asas

asas

sintah

sintah

BYEBYE 2015.....

Heeeee tunamaliza mwaka kivipi? hebu  fikiria mwaka huu ushaisha hivyoo, jamani kuna tukio lolote unataka liingie katika funga mwaka ya sintah.com? hebu taja tukio lako la mwaka linalokufanya mpaka leo uwache mdomo wazi halafu matukio yatakayopigiwa kura nyingi tutayaweka katika top 10 uwiiii kama naona mama akeee tiffa ake haachi kukosekana.... matukio 10 tutayajadili hapa kabla mwaka hujaisha ili tuanze upya wajameniii  123, anzaaaa

28 comments:

  1. Tuweke mambo ya msingi yatakayojenga watu siyo kuweka mambo yanayohusu maisha ya watu.Ikiwa tutaongelea couple tuongelee Wenye ndoa siyo vidampa ambao kutwa kwenye magazeti kutandaza uzinifu wao.Bi kizee Wema na Zari tumewachoka,hawana jipya mwaka umeisha wanatanua tu badala kufunga ndoa na hao watu wao.tuache ushabiki wa kushabikia na kusifia watu ktk matendo mabaya wanayoyafanya.Mkimuweka huyo mke wa the Don Ivan aulizwe anafunga lini ndoa au ameridhika kudusuliwa tu kama malaya wengine?Hata usipoipost utakuwa umeisoma kimya kimya

    ReplyDelete
  2. Wema kudanganya nyumba yake kumbe fix

    ReplyDelete
    Replies
    1. KUMFATILIA MTU NDO KUNAWARUDISHA NYUMA HALALI KWENU
      HALI KWENU
      HAMUMPI PUMZI
      HAMUMVISHI
      SIJUI MNAMTAKIA NINI
      NA MOLA ALIMUUMBA YUKO STRONG HAJALI MSEMAUO WALA HASOMI VIBLOG VYENU
      HUWA ANAWAZA ATOKE VIPI KESHO

      KRK MAISHA KUMBUKENI KIKA MTU KAUBWA KWA SIKU SAA NA WAKATI WAKE
      HATUNA ULAZIMA WA KUFANANA TABIA
      KUNA WAPOLE
      WAREMBO
      MALAYA
      WANAOJIUZA
      WANAOGAWA
      WANAOTUBU
      WANAOFANYA IBADA
      WANAFIKI
      WAGOMBANISHI
      WASOSIKIA NA WASOKUBALI KUSHINDWA

      MKINGING'INIA HAPA KUONGELEA YA MTU HAMTO MREKEBISHA WALA HAMUMSAIDIII

      TUNATAKIWA TUAMKE TUKIWAZA LEO ITAENDAJE SIO WEMA KAAMKAJE

      MNATABIRI YA WENZENU WAKATI MNANDUGU MNAFAMILIA
      JIULIZENI MNAZOJUA FAMILIA ZENU MWISHO WAKE
      UTAKUTA WENGINE MAMA ZENU WANATOKA KUUZA NDO MLE NA WAPEMBENI WANAJUA
      SASA TUANZE NA MAENDELEO SIO WEMA WEMA
      KWANI WEMA MWARI
      MAMAMAE ZENUUUUU WAFYUUUUIU


      Delete
    2. wema kilicho chake ni kuma yake tuu baaasi ndo mana anaigawa ovyooo kama kashata he he heee lilivyo baya sasa msura mpanaaa bila make up lile mbwa liko ovyo sana likivua ngu limwii lina mabonde kama bonde la ufa.
      timu mavi mpooo mwambieni boss wenu avae swimming costume tucheke siee michirizi haku kwa bibi. akili yake yote iko kwenye kuwaza mboo mpya tuu na kuhongwa kifekeroo kama life yake ilivyo fekeroo hata nyumba mpya kodi ya milioni kwa mwezi itamshinda tuuu poleni timu vilamba maviiiii kwa kazi ipiiiiiii

      Delete
    3. Jealous you wish you had her body, keep hiding behind the keyboard . Have a look at the mirror .

