asas

asas

sintah

sintah

EXIM BANK WTSUP WTSUP???

Dear wadauziiii 

mimi nina complain moja na ni nzito kuhusu hizi banks zetu Tz, unajua wanavyokufuata ufungue account wanaweza  wa kakulalmba na miguuu mpaka kwapani sasa ukiwa mteja wao ni kasheshe, mimi leo langu la moyoni ni kwa Exim Bank kila siku ATM machines zao hazifanyi kazi, especially  in the evening na weekends jamani ni hela zangu mwenyewe mbona mnaniletea mambo ya ajabu, ni week ya tatu sasa nahangaika sana na ATM zao, maana ya ATM ukiwa na dharura ikupatie pesa yako lakini si ya EXIM aiseeee ni balaaaa usiku na weekends hazifanyi kazi, wateja tumeamua kusema la moyoni...... maana ngachokaaaaa....

Mdau no 1

3 comments:

  1. wee nae acha ufala nini maana ya visa card kama exim haifanyi si uwende kwa atm za bank zengine only u will be charge 1000-2000 tu labda sema tuviela vyenyewe huna hakika navyo viko vingapi ndio unalazima upate na iyp exim yako mana zengine hazioneshi balance chaaaaa kaogeee

    ReplyDelete
  2. ao ni kawaida yao wazoee! wanachosha!

    ReplyDelete
  3. mh majanga tu hata CRDB sim banking imebuma

    ReplyDelete