asas

asas

sintah

sintah

NAY WA MITEGO AOPOA MMAREKANI......

mutotooo mulitoo

haaaaaa wajameni, tembea uone mengi
Hii dunia ukiambiwa ina mambo, tulia uone mambo yapi jamaniii huku katika mitandao kuna rahaaaa iliyoje kila kukicha kuna maajabu yaliyoshindikana, haya sasa wajameni dada kubwa kutoka majuu sasa ana milikiwa na Nay wa mitego, wait a minute huu usemi wa Nay kwamba katoka katika corolla ina maana ni Siwema halafu Alteza ni mamaaa Shamsa then Prado ama BMW ni Stella, haaaaaaa ngachoka mieeeee na bado mnanishauri niweke mamboyangu hadharani? hapana aiseeee, ila wataonana vipi maana nasikia dada kubwa hawezi kukan'yaga Tz sasa itakuwa sex thruuuu emojiiiii, hebu nile popcorn nisubiri comments nicheke niongeze siku za kuishi duniani mieeee....

Ila ninamsifu Nay aiseee kamwe huwezi toka ktk bajaji ukaenda katika bodaboda, ukitoka katika bajaji nenda katika corolla n mengine yafuate.

32 comments:

  1. swali ambalo huwa najiuliza alafu nakosa jibu huyu dada huko aliko hakuna wanaume? mbona kila siku anahangaika na waume wahuku africa tuuuu, alafu sasa bora hata hao wanaume angekuwa anauwezo wa kukutana nao, ila huwa yanabaki kuwa mapenzi ya instagram tuuu na kila siku anatubadilishia sura, i feel so so sorry fer, she must be very unhappy ana misarable na ndo mana hawezi kupata mtu wakutulia nae atabaki kuwa na mapenzi ya kujifurahisha tu na kujidanganya kwamba sasa na mimi nina mtu, ana tabu sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu stelarishaa ni kichefuchefu, jitu zima na vigimbi juu linahangaikaa kama kuku mara huyu mara yule,khaaa ana akili kweli huyu??? mchaga gani huyu mbona anatia wachaga aibu, kajiuzaa huko minesota hana cha maana zaidi ya hayo magari ya kukodisha anayoringishia IG..kafanya operation kibao mara sura mara mashavu mara makalio ilimradi tu apate hata bwana wa kusingiziwa,aahh wapi maskini wanaishia kumkojolea na kukumbiwa. i think ana frustrations kizee hiki umri mmemtupa, shule imegoma, kuma imevunda basi kabaki tupiga picha tu insta!!!! tutaona mengiii mwaka huu

      Delete
  2. wapi yule mvaa mashati anasema magauni, mufanye na diet lol, litumbo limwili miguu kushoto, ila shamsha ukimuona kwa nje tu unajua ni mchafu.. me im biziii

    ReplyDelete
    Replies
    1. we mwenyewe mnuka uchi tu weka picha tuone

      Delete
    2. heeey acha matusi wewe..ananuka uchi ulimnusa?

      Delete
    3. mnuka uchi shamsha ndio mana kaachwa yeye mashati anafanya gauni, na uyo dick kamkataa wka sababu ni MARIO kamuonga weee dick kazi hana kutwa kushinda nsimbo jitu zima hovyooo mfyuuuu

      Delete
  3. ayo mengine hayanihusu ila mi huwaga sichoki kumuangalia starlisha uwiii ni mzuriiiii bwana with or without make up sio masihara na vile anamaintain body ndio kabisaa mambo mengine nawachia baba na mama

    ReplyDelete
  4. Sex through Emojiii....koh koh koh!!!
    Kwani Lazima akipata danga East Africa atangaze dunia nzima?? Huyo neema atakuacha mwezi ujao tu akutangaze madhaifu yako.Chaga bibi wewe achana na vitoto.Kwani america hakuna wanaume??

    ReplyDelete
  5. Sintaaa kilaa siku unanikeraaaaa ilaaa leo eti sexy through emoji umenimalizaaaaaa hahahahahaha aaaa loooo u made my day

    ReplyDelete
  6. Bado Dai nae, kuna siku mtaskia anatoka nae, duh!

    ReplyDelete
  7. Huyu chaga hazimtoshi kabisa kweli elimu inasaidia sana.wadogo zake wote wako na ndoa na watoto kutwa aranda na dunia kweli fungu la kukosa au tuseme usulilie uzuri lilia bahati maana hana hata wa kumuweka ndani arudi afrika akaoge njia panda khaa

    ReplyDelete
  8. Kwanza shamsa nilimshangaa sn alipojihusisha na ney..kwasababu ney inaonekana sio mtu mwema wa kuhusiana naye. Namuona km player hv. Pili kusema flan uliyemwacha ni collora ni udhalilishaji wa wanawake. Ila shamsa akubali yote na wasanii wajifunze kuchagua wanaume. Wao kila anayekuja tyari wamo. Loo.

