asas

asas

sintah

sintah

BEN POL WHYYYYYYY???

 msg ktk kwa Ben Pol kwenda kwa Kiba
msg ktk kwa Kiba kwenda kwa Ben Pol


Hebu ongea lolote kuhusu hili swala, unaona  alichokifanya  Ben Pol kwa ally kiba ni  sawa ama? ama ni kikiiii fulani hivi??

33 comments:

  1. Huyo Ben pol kichaa ukitaka kumwambia mtu kuhusu ana na issue unamfata inbox sio kupayuka Kama mwendawazimu. Pili kuhusu Kiki nadhani anatafuta kiki japo anakisauti uyo Ben kazi yake ku copy nyumba za kizungu na kubadili kwa kiswahili nigga have a seat you ain't Ali kiba so stfu! Am done kwaheri

    ReplyDelete
  2. Dogo anatafuta kick mjini yaania wewe mlugaluga ni wa kujifananisha Ali Kiba wakati juzi tu umekiri hata THT ulikuwa huijui unasikia tu hhahahahah kweli hasidi haachi asili yaani we bado sana sana kujilinganisha na Ali Kiba hata hiyo Diamond hana kipaji cha Ali Kiba usanii tu unamsaidia tuliza ball dogo sasa hivi tutakusahau kwenye game angalia kazi yako sikutegemea kama wewe unaweza kuwa na shobo za kijinga kama za TID mziki umewashinda wamekazana kuponda wenzao mtu kipaji anayeweza kujilinganisha na Ali K ni Q Chillah basiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. weeee naye KAOGEEE

      Delete
    2. ANONY WEWE NDO HASIDI KULIKO BEN.
      HUJUI KUSOMA UKAJUA IPI MSH YA KIBA IPI YA BEN !!!
      JIBU ULILOSOMA SIO ULIVYOELEWA UMEMNANGA ALLY NA ALLY KAJIBU KISTAARABU TU

      DUNIANI KILA KITU NI MAJAALIWA BWANA
      ONA NURUTHELIGHT
      ALIANZA KUIMBA MIE NIKIWA MDOGO NA MPK LEO UKIMTAJA MTU ATAKWAMBIA HAJAWAHI KUMSIKIA
      BADALA YA KUWAPA MOYO WAIMBAJO MNAWADIDIMIZA
      ALLY ALIPOFIKIA WALA SIO PABAYA
      BEN ALITAKIWA AMFACE SIO KUMWANDIKIA
      NDO YALE ALOSEMA LADY JAYDEE
      WANAUME KAMA MABINTI
      SASA TUMWEKE FUNGU GANI BEN ???
      JANAIME ZIMA LIMESHINDWA KUMFACE MTT KAA ALLY ANAMWANDIKIA INSTG
      UPUMBAVU WA WATANZANIA
      HATUTAFIKA MBELE KWA MAJUNGUUU

      Delete
    3. Lazima akaoge si kalala na baba yako daddeki jibuni issue siyo kijibu comments za watu mxiuuuu

      Delete
    4. Sasa kama hawezi kujiringanisha ndio asimwambie ukweli hebu kalale mbele ukoo, ajui kuimba period, msituchoshe hapa.. KIBAKULI wenu mnambeba ila abebeki ndio ishakuwa sasa video una ukungu kama majivu... ahahhah aende kariakoo uko akaimbe mchiriku na akalee watoto wake

      Delete
  3. huyo kiba daye uswazz unamuhangaisha hasogei tangu alipojifanya anakuja kufuta vumbi mwenzake yuleee kabakia na dua, dua ipi mkipewa ukweli mnajidai mmeshikana na dua badala ya kusema nitajitahidi zaidi anajiona yuko juu wakati dhiki zimemrudisha kariakoo kwa mamake. wadau wakikupa ukweli ukubali na kuufanyia kazi sio kujiona ushafika wakati ndo kwanza uko la saba!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bora yy alorudi kwa mama yake alomzaa
      Wewe utarudi wapi ???
      Mama yako anaishi nyumba ya kupanga
      Wee ongelea msg na Mziki
      Ukitaka kuongelea akakae wapi utaumiza kichwa kwa maisha YA wenzako
      Ama kweli wengi watachelewa kwa kusubiri kuwaona wenzao wanafanya nini

