Sasa amkontakt Mange anunue
      Kuja na story Za zamani tena zakutengenezwa za nini ????
      Mfonyoooooo

      Delete
    2. Mashauzi street tunasubiri mjengo mwaka unaisha bado matengenezo?maisha ya maigizo nomaa kishenzi kikongwe ameaibikaje sasa

      Delete
    3. hahah mdau jumba kama la tandale mkijua kuongopa mjuage na kusave deti limejikuta linaanza kumpenda magufuli uanfikiri utapewa viti maalum umkome msukumwa wetu bibi ulijifanya nina mume ana nyoko ana nyoko, mmeishia kukondeana kama wasomali hela huna kazi huna mume kazi hana mnaishi kwa mikopo, limekongoroka nuru ya usoni hamna liongooo. by the way wanaocomment wanakupa tu moyo dar ukija utakiwi uanfikiri ujuaji mzuri mama

      Delete
    4. hahahaha yaani kwishnei mashauzi yamehamia kwenye siasa chezea kufulia wewe miezi mitatu umekazana kupigizana kelele Instagram kisa campaign huna kazi ya kufanya wewe?. Ukiamka asubuhi kapost, ucku kapost unajiuliza huyu mtu analala saa ngapi anafanya business saa ngapi anahudumia familia saa ngapi? Kisa eti uchungu wa nchi kwa lipi wakati kwenu hakukuwa hata mtu aliyepata hata ukatibu wa wilaya hahahah stress mbaya sana akaamua kuhamishia maumivu kwa kutukana watu wazima wenye umri sawa na baba yake. Akiona kitu OMG! Natetemeeeeeeeeeeeeeeeeka hahaha kwa kipi sasa roho mbaya ni sumu kubwa sana katika maisha. Umetengwa na kila mtu mjini kwa roho mbaya marafiki decent wote wamekukimbia kwa roho mbaya umebaki na wachache tena wanakutizama kwe kijicho pembe maana hukawii kuwalipua mume kazi hana mke kazi hana biashara hazieleweki wamepaukianaaaaa mashauzi yote tupa kule wapi CL wapi weaving Original kutoka UK wapi outing za kila cku. Dunia hiii mama usione watu wakafanya yao kimya kimya ukajiona wewe unajua kuliko wenzio macho ya watu tu ni husda kubwa sikwambii hao uliogambana nao ukawavua nguo hadharani watakuacha hivi hivi. Mume nywele zimekuwa kama fagio la ukili kwa kufulia. Hiyo sebule sasa kituko hizo sofa kiruuuu mm ninaishi Dar hata nikipewa bure sichukui lol hata hazieleweki hata kurudi kublog anaona shida mtu unakimbilia 40s kutwa kushinda IG na watoto wa secondary na vyuo. Campaign zimeisha walioshinda wameshinda bado kakalia OMG natetemeeeeka labda una kiharusi mwenzetu nenda ukapimwe hahahahah usitukane wakunga wakati uzazi ungalipo mama uliona dunia yote umeikamata hakuna zaidi yake kiko wapi. Acha nifanye kazi mie isije kuwa leo zamu yetu kwa mzee wa tingatinga.

      Delete
    5. he he heee nyie mashost hapo juu nimewapendajeeee???? hakuna kuremba yani jamani kichwa panzi njoo huku canada vacayy nakupa ofa shost yani umelivuruga limuke la white monkey lilikuwa linarusha watu roho deile kumbe linaishi kwenye condo kama mie hapa ha ha haaa na bado mtaamia kwenye basement kabisa mashauzi yanataka nyoko nyoko kumbeee pangu pakavu.

