asas

asas

sintah

sintah

HERE COMES JOJO

Lol

Fred wa watu akajiulizia hapo chini na jojo akampatia jibu

kumbe Ally K for real ana mauno balaaaaa jamaniii
Hivi Fred naye alikuwa hajui mapenzi yana run dunia? halafu mwanamke akipenda jua  kapenda kweli akaanza kumtibua jojooo, huu mji unaraha sana ukipenda mtu unakuwa hujiwezi haki Mungu nisaidie mieee, to be honest show ya Ally K ilikuwa nzuri sana sikufika katika eneo la tukio but nimeona different clips yaaani ni noumaaa, nilipenda sana live band amekuwa mbunifu kupitiliza big up King Kiba, nilijilaumu why sikuja kwakweli mie ni mgonjwa wa live band na mie ungenichanganyaaa....

11 comments:

  1. Ahhh weuwe tuseme ukweli show ilibuma. madansa full kupoteana.huyu anacheza sangulo yule kiwanzensa.kiba awatengeneze kwanza dansa wake

    ReplyDelete
  2. Show Dar Live Mpera mpera mwanzo mwisho,hakuna cha kuishiwa pumzi wala nene.

    ReplyDelete
  3. Thank you Sintah kwa ku apriciate kazi ya king Kiba. Nakupenda huwa huna ubaguzi u tell it like it is.. Mwandishi anatakiwa awe hivo..

    ReplyDelete
  4. Uyo jokate nae anajiona kapata bwana kiba nae bwana akaoshe k alale upumbavu mtupu anatafuta kiki najic hanaga nyota anaangaika malaya fulani amazing

    ReplyDelete
    Replies
    1. ulitaka atafute kiki kwa baba yako mzazi

      Delete
  5. et jo malaya we embae upo huna ata lak 5 kwenye akaunt na sio kama huwez kua nazo huzitak mana hutak shule wala hutak kaz hehehe pole bibi sinanongwa

    ReplyDelete
  6. Sintah unajua kucheza na akili za watu lols!

    ReplyDelete
  7. nyooooo umebania comment

    ReplyDelete
  8. kila kitu malaya,cheo kimoja amazing kwa mwanamke kutwa kukitukuza bila hao malaya tusingejazana humu duniani, wala kuoa shuuuuaaaniiii wote mnaoita watu malaya

    ReplyDelete
  9. kila kitu malaya,cheo kimoja amazing kwa mwanamke kutwa kukitukuza bila hao malaya tusingejazana humu duniani, wala kuoa shuuuuaaaniiii wote mnaoita watu malaya

    ReplyDelete
  10. KIBAAAAAAAAAAAAAA kill them all hahaaaa wewe ndio Balozi wa wanyama wote wakike nawa kiume hahahahaaaa haya nasikia Simba jike kaumbuka hahaaa kaimba Kwa Mr Blue Mr mapozi hajamlazia damu zisi taimu kampa za kope hahaaa watu yani huyo samba jike nasikia tabia zake niza wizi wizi alimkwiba H.baba tukamvumila akamkwiba Dyna nyange tukamezea,,kaiba kwa Mad Ice je utanipenda tumenyaza tu hiyo tabia yake ya kuiba iba mpaka kaenda kuiba mimba ya katunzi sie tunashanga kwa rangi gani huyo zari alio nayo na diamond atoke motto anarangi kidogo na sio mweusi hahaa IVAN NA DAI Mbona rangi sawa na watoto wa IVAN hawana rangi hahaa TID nae aliibiwa mnyama nae kanyamaza nahivi sie tabia yakumuumbua dadamond hatunaga tumenyamaza kimyaa ila sasa kwa Mr Blue yamemfikaa haaaaaaaaapaaaaaaaaaaaaa akatapikaaa.....ACHA UDOKOZI MR DOMO KUBWA

    ReplyDelete