      Delete
    2. Ndio dhiki zimemrusisha kariakoo kweni uongo msawahili kajaza mitoto weee, kila siku nasema uanpokuwa ume move on acha kurudi nyuma kariakoo ndio ulipolelewa leo uanrudi tena inahuuuuuuuu, TEAM dai mtuwache sie tunakalia mjengo kiba ata vits hana

      Delete
    3. wee tako hapo juu kama mamako anaishi nyumba ya kupanga ni wewe na huyo kiba mie wazazi wangu wanaishi nyumba yao miaka kibaoo baba alijenga nikiwa darasa la pili yani zamani sanaaaa sio kila anayecomment humu anaishi kwa dhiki kama wewe umesikia wee mwanakumanina? hicho kikiba kivideo kimepaukaa atasubiri sana kumshusha mondi he heee asubirie tuzo za watu kule kariakoo aibuuuuu pyeeeee…….

      Delete
  4. BORA ANAYEKWAMBIA MAPUNGUFU YAKO LAIVU AU USONI KULIKO ANAYEKUSENGENYA KISOGONI MWAKO

    ReplyDelete
  5. kiba ame overreact tuuu!! he is overrated watu wasiseme bora akupaye sa uzo kuliko anaeyekubeza bembeni, he is good singer yes ila akubali kuna watu wamemzidi aiseee uwiii am sole acha tu awatambie kina dimpoz na rich mavoko chaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahah mdau naomba nikununulie nguo ya Xmass umeona eeh tufiche kweni uchawi, watu wamemziid alafu kimtazamo akma angetulai hivi ajue alipoteleza ajipange upya yani KIBA ata mtu kukualika kwenye show ni kichefu chefu TEAM DAI na sijutii amna DAI ajawahi kunaingusha

      Delete
  6. Ni sawa kufikisha ujumbe kwa mhusika ingawa pia inabidi kutumia busara katika kufikisha ujumbe! Ben Pol siyo shabiki ni msanii so ingekuwa vyema angetafuta njia nyingine kufikisha ujumbe huo unless anatafuta kick au beef au ameumia kwakuwa Ally K ndiyo aliwakilisha TZ ktk wimbo wa coke studio stars walioufanya na Ne-Yo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amepewa ukweli akwende uko, ndio anafanya maronya ronya kama ya bibi aga ALLY sijui shida ipo wapi maskini, poyeee weeee

      Delete
  7. Tatizo la wabongo hawapendi kuambiwa ukweli. Sema hapo tatizo Ben alitakiwa amtafute private siyo in public kama hivyo alivyofanya. Otherwise alichosema Ben Paul ni ukweli mtupu na hivyo ndiyo vinavyochangia kumfanya huyo Kiba abakie hapo hapo, kwani tangu aliposema mfalme anarudi kwenye kiti chake mbona shombo tu hakuna cha ajabu zaidi ya tuzo za kili music award zile za team wema. Sipo team yoyote ila anachoendelea kufanya Diamond ni kikubwa sana na ameshamuacha Kiba mbali sana, ni sawa na kiba yupo chalinze mwenzie yupo mbeya wote wakiwa safarini kuelekea tunduma. Nimemaliza

    ReplyDelete
    Replies
    1. MDAU umemaliza na umesema yangu ya moyoni, I am TEAM dai for really, mnyonge mnyongeni haki yake nampa DAI najituma jamani na nimegundua sababu za wasanii kufeli ni kuridhika na kiki na vijipesa vya mboga but DAI yey akila siku anajikuta anaanza upya MUNGU asimsaidie kumshusha Dai mtasubiri sana ndio nishaema, KIBA endelea kujaza ulimwengu ama nene