      Delete
  3. yes off course mamaaa Tiffah aka wifi wa taifa who makes mondi happy daily yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees honey

    ReplyDelete
  4. ZARI AN OLD WOMAN TEAR UGANDA PLAYBOY
    ANAYETUKANA WANAWAKE WENZIE WAGUMBA KUZAA MAJAALIWA TUU NA WAPO WANAOZIPATA WANAZOTOA LOO NIMEACHA MDOMO WAZI
    ANAONA KAA KAFIKA PALE SIASUBIRI MWISHO KULIKO KUTUKANA WATU
    SASA ALITAKA DUNIA NZIMA ISEME MWANAYE MZURI HAKUNA MTOTO MBAYA NA UKISEMA MTT MZURI HUMASNISHI WAMWINGINE MBAYA
    NIKIWA MMOJA WAPO WA WANAWAKE NAE
    NAKUOMBEA KHERI TUONE MWISHO KAA WEWE UNA GARANT
    NA MUNGU
    NIMESOMA KWA MANGE SIKUAMINI NIKAINGIA KWA SHUGA MAMY ZARI LOOH KANICHEFUAAA
    MUNGU HULIPA DUNIANI KWENI IÖIJIA UTAACHA MALI NA UKAHAMIA KWA SUKARI YA MGAO TZ MFYUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi nyie mikundu kuwaka ni wapi zari kamtukana huyo malaya cha wote mgumba? kama hamjui kiinglish unagoogle fasta unapata maana halisi ya neno.
      halafu sugar mamy ni mamakoo umesikia eeh? ukoo wenu wote hakuna anamfikia zari hata ukope wee mwenyewe sura imekukomaa kama njugu mawe, zari utamkutia wapii? zari hajamuita wema kumanyokoo mgumba enda kasome tena ile post yake hata kwa kimamavi ipo nenda mbioo kazi kuaka maneno juu juu tu mamayee kukooo mzima.

      Delete
    2. kafirwe wewe sasa kwa nini aukucomment kwa mange mkundu kuwaka zako, towa utoko vumbi hapa kama wa bosy wako mange

      Delete
    3. nakomenti napotaka usinipangie maisha wee kenge mfu mfereji wa maji tako umeziba nenda kazibuliwe mombasa umchukue na mungu wenu akusindikize mkasaidiane manake umevundaa kama zileee chupi sura bovuu kama ng'ombe anakunaya pyeeee...

      Delete
  5. Zari
    1. Kuacha mume Ivan kisa kamfumania
    2. Kucheza sex movie picha ya
    3. Kujibebesha mimba kwa mwanaume alomaliza wanawake kuliko alomwacha
    4. Kutangaza uchoyo wa mkwe na wifi
    5. Kuandika magumbo akifumbia mkwe na wifi
    6.kutelekeza watoto kukimbilia muhogo' Waganda kiboko
    7. Mtu mzima kumtukana madamu mgumba huko instagram itadhani anauhakikia na alopewa wataishi milele
    8. Kufanya matangazo ya picha zake sio biashara yake aloiacha kwa IVAN
    9.kujifanya bosy lady wakati alikuwa bosy lady enzi za IVAN
    10 MTU MZIMA hovyooooooo , ndugu na mashigongeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. we una nyege si bure, wema kudanganya kanunua nyumba kumbe ya kupanga, wema kudanganya kanunua range kumbe kakodi, mange kudanganya ana bonge la jumba kumbe anaishi kwenye uchochore, amnge kudanganya ana house girl kutoka tanzania kumbe anamlza chini.. mbwa nyie mumkome zari wetu

      Delete
    2. WEE Mmwenyewe ukiingizwa bolo break mapumbu funga bakuli lako gonorea mkubwa nyie timu kumanina mna dhiki mnoo wazazi wenu wanalipa hela msome wana hasara wangejua mmekuwa influence na malaya wa jiji wangelia sanaa.
      sasa ulichoandika hapo wala hakishtui kabisaa wanawake asilimia 90 ndo maisha hayooo ikwemo na mamako hadi bibi yako wote tunapitaga humoo ila malaya wenu kazidi mboo mpya kila uchao huuu na ukimwi huu Mungu mnusuru.

