asas

asas

sintah

sintah

WANAWAKE WAHOFIWA DUNIANI

Paris female suicide bomber

Mwanamke ambaye ni mmoja walioilipua Paris, jamani wadauziii siku hizi wanawake hatuna tena uoga wala haya, yaani mie hata kumpa mwanamke mwenzangu sasa hivi lift nisiyemjua naona tabu, maaana naogopa asije kunigeuzia kibao huko mbeleni, sijui ni maisha ama kutendwa sana inapelekea kuwa na roho ngumu kiasi hiki na kufanya haya maamuzi, najua kuna mikasa mingi sana ya wanawake waovu iliyofanyia unaijua si vibaya tukaambiana na kukumbushana kwamba yanayptendeka duniani hata hapa kwetu yapi, mie pia nilihadithiwa na kaka moja kwamba aliimpa mwanamke mmoja lift ile kumshusha tu anadai chake na kupiga ukunga kwamba kamtumia hajamlipa, ilibidi amuite mkewe aje aseme kwamba jana alikuwa wapi, nawe nipe mikasa mbalimbali ya wanawake ktk kuiba, kupora nk.... hii da sanaeta shiinalki ya wanawake tunaweza aul

20 comments:

  1. sinta umelewa ama nene unaandika vitu havieleweki duh au mtoto anasumbua nyonyo au lemutuz kakuvuruga

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaaaa yaani kaandika madudu gani sijui,alafu anajiita msomi hahahahaa

      Delete
  2. OUT OF TOPIC:
    naombeni msaada wenu wapenzi. hivi kuna uwezekano mwanamke aliyeachika ana watoto watatu kupata mwanaume kuolewa tena?? mm nina ndugu yangu ameteseka sana aliolewa kwa ndoa akapata watoto watatu mwanaume kamtelekeza hapo. analea watoto mwenyewe kwa shida sana. sasa ametokea baba anasema anampenda anataka amuoe na anasema yuko tayari kumlelelea watoto wake bila shida. na kweli sasa hivi anamhudumia vizuri tu na wana mpango wa kwenda kujitambulisha kwetu. sisi dada zake tuna hofu sana ndugu yetu hawezi kuja kupata shida huko mbeleni? mana wanaume hawa mmh. huyu Baba alishaoa zamani yeye ana mtoto mmoja mkubwa tuu. ila anasema aliachana na mke wake kwa sababu alipata safari ya kikazi miaka mitatu nje. aliporudi akakuta mke wake amepata mimba ya mwanaume mwingine ikabidi waachane kwa talaka. ila sasa ndugu yetu alifunga ndoa ya kanisani na mpaka leo hajapewa talaka na huyo baba watoto wake ikizingatiwa ukristo hauna hiyo kitu. tunashindwa cha kumshauri kwanza tunaogopa, je hiki kitu kinawezekana?? kama kuna mtu alishakutwa na hili atusaidie. mimi naoanaga mtu akiwa na mtoto mmoja anaolewa na haina shida je watatu ni kweli huyu baba yuko tayari hawezi kuja kubadilika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona zari ana watoto wa3 na kaolewa na Dimondo... kuolewa inawezekana kabisa ila hawezi kufunga ndoa kanisani labda ndoa ya mahakamani ndio inawezekana, kanisani inaruhusiwa ndoa moja tuu hadi kifo kiwatenganishe ndio mmojawapo aliyebakia anaweza funga ndoa nyingine kanisani, pia inafuatana na walivyoshibana maana wanaume ni tofauti inawezekana anampenda kweli... jaribuni maana mapenzi ni kama kiti cha bus mmoja anainuka mwingine anakaa

      Delete
    2. Nakushauri muache ndugu yako afanye maamuzi yake mwenyewe na wewe fata yako kuolewa na kuachika sio kosa la jinai akishindwana na huyu atasepa zake au vepee ya kesho hakuna anayeyajua duniani shosti ndugu yako ana macho ya kuona na akili za kutambua atachagua mwenyewe punguza kimbelefront yako mbona huyaleti?

      Delete
  3. Ukatili wa mwanamke umeanzia enzi za Adam na Eva. Lakini wanawake wa karne hii ni wabaya mara million ya Eva. Mimi kuna wanawake kama wanne hivi sitaweza kuwasamehe maishani mwangu. Hata ktk my death bed sintowasamehe abadan. May your souls rest in hell evil biashes!mxiuuu..

    ReplyDelete
    Replies
    1. kibaridi@hotmail.com aka mafia!!

      Delete
    2. Mdau 10:13 usifananishe kujilipua na kuibiwa mume wanawake wanne unaowataja wamekuibia mume au vepee tunazungumzia roho za kujilipua na kuua kinyama binadamu wenzako ya kuibiana binadamu mwenzako ni vurugu za maisha ya duniani

      Delete
    3. hee yakuibiana mume yametoka wapi tena? kwani kugombana na wanawake lazima muibiane mabwana? mwenzangu vepee teina. ukisoma vizuri topic utajua kama haihusiani na kujilipua tu..acha uvivu we soma adi mwisho. Na kama unajisikia kukoment kuhusu kujilipua mbona hujakatazwa? embu niache ee embu niache..unaiba waume wa watu unajishtukia embu niachee!

