asas

asas

sintah

sintah

SERIKALI YA AWAMU YA TANO KIBOKO YA MAFISADI PAPA...

Rais na Waziri mkuu endeleeni kutushangaza

Uwiii si jambo la kuchekelea kwani watu watanyoooshwa kama pasi ya umemeee, yaaani serekali ya awamu ya tano inawarudisha nyumba watendaji wa sere]ikali kwamba hawafagilii ujinga na hawana shobo ni full kunyoosha kama pasi, sasa  kama naona wale wazeee wa kujipachikia safari mujini kushnehi babuuu G, uwiii wale madada waliozoea kulala mpaka saa nane baby akuamshe ili saa tisa akitoka job mkale mchemsho hivyo vitu havipo tena kama una akili anza kujipanga mshahara wa baby ni wa eye na family yake not changuzzzi n da city, safari ndio zimepigwa alama ya X nyekundu, Magufuli endelea kunyooosha watu ili tuheshimiana hapa mujini...... serikali hiii ni ya uso wa mbuzi tena beberu, kwanza JPM na waziri mkuu hawana marafiki utaaanzaje kushoboka LOL, tumeipenda wenyeweeee, chaguo letu wenyeweee, wataisoma no eeeehh ndo mmeanza kuisoma kimya kimya...

sasa the funniest thing ni kwamba watu wa hali ya chini wanasherekea maajabu ya JPM wakati matajiri wanaumwa heeeee kibao kimegeuka.

kwani kuna umuhimu wa mawaziri? mbona sasa tunanyooka bila wao, si makatibu wa kuu wapo? haaaaaa 

22 comments:

  1. TUNAWAOMBEA KILA LA KHERI ILA ATAFANYA JAMBO LA MAANA AKIFUNGUA AJIRA NYINGI KWA VIJANA
    ILI KILA KIJANA AAAJIRIWE
    MPK SASA WALOJIAJIRI NI WENGI NA MATOKEO YAKE WANAKWAMIA NJIANI KWANI BIASHARA NYINGI ZINAFANANA.
    SINTAH ULIKUWA UKIWAITA WADADA WANAOISHI ULAYA WABEBA MABOX
    KWA KUWA HUJABAHATIKA KUKANYAGA ULAYA

    NCHI ZA WENZETU WAMEWEKA AJIRA NYINGI ILI WASIWE NA WAZURURAJI NA WAHANGAIKAJI WA MAISHA
    NAUKIWAONA WANAOKULA HELA ZA SEREKALI BILA KAZI HUKU ULAYA NI WATANZANIA ,MSOMALI NA WALOTOKA NCHI ZA MWANAMKE APIKE MUME AENDE KAZINI NA WAARABU
    WATANZANIA TUKO WAVIVU SANA MPK AIBU
    MTU KAJA ULAYA MIAKA SNAKWAMBIA NAENDA SHULE
    NA WAKATI ANAJUA NI NDOTO KUWA BOSI ULAYA .
    UKIANGALIA WAGANDA WAKENYA WANIGERIA WANAWAKE WANACHAPA KAZI NA WANA ENJOY KAA WAKO AFRIKA
    WATANZANIA TUAMKEN TUSISUBIRI KUHONGWA TU
    MAGUFULI WAPELEKEEE PUTA WAHONGAJI MPK TUIWEKE BENDERA YETU JUU ZAID

    ReplyDelete
  2. MAPENZI YANAUMIZA JAMANI

    WANAWAKE MKIACHWA,MKIACHA ,MKIFUMANIA ,MKIFUMANIWA
    JIPANGENI KWANZA MSIKURUPUKE
    SHAMSA FORD MPK MACHO YANAMTUMBUKIA MAANA ALIPOONA MWANAMKE WA NAY SALOME KAACHWA NA KATOTO KADOGO KANYANGANYA
    AKAINGIA KAA MKE WA NDOA NA KUONESHA MAPENZI KUONGEA MEDIA
    SASA MWWNZAKE ALINYOLEWA YY NDO HAKUTIA MAJI
    SASA ANAJINYOA MWENYEWW

    LOO WANAUME WENYE KUTESA WANAWAKE MUNGU ATAWALIPA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shamsa Ford
      Ndo atakigunza na atawapa fundisho wenzake
      Aliingia kwa gauni shati sasa
      Atavaa shati na jeans au na tight
      Siwema alimuhoga gariii na kuzaaa JUUU
      Alitolewa sembuse wewe
      Mungu atamsaidia

      Delete
    2. Sintah sintah
      Mlete Ray C na picha zake za kina Zari na Agnesi masogonge bwana
      Watuwazima hovyooooo

      Delete
    3. Mhh wanawake buana sasa,ray c,mara zari shamsa kaingiaje hapo kwa magufuli na majaliwa,ooh sintah haweki vya maana akiweka mnataka uozo kama mliouandika hapo juu,no wonder mtaisomaga namba mpka mkojoe siafu magufuli mbele kwa mbele,tutaheshimiana mjini wanawake watafutaji wasiosubiri kumezewa ndio mpango mzima,side chicks namipunga yenu mfunge mikanda or else anza kusoma Au kufanyakazi ule pesa ya jasho lako.sintah mawaziri wanini makatibu wakuu wanatosha serikali yasasa.mamaee zao walijua kutesa wananchi hawa mafisinguru sijui papa.