      na slogan za kuiga kwa wadhungu na kujidai muanzilishi namchoraga tuu ati education is bla blaa... tanzania sweet heart wakati ni huko marekani wakiwasifiaga mastar wao watu wanacopy misemo basi ikirushwa huko watu wanadata wanadhani katunga nyoo aringe???
      kichwa panz i love you with all my heart yani huyu mtu alishafanya nikatukanwa mnoo the utamu manake yeye ndo source ya ule mtandao kuanza kutukana watu ila machozi ya tedy kalonga yanalipwa mara dufuuuuuuuuuuu… nani alijua kuwa ile sebule feki ni receptioniiiiiiiii???????!!! he heeee… nani alijua mjumba wa bibi na babu umeuzwa summer time mashauzi ya swimming pool no more mkaogelee baharini mpambane na shark he he hee mashauzi yanataka mavi mfyuuuuuuu… kujidai tu ati chief nyoko nyokooo.. neno chief kamkopi ray wa regency hotel ndo huwa analitumiaga saaaana hilo neno chief! sasa bishost kipindi anamdate yuleee lawyer simtaji hapa, yule lawyer na kina ray ni mabest sasa shost kakopi anajidaigi kulitumia akiwa anatiririka kuchamba watu analiingiza humo ndani chief he heeeee kichwa panz kiboko yako hadi blog imegeuka shubiri.

      muzungu kalamba garasha wallahhhhh kiruuuuuu… sintah somaaaaaa ukimaliza tumia vyeti vyako na elimu yako kupata bonge la kazi na sio kugombania kuuza lipstic vyeti unavumbika kabatini blood nonsense!!!

      Delete
    6. nyie nyama mange anawatoa roho ee ins yake mnaijua uturn ipo why kwa sinta kwendeni kule

      Delete
    7. Halafu hili ni lijitu zima moja linajidai kubadili majina na kuita mashosti, mbuffff, hebu tafuteni kazi za kufanya, mnabo jameni

      Delete
  2. Weka ile ya dai na kajala mapenz moto moto hahahaaa

    ReplyDelete
  3. hawezi kumsaamehe kajala kwakua alimpenda sana na kumwamini sana hakutegemea kama angemgeuka...pia ile mil 13 ndo inayompa hasira zaidi alitegemea kwakua amemlipia mil13 awe slave wake,afanye chochote anachotaka sasa ikawa ndivosivo ndomana wema anapata hasira kila akimuona,hata ningekua mm ningefanya kama michirizi anavofanya

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhaha mdau kweli kabisa chukua novida nitalipa, inauma sana mtu kakuokoa kwenye mjanga alafu uje umtombee dooh, kajala katisha sana

      Delete
    2. Ukisalitiwa na mtu usiyekuwa na mapenzi naye haikumiizi sana kama the one you love and trust deep inside ur hear inauma sana sana sana. That is Kajala. Wema alimpenda sana Kajala and she did everything to make sure she is happy na alichomrudishia ni usaliti. Kwa mwanamke yeyote anajua mapenzi hawezi kumshangaa Wema ndiyo maana tunasema sisi tulio kwenye ndoa ukijua mume ana cheat na mwanamke wa nje ambaye humfahamu inauma kiasi fulani lakini si kwa mwanamke unayemfahamu au rafiki yako patachimbika. Ni hayo tu let Wema live her life.

      Delete
    3. Acheni unafiki wa kingese mwanaume anakutombea inje kila siku bado unamkumbatia lakini rafikiyo kakutest kidogo keshakuwa adui ha ha haha si mseme dudu linauma shit!

      Delete
  4. Kweli huyu sintah maskin wakila kitu hivi unaanzaje kuwajejeli wanao comment kwenye page yako chenzi ati mnao jitegemeya means hawana kazi mfyuuuuuu, wema aliwasamehe wote hao sababu walikua marafiki kwake kajala alimpa nafasi ya ndugu na si rafiki wema alimsaidiya kajala kwa moyo mmoja not only mill13 but kajala alipo kua jela wema alikua anapikisha chakula kila week wampelekeye kajala alimpenda kajala bila sababu yoyote na tatizo sio kuchukua bwana tatizo la kajala alikuwa muongo kajala alikua nyoka kwa wema yani alimtenda mwenzie huku wema anamtendea wema kule kajala anamzushiya wema maneno ya hajabu na wema alipo kua na yule CK kajala alikua akimwambia CK habari za wema zote maana kajala alikua anajua kila kitu cha wema, wema alijiachiya sana kwa kajala kiufupi wema anapatwa na hasira kila akikumbuka jinsi alivyo mpenda kajala kwa moyo wote then yy akawa nyoka hio ya hivo inauma morethan anything unaweza kuwasamehe watu wote ila ule ulie kua na mapenzi ya thati usimsamehe sababu hukuweza ku imagine kua anaweza kukutenda .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said mdau, walkua zaid ya marafik we only see 13ml ila kuna mengi wema alimtendea kajala ambayo huwez linganisha na pesa ule upendo ambao hata ndg wa dam labda angeshindwa, nawapenda wote iwe heri wasameaane

