asas

asas

sintah

sintah

TB JOSHUA ATOA KALI YA MWAKA

weka caption yako hapa mdau

yupo busy na familiaa masaki
Hiki ndicho tulichotegemea kwa Tb Joshua, tulimsikiliza Rais

Wa Tanzania wametegemea ndivyo sivyo kutoka kwa TB Joshua, alikuwa mtu wa kwanza kuwasili Tanzania kwaajili ya sherehe za kuapishwa Rais John Pombe Magufuli lakini hakuwepo katika uwanja wa uhuru na muda ambao alitakiwa awepo kama tulivyoelezwa kilichomleta Tanzania, yeye alikuwa yupo busy nyumbani kwa Mh Lowassa akitoa upako wa familia haaaaaaa mzeee wa upako vepeeee..

36 comments:

  1. KUNA SABABU KATIKA KILA JAMBO, ALIPOKUTANA NA LOWA ALIMUELEZA KILICHOTOKEA KWENYE UCHAGUZI NA MAAMUZI AMBAYO EDO ALIPANGA KUCHUKUA, LKN MTUMISHI WA MUNGU ALIKUA ANAONA NCHI INAVYOELEKEA KWENYE MACHAFUKO HIVYO AKAAMUA KUKAA NA EDO KWA FAIDA YA NCHI HII, AKIMSIHI NA MAMBO MENGINE ILI AWE NA AMANI NA ASAMEHE KWANI KULIKO KUONA WATU MAMILIONI WAKIFA AMA KUINGIA TAABUNI NI JAMBO JEMA SANA AKISAMEHE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakubaliana na ww mpendwa. Mungu anatufundisha kusamehe hupaswi kumpa shetani nafasi

      Delete
    2. TB JOSHUA AKWENDE ZAKE KWA MATAPELI WENZAKE KWENDRAAA TUNAO WACHUNGAJI WETU NA MAPADRI WETU NA MASHEHE WETU HATUHITAJI MAOMBI YA WANAIGERIA KAMA ANAJUA KUOMBA SANA MBONA SIASA YA NIGERIA HAIKO SAWA TUPA KULEE KWA JINA LA YESU TB JOSHUA USHINDWE NA ULEGEE

      Delete
    3. shida ni kwamba Lowasa alimualika TbJoshua kushuhudia anavyoapishwa ss matokeo ya kura hayakua kama alivyopanga na mnabii alishajiandaa na safari hapo sasa patamuje kwii kwii

      Delete
    4. R.I.P Lowasa R.I.P TB Joshua tuliwapenda lakini wachawi na vigagula vinawapenda zaidi

      Delete
    5. Anony 6:33 hujui ulisemalo omba rehema kwa Mungu...Maana Mungu hazihakiwi kumbuka haruni na miriam walimsema vibaya mtumishi wa Mungu Mussa walipatwaa na ukoma...so angalia sana tena sana! utubu kabla mabaya hayajakupata

      Delete
  2. hii nayo sasa kali..khee!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hongera seriklali kwa kumnyima kadi ya mualiko mnabii ingeleta aibu kwa Tanzania eti tunaombewa na mnabii kutoka nje ya nchi duhhh

      Delete
    2. unachekesha kweli eti wamemnyima????????????? yule mtumishi wa Mungu anaongozwa na Mungu...hakurupuk kama ww ulivyokurupuka kuandika....be careful utalipa gharama ya maneno yako

      Delete
  3. kwanza naomba kusiwe na comment yoyote ya kumkashifu mtumishi wa Mungu. ikumbukwe pia kuwa toka amefika hajaongea na media yoyote! aliongea na jk na hakuna anayejua aliongea naye nini. akaongea na magufuli pia hakuna ajuaye kaongea nini. akaongea na lowassa na viongozi wa ukawa hakuna ajuaye aliongea nao nini. zingine zote ni assumptions tu. hakuja kwa ajili ya uapisho ndio sababu hata kikwete alimuuliza what a surprise? alikuja mwenyewe. hana historia ya kuhudhuria sherehe hizi hata ktk nchi yake. vyombo vyake vya habari vimereport kuwa yupo tanzania lakini havikusema kaja kushuhudia uapisho. upo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. AKWENDREEE AKAWASUPRISE PSQUARE NA KUNDI LAKE WATANZANIA TUNA AKILI ZILIZOENDA SHULE