      Delete
    4. Mhh wanawake buana sasa,ray c,mara zari shamsa kaingiaje hapo kwa magufuli na majaliwa,ooh sintah haweki vya maana akiweka mnataka uozo kama mliouandika hapo juu,no wonder mtaisomaga namba mpka mkojoe siafu magufuli mbele kwa mbele,tutaheshimiana mjini wanawake watafutaji wasiosubiri kumezewa ndio mpango mzima,side chicks namipunga yenu mfunge mikanda or else anza kusoma Au kufanyakazi ule pesa ya jasho lako.sintah mawaziri wanini makatibu wakuu wanatosha serikali yasasa.mamaee zao walijua kutesa wananchi hawa mafisinguru sijui papa.

      Delete
  3. kazi mbele kwa mbeleNovember 29, 2015 at 11:40 PM

    MUNGU wa mbinguni mlinde rais magufuli mpe afya njema kila inapoitwa leo mpe nguvu kama simba umpe hekima na maarifa na afya teleee Amen.

    nammm... niko majuu kiukweli niliichukia tanzania kupita matapishi yani huku majuu nilikuwa nikiulizwa natokea nchi gani nasemaga south afrika kwa jinsi tuu bongo ilivyonichefuaa…
    likizo zangu niliamua kubaki hapa canada au nilisafiri kwenda europe manake nilikuwa nikiwaza mambo ya pale air port na siasa za bongo uzandiki ubabe ubabe miungu watu nilikuwa naudhika hadi basi. na hata uchaguzi mkuu nilitaka wapinzani washinde though nilikuwa simfagilii lowassa ila inlitaka tuu kuona mabadiliko ambayo RAIS KIPENZI WETU JOHN POMBE MAGUFULI kadhubutu may be kuliko hata hao wapinzani jamani nampendaje huyu baba? Mungu amlinde miaka mia moja hacheki na kima manake ndo mwisho wa siku shamba linabaki na mabua, imagine watu wanasema tanzania ni shamba la bibi inauma sanaaa watu wanasaga soli za viatu kuanzia saa kumi alfajiri na hawana hata banda la kuku, wakati wengine wana mabilioni wanaita vijicent ilhali wengine huko bank account inasoma mia tano buku jelo kweli inauma sanaaa, halafu ukihoji enzi zilee za presidaa vicheko unaambiwa ati una wivu wa kike,
    nafikiri sasa tutaenda sawa.

    kanga moko laki si pesa eeeh? sasa laki itakuwa milioni dadadekiii..
    MUNGU MBARIKI NA KUMLINDA MAGUFULI HIKI NDIYO KITU TULIKUWA TUNATAKA HASAAA…..
    na nyie majizi ya hapo air port mjiandae zamu yenu inakuja iweje mtu uibiwe mizigo yako air port???? haikubalikiii na inauma sanaaaaaa nibebee ndugu zangu zawadi mje mkombeetuu kiulani shwain zenu miaka kumi hii lazima wezi bin mafisadi mnyookeee….

    ReplyDelete
    Replies
    1. MIE NAIPENDA NCHI YANGU JAPO NIMEISHI MIAKA EUROPÉ
      UNABAHATI MBAYA MIE NAENDA KILA MWAKA SIJAKUTANA NAYO
      JAPO RUSWA ITATUMIA MIAKA 1000 KUISHA
      KUMBUKA SHERIA ZIPO ILA HAZIFUATILIWA

      UNAMWOMBEA MTU PASPORT AJE ULIPO ANAAMBIWA BEI 30000 ULI UKITAKA KUIPATA TOA LAKI MBILI NA UJE WIKI IJAYO
      UNATUMA MWALIKO ,NDUGU YAKO ANAENDA KWENYE INTERVJU OMBA AMKUTE MZUNGU MWEUSI ANAMWAMBIA AAAH LETE CHETI CHA KUZALIW CHA BABA
      WE MWEHU CHETI CHANGU TUU SINA NIMETENGENEZEWA CHABABA NIKITOE WAPI
      KILA KITU FOLENI NDEFU
      HATA MAKUFULI AFANYAJE ATAREKEBISHA VICHACHE TUU SIO VYOTE

      Delete
    2. We Wa CANADA huna nauli sema tukuchangueee
      Canada nayo ni nchi ya kutambia eti hurudi na huipendi kisa
      Airport
      Mnazamia kazi hauna unajifanya uwanja wa ndege umasikini
      Sasa unanambia unaishi na ukooo wenu wote
      Mshambaaaaaaaa
      Omba mchango uje uwaone wazazi wako