      Delete
    2. mbona unajishtukia huna team wakati maelezo yako yamekaa kiteam bi dada yuko hapo hapo wapi kwa mfano. Acheni chuki kupanda kwa muziki wa mtu siyo kwa kigezo cha tuzo. Tuzo anapata mtu pale anapotoa kazi zake na kuzipeleka sehemu husika kwa ajili ya kushindanishwa na ili uweze kufanikiwa unahitaji kufahamika ili uweze kupigiwa kura na mashabiki. Tunashukuru sana tena sana kuwa Diamond ametutoa kimasomaso kwa juhudi alizozifanya na kwa kiasi kikubwa imechangiwa na collabo yake ya kwanza na Davido ilisaidia sana kumtanganza na alipojaribu kupeleka kazi zake zikapita. Ali alichokosea ni alivyofanya Collabo na R. Kelly akaota mapembe badala ya kuendelea kuchapa kazi kwa juhudi ili aweze kutoka zaidi akajibweteka. Ila ni msanii mzuri tu tena zaidi ya wengi hapa Bonge but he needs time kukaa sawa. Sasa unaposema amemuacha sijui amemuwacha wapi maana kilichompandisha Diamond ni kuwa famous hasa Nigeria wamemtangaza sana. Kuna nyimbo kama Nana ameshinda Tuzo ya mburudishaji bora ambayo hata ukiangalia dancing yake ya kawaida sana ila ndiyo ukishaingia kwenye chat umeingia. Tuwasuport wasanii wetu na tuache sijui nani yuko wapi.

      Delete
  8. Hata huyo mnayemuita anakipaji Kiba kuzoa makombo ya Diamond ni kutafuta kiki, sasa tatizo wenzie wanatafutaga kiki kwa style ya kishua kidogo yeye anatafuta kiswazi. Hana jipya ajipange atafute management afanye kazi aachane na zama za kale, mwimbaji wewe, meneja wewe, mtafuta masoko wewe. Lazima uisome namba dadeki.

    ReplyDelete
  9. Ben Paul ametumwa...huwezi kukurupuka tu ukaanza kutwit utumbo.. for what? Publicity stunt? f...ck that shit... na nyimbo zake zitabuma...am not an Ali Kiba fun but I think Ben Paul was not fair... analazimisha uchokozi, mbaya zaidi kaka hakumpa jibu linalostahili... Ila Wimbo wa Kiba na ... uko vizuri.. Video ni Bomba, vocal safi...Big up to Ali Kiba

    ReplyDelete
  10. DIDA SHAIBU
    DIDA WA MITIKISIKO YA PWANI
    DIDA ALOJAALIWA NYOTA YA KUOLEWA NA ...,
    MTAFUTAJI NA ANAYEJIAMINI
    KAVALISWA PETE JUZI NA PENDESHEEE FLANI
    KAKWSMBIA MWSNAUME ALIMJUA NA ALISIKIA KAA ALIOLEWA NA SMEMCHAGUA
    SASA KINA SINTA WENYE BAHATI YA MAVI MTAJIJUTIAA
    SUBIRIN HARUSI

    ReplyDelete
    Replies
    1. SINTAH
      didashaibuUSIHANGAIKE KUNIONGELEA VIBAYA MIJIPU YA KOO IKAKUTOKA KWA KUONGEA ANATOKA MJI HUU HUU NA ANAJUA NILIOLEWA NA NANI FAMILIA YAKE INAELEWA NDIO MAANA WAKANICHAGUA HAKUNA KIGENI KWAO ILA NDIO WAMENIPENDA MTAHANGAIKA SANA KUYASEMA NIKO NAE YUKO MJINI ANANIJUA VIZURI UKIJIFANYA WEWE UNANIJUA SANA UTAJIUMIZA MNO NA UTAPOTEZA MDA WAKO KUYASEMA INSTA HAKUNA KIGENI KWAKE HAKUNA BAYA ASILOLIJUA MTAHANGAIKA NA DAWA HAKUNA BORA MIE NINAEOLEWA SIZINI KUNA WATU WANAJIVISHA PETE YA NDOA WAONEKANE WAMEOLEWA,WENGINE WANAISHI NA MABWANA JE NI SAWA NA MNIKOME KESHANICHAGUA MIMI NI WANGU AMEWAONA WASIOKUWA NA NDOA HATA MOJA KANICHAGUA MIE NILIYEWAHI KUOLEWA ANANIPENDA KAMA PAJAMA NA MCHINA POLENI HATA HAMJATUKERA NDIO KWANZA FAMILIA NA BABY ANANIPENDA KWA SANA POLENI WENYE ROHO ZA KUTU HAZITAKUSAIDIA WIVU KIDONDAAAA... #GODWIN