      Delete
  5. UTAISHA UKIACHA KUANDIKA STORY ZAO
    NA UAMINIFU PEKEEE NDO UTAMALIZA UGOMVI WA WASANIII
    TUWE MALAY...LAKINI SI WAKUCHUKULIA BWANA SHOGA ALOKUBEBE KTK RAHA NA SHIDA ,NDUGU ALOKUSAIDIA AU JIRANI,
    WANAUME WAKO KIBAAOO LEO UNAKUTANA NA MTU UNAMSHIBA ANAKULILIA UNAMFUTA MACHOZI KISHA UNAMKUTA NA MWANAUME WAKO. LOOOH
    MIE NTAMSAGISHA RUMBAAA TENA SI KWA KUPIGANA WALA KUTUKANANA ILA CHAMOTO ATAKIONA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuondolee macapital yako mwanaume mwenyewe mume wa mtu huna aibu kutetea upumbavu

      Delete
    2. Usiye na aibu wewe MWANAHIZAYA uliokosa haya. Yeye katoa maoni yake na wewe toa maoni yako wewe ni nani mpaka upangie watu cha kuandika humu ngedere wewe. Kama umeona comment imeku bore si upite kimya kimya shwain wewe

      Delete
  6. Jamani mtaa Wa kwanza siku hizi amepoa balaa, kama sie kabisa, amebadilika tabia, no mchambo no umbea, na blog lake naona harudi

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahah mdau arudi wakati hana SPONSOR ndio akome na kufulia na stress atamchamba nani si ataanza kuchambwa yeye, hana jipya ngoma ikivuma sana aichelewi kupasuka. watu huwa wanasahau kama kuna mungu anajikuta kawa mfuta viatu wa magufuri wenzie hao wanayeya kila siku anakuja na new project mume suruali zinamshuka daah maisha haya acheni tu

      Delete
    2. hahahahahah chezea kufulia wewe

      Delete
    3. na badoo yule muzungu angeonyeshwa future na yule lucifa wallah angekimbia hadi miguu iingie tumboni jamani kuna wanawake nuksi balaa halafu mtu unajijua una damu ya kunguni kutwa kuombana na watu jamani kuna watu midomo yao ni laana kama mdomo wangu, ndo mana sipendagi kuufungulia manake nikikurushia maneno machungu tuu lazima yatakuganda hadi najiogopa sio siri, sasa kuna watu wako dizain kama mimi wee unafikiri wakimlaani huyo jiwe la mtoni inakuwajee??? si kuabika na kuwa alosto kama hiviiiii…??! dawa ni kumlilia Mungu na kutubu kweli ili avunje laana juu yake manake zimekuwa nyingi mnoo.. kuna machozi ya watu wengine wanalia kwa uchungu kuanikwa kwenye blog na kuchambuliwa yataka uwe na roho ngumu kuliko jiwe la fatuma, imagine unaanikwa wewe mumeo familia yako hawara yako unatukana na kuchambwa hadi na marafiki zako wa karibu wanakurushia makombora, utaacha kumlilia Mungu alkulipie kwelii?

      leo kichwa panz kamtekenya tuu kakimbilia ma FBI ha ha haaa mkuki mtamujeeee sikilizia maumivu ya nguruwe mamaa ujue anaumiaje mfyuuuuu…….

      Delete
    4. picha za siku ya kushukuru zimefotolewa barabarani sasa hao mnao enda watembelea ni majini ama? hata msosi basi tuoneshe, kituk yule dada aisee!

