asas

asas

sintah

sintah

SUPER WEDNESDAY

 

Dear Wadauziiii.
leo nimekuja hapa ku discuss na wadau kuhusu mambo kadha wa kadha yanayotuhusu sie binaadam, jamani hivi kama ni mwanamke kuna salon yetote uliyoingia na haina umbea? tunaomba ututajie hapa maana salon za mji huu zinaongoza kwa umbea akitoka huyu anasemwa yule, mbali na kusemana pia salon zinaunganishia sana waume za watu kwa wanawake wengine yaani salon kwa sasa ndo zinavunja ndoa za watu na wanafanya hivi ili dada wa salon aungishwe kitu cha hapo salon ili yake ya muendee mfano mzuri ni duka la mama K lilivyokuwa linafanya kazi pale kinondoni makaburini shurti kuwaita wanaume na kuwaletea wanawake huku akiwataka wanaume wawanunulie wanawake nguo na nywele alizokuwa anauza, jamani miie ni mdada nimeolewa naomba tuzifichue salon zote unazozijua zinazohusiana na haya mambo ya kuunganishia watu mabwana huku wakimjua mkewe kumbuka hizi salon zina umaarufu katika jambo hilo na uwe una uhakika na hizo salon, nikinyolewa mie wewe tia maji......please tutajie kama unazijua salon zenye sifa hapo juu....

Mdau.....

19 comments:

  1. Hivi yule fettykeys instagram kazaa na nani maana mwanae anafanana na mkaka mmoja anafanya kazi ramada resort

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kazaa na baba yako.

      Delete
    2. Kazaa na baba yako achankufatilia maisha ya watu
      Mada inazingumzia UMBEA nawe unakuja na UMBEA
      Njoo nyumbani tutakwbia kazaaa na nani na ujitayarishe

      Delete
    3. kazaa na mmeo blalful!

      Delete
  2. Hapa mada ni saloon au ni waleta umbea kwenye saloon.Ukifika saloon ukafanya yako na kusepa bila kufungua mdomo wa maisha yako au utadhurika nini tatizo waleta umbea saloon ni sie wenyewe na hao wahudumu wapo kumsoma mteja anataka nini ukija kimbea unahudumiwa kimbea ukija kujiuza unauzwa hapa mjini.kutaja majina ya saloon sio jibu pengine wengine wanatumia fursa hii kuvunja biashara za watu.

    ReplyDelete
  3. Kumbuka asilimia 88 ya baadh ya weusi ni
    ROHO MBAYA
    WIVU
    CHUKI
    MAJUNGU Na vyote husababiswa na kutokuwa busy.
    Ila umbea wa Saloon ni WEWE mwenyewe ukiutaka .
    Kwani hulazomiswi kuongea.
    Jiangalie we mwenyewe umefungua blog kusema watu tuuu ,naamini ungekuwa busy usingethubutu .
    Ukitaka kujua wanawake weusi wanapenda kusemana tafuta video ya birthday ya wema ya mwaka jana
    Kisha mwangalie WAKATI Lulu anadance mbele alikaa khadija mwanamboka na Shamimu .
    Utamwona shamimu alivyokuwa amakunja uso kisha akampa sign Khadija Ila khadija hakumind kivile.
    Kuhusu kutafutiana mabwana HIZI ndo saloon Za kiafrika wamekuwa kaa Watailand kufungua saloon Za masaji .
    Nchi Za Europe mpk aibu unaambiwa saloon ya mtanzania
    Fanya uchunguzi utagundua ndo zile ZENYE laana
    Mungu tusaidie Sie waafrika inatia aibuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakuunga maandishi we anany .
      ila Sintah yy ndo angejirekebisha kwa kuingilia ya watu kuliko hiyo saloon aloitaja.
      Bora saloon watu wanaulizana umbea sasa wewe unaamka na umbea wa watu
      jirekebishe wewe ndo uanze kwenye masaloon
      Ama kweli nyani haoni TIGO yako

      Delete
    2. ila kuna kipindi ile bantu salon kinondoni ilichukua oscar award ya umbea manake duuh… basi machangudoa na wale wasaka wazungu na wake za wazungu na wenye nazo palee ndo palikuwa salon yao , kiukweli walikuwa juu sana kwenye kusuka rasta, kushonea weaving yani walikuwa hawakamatiki ila umbea sasa duuuh… tena wateja ndo walikuwa wanaongoza yani ukiingia pale tuuu unakuta mtu anachambuliwa kama kunde na wewe ukitoka tuu zamu yako jamani bantu ilitishaaa halafu walikuwa wanaongea kwa sauti ya juu utadhani mabomba ya nuwa yamepasuka!