      Delete
  11. DIDA SHAIBU
    DIDA WA MITIKISIKO YA PWANI
    DIDA ALOJAALIWA NYOTA YA KUOLEWA NA ...,
    MTAFUTAJI NA ANAYEJIAMINI
    KAVALISWA PETE JUZI NA PENDESHEEE FLANI
    KAKWSMBIA MWSNAUME ALIMJUA NA ALISIKIA KAA ALIOLEWA NA SMEMCHAGUA
    SASA KINA SINTA WENYE BAHATI YA MAVI MTAJIJUTIAA
    SUBIRIN HARUSI

    ReplyDelete
  12. Uyo alikiba mi cmuelewagi yupo yupo ana sifa za kijinga nilimwona kwa millard anachoongea ata avieleweki ujuaji umekuwa mwingi

    ReplyDelete
    Replies
    1. TO SINTAH
      didashaibuUSIHANGAIKE KUNIONGELEA VIBAYA MIJIPU YA KOO IKAKUTOKA KWA KUONGEA ANATOKA MJI HUU HUU NA ANAJUA NILIOLEWA NA NANI FAMILIA YAKE INAELEWA NDIO MAANA WAKANICHAGUA HAKUNA KIGENI KWAO ILA NDIO WAMENIPENDA MTAHANGAIKA SANA KUYASEMA NIKO NAE YUKO MJINI ANANIJUA VIZURI UKIJIFANYA WEWE UNANIJUA SANA UTAJIUMIZA MNO NA UTAPOTEZA MDA WAKO KUYASEMA INSTA HAKUNA KIGENI KWAKE HAKUNA BAYA ASILOLIJUA MTAHANGAIKA NA DAWA HAKUNA BORA MIE NINAEOLEWA SIZINI KUNA WATU WANAJIVISHA PETE YA NDOA WAONEKANE WAMEOLEWA,WENGINE WANAISHI NA MABWANA JE NI SAWA NA MNIKOME KESHANICHAGUA MIMI NI WANGU AMEWAONA WASIOKUWA NA NDOA HATA MOJA KANICHAGUA MIE NILIYEWAHI KUOLEWA ANANIPENDA KAMA PAJAMA NA MCHINA POLENI HATA HAMJATUKERA NDIO KWANZA FAMILIA NA BABY ANANIPENDA KWA SANA POLENI WENYE ROHO ZA KUTU HAZITAKUSAIDIA WIVU KIDONDAAAA... #GODWIN

      Delete
  13. Hivi Ben Paul ni nani?hivi anafanya kazi gani?hmmmm jamani Kiki hizi jamani nisheedaa Ben Po sit down and ready a book
    KingKiba kanyagakangaya baba wewe ndio TEMBOOOO vyura,simba wamekaaaaa NAGHARAMIA kazi nzuri saaaaaaaaana kideo kimetulia saanaa ASANTEH MUNGU AKUWEKE KINGKIBA

    ReplyDelete
    Replies
    1. weee naye penda chongo ita kengezaaa ur overrated him again dont u see!!!! he never done a good video yet badooooo kawaida bana mpe big up tu vile unampenda ila usizidishe sifa ambazo hana chaaaaaa!