      Delete
    2. Amekuja kwa ziara ya kukemea mapepo ya Monduli mumuache akaifanye kazi yake

      Delete
    3. Wewe usiwe mpumbavu wa kiakili.....kwani wewe siyo mtu wa Mungu? TB Joshua si nabii, he is a fake.

      Delete
    4. Mind your language....you will pay the price eti! usicheze na MUNGU kabisa

      Delete
  4. Hahahaha! Khaaa,bora kukaa kimya,uwiiiu

    ReplyDelete
  5. Ametumia busara zake coz mi navyojua edo ni muumini wa tb joshua miaka mingi sasa akiwa kama mchungaji y aende kufurahi wkt kondoo wake yuko na majonzi ameona ni bora kumfariji na kumtia moyo kondoo wake nimempenda

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwii kwii kwii mnabii alikosa suti ya kuvaa kwenye uapisho kwii kwii

      Delete
  6. Edo alitaka kuleta machafuko na tena alitaka yaanze siku ya kuapishwa Magu na ndo mana hakuondoka mpaka alipoona kaongea nao wote. Huyu Edo alitaka kutubadilishia nchi yetu iwe kama Somalia, hebu na apumzike asubiri 2020. Tanzania ipo na haiendi kokote, ajipange arudi tena.

    ReplyDelete
  7. Alikuwa busy na upande wa pili pia,sema familia ile sijui ni ushamba au vipi,hatujui hata walichoongea mpaka asije kwenye kuapishwa,na hawataki hata kuturushia mapicha wakiwa na TB Joshua,ila majirani tuliona na amechukua muda mrefu tu.Cha kuomba amani tu iendelee kutawala.

    ReplyDelete
  8. tatizo wa tz tumezoea kushabikia mambo kama ushabiki wa mipira bila kujua ili jambo linahusu maisha yetu

    ReplyDelete
  9. Nampenda Magufuli nilipomuona na TB Joshua mapenzi yangu yote yalikufa hapo hapo siamini Magufuli kati ya makanisa na wachungaji wote tulionao bongo ukamuone Tb joshua ndio bora kuliko aibu ya taifa nimeumia sio siri

    ReplyDelete
  10. Watanzania fata mkumbo tutaiga vya wanaigeria kuanzia mavazi, mziki, kuongea, maisha maigizo mpaka wanabii, kila kitu kizuri cha nigeria ivi hatuna ya kwetu? hii iga iga united itaisha lini

    ReplyDelete
  11. Duniani akili kichwani jamaa limeona wabongo wepesi kudanganyika kawapandia ndege kuja kuwahalalisha ujinga wetu

    ReplyDelete
  12. Sintah ukweli ni huu Lowasa alikua ameshafanya appointment na mnabii Joshua aje kushuhudia anavyoapishwa ss matokeo ya uraisi hayakuja kama Lowasa alivyopanga na garama za safari zilikua zimeshalipwa na Lowasa na mnabii alishapanga safari ya kuja wakashindwa kuahirisha safari ndio mnamuona mnabii yupo nchini

    ReplyDelete
  13. mchungaji feki huyo, alitutabiria Obama angelazwa hapa marekani wapi!? alitabiri rais wa Ghana angekufa wapi?! alitabiri lowasa angeshinda wapi?! huyo mfanyabiashara wa sembe, aende zake. hivi wabongo mnakuwa mamburura na huyu tapeli. upako my foot

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbwa wewe rais wa ghana alikufa (ATa mills), wa zambia hakufa kafa (msalika) mike jacson hakufa kafa!! Pumbavu... Unabii ni ujumbe kutoka kwa Mungu ukiomba au kutubu Mungu anabadilisha. Kasome Biblia vizuri ndio uje kupinga.... wanaopinga wote ni wachawi na wenye mapepo wivu tu...