      Delete
    3. Mmashindwa kuan

      Delete
  6. lowasa kuhama ccm

    ReplyDelete
  7. Kubwa ni ww na le mtumboz kupotezewa na mama Tee Dangote

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimekupendaje
      SINTAH
      DOMO
      LEMUTUZ MWENYE 6PARK HAAAAAS
      ZARI ANAYEJIITA BOSI NA KITEGAUCHUMI ALOBAKI NACHO NA WHITE PART NA MAK.....
      WEWE NI UMBEA MWAKANI ACHANA NA STORY ZA WATU TAFUTA HELA
      DIDA MWENYE ELIMU YA CHINI KAKUKANYAGA NA NDO ULIMSEMA HAJUI LUGHA ANAMBILI SASA MJINI
      WE SINTAH UTABAKII KUANDIKA YA WATUU NA KUJIFARIJ KWA MAMA FAHM FARID
      USUBIRI UTONGOZWE NA WAIME ZA WATU TUUUNA KUZEEKEA HOME

      Delete
  8. KICHWA PANZI FUNGUA BLOGDecember 30, 2015 at 1:59 AM

    kichwa panzi tabu ya nini bwanaa? si ufungue blog tu kwa ajili ya lile jini kisirani tuu tuone watairipotia wapi.
    tena blog ndo itanoga haswaa manake sio kila mtu yuko inst ila blog ndo itakuwa mwake manake hata mashost wake watakuwa wankuja kumla kisogo kwenye insta wanaogopa kujulikana ila blog weee unamzodoa shost laiivu laivu.
    mie mwenyewe alikuwaga shost wangu zamani ila ndo nanambaga haswaaa na hajui ni mie anahangaikaje kusaka ip address yangu ili ajue ni nani anianike wapiii kile kikoku ni kidaka mavi tuu kinajidaiii wakati kinakesha kwenye bolo lenye mvi na hivi anatafuta kiki ya LV he he eee ndo misifaaa ili bosi fekeroo amkumbuke.
    sasa kibeg kimoja unataka mwenzio mashauzi yake afanyie kwenye fuko la rambo eeh?
    koku muke ya mzyngu choka mbaya mwambie zungu zee linunue mbwa koko kasoro mkia uko jangwani mfyuuuuuuuuuuuuuuuuu……………...

    ReplyDelete
  9. Wewe kuwa mfua chupi za shahawa za Zari na Diamond

    ReplyDelete
  10. eti jamani irene kiwia nlisikia kaolewa na mzungu na alizaaga nae mtt wa kwanza sasa naona ana mtoto wapili m blak ebu tudadavulieni then mume wa belina nn kinamuweka mjibi mbona kama wana maisha mazuri sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtafute fiderine iranga mbea mzuri sana huyu anajua umbea wote wa macelebrity ushuz yani ukimpata fide utafaidjee? ana data za watu balaa ila simsikii akivuma tena ila umbea mama atakuwa nao tuu tena hot hot

      Delete
    2. nitasema kweli daimaaaaaa………..December 31, 2015 at 2:20 AM

      navyojua irene kiwia alikuwa na mchumba mfaransa na akamvisha hadi pete na kwenda kumtambulisha kwao huko france.
      sasa bidada akampata mmareani alikuwa na pesa chafu kumzidi mfaransa manake kijana mfaransa alikuwa naye mlimani wakati anasoma pale.
      mama akamuacha kijana mataa akakamata kichwa kingine fastaa na kula bata za hataree sio kusafiri maulaya marekani na kubeba mimba ghafla! chezea mapene weyee? utalengesha tuu iingie.
      basi waliporudi safari mzungu akamuambia anasafiri atarudi hapo irene mimba ina miezi 5 mzungu alipoondoka ndo ikawa nitolee hakurudi tenaaaa akamuacha mataa na nyumba alimpanangia mikocheni ikiwa tupuu akadai akirudi safari wataenda fanya shopping ya vitu kiruu mataa ya hatareee na mimba juu machozi ya mfaransa seba hayoo. kumbe mzungu mwenye alikuwa katimimuliwa kazi sema uzuri walimpa mafao yake ya nguvu ndo hizoo wakaenda kula bata bila mdada kujua ni mambo ya mpito.
      bidada akajifungua mzungu hakuja wala jambo hakuna. ndo akakamata kichwa. dani yona mume wa mtu huyuu babake ndo yulee yuko selo flani hivi amazing yeye na bazil mramba.
      na mtoto wake wa pili kazaa na huyu dani yona mkewe kadata kabsaa kwa ajili ya irene kaitikisa ndoa ya huyu dadake sauda kilumanga vibaya sanaa.
      halafu watu wanajidai kuwasifia ooh wanajitambua sijui wako juu mfano wa kuigwa maviiiii.. mfano wa kuigwa ndo mvunje ndoa za watuu na kuzaa na waume za watuuuu?
      sinta meseji yangu iache ilivyo manake watu wamezidi unafiki kusifia uongo uongo ati flani anajituma wakati anahongwaa kama malaya wengine wa mjini mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuu……………...