    ReplyDelete
  9. SEX THROUGH ...,,AU ILE YA SKYPE CAMERA ,SIJUI FACETIME
    NAHISI NAY ANAJILOWESHA KWA FIKIRA TUUU ZILE ZA KUMWAZA MTU KISHA UNAHIS UKO NAYE ,
    CHAGA BABY ANATUMIWAGA KUWAKOMESHA WALE WANAOACHA WANAUME ZAO.
    NA SHAMSA BAE NDO AJIFINZE UNAONDOKA KWA MWANAUME UNAINGIA KWA MWANAUME KAA NAY KWA VISHINDO MPK GLOBALPUBLISHERS UNAHOJIWA NA KUJIAMINI KAA UMEMZAAA
    NDO MJIFUNZE WATAKA PENZI NA WANAMZIKI
    UTASHUKA THAMANI SHAMSA KWA KUTAKA UMAARUFU
    NA UMAARUFU ULONAO UNAKUTOSHA
    KUSIN UTASHAAAAAAS

    ReplyDelete
  10. Jaman nacheka mpka bac hv huyu chaga na shamsa nani mzuri..au ni huo weupe ndo mmeona uzuri wa chaga...alaf huyu chaga c mtu mzima huyu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapenzi hayaangalii umri shosti..tatizo sikuizi watoto wanafanya mambo ya kiutu uzima kupita watu wazima wenyewe. mtu anaweza kuwa mdogo kiumri ila kaanza kufiligiswa mapemaa, mwingine mkubwa kiumri ila kachelewa kuonja ogo la jang'ombe. Sasa hapo ukiangalia umri utakuwa unakosea. Usiombee mmeo anase kwa aliekuzidi umri utalia adi koromero ligeuke bandama na medulla oblangata ihamie tumboni badala ya kichwani.

      Delete
    2. Chagababy MZURI japo si ubinadamu kulinganisha uzuri SHAMSA
      Haingiii hata robo .Umemuona kwa macho ???anaipenda afya yake na ngozi yake
      SHAMSA NA MIE hatuchekani
      NA lazaid SHAMSA BADO !! Angalia style ya nywele utadhani hayuko mjini
      Anajaza weaving akimalizia na Shati gauni ndo kabisa
      We angalia bongo movie wengi wanajiweka mwaaaa
      But I real LOVE Shamsa Ford chausiku
      Ni bahati mbaya na mshauri hakuwa nae akaingia kwa mtt WA MANZESE

      Delete
  11. CHAUSIKU
    SHAMSA FORD
    SUPERWOMAN
    MAMA TERRY
    MBONA UMEJIFUNZA A MPK Z SASA
    ULIINGIA KWA KISHINDO ULIMUONA SALOME MJINGA ALOMUHONGA NEY GAR NA KUZAAA MJINGA
    TUJIFUNZE KWA WANAOTOKA
    MWANAUME ANAKASHFA
    MAKAHABA WOTE WENYE VIWANGO ALIWATAJA WALIPO NA WEWE ULIKUWEPO NA UKAJIFANYA NILIMUULIZA AKAOMBA MSAMAHA HAKUMAANISHA BONGO MOVIE YOTE
    SASA NDO UTAFUTE BWANA ASIYE MAARUFU NA UJIPANGE UPYA
    NAY SI MWANAUME WE USHAONA KAZAA KWA WANAWAKE TOFAUTI NA KASHFA ALONAYO ETI BADO UKAJIAMINISHA KAA UMEOLEWA

    PATAMU HAPOOOO

    ReplyDelete
  12. ZIFUATAZO NI FACTS

    1.cChaga na Ney hawatoki,wameongea ni deal,Ney anataka kiki kwa nyimbo yake NYUMBANI KWETU,Chagga anataka followers.

    2.Chagga ni mrembo Ney ni handsome

    3.Chagga is in her late 30's.Lucy Komba ni classmate wa Chagga na Lucy alisema ana miaka 38.

    4.Dada wa Chagga my lovely binamu is in her early 40s.

    5.Chagga akiwa rafiki huwa ni rafiki mzuri,ana upendo na huruma.

    6.Chagga wish to get married and settle down but her instagram is bewitching her

    ReplyDelete
    Replies
    1. ney sio handsome

      Delete
    2. kama ney ni handsome basi mme wangu ni queen..coz anamzidi huyo Ney kwa muonekano ingawa ni wa kawaida kiaina.

      Delete
    3. You might be right.
      Hao wote hawawezi mapenzi ya mbali...
      Ukizingatia bidada hawezi toka nje ya Marekani.