      Delete
  4. SINTA MBONA HUJATUWEKEA ULE MCHUANO WA MASUMBWI KATI YA MICHIRIZI WEMA AKA MBATIZAJI NA KAJALA? NASIKIA MBATIZAJI WEMA ALIPATA KIPIGO KITAKATIFU. AKOME KUMCHOKOZA KAJALA. MSYUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  5. NAWASHUKURU SANA WANA SINGIDA KWA KUTOKUMCHAGUA MRS. SHABARANKS AKA MBATIZAJI . MBONA MNGEBATIZWA MPAKA MKOME. KADA WA CHAMA HALAFU UNAKUWA BAUNSA HE HE HEEEE HONGERA KAJALA KWA KUMFUNDISHA ADAMU HUYO VIGUUFITO.

    ReplyDelete
  6. Dada wa OUT TOPIC, Huyo dada anaolewa wala hana kasoro yoyote eti kwa sababu ameolewa na kuzaa watoto 3, hiyo sio sababu mwanaume akiamua kukutesa haangalii wewe ni mke wa ndoa au hawala. Muacheni jamani kama amepata wa kumfuta machozi , unaweza shangaa akafurahia mahusiano yake na huyo baba kuliko hata alivyokuwa kwenye ndoa. Mshaurini tu a- burn her past then maisha yaendelee.

    ReplyDelete
  7. wakati wanapigana wewe Anoy 11.30 PM ulikuwepo? naoa kimekuuma sana Madam kumbatiza mpenzi wake. kama huna wa kumbatiza kakae vichochoroni utawapata wauza unga japo cku moja wakuinamishe.

    ReplyDelete
  8. HATA USEME NN WEMA YUKO NA FAHMY JIULIZE WEWE HUA HATA WAKUKUVISHA MSALABA HANITH WAHEDI.

    ReplyDelete
  9. Wanawake wa kiarabu wanavyonyanyasika sishangai wanavyochukua uamuzi mgumu wa kujilipua, bora afe kuliko kufungiwa ndani masaa 24 kuolewa kwa kupangiwa na mateso mengine mbalimbali roho zao zimeshavurugwa wamekua wakaliti watia roho kifupi waarabu ni makatili

    ReplyDelete
  10. WARABU NI WATU WAKATILI SANA KUMBUKENI WALIPO TUTAWALA WALIKUWA WAKIWAFUNGA MABABU ZETU DUDU ZAO ZISISIMAME WAWE MAHANISI ,YANI UKITAWALIWA NA MWARABU UTATESEKA SANA WATA KUCHOMA MOTO NA KUKU F..RA BILA YA KUOGOPA MUNGU TAZAMA SHERIA ZAO WANA WAKE WANA PIGWA MAWE MPAKA KUFA, INAKUWAJE UONE NI NDUGU YAKO AU MAMA YAKO AKIPIGWA MAWE MPAKA KUFA KISA KURWANI? MWACHIE MUNGU NDIO ATAYE UKUMU NASIO WEWE KWA IMANI YAKO YA KISLAMU WTOTO WAKI KIUME UKO AWANANA HAKI WANA TENDEWA VITENDO VYA KIKATILI SANA

    ReplyDelete
  11. hahaaaaaaaaaaaaa, eti Zari kaolewa na Dai. utatamani sana hiyo cku ifike, na Kajala kashaanza kulala state house ya kwamtogole.

    ReplyDelete
  12. DAAAH! MDAU UMENICHEKISHA JINSI ULIVYO MJIBU WA OUT TOPIC ETI KAMA ZARINA MBONA ALIKUWA ANNA WATOTO 3 MBONA KAOLEWA NA DOMO? TEEEH TEEEH AHSANTE SANA ZARINA KWA KUTUPA MFANO NA TUTAENDELEA KUKUTOLEA MFANO. MAMA ZARINA MAMA WANNE SASA!!1 JAMANI TUTOFAUTISHE KUOLEWA NA KUZALISHWA!! ZARINA ALIZALISHWA TU NA DOMO WALA HAWAKUFUNGA NDOA, NA HAPO HAKUNA NDOA KWA DOMO. TUMEELEWANA BANYABOO! BANYABO VEEPEEEE!!

    ReplyDelete
  13. Mada nyingine lkn vipashkuna vinuka mkojo vinaleta habari ya wema,AMA KWELI WEMA NI HOMA YA JIJI,muacheni mtoto wa watu

    ReplyDelete
  14. Wema Wema Wemaaaa utakuja kutuua watoto wa wenziooo mi nilikuwa sikupendi ila sahiz nakupenda tuu team Yangu ya zari imenishindaa sioni future kwa sasa naona team kajala inakuja tena halooo bora nibaki kwa wema tuu loh kajala nimekushindwa tabiaa mwanamke katili wewe ulizaliwa Juma ngap ya mwez gan?dah pole Zari.

    ReplyDelete