      Delete
    3. asanteee mdau kula tisa wallahi

      Delete
  11. KICHWAKUMA KUUDHARIRISHA UISLAM KWA KUTUKANA WAISLAMU WENZIE KAMA MTU ALIYECHANGANYIKIWA , MANGE ATAENDELEA KUWA MANGE ANAMAZURI ZAIDI YA MABAYA UMESIKIA PAKA SHUME WEWE ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. sema ana mabaya zaidiii mie nataka ifunguliwe blog manake anajidai anayajua ya watuu sanaa ila kaanikwajeeee? duuh nikiangalia ule mjumbiii fekeroo tulirushwaje rohoo ? he heee halo ya sintah kimavi alimtishia ati atamdunda akawa anaisaka house ya sintah huko sinzaa..aah ila ule ugomvi nao ulinoga sanaa manake wachambaji walikuwa ndo hao hao chamba kote kote ila sintah uliachia mabalaa kisa uligoma kufuta ile email safi sana ubabe ubabe tuu nini bwana baharini papa kumbe wengine wamoo.

      Delete
  12. duka lako la mwembwe la nguo za harusi limeishia wapi? naolewa soon ati nataka shela

    ReplyDelete
  13. Keri ni baadhi ya wanawake wa Tz walioko USA wanaokaa kutukanana mitandaoni.wanafanya watu wadhani watz wote Wako hivo.warudi shule kama hawana kazi za kufanya.wengine kuanzia wamefika miaka ya 90 bado wanachamba vibibi mavi,wenzao wakuja saa hivi ma MD ,engineers wao kazi kupiga tu mizinga.wengine wanawatoto wakubwa na wameolewa ila kila siku kuwatongoza wanaume wa wenzao(sugarmamies) pamoja na utapeli.Watu wanawakwepa hata kuwaona hawataki.muache umalaya na kuwasumbua watu na familia zao.habari hii iwafikie wale w/wake 40 plus wa Houston.Next time mtatajwa kwa majina...shenzi zenu.wengine mnamabinti wakubwa umalaya tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeaharibu wee nayee ebu wataje majina basi tuwagoogle? raha ya umbea umjue mlengwa atiii…
      na minnesota nako kwa umbea wanapokezana vijiti kuna mbea helena mushi huyu tutusa ni panya buku anauma huku na huku hafaiii nalo lishachambisha mavi sanaaaa aibu mmh sitachambisha mavi marekani hii yani ukienda hizo nursing home jamani zinanukajeee ndo sasa unakaa nao hao mataahira kutwa nzima wakijinyea ndo uwasafishee agrrr mavi ya mtu mzima yanavyonuka pwiiii.. sema wanavaaga yale magloves makuubwa na kuna madawa ya kujisafisha ila mhhh hapana kwa kweli unakaa nao hao machizi massa 9 kwenye nyumba yao mnaangalia katuni tuu ndo wanaruhusiwa hakuna kuangalia movies nyingine manake wanaweza pata mihemko utafukuzwaje kazi ya kuchambisha sasa ukiweka movies nyingine? kuwapa dawa on time manake ukichelewa tuu wanacharuka mara wajikojolee uwabadilishe yani jamani hapana bora niuze baga hapaa kuchamba marufukuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu……………………..

      Delete