      Delete
  7. We Sintah
    Shamsa Ford na Ney ile movie iliishia
    Trela tuuuuu au?
    Shamsa dada alotulia sijui kwanini alijiingiza kwenye mapenzi NA mastar

    uruma unaingia unajitangaza mpk media ghafla Unaachwa LOOO wanaume kichefuchefu

    ReplyDelete
  8. Wasanii wa bongo sijui mastar ni shidaa!muishie kuchekeana nje tena kwa mbali,kamwe usimruhusu aingie kwa undani kwenye maisha yako na hata awe mdogo wako wa kuzaliwa weka mipaka nae,nafikiri kuna pepo linawaingiaga!nakumbuka story moja ya wale mamiss tanzania waliofatana toka mwanza,wakawa marafiki wa kushibana, kilichotokea mmoja hakuamini macho yake!alilia huyo!lkn hakunaga baraka ktk mahusiano ya kumuibia na kumuumiza mwenzako,never!!

    ReplyDelete
  9. humu ndani misukule ya mungu chupi wema asisemwe inakuja juu kama makalio yameng'atwa na nyuki mfyuuu mngekuwa na exposure kiduchu tuu msingemuabudu huyo malaya koko bion mkorogo mfyuuuu……
    ngja nie jamii forum kule huwa hawarembi na hakunaga misukule mavi wanampa za uso tuu sio huku mnamuonea sintah ati anamuonea wema wivu kwa elimu ipi kwa mfanooo hiyo ya kuvuliwa chupi na wanaume wa jiji au kuna linginee?

    sintah mzee sintah mzee na mama zenu ni vijana sio? mungu wenu asipopaka make up kibayaaa kisura kinakuwa kama bibi muuza ugoro mfyuuu endeleeni kumuabudu mungu chupi.. akiona hela chupi inatepeta ha ha haaaa……

    na huyo kajala naye career yake ni matako tuu baas wema alikosea mnoo kumlipia zile milioni angeacha manyapara wakacheze mdundiko na hayo matako anayouzia hadi mabwana wa mashost zake mfyuuuuuu………….

    ReplyDelete
    Replies
    1. usitumie neno 'Mungu' vibaya please! coz umekuwa too much sasa. Liheshimu sana hilo jina MUNGU! Shame on you woman!

      Delete
    2. madau nimekupend ampaka naumea mie hahahh uemona eeh, mabendera fata upepo vepeee, na yeye ana makosa mbona LULU kSHARE ANE KANUMBA amemsamehe hebu mutuwache sie, alafu watu mkishasagana mkaachana yani mnakuwa paka na chui kila mkifikiria mlivyonyonyana visimi basi jazba na ndio ilivyo kwa WEMA na KAJALA, wamekoboana, wameshare CK, na domo na PETIT MAN sasa hapo wanapatanaje kwa mfano... angalieni PENNY NA JULIE DOLLY SIJUI MIMACHO mpaka kesho,,, me napita tu ila huo ndio ukweli

      Delete
    3. Kwa hiyoooooo inakuumaa enh kajambe huko elimu elimu wewe mwenye elimu una nini zaidi ya kusubiri mshahara wa laki 6 hebu tutolee ushuzi hapa ndiyo tunampenda jana leo na kesho una lengineeee

      Delete
  10. Tupe ya Dai na Kajala bwana

    ReplyDelete
  11. Story kama hizi zinanitamanisha nikamchane chane mtu na viwembe,lkn najitahid sana nisamehe,inauma sana tena sana,jamani mke au mume au mpenzi wa mtu ni sumuuuu,wengine wanasamehe,lkn mwingine anaweza kukufanya vibaya,acheni,ptuuuuuuu

    ReplyDelete
  12. mh huyo K na Dai wataishia kujambiana mishuzi tu..wala hawapendezani..afu kanafiki hako ka k si wiki chache tu zilizopita kalimtupia zari minoti ktk birthday. What a snake! Huyu mdada ukikutana nae kimbia ni nyoka mwenye miguu miwili, mkatili wahed..