      Delete
  13. kama yule alozaa nae anamwita Corolla basi atakuwa ni jibaba jinga linalotumia makalio kufikiria. That means mtoto wake hana high quality coz mamake sio high quality??Jipuuzi kweli hilo nyoko. Kwanza jamani mie huyo Ney sijui namuonaje..Mbona hana mvuto kiivo wa kuwapanga wadada ivo. Ama ana mdushelele wa haja? All in all aache kumdharau mama wa mtoto wake coz automatically anamu hurt mwanae pia awe wa kike au wa kiume. Shame on him! na huyo chagaarage ka alivosema mdau uko juu huko marekani wamemkinai ama vepee? Mbona kutwa kudaka wanaume waliochwa Afrika yote? au ndo kashajipa title ya kipoozeo! mm anajiweza..but its nasty n so low! ptuu

    ReplyDelete
  14. Poor Shamsa.Anyway she deserves better

    ReplyDelete
  15. Hakuna chochote hapo chaga alikuwa anampa kik ya nyimbo yake mpya nay nayo ni mbayaaaa

    ReplyDelete
  16. Mwizi huibiwa na mwizi mwenzie. huyo shamsa alivompata huyo mitego alimdharau sana siwema akajisheeneza na kujiona yeye ndio yeye. sasa nae kaibiwa aone how it feels. patamu eeh! Huyo siwema naona saizi anajinywea wine tu kusherehekea poromoko la penzi uchwara. Ukiiba nawewe jiandae kuibiwa then piga kimya ugulia ndani kwa ndani. wakati unaugulia usisahau kumkumbuka uliemuumiza afu jiulize kwani yeye sio binadamu pia??huyo chaga boo acha awasaidie waloumizwa ingawa nae simwelewi elewi..mzima kweli huyo? na hilo janaume chafuu na heshima halina, lisingekuwa linaimba sijui lingekuwaje..ovyooo!

    ReplyDelete
  17. We Sinta acha kuzingua,leta udaku wa Diamond na Kajala

    ReplyDelete
  18. CHAGABABY KIBOKO YA ZARIIII
    ALIMWAMBIAGA WASIHINDANE KWA MANENO KAA ZARI ALIRITHISWA WASENDIANE BANK STATEMENT YENYE MIL 10 TU WAIONESHE
    ZARI ALIMALIZIA HATAFUTI WAZUNGU KWA AJILI YA VIZA
    CHEZEA KUTAMBA NA HELA ZA MWANAUME ALAFU ANAKUACHA
    HUKU ANAKURITHISHA NYUMBA KWA AJILI YA WATOTO
    UTAJIKUTA PICHA ZAKO ZOTE INSTAGRAM NI ZA SITTING ROOM LACE WIG MPYA NGUO MPYA
    NA SIO PICHA ZAKO ZAVSEHEMU YA BIASHARA YAKO UKITANGAZA DUKA LAKO AU NGUO ZA DUKANI
    WANAWAKE TUAMKE
    TUSIFATE NYAO ZA WATAFUTA UMAARUFU WAKANUKA HARUFU
    WIFI WA ZARI MIE

    ReplyDelete
  19. Duh jamani dunia hii .. Sintah umesikia na Kama ujasikia basi ndo nakujuza tena kwa maandishi makubwa KAJALA ANA MIMBA YA MR DOMO namaanisha ya Diamond plz mjuze zari ...ni hayo tu ..this news has been confirm 100%

    ReplyDelete
  20. Sontag tuwekee habari ya Mona100 shogake Lulu kumuibia bwana Hamisa Mobeto

    ReplyDelete
  21. huyu chaga kaogeshewa mnuka mnuka. anapoteza muda sana inst. hana kszi. hana elimu. hana makaratasi . mume wala mtoto. alichonacho ni mittatoo na miziwa ya plastic na mikope kama bundi mwehu. dunia imegeuka sasa wanaume hawataki tena uzuri wanataka msaada wa maisha mwanamke mwenye elimu or biashara wapate kipato waishi maisha ya raha. uzuri hata maznat ukuenda anakupendezesha. MAC umejaa tele.. kama weupe cheupe zinauzwa za kumwaga inst. wakeup stella utaishiwa kupandwa na kushushwa kama daladala yenye pancha. mwanaume wa maana hakutizami mara mbili. akikivua nguo humuoni. poleee umri huoooo. japo kila mtu kwako unamuita dada. mdau london. kwi kwi kwiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaa bundi mwehu indeed akaa.
      Honestly anatia huruma,.Tulicheza wote yule ila mi mwenzie nimeolewa 11 yrs ago with 3 pikinis,im turning 40 in 3 yrs.
      Kuna siku nilimuandikia kitu kizur tu kumshaur as a childhood mate and a fellow woman akaniblokia mbali.Wadogo zake washaoewa wametulia dada yao ndo kwanza anajiona kigori masikini ya mungu.
      Ila kitu ninachoipendea instagram yake ni kimoja tu,ana ni inspite kujiweka kiujana ujana na tangia nimuome inst nimebadilika kimavaz na kujipenda maana kuna wakat nilikua najiweka kimama mama sana,nikimuangalia Stella tunayelingana anavyopendeza nikasema sikunali aisee.
      HELLO STELLA NI MIMI B

      Delete
  22. Haa haa haa haa haa wapi Zariiii chezea domo wewe kajala kibokoooo aka mama wa ruksaaa

    ReplyDelete