      enzi za gogo hoteli napo wale wasusi nao mhhh hataree yani niliamua kunyoa nywele na kuweka wave manake nillikuwa naendaga sana pale lumine namanga wee nikakutwa nasemwaa mnoo halafu hao malaya koko wakawa hawajui niko hapo kando wakaongea weee walivyoniona utadhani waliona jini kashkash mdada mmoja alokuwa akinisema alikuwa akiishi na bwana zaidi ya 10 yrs huku akililia ndoa hadi kwa waganga woote dar alimaliza bagamoyo ndo usiseme.
      siku moja niko jackiz napiga wine zangu na best yangu wakatokea majamaa tunawajua pamoja na bwana wa yulee bidada alokuwa akinisema saluni patamu hapo eeh? si jamaa akaanza kunitongoza basi nikampa maumbea yote ya ukweli kuhusu bibi yake anavyoenda kwa waganga , kuhusu bolo lake kubwa lakini halisimaishi ati mamake mzazi kalifanyia dawa ati ili shoga asipewe mautamu. yani sikuacha kituuu…
      jamaa nusu apasuke , basi baada ya wiki alimpa mdada milioni mbili akamwambia aondoke na nguo zake tuuu na mtoto wa kiume alimuacha hapo manake alikuwa mkubwa anaenda shule ,mdadaukaliaaa weeeeeeeeeeeeeeeeeeee…..!! haikusaidia ukatimkia mwanza dada vivi upoooooo basi mie ndo nilokuchoma mie kuachana na mzungu ulinisemaaa dar yote pole weee 10 yrs kumpikia mwanaume hapo ada estate ukajiona upo ikulu nyoo hukupata ndoa uliyoitaka akaolewa msomi wa chuo kikuu.. poyeee… halafu ulisema siwezi rudi state nyoo nimerudi loooong tyme niko haku bibi weee kisoama hapa uatanikumbuka tuuu nilitia kitumbua chako sumu!

      Delete
  4. tena natafuta mdada mremboo nimlipe milioni mbili anisaidie kuntombea mume wa shost wangu manake na yeye alichepuka na bwanangu na kumpa siri zangu yaani milioni mbili sioni shida kuteketeza ukileta na picha dau linapanda hadi milioni tatu .. manake nilivyougualia maumivu sioni huruma leo wa keshokutwa hadi nitimize kipengele cha jino kwa jino.
    wala sijali walivyobanjuana ila kunianika kwa bwanangu hilo halikubaliki utiane naye na bado univue nguo no no no nooooo……….
    jamani ukila na kipofu usimshike mkono sasa mbwa wewe uliyeolewa juzi kati utashaa utamu wa mume kushea na shoga zako. ulivyo na roho ya kuku utazimia siku nyingine ukienda kuliwa na bwana wa mtu funga bakuli lako tanua miguu maliza ondoka na sio kutafuta credit mfyuuuu.. no wonder kimekomaa kama nyani dume mfyuuuu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hiyo kazi ndogo sana kwa wadada wamujini....watafute!! Ushoga wa mjini kaaazi

      Delete
    2. KWAN NA WEWE SI MWANAMKE SI UKAMANULIE MUME WEE

      Delete
  5. Jacqueline Wolper kawa kaa kachanganyikiwa vile toka atapeliwe na mkongo yaani anajirekod hata huelewi anataka ninin?
    kwani kuchika ajabu si wanaume hamkuzaliwa nao yaani mchanga mwenzangu ndo wale wachaga masikini.

    Shamsa ford nae mashat ndo kageuza gauni sijui saloon gani walimsifu mguuu wake.
    Sintah nawe achana na umbea wewe na saloon ya mama k unatofauti gani.


    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo wanashobokea sana hela..hawataki kuishi maisha ya kawaida. Acha watapeliwe!! Mwanamke kama wolper mwanaume lazima amuogope, maana expenses zake ni balaa. Ni girlfriend material ila kwenye uwife sina uhakika

      Delete
  6. Fetty amaarufu kama fatuma ni nyumba ndogo ya mbunge wa ilala yule mzee anayehisiwa kuja kuwa spika wa bunge! Wana tabata tunamjua vizuri tu ila hana mashauzi mdada wa watu. Kuhusu mtoto cna uhakika kam ni wa mheshimiwa, pia amejengewa kinyerezi! Kifupi yupo vizuri agu bonge la mshkaji yaani

    ReplyDelete
  7. Sintah umbea huko humu bloguni kwako na wal sio huko ulikotaja. Maana watu walivyomwaga umbea hadi naogopa. Na wewe ndo kubwa la maadui mama, hongera kwa hilo

    ReplyDelete
  8. Kupaniki vepeee jamani nimeuliza tu, ndo madhara ya kuzaa na serengeti boy

    ReplyDelete
  9. Jamani maumbea ya ya salon za msasani yalikuwa yamezidi miaka ya 20042007 tupeni udaku zaidi manake malaya wawazungu wapo umu ndani toa Faiza aliyekuwa akitobwa na Viwachina midomo kunuka wale , bora wazungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmhh.. na wewe ni mmoja wapo wallahh umechokajee? he he heeee...

      Delete
  10. Sintah umejibebesha mkosi kwa story zawatu
    Yaani hata kichen Gala hupewi mwaliko
    Bora ya Dida anayeshindana na Zari na Wolper kujipiga picha kila siku kuweka mtandaon

    ReplyDelete