    ReplyDelete
  13. sintah usipo weka gazeti la kajala na dai ndo nitajua wema anakukimbiza hakilini mwako

    ReplyDelete
  14. AGNES YUKO NA DAVIDO KWELII AU NI KITOMBO TU CHA BEI RAHISI???naona kaweka videos mara kafuta,sijui wanaija washamchimbia biti. hahaha

    ReplyDelete
  15. sintah pekeake anaweza kumaliza ugomvi wa wasani....alafu usijifanye huyuji tupe update news za Kajala na Diamond ulivyo mnafiki sasa
    zingekua zinamuhusu wema ungezirusha dk 0 mpsssssy
    Kajala na Diamond wana jikuchi kuchi huku bibi kizee Zari anajihotahee hahahaaa

    ReplyDelete
  16. Sinta leta mahaba Niue ya Kajala na Diamond

    ReplyDelete
  17. timu Kajala ndo timu Zarina sasa sijui mtajibeba vipi duh! vita ya wenyewe kwa wenyewe..sijui timu Wema itawapa ukimbizi hali ya hewa ikichafuka!!kweli dunia ni msongamano alisema baba nimeyaona leo nakubali mie..

    ReplyDelete
  18. NANI ATAMPATIA KAZI UYO MAGEREZA TANZANIA? TUNA MSUBIRIA KWA HAMU XNA TANZANIA AWEZI KUISHI UYO MSENGE WA KIUME .KILA MTU ANA MTAKA YANI MTEGO WAKE NI MKUBWA SANA, NANI LAZIMA TU MKOMESHE KAVAMIA JIJI KWA PUPA. MZUNGU GANI YULE? KAKONDEANA NYEWE KAMA LAP LAP LA CHOONI? WEWE MAISHA NI SAFARI NA SAFARI ANAIJUA FIKA ALIPO ZAA LILE LINYANI LAKE LENYE PUA KAMA HONI YA MAGEREZA ,LKN ALIJITIA WAZIMU KWA USHAMBA WAKUOATA MZUNGU AKAONA KAYA SHINDA MAISHA , WAZUNGU WANGAPI WAMEIA TANZANIA NA TUNAONA WATOTO WADOGO WAME JENGEWA NYUMBA NA MAGARI WANA LEA FAMILIAZAO ? WEWE MAGEREZA VIBWISI KIKOMAZI,MNUKA KIKWAPA , SURA MBAYA, MACHO KAMA PANYA, MUME MIKOPO ITAMUA KAKONDEANA KAMA PAKA

    ReplyDelete
  19. HEEEEEEEEE...OLE WENU MNAOJUA KUMJUDGE MTU MAANA IMEANDIKWA USIHUKUMU USIJE UKAHUKUMIWA,HIVI UKIJIANGALIA WEWE MAMBO YAKO UMEYAFICHA KWENYE VIHGANJA VYAKO YAWENZENU MIDOMO JUUU KUYASEMA VIBAYA SIJUI TEAM WEMA SIJUI TEAM MAVIMAVI JAMANI GIRLS SIO LAZIMA UONEKANE UNAJUA KUANDIKA WANAWAKE ACHENI MAJUNGU NA UCHOCHEZI JAMANI MARA ZARI NI MARA WEMA NINI MARA KAJALA NI WEWE MBONA HUJISEMI LOOOH WANAWAKEEE MTACHOMWA MOTO NA MAKAA YA MAWE NYIE JAMANI KWANINI LAKINI MAVIVU,UCHOCHEZI LOOOH...NYIEEEEEEEEE UTAMKUTA MTU KASHUPAA VIDOLE KISA KUANDIKA ISHU ISIYOMUHUSU WALA ISIYO MUINGIZIA POSHO KISHA TU KACHANGIA LOH HAIPENDEZI JAMANI KILA MTU ANAJINSI YAKE NA EXPERIENCE YAKE KATIKA UTAFUTAJI NA JINSI ANAVYOONA YEYE ANAWEZA KUISHI SASA JE NYIE WENYE CHUKI MNAMAFANIKIO GANI HADI SAHIVI ACHENI HIZO KILA MTU ANAKATIKATI YAKE KATIKA MAISHA JIANGALIE WEWE KISHA NDO UMSEME MWINGINE,KILA MTU ALIKUJA KIVYAKE DUNIANI WATU MNAJITAFUTIA DHAMBI KISA USHAMBENGA UONEKANE UMOOOO LOOOH!

    ReplyDelete