asas

asas

sintah

sintah

HONGERA NANCY SUMARI

hadi rahaaaa

Aliyekuwa Ms Tanzania asiyechuja na anajielewa na pia aliwahi kutwaa taji la Miss World Africa, ametolewa mahari na kuvishwa pete ya uchumba na baby dad wake, Nancy na baby dady waliishi muda mwingi wa kusomana na kuelewana, enyi wasichana mnaotafuta ndoa kwa pupa kaeni chini maana msije mkaingia mkenge msome mwenzio ili kuepusha kuoa/kuolewa ndoa nyingi hapa mujini, hongera Nancy sana na Mungu akuongoze.

15 comments:

  1. i love thi couple...hongera nancy!!!!bado nasreen karim sasa!!!! swali hivi sophia byanaku ameolewa kazaa tu?? i love their clique, what happened to fausta sura nzee??

    ReplyDelete
    Replies
    1. aliolewaga na mtoto wa shehe yahaya ila ndoa yao haikudumu. baada ya ndoa kufa aliamua kuzaa na mtu mwingine.

      Delete
  2. Nawewe utavishwa lini pete andunje?

    ReplyDelete
  3. Hongera kwa nancy raha ya mwanamke ni kuheshimiwa kama ivi wanawake tufanye yoete ila raha zote kuolewa tena na yule umpendae kama ivi maana wengi tunatamani ila tunaishia kujivika pete za kununua sisi wenyewe alooo

    ReplyDelete
  4. walikuwa wanasomana wao vitabu? mfyuuuu acha kuhalalisha zinaa inatakiwa muone nd muishi mambo hadi mnazalishwa eti mnasomana sasa visiposomeka hao watoto? mfyuuuuu

    ReplyDelete
  5. Sophia ana mume na mumewe anaitwa dr janabi alikua doctor wa JK upooooo

    ReplyDelete
  6. eti jamani irene kiwia nlisikia kaolewa na mzungu na alizaaga nae mtt wa kwanza sasa naona ana mtoto wapili m blak ebu tudadavulieni then mume wa belina nn kinamuweka mjibi mbona kama wana maisha mazuri sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. heeeee ni nini kufuatilia maisha ya watu kiasi hiki mama? yanakuhusu nini maisha ya watu? hebu fanya yako ili na wewe uwe na maisha mazuri. na ukishajua mumewe kinachomuweka mjini then unatakaje?

      Delete
  7. Side chicks oyeeeeeerrrr. Gone are the days ambazo bi mkubwa alikuwa haachiki. Ila siku hizi ni ufundi wako tuu. mwe mwenye file la Bi Mkubwa atumwagie basi. Heeeiiiyaaaa

    ReplyDelete
  8. ouuut of topic eti yule dada wa diamond qeen darlin si alikuwa na mimba siku ya arobaini ya tiffa je alishajifungua au vipi maana naona hivi sasa anajirusha tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hakuwa na mimba ni tumbo la chips na bia

      Delete
  9. Jamani mbona namuona neema aliezaa na rummy muuza unga kawa Kama chiz?siku hizi akipiga picha au video anakichekeshaaaa eti tumuone Ana raha,mihela ya sembe.pyeee,

    ReplyDelete
  10. WAMEPENDEZA hadi raha jamani

    ReplyDelete
  11. Wewe nawe upo Kama trump .Andunje unajua maana Yake wewe.Bully mkubwa wewe

    ReplyDelete