      Delete
    2. TB Joshua is fake, hana unabii wowote, anawadanganya watu tu. Someni habari zake mtaona.

      Delete
  14. Watumishi wa Mungu wanaongozwa na roho mtakatifu..So anasikiliza sauti ya roho mt...hakurupuki tu...Yesu ni Bwana.

    ReplyDelete
  15. AHSANTE SANA WALIO COMMENT HAPA. NA MMECHANGIA VIZURI. SINTAH MAMA HATA WATUMISHI WA MUNGU UNATAKA KULETA UCHONGANISHI? JAMANI HACHA HIZO. UMEMLETA HAPA MAKUSUDI MAZIMA ILI NABII AKACHAMBWE.

    ReplyDelete
  16. Acha wamchambe,lakini najua,Mungu atawarejeshea wanachostahili ktk kila chambo na neno baya wanalomuongelea mtumishi wa Mungu.Huyu anayesema ni feki ana kipimio cha kupima?Maana kwa kipimo hichohicho watu wa Mungu wana amini Tb Joshua ni mtumishi wa Mungu.
    Nishauri tu kuwa kama huna uhakika na jambo ni bora tu ukakaa kimya.Usihukumu,wewe si Mungu.

    ReplyDelete
  17. Wee waache tu hao wanaoponda watumishi wa Mungu, wanajitafutia laana ambayo itawatafuna wao na watoto wa watoto wao. Ni vema kukaa kimya kuliko kujifanya wajuaji wa kuwakashifu watumishi wa Mungu.

    ReplyDelete
  18. mtumishi wa Mungu hatembelei private jet, hanunui magari ya gharama, hakai nyumba ya gharama. mtumishi anatakiwa kufuata mienendo ya Yesu ya kuwatumikia wafuasi wake. sasa huyu anaishi maisha ya kifahari na kulipiwa safari za mabilioni ya shilingi ndio unamuita mtumishi wa Mungu!!! give me a break wakati waumini katika kanisa lake wanakufa njaa na shida kibao, nabii wa kitu gani. nyinyi walolkole achene akili fupi. hakuna anayemtukana ni yeye mwenyewe anayetabiri mambo ya uongo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Siyo kweli anatabiri mambo ya uongo bali wewe akili yako umeilekeza kwa waganga na wachawi ndio maana ni vigumu kumkubali au kuwakubali.
      N.B. Ibrahim alikuwa tajiri, Isack alikuwa tajiri, Suleiman alikuwa tajiri, Ayub alikuwa tajiri, Petro alikuwa na gorofa enzi hizo sasa sijui ni maskini au tajiri, na Yesu, Biblia inasema alifanyika maskini ili sisi tuwe matajiri! Sasa kwa TB Joshua kuwa tajiri usishangae... Pia Mungu anasema ukimwamini atakubariki mjini, atakubariki mashambani, na atabariki vizazi vyako.. sasa piga hesabu rahisi, wanao barikiwa ni maskini au matajiri....

      Delete
    2. Halafu acha uongo kabisaa, katika makanisa yanayotoa msaada wa hali ya juu sana hapa duniani ni pamoja na la TB Joshua, si wa maombi tu na wakipesa, chakula, mavazi, faraja n.k. Na kwa taarifa yako kawaulize wafanyakazi wa movenpick alipoenda na Mhe. Lowassa kila alieandika jina lake alipewa USD 200 cash nani amewahi kufanya hivyo tz!? au ulitaka atangaze!! nakualika kila jumapili tembelea live TV synagogue church from Lagos.. Peoples Powerrr

      Delete
  19. the end of day is a fake pastor period!!!!

    ReplyDelete