      Delete
    3. we matako alokuambia sina nauli nnani? yes canada ni nchi ya kutambia manake ni full maendeleo hivi unataka kuifananisha ni sehemu gani hapo bongo kwa mfanoo? kimekuuma eeh? dizain ukolikosa visa basi mihasira yako wantupia mie kasugue kisimi ulalee.
      sugua gaga bibi na hivi mabuzi yenu yanabinywa korodani mtakula ugali na picha ya samaki mwaka huu, by the way andaa vibatari na mshumaa manake ndo maisha yako hayoo. halafu utaishije nchi kama hii usifanye kazi ? huku hakuna mabuzi ya kuhonga wee kenge mfu, kuna sheria na zinafatwa sio huko hadi Magufuli kaja kuokoa jahazi mbwa koko wahed unikome kama ukoma mamaye ukoo mzima mfyuuuuuuu……………..

      Delete
    4. nini sasa nanyie kuchambana katika post ya mtukufu raisi? mmeanza sasa. Mi niko majuu pia ila naanza taratibu kujisogeza nyumbani baada ya magufuli kuanza kusafishasafisha nchi. Nyumbani ni nyumbani ila kama hapaeleweki inakuwa ni ngumu sana kurelax ndomana watu wanaamua wakae nje ya nchi against their wishes. Laiti kama maraisi wote wangekuwa kama huyu jemedari wetu mbona Ulaya tungewaachia wazungu wenyewe! Saizi tunachungulia chungulia tuone kama je tukirudi patakalika? Hakuna mtu asieipenda nchi yake bana na pia hakuna mtu anaependa shida ndomana kila mtu anafanya yake ili apate unafuu wa maisha popote pale duniani. Sio rahisi mtu kukosa nauli ya ndege Ulaya labda awe mbahili wa kutupwa..nawewe miss Canada punguza mitusi sasa khe!

      Delete
  4. mawaziri wawepo ila manaibu waziri tupa kureee ingenogajee? na viti maalum vifutiliwe mbaliii ingependeza sanaaaaaaaaa….

    ReplyDelete
  5. Yani saivi tutakuwa levo moja awanyooshe kuna mdada namjua anatoka na bos wa serikali alikuwa abachezea pesa yani unaona kabisa co pesa halali safari aziishi starehe mwanzo mwisho na hana kazi ni pesa za bby wezi wa serikali yetu ni wengi mno mtu ni afisa tu lkn maisha anayoishi ni kama waziri

    ReplyDelete
  6. Mwasiti mwimbaji wa B flav...
    Ukicheka usifunuage mdomo woteeeeer
    Jamani tulikuwa wote
    Watoto festval basiakicheka unaona mdomo na puaaa tuuu
    Jifundishe smile tuuuu manake shosti WANGU umejaaliwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhhahhah uwiii jamani we mdau hahhaha, umeiuwa mbavu ila kweli kabisa anajikuta mrembo wakati majanga matupu

      Delete
    2. Huku wambea
      Namie nilimwona kule Kulikuwa na wengi watazama wenzao basi akichekaa njia za hewaa zinakuwa panaaaa
      Ila pua na mdomo kabarikiwa

      Delete
    3. ha ha ha kha mtoto mbaya wewe jmn kha

      Delete
    4. hahahahahah watu wabaya humu,khaa....imebidi niingie youtube kumwangalia huyo mwasiti pua pana,hahahahhahah uwiiiii

      Delete
    5. acha tuu mdau nimeungua koromeo na chai ya rangi manake ndo nilikuwa napiga sip kwa ghafla nikameza kwa kicheko ha ha haa... huyo mdau hapo juu kniacha hoi pole zake mwasiti ujumbe huu utamfkia tuu...

      Delete
  7. SAFI KABISA MAGUFULI. JAMAN EE KWA KASI HII YA MH RAIS NAKIONA KIFO CHA MASHAUZI YA BONGO MOVIE HASA AKINA DADA,SIJUI HELA WALIKUWA WANATOA WAPI EITHER KUHONGWA AU HALALI KWA SASA WATAJIFUNZA MATUMIZ YA KISTAARABU NO SHOW OFF ZA KIJINGA INSTA

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he hee patamuu hapo wahongaji wameshikwa pabaya sasa hivi pesa zitakuwa ni zakifamilia zaidiii mwaka huu hayo magari yenu mtaweka maji muendeshe.
      kuna midingi itamwagwa kwa kwenda mbele no more baby.. baby.. sasa hivi ni mwendo wa hubby tuu manake mlizidi kujidai na waume za watu naona wake zao wanachekelea mno manake more money more problem hata ukimwi nao utapungua. kweli magufuli atoshaaaaa…..

      Delete
  8. shamsa ni wa kumhurumia tu.picha zake anazopost insta zinamcholesha kulazimisha furaha. desperate woman.

    ReplyDelete