asas

asas

sintah

sintah

GWAJIMA GWAJIMA NAKUGAWA BUREEEE.....


 ila askofu Gwajima tumuweke ktk kundi gani? angalia Video aliyomkana Live Lowassa
 

10 comments:

  1. TULETEE VITU VYA MAANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata hili kwetu ni la maana sana manake tunaoneshwa jinsi dini ilivyo kivuli cha waongo na wanafiki wengi

      Delete
  2. Kabla hujamgawa mimi kiroho safi nimekupa gwajima awe wako milele yani ile nimekupa wote woteeeeh

    ReplyDelete
  3. Ni sawa alivyosema alitoa ufafanuzi kuhusu Slaa,alifanya maombi alipoalikwa na ni muumini wa mabadiliko

    ReplyDelete
  4. Na bado watu wanaenda kusali kwake, mchungaji muongo namna hii.. sasa nimeamini ike story ya kukimbia kwenye msiba wa kaka yake baada ya kusema atamfufua halafu akashindwa akakimbia ni ya kweli kabisaa.

    ReplyDelete
  5. Gwajima na wewe Sinta mnatafauti gani ya unafiki?

    ReplyDelete
  6. unamsema Gwajima?? hujioni wewe Andunje?? kweni nyani haonixxxxxx.

    ReplyDelete
  7. Nyakati za Mwisho Lishukuriwe Neno la Uzima katika kitabu cha mathayo 24 lililotufundisha dalili za Nyakati za mwisho kwamba Manabii wengi wa Uongo watatokea,,,,, Kitabu cha Timotheo wa Pili sura ya tatu Mstari wa Tatu mpaka wa nne Biblia inasema"..........wenye mfano wa utauwa lakini wakikana nguvu zake,,,, hao nao Ujiepushe nao" kwa Mara ya kwanza kupost hapa kwako Sintah Naona Mungu wa Udhihirisho akijidhihisha,,,nakumbuka mwaka 2008 Gwajima alitanagaza kanisani kwake kwamba angemfufua Amina Chifupa Basi mimi na Rafiki yangu kwa ushamba wetu wa kutoka kigoma Mwisho wa reli tukajizoa kwenda kumuona Amina Chifupa alichotutenda huyu baba niliapa kutokurudi tena kanisani kwake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aliwafanya nini au aliwabaka akidai anawapa utajiri kwa njia ya kuwatukunyua

      Delete
  8. huyu naye mwendazimu, eti mchungaji !!!! anwachunga kina nani muuza senbe huyo!!! magufuli hadanganyiki wewe jikombe jipu tunalitimbuaa sasa hivi na masembe yako. mchungaji my foot

    ReplyDelete