      Delete
  14. MANENO YAKUFIKIE SINTAH AKA MPENDA YA WATU
    KUNIONGELEA VIBAYA MIJIPU YA KOO IKAKUTOKA KWA KUONGEA ANATOKA MJI HUU HUU NA ANAJUA NILIOLEWA NA NANI FAMILIA YAKE INAELEWA NDIO MAANA WAKANICHAGUA HAKUNA KIGENI KWAO ILA NDIO WAMENIPENDA MTAHANGAIKA SANA KUYASEMA NIKO NAE YUKO MJINI ANANIJUA VIZURI UKIJIFANYA WEWE UNANIJUA SANA UTAJIUMIZA MNO NA UTAPOTEZA MDA WAKO KUYASEMA INSTA HAKUNA KIGENI KWAKE HAKUNA BAYA ASILOLIJUA MTAHANGAIKA NA DAWA HAKUNA BORA MIE NINAEOLEWA SIZINI KUNA WATU WANAJIVISHA PETE YA NDOA WAONEKANE WAMEOLEWA,WENGINE WANAISHI NA MABWANA JE NI SAWA NA MNIKOME KESHANICHAGUA MIMI NI WANGU AMEWAONA WASIOKUWA NA NDOA HATA MOJA KANICHAGUA MIE NILIYEWAHI KUOLEWA ANANIPENDA KAMA PAJAMA NA MCHINA POLENI HATA HAMJATUKERA NDIO KWANZA FAMILIA NA BABY ANANIPENDA KWA SANA POLENI WENYE ROHO ZA KUTU HAZITAKUSAIDIA WIVU KIDONDAAAA... #GODWIN

    ReplyDelete
  15. didashaibuUSIHANGAIKE KUNIONGELEA VIBAYA MIJIPU YA KOO IKAKUTOKA KWA KUONGEA ANATOKA MJI HUU HUU NA ANAJUA NILIOLEWA NA NANI FAMILIA YAKE INAELEWA NDIO MAANA WAKANICHAGUA HAKUNA KIGENI KWAO ILA NDIO WAMENIPENDA MTAHANGAIKA SANA KUYASEMA NIKO NAE YUKO MJINI ANANIJUA VIZURI UKIJIFANYA WEWE UNANIJUA SANA UTAJIUMIZA MNO NA UTAPOTEZA MDA WAKO KUYASEMA INSTA HAKUNA KIGENI KWAKE HAKUNA BAYA ASILOLIJUA MTAHANGAIKA NA DAWA HAKUNA BORA MIE NINAEOLEWA SIZINI KUNA WATU WANAJIVISHA PETE YA NDOA WAONEKANE WAMEOLEWA,WENGINE WANAISHI NA MABWANA JE NI SAWA NA MNIKOME KESHANICHAGUA MIMI NI WANGU AMEWAONA WASIOKUWA NA NDOA HATA MOJA KANICHAGUA MIE NILIYEWAHI KUOLEWA ANANIPENDA KAMA PAJAMA NA MCHINA POLENI HATA HAMJATUKERA NDIO KWANZA FAMILIA NA BABY ANANIPENDA KWA SANA POLENI WENYE ROHO ZA KUTU HAZITAKUSAIDIA WIVU KIDONDAAAA... #GODWIN

    ReplyDelete
  16. hivi huyo ben pol anajiewela kweli..nimesikiliza interview yake hata haeleweki..eti nilitaka iende DM lakini ikaenda public eti nikaona na kiba naye kajibu public sasa alitaka kiba amjibie wapi?? chumbani au sebureni?khaaa huyu ben pol ni shoga kabisaa analazimisha kujulikana kupitia kiba lol mwambieni amebugiiiii meen kiba will always be up upon you wewe ben pol utabaki ku badilisha nyimbo za kizungu to Swahili version na bado utachunda na hauto kaa kuwaka kama Ali the King

    ReplyDelete
  17. jamani alichosema ben paul kweli kabisa tuache ushabiki wakijinga

    ReplyDelete
  18. But it's true, Kiba is waaaay overrated ispokuwa wabongo wan a ubishi wa kiting tu, mtu akiambiwa ukweli utasikia mashabiki wanakuja na hasira wakati muhusika mwenyewe knows ukweli na ananyamaza. Sijawahi kusikia wimbo mzuri wa Kiba. Nafikiri huyu alivamia fani tu na akabahatika kupendwa. Hata Diamond hana nyimbo nzuri ila ana bahati ya kupendwa na ukichangia na dawa za nguvu za giza alizopewa na Mama yake kijana anakubalika. Ila hawa wote ni wababishaji tu.

    ReplyDelete